Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá

22:59 Salernitana 2-1 Venezia 1 1-0

02:00 Glasgow Rangers 3-1 RB Leipzig 2-0

02:00 Eintracht Frankfurt 1-0 West Ham United 1 1-0

17:00 Gimcheon Sangmu 1-0 Gangwon FC 0-0

17:00 Suwon City 2-2 Incheon United 1-1

14:30 Pohang Steelers 1-1 Daegu FC 0-0

14:30 Suwon Samsung Bluewings 1-0 Ulsan Hyundai FC 1 0-0

12:00 Jeonbuk Hyundai Motors 1-1 FC Seoul 0-0

12:00 Seongnam FC 1-2 Jeju United 1-2

02:00 Marseille 0-0 Feyenoord 0-0

02:00 AS Roma 1-0 Leicester City 1-0

16:05 Western Sydney 1-2 Wellington Phoenix 1-1

02:00 Ferroviaria SP U20 (W) 1-0 Vasco da Gama U20 (W) 0-0

00:00 Atletico Mineiro U20 (W) 1-2 Fortaleza U20 (W) 1-1

23:30 Wicher Sadowne 1-2 Promnik Gonczyce 0-0

00:00 Djurgardens 2-2 Helsingborg 1-2

23:45 Al Nasr Dubai 3-2 Al-Wasl 3-1

21:00 Khor Fakkan 1-1 Al Oruba (UAE) 1-1

21:00 Emirates Club 2-2 Banni Yas 2-1

15:30 Kon Tum 0-4 Hoa Binh 0-2

15:30 Đà Nẵng 2 0-0 Hai Nam Vinh Phuc 0-0

23:00 Varda SE 2-1 Ujpesti 2-1

22:59 Odense BK 3-0 Sonderjyske 3-0

21:00 SKA Rostov 3-0 Chernomorets Novorossiysk 2-0

21:00 Tyumen 7-2 Irtysh 1946 Omsk 3-0

20:00 Zvezda Perm 7-1 Dinamo Barnaul 3-0

00:00 Hermannstadt 1-1 Petrolul Ploiesti 1-0

23:25 Tallinding United 0-1 Kiang West FC 0-1

22:22 PSV Wellingara 2-1 Greater Tomorrow FC 1-0

22:22 Jarra West FC 1-1 Latrikunda Utd 1 0-0

00:00 Hedensted 1-3 OKS 1-1

22:00 CSKA 1948 Sofia II 3-1 Etar 2-0

22:00 Spartak Varna 2-1 FC Sozopol 1 0-1

18:05 Mbeya Kwanza 1-0 Tanzania Prisons 0-0

14:00 Daegu FC II 1-2 Goyang KH FC) 0-1

13:00 Pyeongtaek Citizen 0-2 Pyeongchang FC 0-2

13:00 Chuncheon Citizen 1-0 Jungnang Chorus Mustang FC 1-0

13:00 FC Namdong 4-0 Seoul United 0-0

13:00 Yeoju Sejong 0-0 Jeonbuk Hyundai Motors II) 0-0

12:00 Geoje Citizen 1-2 Jinju Citizen 1-1

12:00 Chungju Citizen 0-0 Yangpyeong 0-0

12:00 Gangwon II 1-3 Jeonju Citizen FC 1 0-1

01:00 CA River Plate Reserves 2-1 Wanderers FC Reserve 1-1

02:15 Vikingur Reykjavik (w) 3-2 Augnablik (w) 1-2

02:15 Haukar (w) 0-4 Hafnarfjordur (W) 0-2

