Kết quả trận Baia Zugdidi vs FC Sioni Bolnisi, 18h00 ngày 14/10

Baia Zugdidi
Baia Zugdidi
?
FC Sioni Bolnisi
FC Sioni Bolnisi
?
Kết quả bóng đá VĐQG Georgia

Baia Zugdidi vs FC Sioni Bolnisi


18:00 ngày 14/10/2021

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Đội hình thi đấu Baia Zugdidi vs FC Sioni Bolnisi

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Baia Zugdidi vs FC Sioni Bolnisi

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

01:45 Czech 2-2 Wales

01:45 Thổ Nhĩ Kỳ 1-1 Na Uy

01:45 Liechtenstein 0-4 Macedonia

01:45 Nga 1-0 Slovakia

01:45 Gibraltar 0-3 Montenegro

01:45 Iceland 1-1 Armenia

01:45 Malta 0-4 Slovenia

01:45 Latvia 0-1 Hà Lan

01:45 Đức 2-1 Romania

01:45 Cyprus 0-3 Croatia

01:45 Estonia 2-0 Belarus

01:45 U21 Tây Ban Nha 3-2 Slovakia U21

01:00 1 Hungary U21 2-2 U21 Ba Lan 1

01:00 U21 Bỉ 2-0 Kazakhstan U21

00:00 Estonia U21 0-4 U21 Áo

00:00 U21 Thụy Sĩ 2-2 U21 Hà Lan

23:30 U21 Pháp 5-0 Ukraine U21 1

23:30 Azerbaijan U21 1-1 U21 Phần Lan 1

23:15 Ireland U21 2-0 Luxembourg U21

22:59 U21 Thụy Điển 3-1 Montenegro U21

22:59 Belarus U21 0-2 U21 Hy Lạp

22:59 Croatia U21 3-2 U21 Na Uy

22:59 U21 Nga 1-0 U21 Bắc Ireland

22:30 Bosnia-Herzegovina U21 1-2 Italy U21

22:30 Lithuania U21 2-1 Malta U21

22:30 Bulgaria U21 5-0 Gibraltar U21 1

22:00 Moldova U21 1-0 Wales U21

15:30 CSKA 1948 Sofia 2-0 Marek Dupnitza

15:30 Dinamo Bucuresti 3-2 Petrolul Ploiesti

15:00 FC Steaua Bucuresti 2-1 FC Voluntari

15:00 FC Arges Pitesti 4-0 Concordia Chiajna

09:00 Club America 0-1 Pumas U.N.A.M.

