CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

Bóng đá NET - Bongdaso Dữ liệu, Bong da so tỷ lệ trực tuyến

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
DAN Cup 00:00 OT Kolding FC 2 - 2 Nykobing FC 2 +1
1 - 0
ARG D1 00:30 90+ 1 CA Platense 1 - 1 Rosario Central 2 -1/4
1 - 1
GER LS 00:30 89 1 SV Morlautern 1 - 2 Arminia Ludwigshafen 3
1 - 0
GER LS 00:30 85 SG 2000 Mulheim-Karlich 2 - 0 Rot-Weiss Koblenz 3 +3/4
1 - 0
INT CF 01:00 63 SV 19 Sevelen 5 - 0 Union Wetten
5 - 0
AFC CL 01:00 58 1 Al-Nasr(KSA) 1 - 1 Al Hilal 1
0 - 1
Brazil L 01:00 58 4 Barra da Tijuca 0 - 0 Buzios 4 -1/4
0 - 0
YDL Futsal 01:00 68 Sandro Abate Avellino Futsal 2 - 0 Pescara Futsal
2 - 0
YDL Futsal 01:00 63 L84 Futsal 3 - 0 Cormar Polistena Indoor Soccer
2 - 0
ARG RESL 01:00 57 1 CA Brown de Adrogue Reserves 2 - 2 Temperley Reserves 1 1
2 - 2
ARG RESL 01:00 55 1 Villa Dalmine Reserves 1 - 0 Barracas Central Reserves
1 - 0
URU RL 01:00 61 1 Plaza Colonia Reseves 0 - 0 Atletico Fenix Reserve
0 - 0
ENG U23LC 01:00 58 Burnley U23 1 - 2 Peterborough United U23 1 -1/2
1 - 2
BRA SPC 01:00 59 CA Votuporanguense SP 0 - 1 Comercial-SP 2 -1/4
0 - 1
BRA SPC 01:00 58 1 Santos B 0 - 1 EC Sao Bernardo/SP 3 0
0 - 1
BRA SPC 01:00 59 2 Sao Caetano 2 - 0 Juventus SP +1/4
2 - 0
BRA SPC 01:00 58 2 Rio Claro 0 - 1 XV de Piracicaba +1/4
0 - 0
BRA SPC 01:00 58 2 Botafogo B SP 0 - 0 AE Velo Clube SP -3/4
0 - 0
BRA SPC 01:00 58 1 Sao Bernardo 0 - 0 Primavera 1 -1/4
0 - 0
BRA SPC 01:00 59 Portuguesa Desportos 0 - 0 Atibaia 0
0 - 0
BRA SPC 01:00 58 2 Sao Bento 0 - 0 Noroeste -1/4
0 - 0
Brazil CUP 01:00 62 2 Sapucaiense RS 1 - 0 Garibaldi 1 +1/4
1 - 0
NOR U19 01:15 48 Ullensaker U19 1 - 1 Mjondalen U19 1
1 - 1
INT CF 01:30 HT La Louviere Centre 0 - 1 Anderlecht U21
0 - 1
SPA FDH 01:30 45+ F.C.Barcelona Futsal 1 - 0 Real Betis Futsal
0 - 0
Bra SD 01:30 45+ Pinheirense EC 0 - 0 Villariga pa
0 - 0
YDL Futsal 01:30 45+ Lido Di Ostiav Meta Futsal 1 - 1 Royal Saint Giuseppe Futsal
0 - 0
BNY 01:30 HT 1 Goias U20 0 - 1 Morrinhos U20 1
0 - 1
BNY 01:30 HT Aparecidense U20 0 - 1 Trindade AC Youth
0 - 1
BNY 01:30 45 Aparecida EC U20 2 - 0 Anapolina U20 2
0 - 0
BNY 01:30 45+ 3 Vila Nova (Youth) 2 - 0 Itumbiara U20 4
0 - 0
ARG RESL 01:30 44 Estudiantes LP Reserves 1 - 0 Nueva Chicago Reserves
0 - 0
URU RL 01:30 44 2 Progreso Reserves 1 - 2 Wanderers FC Reserve
0 - 0
URU RL 01:30 45 Cerrito Reserves 0 - 1 Villa Espanola Reserves
0 - 0
ENG FAC 01:45 36 Morpeth Town 0 - 2 York City
0 - 0
ENG FAC 01:45 35 Notts County 1 - 0 Tamworth 2
0 - 0
ENG FAC 01:45 36 1 Folkestone 0 - 1 Eastleigh
0 - 0
ENG FAC 01:45 34 Hayes Yeading United 0 - 0 Dorking 1
