ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Kết quả trận Aston Villa vs Manchester United, 00h30 ngày 16/01

SIN88.CLUB - TOP 1 CHUYÊN TRANG THỂ THAO - HOÀN TRẢ 1.5% KHÔNG GIỚI HẠN - NẠP ĐẦU TẶNG NGAY + 20TR
Aston Villa
Aston Villa
2
Manchester United
Manchester United
2

Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs Manchester United


00:30 ngày 16/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Aston Villa vs Manchester United


TLCA
0.76 : 0:0 : 1.19
TL bàn thắng:
14.28 : 4 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
8.90 : 1.18 : 11.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Aston Villa vs Manchester United

 6'    0-1   goalBruno Joao N. Borges Fernandes (Assist:Alex Nicolao Telles)
 27'    Lucas Digne yellow_card  
 31'      yellow_cardNemanja Matic
 46'      yellow_cardBruno Joao N. Borges Fernandes
 46'    Kortney Hause↑Ezri Konsa Ngoyo↓ substitution  
 67'    0-2   goalBruno Joao N. Borges Fernandes (Assist:Frederico Rodrigues Santos)
 68'    Philippe Coutinho Correia↑Morgan Sanson↓ substitution  
 76'    Carney Chukwuemeka↑Danny Ings↓ substitution  
 77'    Jacob Ramsey goal 1-2  
 78'      substitutionJadon Sancho↑Anthony Elanga↓
 81'    Philippe Coutinho Correia (Assist:Jacob Ramsey) goal 2-2  
 89'      substitutionJesse Lingard↑Mason Greenwood↓
 89'      substitutionDonny van de Beek↑Bruno Joao N. Borges Fernandes↓

Đội hình thi đấu Aston Villa vs Manchester United

Aston Villa Manchester United
1 Damian Martinez
27 Lucas Digne
5 Tyrone Mings
4 Ezri Konsa Ngoyo
2 Matthew Cash
41 Jacob Ramsey
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
8 Morgan Sanson
10 Emiliano Buendia Stati
20 Danny Ings
11 Ollie Watkins
1 David De Gea Quintana
20 Diogo Dalot
2 Victor Nilsson-Lindelof
19 Raphael Varane
27 Alex Nicolao Telles
17 Frederico Rodrigues Santos
31 Nemanja Matic
18 Bruno Joao N. Borges Fernandes
11 Mason Greenwood
21 Edinson Cavani
36 Anthony Elanga
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
47 Tim Iroegbunam
29 Kaine Hayden
12 Jed Steer
18 Ashley Young
35 Cameron Archer
3 Matt Targett
23 Philippe Coutinho Correia
33 Carney Chukwuemeka
30 Kortney Hause
8 Juan Manuel Mata Garcia
34 Donny van de Beek
26 Dean Henderson
5 Harry Maguire
4 Phil Jones
14 Jesse Lingard
22 Tom Heaton
25 Jadon Sancho

Số liệu thống kê Aston Villa vs Manchester United

Aston Villa   Manchester United
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
13
9
 
Sút trúng cầu môn
 
6
4
 
Sút ra ngoài
 
4
0
 
Cản sút
 
3
14
 
Sút Phạt
 
7
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
540
 
Số đường chuyền
 
451
84%
 
Chuyền chính xác
 
82%
8
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
1
26
 
Đánh đầu
 
26
14
 
Đánh đầu thành công
 
12
4
 
Cứu thua
 
7
17
 
Rê bóng thành công
 
23
13
 
Đánh chặn
 
7
14
 
Ném biên
 
23
17
 
Cản phá thành công
 
23
12
 
Thử thách
 
15
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
4
124
 
Pha tấn công
 
90
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
27

17:30 1 Nagoya Grampus 1-0 Avispa Fukuoka

17:10 1 Consadole Sapporo 1-6 Kashiwa Reysol

17:00 Yokohama Marinos 2-0 Kyoto Sanga

17:00 Vissel Kobe 0-0 Jubilo Iwata

17:00 Shimizu S-Pulse 0-3 FC Tokyo

17:00 Kawasaki Frontale 0-4 Shonan Bellmare

17:00 Kashima Antlers 4-4 Sagan Tosu

17:00 Cerezo Osaka 2-0 Urawa Red Diamonds

02:00 AS Roma 1-0 Feyenoord

17:15 A League All Stars 2-3 Barcelona

21:30 1 Gazovik Orenburg 2-2 FC Ufa

16:30 SKA Khabarovsk 1-0 Khimki

00:00 Al Wehda(UAE) 2-2 Al Nasr Dubai

00:00 Al-Wasl 2-1 Al-Jazira(UAE)