01:00 Rijeka 6-1 NK Olimpija Ljubljana

01:00 0-3

21:00 Istanbul BB 3-1 Kocaelispor

21:00 NK Siroki Brijeg 0-1 HNK Cibalia

20:15 PAEEK 2-3 Olympiakos Nicosia FC

20:00 Vasas 2-1 Ujpesti

20:00 SV Ried 2-1 SK Vorwarts Steyr

20:00 SG Austria Klagenfurt 2-2 ASK Bravo Publikum

20:00 Varda SE 4-1 FC Mynai

20:00 AEL Limassol 3-1 Karmiotissa Polemidion

19:00 Beroe Stara Zagora 5-1 FC Sozopol

19:00 Dukla Prague 4-3 Bohemians 1905

19:00 Domzale 1-2 Radnik Sesvete

18:30 HNK Vukovar 91 1-4 ZNK Osijek

18:00 Tsarsko Selo 0-2 Lokomotiv Plovdiv

18:00 Lechia Gdansk 5-0 OKS Stomil Olsztyn

18:00 Shirak 1-0 Ararat Yerevan

16:00 Slovan Liberec 0-0 Chrudim

16:00 FC Isloch Reserves 1-3 Bate Borisov Reserves

16:00 Budapest Honved 3-0 Bodajk FC Siofok

16:00 Osasuna 2-1 Alaves

16:00 Noah 1-2 Noravank

16:00 1 Nurnberg 0-7 Ingolstadt

15:00 Arda 3-0 FC Maritsa 1921

07:00 FC Juarez 0-0 Queretaro FC 1

03:00 Boca Juniors De Cali 1-2 Bogota FC

01:45 Dundalk 1-0 Shamrock Rovers

02:00 Algeria 6-1 Niger

02:00 Ai Cập 1-0 Libya

02:00 Djibouti 0-4 Burkina Faso

00:35 Angola 3-1 Gabon

22:59 Cameroon 3-1 Mozambique 1

20:00 Malawi 0-3 Bờ Biển Ngà

07:15 Newells Old Boys 1-2 Velez Sarsfield

05:00 Estudiantes La Plata 2-2 Rosario Central

02:45 Central Cordoba SDE 1-2 CA Huracan

00:30 Union Santa Fe 1-2 CA Platense

02:00 Valladolid 1-1 Malaga

13:00 Tokyo Verdy 1-2 Fagiano Okayama

13:00 Jubilo Iwata 4-1 Giravanz Kitakyushu

12:00 Omiya Ardija 2-2 Zweigen Kanazawa FC

12:00 Ventforet Kofu 1-0 FC Ryukyu

12:00 Albirex Niigata 1-0 Renofa Yamaguchi

03:30 EM Deportivo Binacional 3-4 Sporting Cristal

22:30 Arka Gdynia 0-0 Korona Kielce

15:00 Dinamo Barnaul 1-2 Sibir-M Novosibirsk

14:00 Jeonnam Dragons 1-0 Seoul E-Land FC

11:30 Busan I Park 0-1 Bucheon FC 1995

00:00 Sete FC 0-1 Stade Lavallois MFC

00:00 Le Mans 2-0 Chambly FC

00:00 Creteil 3-2 Boulogne

00:00 Cholet So 3-1 Orleans US 45

00:00 Chateauroux 0-2 Concarneau

00:00 1 Bastia Borgo 1-2 Annecy

00:00 1 Avranches 0-6 Red Star FC 93

00:00 Stade Briochin 0-0 Villefranche

01:45 Tranmere Rovers 2-0 Colchester United

08:05 Dep.Independiente Medellin 0-0 Envigado FC

06:00 Aguilas Doradas 1-0 Alianza Petrolera

04:00 Jaguares de Cordoba 4-1 Deportivo Pasto

07:30 Monagas SC 1-3 Caracas FC

05:15 Trujillanos 1-2 Portuguesa FC

05:15 Gran Valencia FC 2-1 Deportivo La Guaira

03:00 Zulia FC 3-3 CD Hermanos Colmenares

22:59 Triglav Gorenjska 4-0 Krsko Posavlje

06:00 Cerro Largo 1-1 Deportivo Maldonado

15:30 FK Kraluv Dvur 3-0 SK Rakovnik

15:30 1 Povltava FA 1-2 Slavia Prague B

15:15 FC Vratimov 3-0 Otrokovice 1

15:15 Vysehrad 0-4 FC Pisek

15:15 1 Velke Mezirici 0-4 Hlucin

15:15 SK Motorlet Praha 3-2 Admira Praha

15:15 Benesov 1-1 Viktoria Plzen B

15:15 Mlada Boleslav B 1-1 Dukla Praha B

15:15 FK Banik Sokolov 2-2 FK Pribram B

15:15 Jablonec B 2-1 Zivanice

20:00 Zlin B 2-2 Sigma Olomouc B 1

15:30 Vysocina Jihlava B 2-8 Slovacko II

00:00 Holstebro BK 3-0 Ringkobing 1

13:00 Gangwon II 0-3 Siheung City

12:00 Jeonju Citizen FC 0-4 Chungju Citizen

15:00 The Gap NPL (w) 0-1 Mitchelton (w) 1

15:00 Dare southwest Queensland (w) 0-5 Virginia United SC (w)

13:30 Weston Pud(w) 2-2 Brisbane Olympic (w)

17:30 Moreton Bay United (w) 1-3 Sunshine Coast Wanderers (W)

