Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

02:00 AFC Ajax 4-0 Borussia Dortmund 2-0

02:00 FC Porto 1-0 AC Milan 0-0

02:00 1 Atletico Madrid 2-3 Liverpool 2-2

02:00 PSG 3-2 RB Leipzig 1-1

02:00 FC Shakhtar Donetsk 0-5 Real Madrid 0-1

02:00 Inter Milan 3-1 Sheriff Tiraspol 1-0

23:45 Besiktas JK 1-4 Sporting CP 1-3

23:45 Club Brugge 1-5 Manchester City 0-2

21:30 Celtic FC 2-0 Ferencvarosi TC 0-0

02:05 St Albans City 1-1 Corinthian Casuals 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-2],

01:55 Stratford Town 3-2 Boston United 1-0

01:45 Wrexham 2-0 Marine 1-0

01:45 Notts County 4-0 Tamworth 1-0

01:45 Buxton FC 1-1 Kettering Town 1 0-0

90phút [1-1], 120phút [3-1],

01:45 Halifax Town 1-0 Pontefract Collieries 0-0

01:45 Morpeth Town 1-3 York City 0-2

01:45 Gateshead 3-2 Marske United 0-0

01:45 1 Guiseley 2-1 Brackley Town 1-0

01:45 Hayes Yeading United 1-1 Dorking 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [4-3],

01:45 1 Folkestone 2-2 Eastleigh 0-1

90phút [2-2], 120phút [2-3],

01:45 Weymouth 1-1 Yeovil Town 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [1-2],