21:15 Al-Dhafra 2-1 Al Oruba (UAE) 1

01:00 Lillestrom 2-0 Valerenga

22:59 Viking 1-1 Ham-Kam

22:59 Aalesund FK 2-1 Jerv

22:59 Bodo Glimt 2-2 Stromsgodset

22:59 Odd Grenland 0-1 Sandefjord

00:00 Dinamo Batumi 4-4 Samgurali Tskh

22:00 Dinamo Tbilisi 3-2 FC Telavi

17:30 1 Ventforet Kofu 1-1 Tokushima Vortis

17:00 Oita Trinita 1-1 Blaublitz Akita

17:00 Montedio Yamagata 1-0 Renofa Yamaguchi

17:00 Mito Hollyhock 0-3 Albirex Niigata

17:00 Thespa Kusatsu 2-3 Roasso Kumamoto

17:00 V-Varen Nagasaki 0-2 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Tokyo Verdy 1-3 Zweigen Kanazawa FC

17:00 Vegalta Sendai 0-0 Fagiano Okayama

17:00 Tochigi SC 1-0 Machida Zelvia

17:00 Omiya Ardija 1-0 FC Ryukyu

16:00 Grulla Morioka 1-3 Yokohama FC

22:00 1 Sifakesi 1-0 ES du Sahel

20:00 Zvezda Perm 2-1 FK Zenit Izhevsk 1

00:00 IMT Novi Beograd 1-3 Novi Pazar

22:00 FK Zeleznicar Pancevo 1-3 Radnicki 1923 Kragujevac 1

01:00 Eyupspor 1-0 Bandirmaspor 1

22:30 Erzurum BB 2-4 Istanbulspor

00:30 Vanersborgs IF 1-0 FC Trollhattan

00:10 Tvaakers IF 0-0 Ljungskile

00:00 Sollentuna United 2-0 FC Stockholm Internazionale

00:00 IF Sylvia 1-1 Sandvikens IF

00:00 BK Forward 0-1 IF Karlstad Fotboll

00:00 IFK Malmo FK 1-2 Qviding FIF

00:00 Motala AIF FK 3-1 Orebro Syrianska IF

00:00 Hammarby TFF 2-2 Haninge

23:30 Lunds BK 1-0 Torns IF

01:30 Wigry Suwalki 0-4 Motor Lublin

22:45 Ruch Chorzow 0-0 Radunia Stezyca

22:59 Hlucin 3-1 Zlin B

22:30 Uhersky Brod 0-2 Banik Ostrava B

22:30 Otrokovice 3-4 Slovacko II

22:30 Frydek-Mistek 3-0 SC Znojmo

22:30 Blansko 0-0 Vrchovina

22:30 Velke Mezirici 4-0 Vysocina Jihlava B

22:30 Unicov 2-0 FC Vratimov

22:00 Sigma Olomouc B 2-1 Slovan Rosice

22:59 Waterside FC 1-2 Red Hawks FC

22:59 Kanifing East FC 2-0 Medical FC

22:59 Dibba Oil FC 3-1 Jam City

21:30 ZFK Despina Prilep (W) 1-1 ZFK Istatov (w)

23:30 B1908 2-0 Ledoje-Smorum Fodbold

20:00 Polisi Tanzania FC 2-0 Mtibwa Sugar

18:00 Mbeya Kwanza 2-0 Kagera Sugar

22:30 Naft Masjed Soleyman FC 2-2 Sanat-Naft

22:30 Aluminium Arak 1-1 Peykan

22:30 Tractor S.C. 2-1 Fajr Sepasi

20:30 Iskenderun FK 1-1 76 Igdir Belediye spor

02:15 Tindastoll Neisti (w) 1-0 Haukar (w)

01:30 Hafnarfjordur (W) 0-0 Fjolnir (w)

01:00 HK Kopavogur (w) 1-0 Augnablik (w)

02:00 Barcelona (w) 4-0 Real Madrid (w)