06:30 York 9 FC 1-1 Atletico Ottawa

11:00 Sturt Lions 1-1 Adelaide Panthers

16:00 Adelaide Comets FC 1-3 Adelaide City FC

09:00 Las Vegas Lights 0-1 Los Angeles Galaxy II

08:00 Real Monarchs 0-0 Colorado Springs Switchbacks FC

19:00 FK Levski 2020 Lom 0-1 Lokomotiv Sofia

20:00 Royal Muramvya FC 1-1 Aigle Noir

11:00 Vegalta Sendai (w) 1-1 JEF United Ichihara Chiba (w)

01:00 Angouleme 0-2 Andrezieux

00:00 Avenir Sportif Beziers 1-1 Les Herbiers

11:30 1 West Bay 1-1 White City Woodville

11:30 Modbury Jets 3-3 Playford City Patriots

01:30 Rentistas U19 0-3 Defensor Sporting U19 1

00:00 Cerro U19 4-0 Central Espanol U19

08:00 Mazatlan FC (w) 1-0 Queretaro (w)

20:30 NK OSK Otok 2-4 NK Neretva

01:45 Ballyclare Comrades 1-0 Dundela

01:45 Queen of South 2-0 Partick Thistle

01:45 Kilmarnock 3-1 Queen's Park

15:00 Ahi Acre 0-0 Hapoel Dir Hanna

19:00 1 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Beitar Kfar Saba Shlomi

18:00 Hapoel Beit She'any 1-2 Hapoel Tirat Karmel

17:30 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-1 Tzeirey Tira 1

16:30 Beitar Ramat Gan 1-6 Hapoel Ramat Israel

16:00 Hapoel Kiryat Ono 0-2 Hapoel Kalansua

16:00 Hapoel Merhavim 3-1 Maccabi Ironi Sderot

16:00 Hapoel Ironi Sefad 3-1 Bnei Majd Kurum

15:45 Maccabi Neve Shaanan Eldad 1-0 Maccabi Isfiya

15:15 Hapoel Beer Sheva U19 0-3 Hapoel Tel Aviv U19

15:00 Maccabi Tzur ShalomU19 0-4 Hapoel Haifa U19 1

15:00 SC Haifa Robi Shapira U19 0-0 Hapoel Afula U19

15:00 Hapoel Kfar Saba U19 1-1 Maccabi Netanya U19

15:00 Hapoel Petach Tikva U19 2-0 Maccabi Herzliya U19

14:40 Hapoel Hod Hasharon U19 3-3 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19

14:30 2 Football Club Nave Yosef U19 1-4 Hapoel Nof HaGalil U19

14:30 Hapoel Herzliya U19 1-0 Ihud Bnei Baqa U19

14:30 Hapoel Qiryat Ono U19 0-2 FC Kfar Qasim U19

13:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 4-0 Gadna Tel Aviv U19 1

18:45 MS Pardes Hana Karkur U19 1-0 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

19:10 Rubi Shapira 3-0 Maccabi Tamra

19:00 Moadon Sport Tira 1-0 Hapoel Bueine 1

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-1 Hapoel Bnei Zalfa

18:30 Ironi Nesher 1-0 Hapoel Bnei Pardes 1

18:30 Hapoel Kfar Shalem 2-2 Maccabi Yavne

18:30 Hapoel Migdal HaEmek 4-0 Hapoel Iksal

18:00 Hapoel Kafr Kanna 3-1 Hapoel Kaukab

17:45 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 0-0 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Hapoel Herzliya 1-2 Ironi Tiberias