01:00 1 Al-Nasr(KSA) 1-2 Al Hilal 0-1

01:30 La Louviere Centre 1-2 Anderlecht U21 0-1

01:00 SV 19 Sevelen 6-0 Union Wetten 5-0

00:15 HHC Hardenberg 2-3 FC Groningen Reserves 2-2

01:45 Bristol City 1-2 Nottingham Forest 1-0

01:45 Derby County 2-2 Luton Town 1-0

01:45 Queens Park Rangers (QPR) 1-0 Blackburn Rovers 0-0

01:45 1 Sheffield United 1-2 Millwall 1-1

01:45 Stoke City 0-1 Bournemouth AFC 0-0

09:05 Atlas 0-0 CDSyC Cruz Azul 0-0

07:05 Club America 2-1 Santos Laguna 1 0-0

07:00 Puebla 2-0 Mazatlan FC 0-0

05:00 Queretaro FC 1-0 Monterrey 1-0

07:40 1 Bogota FC 0-0 Real Cartagena 0-0

06:00 Boyaca Chico 3-1 Real Santander 2-1

03:00 Valledupar FC 1-2 Cortulua 1-0

07:00 O.Higgins 1-2 Melipilla 1-1

04:30 Audax Italiano 0-3 Nublense 0-1

07:15 Central Cordoba SDE 1-2 Velez Sarsfield 1-1

05:00 Patronato Parana 3-3 Defensa Y Justicia 2-2

02:45 Union Santa Fe 1-1 Racing Club 0-0

00:30 CA Platense 1-1 Rosario Central 1-1

07:00 Bolivar 4-1 San Jose 2-1

04:15 Royal Pari FC 0-1 The Strongest 0-0

02:00 Real Potosi 2-1 Oriente Petrolero 2-0

00:00 Kolding FC 2-2 Nykobing FC 1-0

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [6-5],

02:00 1 Tenerife 0-1 Eibar 0-0

00:00 FC Cartagena 1-0 Sporting Gijon 1 0-0

00:00 SD Huesca 0-0 Malaga 0-0

19:00 Lokomotiv Plovdiv 2-1 Pirin Blagoevgrad 1-0

22:59 1 Resovia Rzeszow 0-2 Miedz Legnica 0-0

22:00 Shinnik Yaroslavl 1-0 Znamya Truda 1-0

22:00 Mordovya Saransk 5-1 FK Kolomna 1-1

20:00 Chertanovo Moscow 2-3 FC Murom 1 0-1

20:00 FK Leningradets 2-0 Baltika-BFU Kaliningrad 1-0

20:00 FC Olimp Odintsovo 2-1 Zvezda Sint Petersburg 0-0

20:00 Salyut-Energia Belgorod 2-1 Arsenal Tula II 0-1

20:00 Luki Energiya 0-1 FC Tver 0-0

20:00 1 FK Ryazan 1-0 Avangard 1-0

19:00 FK Znamya Noginsk 1-4 Rodina Moskva 1-3

19:00 1 Kairat Moskva 0-0 Dinamo Saint Petersburg 0-0

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-0 Sokol 0-0

19:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 0-2 Kazanka Moscow 0-2

18:00 Khimik Dzerzhinsk 0-1 Dinamo Moscow B 0-1

17:30 Khimki (R) 2-2 Saturn Moscow 2-0

17:00 Strogino Moscow 5-0 Metallurg Vidnoye 1-0

16:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-4 FK Volna Nizhegorodskaya 1 0-2

14:00 FK Chita 1-0 Zenit-2 St.Petersburg 0-0

13:00 1 SKA Khabarovsk II 1-1 Peresvet Podolsk 0-0

12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 FK Kaluga 0-0

01:45 Leyton Orient 1-1 Forest Green Rovers 0-0

01:45 Harrogate Town 2-2 Tranmere Rovers 1-1

01:45 1 Crawley Town 1-3 Exeter City 1-0

01:45 1 Colchester United 1-1 Bristol Rovers 2 0-0

01:45 Sutton United 1-2 Swindon Town 1-2

01:45 Bradford City 1-3 Hartlepool United 0-1

01:45 Salford City 0-0 Rochdale 0-0

01:45 Barrow 1-1 Scunthorpe United 0-1

01:45 Oldham Athletic 1-3 Walsall 0-2

01:45 Northampton Town 3-0 Stevenage Borough 2-0

01:45 2 Newport County 2-2 Carlisle United 2-1

01:45 Mansfield Town 1-1 Port Vale 0-1

09:05 1 Pumas Tabasco 0-0 Cancun FC 0-0

07:05 Venados FC 3-1 Mineros de Zacatecas 1-1

05:00 Monterrey B 0-1 Leones Negros 0-0

22:00 Ethiopia Bunna 0-0 Sidama Bunna 0-0

19:00 Bahir Dar Kenema FC 3-0 Addis Ababa Ketema 1-0

22:00 CSKA 1948 Sofia II 2-0 Septemvri Simitli 0-0

22:59 Azam 1-0 Namungo FC 0-0

20:00 KMC FC 0-2 Young Africans 0-2

17:30 PFK Qizilqum (w) 2-1 Navbahor (w) 1-0

17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Pakhtakor Tashkent (w) 1 1-0