03:00 Chacaritas SC 2-0 CD Independiente Juniors 1

02:45 Stjarnan Gardabaer 0-3 KR Reykjavik

02:15 Hafnarfjordur 3-0 Kari Akranes

02:15 Keflavik 1-4 UMF Njardvik

00:00 Fylkir 2-1 IBV Vestmannaeyjar 1

01:00 Tupynambas 1-0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)

01:00 Floresta CE 1-0 Barbalha

19:00 Muranga Seal 4-0 Naivas FC

18:30 Cockburn City 0-2 Willip

18:00 Balcatta FC 1-5 Stirling Macedonia

01:00 Taubate (Youth) 0-0 Flamengo-SP (Youth)

01:00 Portuguesa Santista U20 0-3 Agua Santa SP Youth

01:00 Maua FC U20 1-2 Jabaquara SP U20

01:00 1 Tanabi SP (Youth) 1-0 Votuporanguense (Youth) 1

01:00 Bragantino SP Youth 6-0 CA Guacuano U20

01:00 Independente FC Limeira Youth 3-4 Comercial FC Tiete U20

01:00 Monte Azul SP (Youth) 2-1 Comercial FC U20

01:00 GD Saocarlense Youth 2-3 Noroeste (Youth)

01:00 Olimpia SP U20 1-0 Francana Youth

01:00 Ferroviaria SP (Youth) 0-0 Sao Carlos (Youth)

01:00 Sao Paulo (Youth) 3-2 Brasil De Farroupilha/RS U20 1

01:00 EC Uniao Suzano SP Youth 2-2 EC Sao Bernardo U20

01:00 Sao Jose AP (Youth) 1-0 Uniao Mogi Youth

01:00 Mirassol FC Youth 4-0 Gremio Novorizontin (Youth) 2

01:00 Desportivo Brasil Youth 0-0 Inter de Limeira (Youth)

01:00 Corinthians Paulista (Youth) 1-1 Uniao Suzano Youth 1

01:00 Santos (Youth) 6-1 Mauaense SP Youth

01:00 Juventus-AC (Youth) 1-3 Gremio Osasco Youth

01:00 Capivariano FC SP Youth 3-0 XV de Piracicaba (Youth) 1

01:00 Ituano (Youth) 0-3 SKA Brasil Youth

01:00 Brasilis FC U20 0-2 Itapirense Youth

01:00 Portuguesa (Youth) 5-0 CA Metropolitano U20

01:00 XV de Jau (Youth) 3-1 Taquaritinga/SP Youth

01:00 2 Ponte Preta (Youth) 1-1 Mogi Mirim (Youth)

01:00 Ibrachina Youth 1-0 Paulista (Youth)

01:00 Gremio Osasco Audax Youth 0-2 Nacional AC SP (Youth)