17:00 Hapoel Ashkelon 2-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

17:00 SC Maccabi Ashdod 3-3 Bnei Eilat

16:30 Sport Club Dimona 1-0 Maccabi Herzliya 1

16:00 1 Shimshon Tel Aviv 0-2 Hapoel Azor

16:00 Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Bikat Hayarden

13:30 Tallebudgera Valley FC 4-3 Nerang B 1

03:00 Toronto FC II 1-0 New England Revolution B

16:30 Newmarket SFC 0-3 North Pine United

14:30 Sudeva Moonlight FC 1-0 Hindustan Aeronautics Limited

22:30 ASF Bobo Dioulasso 0-1 AS Koupela

22:30 ASEC Koudougou 2-0 AS Douanes Ouagadougou

03:00 Santos de Guapiles U20 1-2 Herediano U20

00:00 Alajuelense U20 4-1 AD Guanacasteca U20

04:00 2 AD Cofutpa 3-3 Municipal Liberia

22:59 Al-Ittihad(BHR) 3-3 East Riffa

22:59 Isa Town 2-1 Al-Tadhmon

22:59 Qalali 1-2 Al-Ittifaq

22:59 Al-Najma 3-0 Sitra 1

00:00 Athletic Bilbao B 0-1 Celta vigo b

00:00 UE Cornella 1-0 Real Madrid Castilla 1

21:15 Khor Fakkan 3-2 Al Wehda(UAE) 1

13:00 Albany Creek Reserve 2-1 St George Willawong Reserves

03:00 Villa Santa Brigida 1-1 Las Palmas C

03:00 Union Viera 2-1 Arucas CF

02:00 UD Marbella 1-2 CD El Palo

01:30 CD Alhaurino 4-0 UD San Pedro

01:00 Huetor Tajar 4-1 Malaga B

01:00 L Entregu CF 3-1 CD Tuilla

00:30 Jove Espanol 1-0 Elche CF Ilicitano 1

00:30 Amurrio 1-2 Aurrera Ondarroa

22:59 Valencia CF Mestalla 5-0 UF Beniganim

22:00 Sporting de Gijon B 4-0 Caudal

12:00 Southern United 3-0 Kula FC

10:00 Waneagu United 1-1 Laugu United 1

08:00 Central Coast Football Club 1-1 Honiara City FC

20:00 ABFF U19 (w) 1-3 Energetik-BGU Minsk (w)

14:00 CS U Craiova U19 2-3 FC Ripensia Timisoara U19

14:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 2-1 UTA Arad U19

23:30 1 SFM Senec 4-5 Raca Bratislava

00:30 Hassleholms IF 4-1 Karlskrona AIF

01:00 1 Riachuelo AC 3-2 Baraunas

15:00 Noosa 1-3 Kawana

11:00 Ehime FC (w) 1-3 NGU Nagoya (w)

11:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 2-0 Speranza Takatsuki(w)

22:30 TPS Turku 1-3 Vaasa VPS

22:00 RoPS Rovaniemi 1-2 Ekenas IF Fotboll

14:00 1 Caboolture FC 1-3 Grange Thistle SC

19:00 Al-Hudod 1-2 Alsinaat Alkahrabaiya

18:00 Chikhura Sachkhere 1-3 FC Shevardeni

01:00 Blackburn Rovers U23 3-2 Middlesbrough U23

01:00 Fulham U23 2-1 Stoke City U23

01:00 Colchester United U23 1-1 Southend United U23

01:00 Huddersfield U23 6-0 Watford U23

00:00 Markranstadt 2-2 Eilenburg

00:20 Al Dahab 0-0 Al-Saqer

20:05 Al Entesar 0-1 Al-Sadd FC(SA)

19:45 Al-Jndal 1-1 Al Safa(KSA)

19:45 Al-Washm 0-1 Al-Rawdhah

19:40 Al Najma(KSA) 2-0 Taraggi

19:35 Tuwaiq 1-2 Al Liwaa

19:30 Al-Sharq 1-0 Al-Nojoom

19:30 1 Sportivo Ameliano 2-0 Deportivo Santani

19:30 Fulgencio Yegros 0-1 Sportivo Iteno

19:30 General Caballero 0-1 Deportivo Capiata

15:30 Railways FC 0-0 George Telegraph FC

07:30 Coritiba PR 0-3 Cruzeiro (MG)

05:00 Botafogo RJ 2-0 CRB AL 1

05:00 1 Vila Nova 1-0 Remo Belem (PA)