17:00 Sevinch (w) 1-0 Bunyodkor Tashkent(w) 1-0

17:00 AGMK (w) 1-1 Metalourg Bekabad (w) 1-0

02:10 St Patricks CY 3-2 UC Dublin 1-1

01:30 1 Progreso Reserves 2-3 Wanderers FC Reserve 2-2

01:30 1 Cerrito Reserves 2-1 Villa Espanola Reserves 0-1

01:00 Plaza Colonia Reseves 1-1 Atletico Fenix Reserve 1 0-0

21:30 Sepahan 2-0 Mes Rafsanjan 1-0

19:30 Shahr Khodrou 0-0 Shahrdary Arak 0-0

19:30 Peykan 0-0 Naft Masjed Soleyman FC 0-0

19:00 Nassaji Mazandaran 1-0 Fajr Sepasi 1-0

01:45 Merstham 4-0 Bowers Pitsea 1-0

01:45 Horsham 0-2 Cheshunt 0-0

01:45 East Thurrock United 1-2 Bishop's Stortford 1-1

23:10 KRC Genk U19 3-1 Koln U19 1-1

22:00 AZ Alkmaar U19 7-0 FK Gabala U19 4-0

21:00 Atletico de Madrid U19 2-0 Liverpool U19 1-0

20:30 FC Porto U19 3-1 AC Milan U19 1-0

20:30 Midtjylland U19 10-1 Rosenborg U19 3-1

20:00 U19 PSG 3-0 RB LeipzigU19 1-0

19:30 Illes Akademia U19 1-1 Septemvri Sofia U19 1-0

19:00 Inter Milan U19 2-1 FC Sheriff U19 0-0

19:00 Ajax U19 1-5 Borussia Dortmund U19 1-3

18:30 1 Besiktas JK U19 1-3 Sporting Lisbon U19 1 0-1

18:30 Club Brugge U19 1-1 Manchester City U19 1-0

17:00 Shakhtar Donetsk U19 3-2 Real Madrid U19 3-2

19:45 Arar (Youth) 2-1 Al-Jeel Youths 0-1

22:00 Kalmar U21 2-3 Halmstads U21 1-0

22:00 Norrby IF(U21) 1-5 HackenU21 0-3

21:00 Orgryte U21 2-1 Gais Goteborg U21 0-0

21:00 Mjallby AIF U21 2-2 Osters U21 0-0

20:00 Degerfors IF U21 7-2 GIF Sundsvall U21 3-1

21:00 Queretaro U20 1-1 Monterrey U20 1-0

21:00 Puebla U20 2-1 Mazatlan U20 1-0

21:00 Atlas U20 0-0 CDSyC Cruz Azul U20 0-0

03:00 AC Colina 1-0 San Antonio Unido 0-0

00:00 1 Hapoel Dir Hana 0-1 Ironi Bnei Kabul 0-0

20:00 Orzel Subkowy 0-6 GKS Przodkowo 0-1

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 1-4 Tzeirey Kafr Kana 1-2

00:00 FM Klaipedos 3-6 Niesky 2-1

01:45 Cliftonville 4-2 Bangor FC 0-0

01:45 Linfield FC 6-1 Dundela 1-0

17:00 Hindustan Aeronautics Limited 1-1 Garhwal FC 0-1

14:30 Rangers SC 6-1 Delhi United 3-0

23:40 Medine Trarza 1-2 ASC Tevragh Zeine 0-1

21:30 ACS Ksar 0-3 ASC Tidjikja 0-1

15:30 Silkeborg IF Reserve 3-3 Aarhus AGF Reserve 2-1

01:15 Ullensaker U19 4-1 Mjondalen U19 1-1

01:00 Burnley U23 1-2 Peterborough United U23 1-2

06:30 Clube Remo 9-0 Galvez AC 3-0

00:30 SV Morlautern 2-2 Arminia Ludwigshafen 1-0

90phút [2-2], 120phút [2-3],

00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-0 Rot-Weiss Koblenz 1-0

00:00 1 SV Rochling Volkling 0-4 FC 08 Hombrug 0-1

22:00 Malkia 3-1 Sitra 1-1

22:00 Bahrain SC 3-1 Qalali 3-0

22:00 Al-Shabbab 7-0 Al-Tadhmon 2-0

07:30 Coritiba PR 3-0 Sampaio Correa 0-0

05:00 1 Londrina PR 0-0 Goias 0-0

