ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Kết quả trận Crystal Palace vs Manchester United, 22h00 ngày 22/05

SIN88.CLUB - TOP 1 CHUYÊN TRANG THỂ THAO - HOÀN TRẢ 1.5% KHÔNG GIỚI HẠN - NẠP ĐẦU TẶNG NGAY + 20TR
Crystal Palace
Crystal Palace
1
Manchester United
Manchester United
0

Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Crystal Palace vs Manchester United


22:00 ngày 22/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 4

Tỷ lệ Crystal Palace vs Manchester United


TLCA
1.08 : 0:0 : 0.84
TL bàn thắng:
16.66 : 1 1/2 : 0.01
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 9.40 : 203.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Crystal Palace vs Manchester United

 37'    Wilfried Zaha goal 1-0  
 43'    Will Hughes yellow_card  
 44'      yellow_cardHannibal Mejbri
 59'      yellow_cardDiogo Dalot
 62'      substitutionJuan Manuel Mata Garcia↑Hannibal Mejbri↓
 63'    Odsonne Edouard yellow_card  
 67'    Cheikhou Kouyate↑Jesurun Rak Sakyi↓ substitution  
 75'      substitutionShola Shoretire↑Frederico Rodrigues Santos↓
 79'      substitutionAlejandro Garnacho↑Diogo Dalot↓
 79'    Eberechi Eze↑Odsonne Edouard↓ substitution  
 83'    James McArthur↑Will Hughes↓ substitution  
 84'      yellow_cardVictor Nilsson-Lindelof
 90'      yellow_cardBruno Joao N. Borges Fernandes

Đội hình thi đấu Crystal Palace vs Manchester United

Crystal Palace Manchester United
13 Vicente Guaita Panadero
3 Tyrick Mitchell
2 Joel Ward
16 Joachim Andersen
17 Nathaniel Clyne
15 Jeffrey Schlupp
12 Will Hughes
11 Wilfried Zaha
23 Conor Gallagher
49 Jesurun Rak Sakyi
22 Odsonne Edouard
1 David De Gea Quintana
20 Diogo Dalot
2 Victor Nilsson-Lindelof
5 Harry Maguire
27 Alex Nicolao Telles
39 Scott Mctominay
17 Frederico Rodrigues Santos
36 Anthony Elanga
18 Bruno Joao N. Borges Fernandes
46 Hannibal Mejbri
21 Edinson Cavani
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
4 Luka Milivojevic
8 Cheikhou Kouyate
14 Jean Philippe Mateta
9 Jordan Ayew
20 Christian Benteke
18 James McArthur
1 Jack Butland
34 Martin Kelly
10 Eberechi Eze
47 Shola Shoretire
74 Alvaro Fernandez
8 Juan Manuel Mata Garcia
75 Alejandro Garnacho
4 Phil Jones
72 Charlie Savage
3 Eric Bertrand Bailly
19 Raphael Varane
22 Tom Heaton

Số liệu thống kê Crystal Palace vs Manchester United

Crystal Palace   Manchester United
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
4
6
 
Tổng cú sút
 
10
3
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
2
0
 
Cản sút
 
4
22
 
Sút Phạt
 
11
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
36%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
64%
319
 
Số đường chuyền
 
514
73%
 
Chuyền chính xác
 
83%
12
 
Phạm lỗi
 
22
2
 
Việt vị
 
4
18
 
Đánh đầu
 
18
8
 
Đánh đầu thành công
 
10
4
 
Cứu thua
 
2
7
 
Rê bóng thành công
 
17
6
 
Đánh chặn
 
7
21
 
Ném biên
 
27
7
 
Cản phá thành công
 
17
10
 
Thử thách
 
12
89
 
Pha tấn công
 
113
40
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

21:00 Tobol Kostanai 0-0 Ferencvarosi TC

17:30 Urawa Red Diamonds 2-2 Kyoto Sanga

17:00 Kashima Antlers 3-3 Cerezo Osaka

17:00 Jubilo Iwata 0-1 Avispa Fukuoka

17:00 FC Tokyo 3-0 Consadole Sapporo

17:00 Yokohama Marinos 3-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Vissel Kobe 2-1 Shimizu S-Pulse