17:00 Khel Evem Yuva Kalyan 1-4 SWS Shivaji FC

14:45 Lions Club 0-1 Chamunda FC

12:30 1 Sehore Boys FC 1-2 Ratlam City FC

00:35 Neusiedl 0-1 Wiener SC

00:30 FC Magna Wiener Neustadt 0-1 Team Wiener Linien

00:30 Traiskirchen 0-3 SV Stripfing Weiden

00:30 SV Fugen 0-7 Worgl Obi SV

00:30 SC Mannsdorf 0-3 SV Leobendorf

00:30 Andelsbuch 2-1 Trenkwalder Admira (Youth)

00:00 1 Kufstein 1-2 FC Kitzbuhel

00:00 Salzburger AK 1914 1-2 FC Pinzgau Saalfelden

00:00 Vocklamarkt 0-1 SV Ried B

00:00 SC Gleisdorf 3-2 SK Treibach 1

00:00 Deutschlandsberger SC 1-1 SV Spittal

00:00 Sturm Graz (Youth) 3-1 SC Kalsdorf

00:00 1 SV Wals-Grunau 0-0 Bischofshofen

00:00 Allerheiligen 1-4 SC Weiz

00:00 SC Schwaz 3-0 SVG Reichenau

00:00 FC Wels 2-4 TUS Bad Gleichenberg 1

19:30 El Sekka El Hadid 3-2 Wadi Degla SC

19:30 ZED FC 1-0 Olympic El Qanal

19:30 Al Nasr Cairo 0-1 Tersana SC

19:30 Petrojet 2-0 Bur Fouad

19:30 El Entag Al Harby 1-3 Belbeis FC

01:45 Shelbourne 1-1 Athlone Town

01:45 Cabinteely FC 1-2 Cobh Ramblers

01:45 Cork City 4-0 Wexford (Youth) 1

07:15 Broncos del Sur FC 1-0 Genesis Huracan 1

04:00 Villanueva FC 2-3 Lone FC 1

04:00 1 FC Alvarado 3-2 Saba FC 2

15:00 Spartak Myjava U19 2-5 MFK Skalica U19

01:00 Botafogo SE 1-3 Amadense SE

00:25 HIFK 2 1-1 Puiu

00:15 FC Finnkurd 3-3 Malmin Palloseura Helsinki 1

23:45 Kings 4-1 SaPa Pieksamaki

22:59 P-Iirot 2-0 TPS Turku II 1

22:30 PPJ Akatemia 1-1 HPS

22:30 Liry 3-3 Kumu STPS

22:30 TiPS 2-2 LPS Helsinki

22:30 KoiPS 7-0 FC Espoo 2 2

20:00 Defensa y Justicia U20 2-0 Arsenal de Sarandi U20

20:00 Patronato Parana U20 3-3 Sarmiento U20

19:30 Instituto AC Cordoba U20 1-1 Atletico Rafaela U20

19:15 CA San Miguel U20 1-1 Deportivo Merlo U20

15:00 Royal AM Reserves 1-3 Cape Town City FC Reserves

20:00 Hapoel Akko 3-1 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-0 Kafr Qasim 1

20:00 Hapoel Rishon Lezion 3-2 Hapoel Afula

20:00 Hapoel Ramat Gan 1-3 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

11:00 Honda Lock SC 3-2 Kochi United

11:00 Yokogawa Musashino 2-1 FC Tiamo Hirakata

18:00 Hunters FC 2-2 Tuv Buganuud

13:00 Yangju Citizen 1-1 Gangneung City 1

00:30 FC Memmingen 0-3 Wacker Burghausen

00:30 Alemannia Aachen 3-2 Wegberg-Beeck

00:30 Wiedenbruck 2-2 Rot-Weiss Ahlen

00:00 Rot-Weiss Koblenz 2-1 TSV Schott Mainz

00:00 FV Illertissen 4-1 SV Heimstetten

00:00 SC Eltersdorf 2-1 FC Augsburg II

22:59 SV Lippstadt 2-2 Wuppertaler 1

22:00 TSG Hoffenheim (Youth) 0-1 FSV Mainz 05 (Youth)

18:00 FK G'ijduvon 6-3 FC Bunyodkor II Chrichik

01:30 White Star Bruxelles (w) 0-1 Eendracht Aalst (w)

01:30 Racing Genk (w) 1-1 KAA Gent Ladies (w)