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0

15:15 Jiangsu Suning (w) 1-0 Shandong Ticai (w) 0-0

15:00 Beijing Beikong (w) 1-4 Changchun Masses Properties (w) 1-2

13:15 Sichuan (w) 0-1 HeNan Huishang (w) 0-0

13:15 Zhejiang Hangzhou (w) 0-2 Wuhan Jianghan (w) 0-1

19:00 MFK Kezmarok 0-3 MFK Skalica 0-1

07:30 Ferroviario CE 4-0 Juazeirense 2-0

07:30 Vitoria BA 3-0 Itabaiana(SE) 2-0

07:30 Santa Cruz PE 3-3 Floresta CE 1-1

05:10 Confianca SE 1-1 Sousa PB 1-1

00:00 SV Seekirchen 0-1 SV Grodig 0-1

00:00 FC Pinzgau Saalfelden 3-0 SV Wals-Grunau 2-0

22:30 1 TS Galaxy 0-1 AmaZulu 0-0

20:30 Marumo Gallants FC 2-2 Royal AM 0-0

04:00 Parrillas One 2-2 CA Independiente Siguatepeque 0-1

22:35 AL-Rbeea Jeddah 0-0 AL-jeel 0-0

22:25 Al-Orubah 1-3 Uhud 1-2

22:25 Al-Ameade 1-1 Najran SC 1-1

21:50 Al-adalh 1-0 Al Sahel 0-0

02:00 Grosseto 1-1 Teramo 1-0

02:00 1 Fermana 0-0 Lucchese 0-0

02:00 ACD Virtus Entella 0-0 Vis Pesaro 0-0

02:00 Cesena 2-1 Pontedera 2-0

02:00 A.C. Reggiana 1919 3-1 Ancona 1 0-0

02:00 Pescara 1-2 Modena 1-2

02:00 Imolese 1-1 Pistoiese 1-0

23:30 Gubbio 4-0 Carrarese 2-0

22:30 Montevarchi 0-2 Olbia 0-1

19:30 Viterbese 2-0 Robur Siena S.S.D. 0-0

00:00 Bayern Munchen (Youth) 1-1 SpVgg Bayreuth 1-0

00:00 Hamburger SV (Youth) 0-2 ETSV Weiche Flensburg 0-1

00:00 Viktoria Aschaffenburg 1-1 Unterhaching 1-1

19:30 Al Yarmouk 4-0 Mansheiat Bani Hasan 2-0

19:30 Al-Tora 2-5 AL-Sareeh 1-1

22:00 England U17 1-0 Belarus U17 1-0

19:00 Slovakia U17 5-0 Armenia U17 3-0

22:00 Spain (w) U19 3-0 Slovakia (w) U19 2-0

22:00 Portugal (w) U19 1-2 Czech (w) U19 0-0

21:00 Wales (w) U19 3-0 Andorra U19 (W) 2-0

20:30 Croatia (w) U19 2-0 Liechtenstein (w) U19 1-0

19:30 Estonia (w) U19 0-2 Montenegro (w) U19 0-0

19:30 Bosnia (w) U19 13-0 Armenia (w) U19 8-0

17:00 Moldova (w) U19 0-0 Albania U19(w) 0-0

16:00 Latvia (w) U19 0-3 Kosovo U19(w) 0-2

01:45 Portsmouth 0-4 Ipswich Town 0-1

01:45 Cambridge United 1-1 Sheffield Wednesday 1-0

01:45 Rotherham United 0-0 Wycombe Wanderers 0-0

01:45 Wigan Athletic 1-2 Milton Keynes Dons 1-2

01:45 Cheltenham Town 3-1 Morecambe 1-1

01:45 Crewe Alexandra 0-4 Sunderland A.F.C 0-2

01:45 Fleetwood Town 0-1 Burton Albion 0-1

01:45 Charlton Athletic 2-3 Accrington Stanley 1-1

01:45 Gillingham 1-0 Doncaster Rovers 0-0

01:45 Oxford United 2-0 Shrewsbury Town 0-0

01:45 Lincoln City 0-1 AFC Wimbledon 0-1

01:45 Plymouth Argyle 3-0 Bolton Wanderers 2-0

02:00 Northwood 0-1 Basingstoke Town 0-0

01:45 1 Marlow 0-1 Hanwell Town 1 0-1

01:45 Sittingbourne 3-2 Whitstable Town 2-1

01:45 Sudbury 4-2 Great Wakering Rovers 1-1