22:00 AD Guaruja U20 5-1 EC Rezende U20 0-1

22:59 Louletano 5-1 Esp. Lagos 2-1

03:00 1 CD Puerto Quito 1-2 Olmedo Riobamba 1 0-1

21:45 KS Dinamo Tirana 0-0 Vllaznia Shkoder 0-0

03:00 Independiente Medellin (w) 1-0 Junior (w) 1 0-0

03:00 Cortulua (w) 2-1 La Equidad (w) 2-0

22:59 CD Real Santander (w) 1-5 America de Cali (w) 1-0

00:00 Mosta FC 2-3 Sirens 1 1-2

00:00 Gudja United 1-2 Floriana F.C. 0-1

22:59 Tigres UANL U20 4-2 Pachuca U20 2-0

22:59 Santos Laguna U20 1-0 Leon U20 1 0-0

21:00 Chivas Guadalajara U20 0-2 Club Tijuana U20 0-0

22:00 FK Spartaks Jurmala 0-2 FK Valmiera 0-1

21:30 BFC Daugavpils 1-4 Rigas Futbola skola 1-2

00:30 BSV Schuren 1-3 FC Lennestadt 0-1

23:45 1 Luner SV 0-2 Westfalia Kinderhaus 1920 0-1

02:15 Fylkir 3-1 KV Reykjavik 2-1

02:15 HK Kopavogs 2-3 UMF Selfoss 2-2

22:59 Vejle U19 1-2 Midtjylland U19 1-2

22:10 Pars Jonoubi Jam 2-1 Mashin Sazi 1-1

21:45 Shams Azar Qazvin 2-0 Shahin Bushehr 2-0

21:40 Mes Shahr-e Babak 1-1 Arman Gohar Sirjan 0-0

21:30 Mes krman 1-0 Qashqai Shiraz 1 0-0

21:30 Khooshe Talaee Sana Saveh 2-1 Malavan 2-0

21:30 Kheybar Khorramabad 1-0 Shahrdari Hamedan 0-0

21:30 1 Shahrdari Astara 0-1 Rayka Babol 1 0-1

21:30 1 Saipa 0-0 Esteghlal Mollasani 0-0

01:55 F.C. Nouadhibou 0-2 ASC Tidjikja 1 0-2

23:20 Medine Trarza 0-0 ASC Snim 0-0

16:15 Fatih Vatan Spor (w) 1-0 Fomget Genclik (w) 0-0

16:05 Trabzonspor (w) 1-1 Fatih Karagumruk (W) 0-1

16:05 Rizespor (W) 1-0 Sivasspor (W) 0-0

16:05 Atasehir Belediyesi (w) 0-2 Amedspor (w) 0-0

16:05 Yabancilar (w) 3-2 Adana Idmanyurduspor (w) 2-1

16:00 Besiktas (w) 12-0 Altay SK Izmir (W) 7-0

16:00 Konak BEL. (w) 0-2 Dudulluspor (W) 0-1

16:00 Kayseri Genclerbirligi (W) 0-0 Galatasaray SK (W) 1 0-0

16:00 ALG Spor (w) 1-0 Hakkarigucu SK (w) 0-0

16:00 Kocaeli Bayan (w) 2-7 Fenerbahce SK (W) 0-4

16:00 Kirecburnu (w) 2-2 KDZ Ereglispor (w) 2-1

16:00 Hatayspor (W) 0-3 1207 Antalya Muratpasa (w) 1 0-2

01:00 SG Walluf 6-0 FC Giessen II 1-0

22:59 FC Flora Tallinn 0-0 Paide Linnameeskond 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-5],