01:00 1 Charleroi (w) 0-3 Club Brugge (w)

20:55 Social Atletico Television Reserves (W) 0-6 San Lorenzo Reserves (W)

11:30 Adelaide University SC 1-0 Poet Adelarde Pirates

11:30 Noarlunga United 0-1 Adelaide Vipers

00:00 Portia FC (W) 1-1 UCT (w)

13:45 Gold Coast city (w) 1-0 Eastern Suburbs (w)

16:45 Salisbury Inter (w) 6-1 West Adelaide (w)

14:30 West Adelaide Reserve (w) 2-2 Adelaide University Reserve (w)

00:10 1 Universidad Catolica del Ecuador Reserves 3-2 LDU Quito Reserves

08:30 Calor de San Pedro 1-2 Alebrijes de Oaxaca II 1

07:00 Estudiantes Tecos 2-1 Coras De Nayarit

04:00 Club Deportivo Zap 1-5 Intel Paja

00:00 Bron Radom 1-0 Wissa Szczuczyn

21:00 Foto-Higiena Olawa 1-2 MKS Kluczbork

02:00 La Pintana Unida 1-1 CD Rancagua Sur 1

07:30 1 Nautico El Quilla 4-0 Sanjustino

07:30 Florida de Clucellas 0-2 Ben Hur Rafaela 1

04:00 CA 9 de Julio Rafaela 2-0 Atletico Rafaela LRF 2

22:59 Sellos Colombianos 6-2 CFD La Nororiental

15:30 Velke Hamry 1-3 FK Kolin

15:15 SK Mondi Steti 3-1 Aritma Praha

15:15 1 Novy Jicin 1-2 Rymarov

15:15 Sparta Kutna Hora 1-1 Hlinsko

15:00 Brisbane Roar (Youth) 5-0 Magpies Crusaders

16:45 Peninsula Power 3-0 Eastern Suburbs Brisbane

16:30 Logan Lightning 3-2 Capalaba Bulldogs

07:00 Coquimbo Unido 2-1 Santiago Morning

05:00 San Marcos de Arica 1-2 San Luis Quillota 1

04:30 Universidad de Concepcion 3-1 Municipal Iquique

04:30 2 Deportes Santa Cruz 1-2 CD Copiapo S.A. 1

02:00 Deportes Temuco 1-1 Puerto Montt

21:00 Namibia (w)U20 0-2 Burundi (w) U20

21:00 South Africa (w) U20 3-2 Mozambique (w) U20

20:00 Uganda (w) U20 3-1 Kenya (w) U20

06:00 Gimnasia C. Uruguay 1-1 Crucero del Norte

07:00 RKV FC Sithoc 3-0 SV Vesta

07:00 Inter Willemstad 1-1 SV UNDEBA

14:15 Redlands United U23 2-2 Gold Coast Knights U23

11:30 Logan Lightning U23 3-0 Capalaba Bulldogs U23

11:30 Brisbane City U23 1-0 Sunshine Coast U23

19:00 Al-Nabek 1-2 Al Kiswa

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Dumair FC