02:15 AC Juvenes 2-1 SP Domagnano 1-0

02:15 Faetano 0-1 San Giovanni 0-0

03:15 Huracan de San Luis 1-0 Juventud Unida Universitario U20 0-0

23:45 Al-Nasar 3-1 Al Fahaheel SC 0-0

21:45 1 Al-Salmiyah 2-3 Khaitan 1-1

06:00 Municipal Iquique 1-0 Union San Felipe 1-0

05:00 Universidad de Concepcion 0-0 Barnechea 0-0

02:00 Deportes Santa Cruz 1-0 Rangers Talca 1-0

23:30 Coquimbo Unido 1-1 Deportes Temuco 0-1

22:59 Russell City 3-1 Al Bidda SC 3-0

22:59 Al Shahaniya 1-0 Muaidar SC 0-0

21:30 Desportivo Huila 1-2 Sagrada Esperanca 0-1

19:10 Ommal Hama 0-1 Al-Horiyah 0-0

19:00 Al-Nabek 0-3 Al-Arabi 1 0-1

19:00 Al Kiswa 1-1 Al-Dumair FC 0-0

19:00 Al-Mohafza 0-1 Al-Yaqdhah 0-1

20:00 Czech Republic U16 3-0 Slovakia U16 0-0

01:46 Harlow Town 3-2 Welwyn Garden City 1-1

07:00 CA Independiente de la Chorrera (W) 2-0 Veraguas CD (W) 2-0

07:00 Mario Mendez FC (W) 1-1 SD Panama Oeste (w) 1 0-0

04:00 Costa Del Este FC (W) 4-0 Alianza FC Panama (w) 1-0

03:00 CD Universitario (w) 0-3 Atletico Chiriqui (w) 0-3

20:30 Mitra Kukar 2-0 Kalteng Putra FC 2-0

18:30 Cilegon United 1-0 Perseru Serui 0-0

15:15 Putra Sinar Giri 0-2 PSIM Yogyakarta 0-0

20:00 CS Dinamo Bucuresti 1-0 AS Dan Chilom 1-0

19:00 1 Afumati 3-2 Farul Constanta II 1 1-1

19:00 Unirea Bascov 0-4 Rapid Bucuresti II 0-2

15:30 West Torrens Birkalla B 2-3 Modbury Jets Reserves 0-2

15:30 North Eastern MetroStars Reserve 1-1 Adelaide Raiders SC Reserve 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-3],

01:45 St Ives Town 1-0 Hitchin Town 1-0

01:45 Rushall Olympic 4-1 Bromsgrove Sporting FC 2-0

01:45 Needham Market 3-0 Biggleswade Town 3-0

01:45 Lowestoft Town 1-0 Royston Town 0-0

01:45 Coalville 6-2 Peterborough Sports 2-2

01:45 Banbury United 3-2 Leiston FC 1-2

01:45 Rushden Diamonds 0-1 Barwell 0-0

00:00 Falkenberg 1-4 Helsingborg 1-1

00:00 Landskrona BoIS 2-0 Jonkopings Sodra IF 1-0

01:45 Spalding United 4-3 Soham Town Rangers 1-2

01:45 Cleethorpes Town 3-1 Stocksbridge Park Steels 0-1

01:45 Hebburn Town 1-3 Brighouse Town 0-3

07:10 Villa Dalmine 1-1 Ferrol Carril Oeste 0-0

01:45 Carme Dawson 3-3 Pessah Lo Fano 1-2

01:30 Lido Di Ostiav Meta Futsal 2-2 Royal Saint Giuseppe Futsal 1 1-1

01:00 Sandro Abate Avellino Futsal 4-1 Pescara Futsal 2-0

01:00 L84 Futsal 5-0 Cormar Polistena Indoor Soccer 1 2-0

00:00 Catania Futsal 2-4 CMB Matera Futsa 1-1

00:00 Romania Indoor Soccer 0-1 Petrarca Padova C5 Futsal 0-0

00:00 Gratkorn 2-1 SV Pachern 1 1-1

00:00 SK Furstenfeld 1-1 TUS Heiligenkreuz 1-0

17:30 Khoromkhon Club 1-2 Tuv Buganuud 1-2

02:00 1 Levante Futsal 5-3 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 2-2