0 - 0
ENG FAC 01:45 36 Halifax Town 0 - 0 Pontefract Collieries 2
0 - 0
ENG FAC 01:45 36 Wrexham 1 - 0 Marine 1
0 - 0
ENG FAC 01:45 36 Havant Waterlooville 0 - 0 Torquay United
0 - 0
ENG FAC 01:45 36 Yate Town 0 - 0 Dover Athletic
0 - 0
ENG FAC 01:45 34 1 Weymouth 0 - 1 Yeovil Town 1
0 - 0
ENG FAC 01:45 36 Stratford Town 1 - 0 Boston United
0 - 0
ENG FAC 01:45 36 1 Guiseley 1 - 0 Brackley Town
0 - 0
ENG FAC 01:45 34 Buxton FC 0 - 0 Kettering Town
0 - 0
ENG FAC 01:45 34 Gateshead 0 - 0 Marske United 1
0 - 0
ENG L2 01:45 36 1 Mansfield Town 0 - 1 Port Vale 0
0 - 0
ENG L2 01:45 38 Bradford City 0 - 1 Hartlepool United -1/2
0 - 0
ENG L2 01:45 36 1 Crawley Town 1 - 0 Exeter City +1/4
0 - 0
ENG L2 01:45 36 Leyton Orient 0 - 0 Forest Green Rovers 0
0 - 0
ENG L2 01:45 35 Newport County 2 - 1 Carlisle United 2 -1/4
0 - 0
ENG L2 01:45 36 1 Oldham Athletic 0 - 1 Walsall 1 0
0 - 0
ENG L2 01:45 36 1 Sutton United 0 - 2 Swindon Town -1/4
0 - 0
ENG L2 01:45 36 Barrow 0 - 0 Scunthorpe United 1 -1/2
0 - 0
ENG L2 01:45 36 Colchester United 0 - 0 Bristol Rovers -1/4
0 - 0
ENG L2 01:45 36 Harrogate Town 0 - 1 Tranmere Rovers -1/4
0 - 0
ENG L2 01:45 35 Northampton Town 0 - 0 Stevenage Borough 1 -1/4
0 - 0
ENG L2 01:45 36 1 Salford City 0 - 0 Rochdale 1 -1/4
0 - 0
ENG LCH 01:45 35 1 Queens Park Rangers (QPR) 0 - 0 Blackburn Rovers -1/2
0 - 0
ENG LCH 01:45 34 Derby County 1 - 0 Luton Town 1 0
0 - 0
ENG LCH 01:45 34 Stoke City 0 - 0 Bournemouth AFC 1 0
0 - 0
ENG LCH 01:45 34 Sheffield United 0 - 1 Millwall -1/2
0 - 0
ENG LCH 01:45 33 Bristol City 0 - 0 Nottingham Forest 0
0 - 0
ENG L1 01:45 34 Fleetwood Town 0 - 0 Burton Albion 1 0
0 - 0
ENG L1 01:45 32 Rotherham United 0 - 0 Wycombe Wanderers -1/2
0 - 0
ENG L1 01:45 36 Crewe Alexandra 0 - 2 Sunderland A.F.C +1/2
0 - 0
ENG L1 01:45 34 Cambridge United 1 - 0 Sheffield Wednesday +1/4
0 - 0
ENG L1 01:45 35 Plymouth Argyle 2 - 0 Bolton Wanderers 1 -1/4
0 - 0
ENG L1 01:45 35 Oxford United 0 - 0 Shrewsbury Town -1/2
0 - 0
ENG L1 01:45 35 3 Charlton Athletic 1 - 1 Accrington Stanley -1/2
0 - 0
ENG L1 01:45 34 Cheltenham Town 1 - 0 Morecambe -1/4
0 - 0
ENG L1 01:45 32 Wigan Athletic 1 - 1 Milton Keynes Dons -1/4
0 - 0
ENG L1 01:45 33 2 Portsmouth 0 - 0 Ipswich Town 1 -1/4
0 - 0
ENG L1 01:45 35 1 Lincoln City 0 - 1 AFC Wimbledon 2 -1/2
0 - 0
ENG L1 01:45 36 Gillingham 0 - 0 Doncaster Rovers 0
0 - 0
ENG RL1 01:45 33 Sittingbourne 0 - 1 Whitstable Town
0 - 0
ENG RL1 01:45 32 1 Marlow 0 - 0 Hanwell Town 1
0 - 0
ENG RL1 01:45 35 Sudbury 1 - 1 Great Wakering Rovers
0 - 0
ENG-S PR 01:45 36 Merthyr Town 0 - 0 Poole Town +3/4
0 - 0
ENG-S PR 01:45 45 Wimborne Town 0 - 3 Weston Super Mare +1/4