19:00 Al-Mohafza 0-1 Al-Arabi 1

19:00 Khattab 1-0 Ommal Hama

07:00 Alianza FC (PAN) 0-1 Veraguas FC

07:00 Costa Del Este 1-0 Atletico Chiriqui

22:00 Romania U18 1-2 Portugal U18

21:00 spain U17 2-0 Netherlands U17

20:30 U19 Thụy Điển 2-2 U19 Ireland

20:00 Serbia U19 0-3 Bosnia U19

20:00 Montenegro U19 1-3 Albania U19

19:00 U19 Macedonia 1-1 U19 Thổ Nhĩ Kỳ

19:00 Qatar U19 1-1 Armenia U19

19:00 Turkey U18 0-3 Spain U18

16:00 Italy U16 3-3 AustriaU16

00:00 Krakeroy IL 0-4 Fredrikstad B

11:35 Pacific Pines Reserves 1-0 Mudgeeraba SC Reserves

00:00 Deportivo FATIC 6-1 ABB

00:00 2 Achocalla FC 1-4 Club Union Maestranza

01:00 Hamburger SV III 1-1 FC Suderelbe

00:30 SC Victoria Hamburg 2-2 TuS Osdorf

00:30 SV Donaustauf 5-2 Türkspor Augsburg

00:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 4-0 Hamm United

00:00 ATSV Erlangen 4-0 Grossbardorf

00:00 1 FSV 08 Bissingen 2-1 Nottingen 2

00:00 DJK Ammerthal 1-5 SV Seligenporten

00:00 Bramfelder SV 1-1 Uhlenhorster SC Paloma

00:00 Feucht SC 3-1 ASV Cham

12:15 Kitakyushu Futsal 3-3 Bardral Urayasu Futsal

17:30 Yokohama S CC Futsal 1-3 Shonan Bellmare Futsal

19:00 CS Sanatatea Cluj 2-4 CS Ocna Mures

19:00 CSM Flacara Moreni 2-0 Real Bradu

19:00 FCM Alexandria 1-0 ACSO Filiasi

19:00 2 CSC Dumbravita 0-2 CS Soimii Lipova

19:00 CSM Slatina 2-0 CS Viitorul Daesti 1

19:00 CS Universitatea Craiova B 1-1 CS Sporting Rosiori

19:00 ACS Sepsi II 4-1 CS Blejoi 1

19:00 ACS Viitorul Cluj 2-0 Unirea Ungheni

19:00 Steaua Bucuresti 2 0-3 Dinamo Bucuresti 2

19:00 1 Arges Pitesti B 1-1 FC Academica Clinceni II

19:00 CS Aerostar Bacau 1-0 Sporting Liesti

22:59 Islami Kalkelea 1-1 Al Birah

20:10 Markaz Tulkarm 1-4 Shbab Alkhaleel

09:00 West Torrens Birkalla B 2-0 Fulham United FC Reserves 1

00:15 Bayer Leverkusen (w) 2-0 SC Sand (w) 1

14:30 Bayside United FC 5-2 The Lakes 1

00:30 PSV Eindhoven (w) 4-1 SC Heerenveen (w)

00:30 Zwolle (w) 2-1 Feyenoord Rotterdam (W)

00:30 Ajax Amsterdam (w) 5-0 VV Alkmaar (w)