01:20 Oppsal U19 3-9 Follo U19 1-3

01:15 Stabaek U19 2-7 Lillestrom U19 1-3

01:15 1 Fredrikstad U19 1-3 Sarpsborg 08 U19 0-1

01:15 Nordstrand U19 3-1 Kongsvinger U19 1-0

01:15 Baerum U19 4-0 Ham-Kam U19 1-0

01:15 Grorud U19 1-3 Asker U19 1-1

23:35 Lyn Oslo U19 4-1 Valerenga U19 1-0

22:00 Valerenga U19 4-1 Tromso U19 0-1

19:30 Baia Zugdidi 4-0 Gareji Sagarejo 2-0

19:30 Spaeri FC 2-2 FC Merani Tbilisi 1-1

19:30 FC Shukura Kobuleti 2-1 FC Shevardeni 1 0-1

19:30 Samtredia 3-1 WIT Georgia Tbilisi 2-1

19:30 FC Metalurgi Rustavi 2-2 Merani Martvili 2-0

22:05 RC Arba U21 1-0 Paradou AC U21 1-0

22:00 JS Kabylie U21 2-3 CR Belouizdad U21 1-1

21:00 USM Alger U21 4-0 WA Tlemcen U21 2-0

19:20 NA Hussein Dey U21 2-2 Olympique Medea U21 1 0-0

17:00 Strogino Youth 3-3 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-2

16:00 Ufa Youth 0-1 Khimki Youth 0-0

02:00 River Plate Asuncion (w) 0-6 Nacional-Humaita (w) 0-4

02:00 Resistencia FC (W) 0-4 Sol de America (w) 0-2

21:00 Slovan Bratislava U19 1-0 FK Senica U19 0-0

02:00 Al Quwa Al Jawiya 2-1 Al Talaba 1-0

23:30 Naft Alwasat 1-1 AI Kahrabaa 0-0

21:30 AL Minaa 1-1 Newroz SC(IRQ) 0-1

19:15 Zakho 2-1 Naft Al Junoob 1-0

19:15 Al Sinaah 0-0 Al Diwaniya 0-0

00:15 Toolon Taisto 4-4 Herto 1-2

00:05 1 LePa 1-1 SAPA 0-0

00:00 Tampereen Peli Toverit 2-1 ACE 0-0

23:30 VPV Pallo-Veikot 2-7 Korsnas FF 0-4

23:15 TPS Turku II 3-1 ToVe Pori 2-0

22:59 MiPK 0-2 Mypa 0-1

22:59 KPV/Akatemia 4-1 Norrvalla FF 2-0

00:50 AL-Rbeea Jeddah 2-1 Al Wehda Mecca 1 0-1

00:30 Najran SC 2-2 Al-Akhdoud 1-1

23:05 Al-Draih 1-1 Ohod Medina 0-0

22:59 Al-Kawkab 0-2 Al-Jabalain 0-0

22:50 Hajer 2-0 Al Khaleej Club 1-0

16:00 Bursaspor U19 1-1 Ankaragucu U19 0-1

16:00 Umraniyespor U19 3-1 Manisa Belediyespor U19 1-0

16:00 Genclerbirligi U19 1-2 Boluspor U19 1-0

16:00 Menemenspor U19 1-1 Eyupspor U19 0-1

16:00 Bandirmaspor U19 4-2 Altinordu U19 0-0

16:00 Erzurum BB U19 5-2 Adanaspor U19 2-1

16:00 Denizlispor U19 1-2 Samsunspor U19 0-0

16:00 Istanbulspor U19 2-2 Balikesirspor U19 0-0

16:00 1 Kocaelispor U19 0-1 Tuzlaspor U19 2 0-1

00:50 Al-Baten 2-2 Al Ahli Jeddah 1-0

23:20 Al-Taawon 0-4 Al-Ettifaq 0-0

20:05 Police(RWA) 1-0 Etoile de LEst 0-0

21:45 1 Khalij Fars Mahshahr 1-1 Shahid Ghandi 0-0

19:35 Alvand Hamedan 1-0 Van Pars Naghsh Jahan 0-0

13:00 Seoul Amazones (w) 1-2 Gyeongju FC (w) 1-1

13:00 KSPO FC (w) 2-2 Suwon FMC (w) 1-1

13:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 2-1 Sejong Gumi Sportstoto (w) 1-0