0 - 0
ENG-S PR 01:45 36 Swindon Supermarine 0 - 0 Taunton Town 1 +1/4
0 - 0
ENG-S PR 01:45 36 1 Salisbury FC 0 - 0 Chesham United -1/2
0 - 0
ENG-S PR 01:45 36 Dorchester Town 1 - 0 Hartley Wintney 0
0 - 0
ENG-S PR 01:45 36 Truro City 0 - 0 Tiverton Town -1/4
0 - 0
ENG RYM 01:45 36 Horsham 0 - 0 Cheshunt -1/4
0 - 0
ENG RYM 01:45 36 Merstham 0 - 0 Bowers Pitsea -1/4
0 - 0
ENG RYM 01:45 33 East Thurrock United 1 - 1 Bishop's Stortford 0
0 - 0
YDL Futsal 01:45 36 Carme Dawson 1 - 1 Pessah Lo Fano
0 - 0
ENG UD1 01:45 32 Spalding United 0 - 2 Soham Town Rangers
0 - 0
ENG UD1 01:45 33 1 Hebburn Town 0 - 2 Brighouse Town
0 - 0
ENG UD1 01:45 34 Cleethorpes Town 0 - 1 Stocksbridge Park Steels
0 - 0
NIR SHCUP 01:45 36 Ballyclare Comrades 0 - 0 Crusaders
0 - 0
NIR SHCUP 01:45 36 Ballymena United 0 - 0 Larne FC
0 - 0
NIR SHCUP 01:45 34 Linfield FC 1 - 0 Dundela
0 - 0
NIR SHCUP 01:45 36 Cliftonville 0 - 0 Bangor FC
0 - 0
ENG-S CE 01:45 36 Needham Market 2 - 0 Biggleswade Town -1/4
0 - 0
ENG-S CE 01:45 33 St Ives Town 1 - 0 Hitchin Town 0
0 - 0
ENG-S CE 01:45 30 Banbury United 1 - 0 Leiston FC -1/2
0 - 0
ENG-S CE 01:45 36 1 Coalville 1 - 2 Peterborough Sports 0
0 - 0
ENG-S CE 01:45 36 Lowestoft Town 0 - 0 Royston Town +1/4
0 - 0
ENG-S CE 01:45 35 Rushall Olympic 2 - 0 Bromsgrove Sporting FC -1/2
0 - 0
ENG-S CE 01:45 36 1 Rushden Diamonds 0 - 0 Barwell -1/4
0 - 0
SPA D2 02:00 19 Tenerife 0 - 0 Eibar 0
0 - 0
CHI D2 02:00 21 1 Deportes Santa Cruz 0 - 0 Rangers Talca -1/4
0 - 0
ITA C1 02:00 21 A.C. Reggiana 1919 0 - 0 Ancona -3/4
0 - 0
ITA C1 02:00 21 ACD Virtus Entella 0 - 0 Vis Pesaro -3/4
0 - 0
ITA C1 02:00 21 Grosseto 0 - 0 Teramo 2 -1/4
0 - 0
ITA C1 02:00 21 Imolese 1 - 0 Pistoiese +1/4
0 - 0
ITA C1 02:00 21 Pescara 0 - 1 Modena -1/4
0 - 0
ITA C1 02:00 22 Cesena 1 - 0 Pontedera -1
0 - 0
ITA C1 02:00 19 Fermana 0 - 0 Lucchese 1 0
0 - 0
ENG RL1 02:00 21 Northwood 0 - 0 Basingstoke Town
0 - 0
UEFA CL 02:00 19 PSG 1 - 0 RB Leipzig 1 -1/2
0 - 0
UEFA CL 02:00 19 FC Shakhtar Donetsk 0 - 0 Real Madrid +1
0 - 0
UEFA CL 02:00 20 1 FC Porto 0 - 0 AC Milan 1 -1/4
0 - 0
UEFA CL 02:00 20 AFC Ajax 1 - 0 Borussia Dortmund -1/4
0 - 0
UEFA CL 02:00 20 Inter Milan 0 - 0 Sheriff Tiraspol -1 3/4
0 - 0
UEFA CL 02:00 18 Atletico Madrid 0 - 2 Liverpool +1/4
0 - 0
BOL D1 02:00 21 Real Potosi 1 - 0 Oriente Petrolero -1/4
0 - 0
ENG-S PR 02:00 21 Kings Langley 0 - 0 Harrow Borough +1/2
0 - 0
SPA FDH 02:00 21 Levante Futsal 0 - 0 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
0 - 0
ENG FAC 02:05 16 St Albans City 0 - 0 Corinthian Casuals
0 - 0
IRE MCUP 02:10 10 St Patricks CY 0 - 0 UC Dublin