01:00 Vocem SP Youth 1-3 Andradina SP Youth

01:00 1 Penapolense (Youth) 2-2 Aracatuba SP Youth

01:00 Guarani SP (Youth) 1-1 Colorado Caieiras SP Youth

01:00 America SP (Youth) 1-0 Catanduva/SP Youth

03:00 1 Alftanes 2-1 Arborg

03:00 Ymir 10-1 KFR Hvolsvollur

17:55 Hindustan Eagles 1-1 Arrows FC

01:00 SG Schneifel 3-2 VfB Wissen 1

00:30 SF BG Marburg 3-1 FV Breidenbach

00:30 TSV Steinbach II 6-1 FC Waldbrunn

00:00 FC Giessen II 3-4 SG Kinzenbach

19:15 Uttara FC 0-4 Azampur FC Uttara

22:00 FK Belusa 3-0 Nitra

22:00 Povazska Bystrica 2-0 TJ Spartak Myjava 1

22:00 OFK Malzenice 8-1 FC Vion Zlate Moravce B

22:00 FK Nove Zamky 3-0 Levice

22:00 TJ Imel 0-4 Slovan Duslo Sala

22:00 FK Tempo Partizanske 0-2 OK castkovce

22:00 Lednicke Rovne 2-3 KFC Kalna nad Hronom

22:00 FK Marcelova 4-1 Nove Mesto

01:15 IFK Lidingo FK 4-1 Syrianska FC 1

01:00 IFK Osterakers Fk 3-1 IFK Stocksund 1

00:30 Sandvikens AIK FK 1-1 Skiljebo SK

00:30 1 Bergnasets AIK 1-3 Skelleftea FF

00:30 Ullared 0-4 Torslanda IK

00:30 Syrianska Eskilstuna IF 2-1 Varmbols FC 1

00:30 Syrianska Botkyrka IF 3-2 Huddinge IF

00:25 Stenungsunds IF 3-2 Herrestads AIF 1

00:15 Lidkopings FK 3-0 Grebbestads IF

00:05 Assyriska United IK 2-1 Trosa Vagnhärad SK

00:00 IFK Hassleholm 2-3 FBK Balkan 1

00:00 Hogsby IK 1-0 Karlskrona AIF

00:00 Eslovs BK 0-1 Hassleholms IF

00:00 Assyriska BK 0-6 Onsala BK

00:00 Kumla 0-0 Karlslunds IF HFK

00:00 Ahlafors IF 1-1 Angered BK 2

22:00 WA Tlemcen 0-1 ES Setif

01:15 Skeid Oslo U19 1-1 KFUM U19

19:00 Bodo Glimt U19 1-6 Tromso U19

00:00 KTP Kotka 2-4 FC Haka

22:59 JaPS 3-1 Komeetat

22:59 MP MIKELI 0-0 Jaro

22:59 FC Ilves-Kissat 2-7 PK-35 Vantaa

22:30 Vaasa VPS 2-0 Vantaa

22:30 HJS Akatemia 2-0 Kiffen Helsinki

22:30 1 EPS Espoo 0-3 IFK Mariehamn

22:30 JIPPO 1-3 Atlantis

22:00 SJK Akatemia 2-3 SJK Seinajoen

22:00 AC Oulu 4-0 Ilves Tampere II

21:30 HAPK 2-6 Lahti

00:45 MSV Düsseldorf 4-0 SW Dusseldorf

02:00 SC Internacional U20 (W) 1-0 Flamengo RJ U20 (W)

00:00 1 Ferroviaria SP U20 (W) 2-1 Corinthians U20 (W)

20:30 Minas Brasilia DF U20 (W) 1-2 Santos FC U20 (W)

18:30 Gremio RS U20 (W) 1-2 Sao Paulo U20 (W) 1

00:30 St. Johann 1-1 SC Schwaz

00:30 1 Allerheiligen 1-2 Vocklamarkt

00:10 Santa Ana 7-0 ATSV Stadl Paura

00:00 FC Wels 1-0 WSC Hertha Wels 1

00:00 Deutschlandsberger SC 1-1 SC Weiz

23:30 USK Anif 5-1 SV Wals-Grunau

22:00 Cagliari U19 1-1 Sampdoria Youth 1

18:00 MFK Skalica U19 2-2 SKM Puchov U19

00:00 Al Quwa Al Jawiya 2-1 AL Najaf 1

00:15 GrIFK Reservi 3-1 FC Finnkurd

22:59 1 Kultsu Lappeenranta 0-1 RPS Lions

17:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 3-2 Kayserispor U19

17:00 Galatasaray U19 4-1 Besiktas JK U19 1

16:00 1 Tuzlaspor U19 0-1 Umraniyespor U19

16:00 Eyupspor U19 3-1 Bursaspor U19

16:00 1 Goztepe U19 1-1 Hatayspor U19

22:10 Athleta FC Togo (w) 8-0 Winner Girls (w)

22:00 Tempete (w) 3-1 Ahe FC (w)

15:45 Kuala Lumpur FA U19 1-3 Johor Darul Takzim U19

15:15 Sabah FA U19 2-0 Sarawak U19

22:59 Suduva 2-0 Banga Gargzdai

22:59 TransINVEST Vilnius 1-2 Lietava Jonava

18:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-6 Hegelmann Litauen

00:10 Kolding FC 2-2 Aarhus Fremad

03:10 Gimnasia La Plata 1-0 Liniers

01:05 CA Platense 1-1 Belgrano

02:00 Feralpisalo 0-3 Palermo

00:00 Catanzaro 0-0 Padova

16:45 Alliance FC 2-2 Khukh Arslanguud

01:45 Altona 93 3-2 FC Oberneuland

00:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 3-3 FC Teutonia 05

00:15 Porsanger (w) 1-4 Medkila (w)

00:00 Molde (w) 0-1 Fortuna Alesund (w)

00:00 Amazon Grimstad (w) 5-0 Sandefjord (w)

22:59 Grand Bodo (w) 1-2 Tromso (w)