13:00 Boeun Sangmu (w) 0-2 Changnyeong (w) 0-1

23:10 FC Koper U19 4-2 NK Krka U19 3-1

22:05 ND Ilirija Ljubljana U19 1-2 Olimpija Ljubljana U19 0-1

22:00 1 NK Aluminij U19 1-2 NK Triglav Kranj U19 1 1-0

22:00 Ns Mura U19 4-4 NK Publikum Celje U19 1-2

21:05 NK Bravo U19 3-5 Domzale U19 1-1

20:00 NK Drava Ptuj U19 0-5 Brinje Grosuplje U19 0-1

19:00 NK Radomlje U19 5-1 NK Maribor U20 3-0

01:45 Wycombe Wanderers 2-0 Milton Keynes Dons 1 1-0

03:00 Lechuzas UPGCH 1-1 Guerreros DD 0-0

00:00 SK Sport Street Soccer FC 1-0 Aguacateros de Periban FC 1 0-0

00:00 Deportivo La Coruna U19 2-2 Celta Vigo U19 0-2

22:59 Sevilla U19 6-0 Atletico Sanluqueno U19 4-0

16:00 Dynamic Herb Cebu 2-1 FC Meralco Manila 1-0

16:00 France U16 2-1 Germany U16 0-1

00:45 1 SC Preussen Munster II 2-2 SG Finnentrop/Bamenohl 0-0

00:30 Gutersloh 1-1 Siegen Sportfreunde 0-0

00:30 1 Westfalia Herne 2-1 TuS Haltern 0-1

00:30 TuS Ennepetal 1-1 TSG Sprockhovel 1-1

00:00 TSV Victoria Clarholz 4-0 RSV Meinerzhagen 1 2-0

00:00 TuS Schwachhausen 3-1 Blumenthaler SV 0-0

00:00 Hammer SpVg 3-3 Holzwickeder SC 0-1

22:00 Barcelona (w) 5-1 Sevilla FC (w) 0-1

00:30 FC Germania Teveren 0-1 FC Union Schafhausen 0-1

00:00 SV Auersmacher 1-2 FC 08 Hombrug 1-0

22:30 FC Pyunik 2-1 FC Noah 1-0

19:00 BKMA 1-1 FK Van Charentsavan 1-0

22:30 SOL FC Abobo 1-2 ASEC MIMOSAS 1-0

22:59 Club Eagles 3-2 Club Green Streets 1-1

18:00 Club Valencia MDV 0-2 Super United Sports 0-0

17:15 Khalibari Youth FC 1-1 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 0-1

14:00 Mahabir Club 0-0 Raniban Sports Club 0-0

18:00 Erchim 1-0 FC Ulaanbaatar 0-0

15:00 1 Khangarid Klub 2-3 Deren FC 1 2-0

12:00 Ulaanbaatar City 2-3 SP Falcons 1-1

01:00 1 Guaiba U20 0-2 Aimore RS U20 0-1

19:30 Sergipe U20 9-1 CS Maruinense U20 5-0

18:00 Atletico de Macau 1-2 Macau University 1-2

21:00 Eclair de Saa (w) 0-2 Canon de Yaounde (w) 1 0-1

20:30 Olympic FK Tashkent 1-1 Dinamo Samarqand 1 1-1

20:30 Neftchi Fargona 0-1 Lokomotiv Tashkent 0-0

20:05 KF Drenica Skenderaj 1-0 KF Llapi 0-0

20:00 KF Ballkani 2-3 Malisheva 0-2

18:00 DK Pharma FC 2-1 PIFA Sports 1-0

01:30 Berazategui Reserves 1-0 Excursionistas Reserves 1-0

01:30 Club Comunicaciones Reserves 1-0 Villa San Carlos Reserves 1-0

01:30 El Porvenir Reserves 0-0 Leandro N. Alem Reserves 0-0

01:00 Los Andes Reserves 1-0 UAI Urquiza Reserves 2 1-0

01:00 Nueva Chicago Reserves 2-0 Deportivo Moron Reserves 0-0

00:00 JJ Urquiza Reserves 2-2 Talleres Remedios Reserves 1 2-1

22:00 Deportivo Liniers Reserves 5-0 Puerto Nuevo Reserves 3-0

21:40 1 Defensores de Belgrano Reserves 1-2 Tristan Suarez Reserves 0-1

21:00 Canuelas FC Reserves 3-1 Defensores Unidos Reserves 0-0

21:00 Gimnasia LP Reserves 1-3 Newell's Reserves 1-3

21:00 Argentinos Jrs Reserves 4-0 Union Santa Fe Reserves 1-0

20:10 Ferro Carril Oeste Reserves 1-2 Temperley Reserves 0-0

19:00 Rosario Central Reserves 0-1 Estudiantes LP Reserves 0-0

19:00 1 River Plate R 2-2 Platense Reserves 1-0

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Xem Kqbd trực tuyến nhanh nhất 24h qua

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657