01:00 1 Bad Vilbel 0-0 SV Zeilsheim

00:30 Hessen Dreieich 3-1 Viktoria Griesheim 1

08:00 Dimas Escazu (w) 0-2 Saprissa (w) 1

01:15 Club Lujan 1-2 General Lamadrid

01:00 San Martin Burzaco 0-0 Sportivo Dock Sud

01:00 Sportivo Italiano 2-1 Deportivo Laferrere 1

01:00 El Porvenir 0-1 Claypole

01:00 1 Deportivo Espanol 0-0 Real Pilar 1

01:00 Ferrocarril Midland 2-0 Victoriano Arenas

01:00 Berazategui 2-0 Leandro N Alem

01:00 1 Excursionistas 2-2 Argentino de Merlo

16:00 Meteor Praha(U19) 0-3 Dynamo Ceske Budejovice U19

01:30 Lebanon U23 2-2 Iraq U23

00:45 1 Kuwait U23 1-1 Oman U23

22:30 U23 Ả Rập Xê-út 3-0 Bahrain U23

21:45 Jordan U23 2-1 Yemen U23

19:30 1 Palestine U23 1-0 U23 UAE 1

06:00 Instituto 2-1 Atletico Rafaela

03:10 Club Atletico Guemes 1-1 San Telmo

01:30 Sandro Abate Avellino Futsal 5-4 Romania Indoor Soccer

00:30 ASV Siegendorf 2-0 Horitschon

00:30 Langenrohr 1-3 ASV Spratzern

00:30 SC Mannsworth 2-1 SC Ostbahn XI

00:30 St.Polten Amateure 7-1 USC Rohrbach

00:30 SV Leithaprodersdorf 1-3 SC Bad Sauerbrunn

00:30 Parndorf 1-2 SV Oberwart

00:10 KAC 1909 4-0 Admira Villach

00:00 SV Strass 0-2 Gratkorn

23:30 1 St Jakob/Rosental 2-2 St Michael Bl

22:59 SV Gerasdorf Stammer 0-2 Stadlau

22:59 SV Schwechat 0-1 SV Wienerberger

02:00 Catgas Energia Futsal 3-4 Jaen Paraiso Interior Futsal

01:30 Xota Navarra Futsal 1-1 Manzanares FS Futsal

01:00 Juventud Unida 2-0 Yupanqui 1

02:00 Comercial FC U20 4-3 Uniao ABC Youth

01:30 Goiania (Youth) 1-2 Aparecidense U20

01:30 Aseev U20 1-0 Itumbiara U20

01:00 SC Jau U20 1-1 Gremio Nacional U20

01:00 Santa Cruz PE U20 1-1 Retro FC Brasil U20

01:00 Vera Cruz PE U20 2-0 Sete de Setembro PE Youth

17:10 CRPF 2-0 Jagat Singh Palahi FA

17:00 Dalbir Football Academy 1-1 Sikh Regiment Centre FC

12:00 2 SKA Khabarovsk 0-2 Baltika Kaliningrad

14:30 Taringa Rovers (w) 1-0 Matsuyama (w)

13:00 1 Broadbeach United SC (w) 3-1 Kangaroo P Rovers (w)

15:00 Grulla Morioka 2-1 Gainare Tottori

11:00 Yokohama SCC 0-0 AC Nagano Parceiro

05:30 Pocos de Caldas FC 0-0 Santarritense FC

02:00 Rio Negro AM 1-2 Atletico Amazonense 1

02:00 1 Greystones 2-3 Glebe North FC 1

01:45 1 Tolka Rovers 7-2 Willow Park

01:45 St. Mochtas 3-0 Bangor Celtic

01:45 Malahide United 3-1 Liffeys Pearse

01:30 Portlaoise AFC 4-1 Drumcondra FC

01:30 Cherry Orchard 0-1 Maynooth University Town FC

15:00 Rubin Kazan (w) 1-2 Krasnodar FK (w)

17:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 0-2 FK Rostov (w)

08:00 Khovd Western (w) 1-0 Khoromkhon Club (w)

01:00 Taubate 0-1 Juventus SP

01:00 Portuguesa Desportos 1-1 Sao Caetano

23:30 MFK CPRF Futsal 3-2 MFK Torpedo Futsal

22:59 Ukhta Tyumen Futsal 6-4 Novali Futsal

20:30 1 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 2-3 MFK Tyumen Futsal

19:00 Norilsky Nickel Futsal 5-2 Dynamo Samarra Futsal

18:00 Soroksar (w) 2-2 Puskas FC (W)

20:10 Al Arabi(UAE) 2-0 Al-Thaid

20:10 Hatta 1-0 Ahli Al-Fujirah

20:10 Al Bataeh 1-0 Dabba Al-Fujairah

20:05 Al-Rams 0-1 Al-Hamriyah 1

07:30 SD Panama Oeste 1-0 Veraguas FC Reserves

06:00 Herrera FC Reserves 2-2 San Francisco Reserves

04:00 UMECIT 4-4 San Martin FC

04:00 Champions FC Academy 1-1 Tauro Reserves

03:00 2 Udelas FC 2-3 Atletico Chiriqui Reserves

03:00 CD Universitario Reserves 1-0 CA Independiente Reserves

01:00 Estudiantes LP (w) 0-3 River Plate (w)

21:00 Villa San Carlos (w) 0-0 Rosario Central (w)

01:45 Coleraine 0-0 Glenavon Lurgan

20:20 Estudiantes LP Reserves 1-1 Rosario Central Reserves

20:10 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 Atletico Tucuman Reserve

20:00 1 Union Santa Fe Reserves 1-4 Platense Reserves 1

20:00 Newell's Reserves 0-0 Velez Sarsfield Reserves 1

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 2-1 Huracan Reserves

20:00 Boca Juniors Reserve 5-0 Lanus Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657