01:30 F.C.Barcelona Futsal 4-1 Real Betis Futsal 1-0

02:00 Kings Langley 0-2 Harrow Borough 0-1

01:45 Salisbury FC 1-2 Chesham United 0-0

01:45 Merthyr Town 0-3 Poole Town 0-0

01:45 Dorchester Town 3-2 Hartley Wintney 2-0

01:45 Swindon Supermarine 0-1 Taunton Town 0-0

00:00 Sportunion Schonbrunn 5-4 Favoritner AC 0-3

23:45 Red Star-Penzing 6-0 FCJ Alt Ottakring 3-0

01:30 Aparecidense U20 1-1 Trindade AC Youth 0-1

01:30 Vila Nova (Youth) 6-1 Itumbiara U20 2-0

01:30 Goias U20 3-2 Morrinhos U20 0-1

01:30 Aparecida EC U20 3-3 Anapolina U20 2-0

19:30 Aseev U20 0-1 Goiania (Youth) 0-0

16:30 CRPF 2-2 Sant Baba Bhag Singh FA 2-1

16:30 Jagat Singh Palahi FA 2-2 Sikh Regiment Centre FC 1 1-2

01:00 Sapucaiense RS 3-0 Garibaldi 1-0

06:00 America FC Natal RN 1-2 Bela Vista 1 0-2

01:30 1 Pinheirense EC 0-0 Villariga pa 0-0

19:30 1 Royal sports pa 3-0 Tiradentes PA 0-0

19:30 Santa Rosa PA 1-1 Caete FC 1-0

18:00 Keshla FK II 1-2 Qarabag II 1-1

18:00 PFC Neftchi II 5-0 Standard Sumgayit II 1-0

12:00 Shine Yarmag (w) 0-1 Kharaatsai (w) 0-0

13:00 Khukh Chononuud (W) 4-0 Khovd Western (w) 2-0

02:30 1 IRT Itihad de Tanger 0-2 FAR Forces Armee Royales 0-1

01:00 Portuguesa Desportos 0-0 Atibaia 0-0

01:00 Santos B 0-1 EC Sao Bernardo/SP 0-1

01:00 Sao Caetano 4-0 Juventus SP 2-0

01:00 Sao Bernardo 1-0 Primavera 0-0

01:00 Sao Bento 0-1 Noroeste 0-0

01:00 Rio Claro 0-2 XV de Piracicaba 0-0

01:00 Botafogo B SP 2-0 AE Velo Clube SP 0-0

01:00 CA Votuporanguense SP 0-2 Comercial-SP 0-1

00:00 Cartagines Deportiva SA 1-0 Sporting San Jose 1-0

01:00 Barra da Tijuca 0-0 Buzios 0-0

18:00 KF Feronikeli 0-2 KF Drita Gjilan 0-0

18:00 KF Ulpiana 0-6 KF Llapi 0-3

18:00 Prishtina 2-1 Malisheva 2-0

18:30 Chengdu Better City FC 1-2 Sichuan Jiuniu 0-1

14:30 Wuhan FC 4-0 Qingdao FC 0-0

14:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-2 Shanghai Port 0-1

14:00 Cangzhou Mighty Lions 1-3 Shenzhen FC 1-2

19:30 Millwall U23 3-1 Swansea City U23 0-1

19:00 Queens Park Rangers U23 0-2 Colchester United U23 0-2

19:00 Cardiff City U23 4-1 Charlton U23 3-0

01:30 Estudiantes LP Reserves 2-0 Nueva Chicago Reserves 1-0

01:00 Villa Dalmine Reserves 1-0 Barracas Central Reserves 1 1-0

01:00 CA Brown de Adrogue Reserves 3-2 Temperley Reserves 1 2-2

00:00 Tristan Suarez Reserves 0-2 Quilmes Reserves 0-1

22:00 1 Real Pilar Reserves 2-2 Victoriano Arenas Reserves 2-0

22:00 Leandro N. Alem Reserves 1-0 Ferrocarril Midland Reserves 0-0

20:00 Boca Juniors Reserve 6-0 Godoy Cruz Reserves 2-0

20:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 0-2

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 2-0 Velez Sarsfield Reserves 2-0

08:15 Racing Club Montevideo 0-1 Defensor Sporting Montevideo 0-0

05:55 Villa Teresa 1-2 Cerro Montevideo 0-1

03:15 CA Juventud 1-0 Rocha 0-0

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657