0 - 0
SAN L 02:15 6 Faetano 0 - 0 San Giovanni
0 - 0
SAN L 02:15 6 AC Juvenes 0 - 0 SP Domagnano
0 - 0
MAR D1 02:30 IRT Itihad de Tanger vs FAR Forces Armee Royales 0
-
ARG D1 02:45 Union Santa Fe vs Racing Club -1/4
-
CHI D3 03:00 AC Colina vs San Antonio Unido +1/2
-
ARG Rl 03:00 Huracan de San Luis vs Juventud Unida Universitario U20
-
BRA WD1 03:00 CD Universitario (w) vs Atletico Chiriqui (w)
-
COL D2 03:00 Valledupar FC vs Cortulua 0
-
URU D2 03:15 CA Juventud vs Rocha
-
BRA WD1 04:00 Costa Del Este FC (W) vs Alianza FC Panama (w)
-
HON LDA 04:00 Parrillas One vs CA Independiente Siguatepeque
-
BOL D1 04:15 Royal Pari FC vs The Strongest -1/2
-
CHI D1 04:30 Audax Italiano vs Nublense -1/4
-
ARG D1 05:00 Patronato Parana vs Defensa Y Justicia 0
-
MEX D1 05:00 Queretaro FC vs Monterrey +1/2
-
CHI D2 05:00 Universidad de Concepcion vs Barnechea -1/4
-
MEX D2 05:00 Monterrey B vs Leones Negros -1/4
-
BRA D2 05:00 Londrina PR vs Goias +1/4
-
BRA CNF 05:00 Confianca SE vs Sousa PB
-
URU D2 05:45 Villa Teresa vs Cerro Montevideo
-
CHI D2 06:00 Municipal Iquique vs Union San Felipe -1/4
-
Bra SD 06:00 America FC Natal RN vs Bela Vista
-
COL D2 06:00 Boyaca Chico vs Real Santander -1 1/4
-
BRA CV 06:30 Clube Remo vs Galvez AC
-
MEX D1 07:00 Puebla vs Mazatlan FC -3/4
-
BOL D1 07:00 Bolivar vs San Jose
-
CHI D1 07:00 O.Higgins vs Melipilla -1/2
-
MEX D1 07:05 Club America vs Santos Laguna -3/4
-
MEX D2 07:05 Venados FC vs Mineros de Zacatecas -1/4
-
ARG D2 07:10 Villa Dalmine vs Ferrol Carril Oeste +1/4
-
ARG D1 07:15 Central Cordoba SDE vs Velez Sarsfield +1/4
-
BRA D2 07:30 Coritiba PR vs Sampaio Correa -1
-
BRA CNF 07:30 Santa Cruz PE vs Floresta CE
-
BRA CNF 07:30 Ferroviario CE vs Juazeirense
-
BRA CNF 07:30 Vitoria BA vs Itabaiana(SE)
-
COL D2 07:40 Bogota FC vs Real Cartagena -3/4
-
URU D2 08:15 Racing Club Montevideo vs Defensor Sporting Montevideo
-
MEX D1 09:05 Atlas vs CDSyC Cruz Azul -1/4
-
MEX D2 09:05 Pumas Tabasco vs Cancun FC -1/4
-
KCL 4 12:00 Jeonju Citizen FC vs Gangwon II
-

Kết quả bóng đá mới nhất

POL PR 00:00 FT Rakow Czestochowa 0 - 3 Jagiellonia Bialystok -1/4
-
INT CF 00:15 FT HHC Hardenberg 2 - 3 FC Groningen Reserves
-
SWE D2 00:00 FT 1 Falkenberg 1 - 4 Helsingborg 2 0
-
SWE D2 00:00 FT 2 Landskrona BoIS 2 - 0 Jonkopings Sodra IF 1 0
-
AUS AC 00:00 FT 3 Sportunion Schonbrunn 5 - 4 Favoritner AC 2
-
ISR CL 00:00 FT 2 1 Hapoel Dir Hana 0 - 1 Ironi Bnei Kabul 3 +3/4
-
AUS D3 00:00 FT 1 SV Seekirchen 0 - 1 SV Grodig 2 -3/4
-
GER Reg 00:00 FT 3 Bayern Munchen (Youth) 1 - 1 SpVgg Bayreuth 7 0
-
GER LS 00:00 FT 1 1 SV Rochling Volkling 0 - 4 FC 08 Hombrug +1/4
-