20:15 Mashal Muborak 2-1 Buxoro FK

20:15 Aral Nukus 2-1 Xorazm Urganch

00:00 Stade Malien de Bamako 2-0 CS Duguwolofila

19:00 Buriram United 1-0 Chiangrai United

18:00 Chonburi Shark FC 0-1 Prachuap Khiri Khan

00:00 Netherlands U17 2-1 Italy U17

21:30 Germany U17 1-1 France U17

22:59 Ravenna 4-0 Carpi

22:00 Recanatese 2-1 San Donato Tavarnelle 1

21:00 Cassino 3-0 ASD Lanusei

21:00 Arzachena 3-2 USD Latte Dolce

21:00 Azy based nano Bo 0-1 Novara

21:00 Vis Artena 0-3 Real Monterotondo

21:00 USD Bitonto 2-1 Citta di Fasano

21:00 Sassari Torres 1-0 Atletico Uri

21:00 1 Lentigione 2-1 Correggese Calcio

21:00 AS Ostia Mare 1-1 Insieme Formia

21:00 Cavese 2-0 Citta Di S. Agata

21:00 Team Nuova Florida 4-0 Afragolese 1944

21:00 Trastevere Calcio 4-0 Vastese

21:00 Acireale 4-2 FC Lamezia Terme

21:00 Cynthiabalonga 6-2 Giugliano

21:00 FC Francavilla 2-1 Nocerina

19:30 ASD Muravera 3-3 Aprilia

19:00 Carbonia 3-2 Gladiator

02:00 Lisburn (w) 1-4 Linfield (w)

01:45 Mid Ulster (w) 2-4 Crusaders Newtownabbey Strikers (w)

01:45 Derry City (w) 0-3 Sion Swifts (w)

01:45 Cliftonville LFC (w) 3-0 Glentoran (w)

22:59 ASC Port Autonome 0-1 Casamance

01:45 1 S.S Pennarossa 1-2 Tre Fiori

22:59 JK Tallinna Kalev (w) 2-1 FC Lootos Polva (w)

22:59 Pcimianka Pcim 5-0 Jutrzenka Giebultow

02:00 C.U.N.E. 1-0 Estudiantes de Resistencia

02:00 1 CA Regional 3-0 CA Chaco For Ever Reserves

00:00 Sol de Oriente 0-2 Envigado FC Reserves

21:30 Piros Security (w) 0-4 Heniu Prundu Bargaului (w) 1

22:00 Puskas Akademia FehervarU19 1-3 Budapest Honved U19

18:00 Fehervar Videoton U19 2-2 Debrecin VSC U19

00:00 Algeria U23 2-0 Palestine U23

23:45 Catalunya 6-0 Jamaica

21:00 Uzbekistan U23 2-0 TajikistanU23

22:59 US Forces Armees 1-3 US Comoe

01:00 Sterkrade 0-4 TuRU Dusseldorf

00:40 Rot-Weiss Erfurt 3-1 SG Union Sandersdorf

00:00 Nottingen 0-3 Stuttgarter Kickers

00:00 SV 09 Arnstadt 0-2 VFC Plauen

00:00 1 SV Oberachern 2-5 Sportfreunde Dorfmerkingen

23:30 1 Mahdov FC 2-1 TSG Neustrelitz

23:30 FC Kaan-Marienborn 4-2 SC Paderborn 07 II 1

23:30 FC Unterfohring 1-4 SV Pullach

23:30 FC Unterföhring 1-4 SV Pullach

01:00 FCV Dender EH 1-0 Dessel Sport

01:00 Royal Knokke 2-1 RFC de Liege

22:59 Rosenborg BK (w) 1-0 LSK Kvinner (w)

22:59 Lyn (w) 3-2 Avaldsnes (w)

22:59 Stabaek (w) 1-4 Valerenga (w)

22:59 Arna Bjornar (w) 0-5 Kolbotn (w)

22:59 Sandviken (w) 2-0 Roa (w)

02:00 CD El 26 (W) 1-1 Managua FC (W)

22:00 1 Metalurgistul Cugir 0-4 CS Minaur Baia Mare

22:00 CA Oradea 2-4 Corvinul Hunedoara

22:00 ACS Foresta Suceava 0-1 FC Otelul Galati

22:00 Gloria Popesti-Leordeni 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti

22:00 FC Pucioasa 0-2 CSM Slatina

22:00 1 CS Viitorul Daesti 0-1 Odorheiu Secuiesc

22:00 CNS Cetate Deva 1-5 ACS Dumbravita

22:00 Tunari 3-2 Afumati 1

22:59 1 Ethnikos Achnas FC 0-0 Omonia Nicosia FC

00:30 BSV Al-Dersimspor 5-3 SD Croatia Berlin

20:30 BKMA 0-3 Alashkert

19:00 FC Noah 1-1 Urartu

17:00 FK Van Charentsavan 2-1 Noravank

16:30 Sydney United 1-0 Rockdale City Suns

15:30 Northern Tigers 6-1 Manly United

01:00 Langenrohr 1-1 USC Rohrbach

01:00 SC Mannsworth 1-1 Waf Brigittenau

01:00 SCU Kilb 1-2 Zwettl SC

00:00 SV Wildon 2-1 TUS Heiligenkreuz

00:00 Feldkirchen 1-0 SV Lendorf

00:00 St Michael Bleiburg 0-5 St Jakob/Rosental

23:58 St.Polten Amateure 3-4 Kremser SC

23:30 SV Lochau 4-0 FC Alberschwende

22:59 FC Hochst 2-3 SC Gofis

22:59 Admira Villach 0-4 KAC 1909

01:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2-2 Jaen Paraiso Interior Futsal

00:00 Real Betis Futsal 3-3 Inter Movistar Futsal

01:00 Banjul United 0-0 WAA Banjul

00:00 SV Kloch 1-0 Grossklein 1

01:30 Rolandia EC U20 2-2 CA Cambe U20

01:30 Trindade AC Youth 1-0 Goias U20

01:30 Bela Vista U20 1-0 Goiania (Youth)

01:30 Aseev U20 0-1 Vila Nova (Youth)

01:30 Aparecidense U20 0-3 Atletico Goianiense U20

01:00 Juventude U20(RS) 3-0 Passo Fundo U20

01:00 1 Serrano RJ U20 2-2 CEAC/Araruama U20 1

02:30 Bolivia Soccer 1-9 Brazil Beach Soccer

01:00 Ecuador Beach Soccer 4-4 Colombia Beach Soccer

23:30 Uruguay Beach Soccer 3-4 Venezuela Beach Soccer

17:30 FC Seoul 3-1 Jeju United

17:00 Bucheon FC 1995 2-1 Gwangju Football Club 1

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-0 Gangwon FC

17:00 Pohang Steelers 2-1 Seongnam FC

17:00 Jeonnam Dragons 2-2 Busan Transportation Corporation

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0 Ulsan Citizens

17:00 Gyeongnam FC 0-2 Ulsan Hyundai FC

17:00 Daejeon Korail 3-3 Daegu FC

16:30 Gainare Tottori 1-2 Ehime FC

23:30 1 Trans Narva 0-3 FC Flora Tallinn

21:30 JK Tallinna Kalev 1-0 Parnu JK Vaprus 1

01:00 CFRJ Marica RJ 1-3 Friburguense RJ

01:00 Angra Dos Reis RJ 1-1 America-RJ

21:00 AS Awa FF (w) 2-0 Eding Sport (w)

21:00 Amazone FAP (w) 1-2 FC Ebolowa (w)

19:00 Eclair de Saa (w) 1-0 Caiman Douala (w)

18:30 Lekie Filles FC (W) 1-0 Renaissance de Figuil (w)

02:30 IRT Itihad de Tanger 0-0 Renaissance Sportive de Berkane

16:00 Kingborough Lions (w) 2-6 Clarence Zebras (w)

01:00 Staphorst 1-3 DVS 33 Ermelo

01:00 Harkemase Boys 1-1 Lisse

01:00 OFC Oostzaan 0-0 ADO '20

16:00 Cooks Hill United 5-0 Lake Macquarie

22:30 NK Nedelisce 2-0 NK Medimurje Cakovec

22:30 NK Solin 8-2 NK Croatia Zmijavci

21:30 nternational Sporting De Douala 1-1 Ngaoundere University FC

21:00 Rangers FC of Bafut 0-1 Aigle Royal Menoua

01:15 1 Rampla Juniors FC 1-1 Club Atletico Progreso

01:00 Uruguay Montevideo 2-0 Central Espanol

01:00 Miramar Misiones FC 3-0 IA Sud America

22:59 Racing Club Montevideo 0-1 La Luz

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657