17:00 1 Shonan Bellmare 1-0 Gamba Osaka

17:00 Kashiwa Reysol 0-1 Nagoya Grampus

17:30 FC Seoul 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors

17:00 Incheon United 0-1 Suwon City

17:00 1 Suwon Samsung Bluewings 1-1 Daegu FC

18:30 Changchun Yatai 1-2 Shandong Taishan

17:30 1 Zhejiang Greentown 2-0 Dalian Pro 1

20:00 Bristol City 2-0 Cheltenham Town

20:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-0 Arsenal Tula

17:30 AZ Alkmaar (Youth) 4-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

16:00 SK Slovan Varnsdorf 1-1 Viktoria Zizkov

16:00 ZalaegerzsegTE 2-3 Slask Wroclaw

16:00 Sigma Olomouc 3-0 Vysocina jihlava

16:00 Opava 3-0 GKS Jastrzebie

16:00 Slovan Liberec 1-1 Dukla Prague

16:00 MTK Hungaria 3-0 III.Keruleti TUE

16:00 Pogon Siedlce 2-5 Znicz Pruszkow

16:00 Mlada Boleslav 4-0 Pardubice

15:30 SK Prostejov 1-0 SC Znojmo

15:30 Vasas 4-1 KFC Komarno

15:00 Saturn Moscow 2-2 Znamya Truda

15:00 ETO Gyori FC 2-1 STK Samorin

14:45 Gloria Buzau 0-2 FC Unirea 2004 Slobozia

14:30 Farul Constanta 1-2 Petrolul Ploiesti

17:00 Tochigi SC 0-1 Tokyo Verdy

17:00 Renofa Yamaguchi 0-0 Oita Trinita

17:00 Fagiano Okayama 4-2 Omiya Ardija

17:00 Machida Zelvia 2-3 Mito Hollyhock

17:00 Roasso Kumamoto 1-1 Tokushima Vortis

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Thespa Kusatsu

17:00 Albirex Niigata 1-2 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Yokohama FC 1-1 Blaublitz Akita

17:00 V-Varen Nagasaki 1-1 Montedio Yamagata

17:00 Vegalta Sendai 3-0 Ventforet Kofu

16:00 1 Grulla Morioka 0-1 FC Ryukyu

17:30 Busan I Park 0-3 Gimpo FC

17:30 FC Anyang 1-1 Chungnam Asan

17:00 Jeonnam Dragons 1-1 Gyeongnam FC

15:30 Shan United 2-1 Chinland

17:30 Ryntih SC 3-0 Shillong Lajong FC

17:15 Coastal Heroes 2-2 APS Bomet

16:00 Utenis Utena 1-1 FM Fortuna

17:00 Wallsend 3-4 Kahibah FC

20:00 1 Terengganu 1-0 Kedah

20:00 FK Riteriai B 1-1 Babrungas

19:00 DFK Dainava Alytus 3-0 Siauliai B

16:00 Marijampole City 1-1 NFA Kaunas

16:00 Bonnyrigg White Eagles 2-3 Sydney United

15:50 1 Melaka United U19 1-2 UiTM FC U19

15:45 PDRM U19 2-2 Pahang U19

15:45 Johor Darul Takzim U19 0-2 Selangor FA U19

15:45 Petaling Jaya City U19 2-1 Sarawak U19

15:15 Kuching FA U19 1-0 Sabah FA U19

20:30 1 EC Futgol U20 1-1 Cruzeiro (Youth)

19:00 Minas Boca/MG Youth 1-4 America MG (Youth) 1

20:00 Spain (w) U19 1-0 Sweden (w) U19 1

17:00 FK Aksu Reserves 0-8 Jas Sunkar

17:00 SD Family 5-3 FK Taraz Reserves

17:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-1 Shakhtar Karaganda Reserves

17:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1-1 Zhetysu Taldykorgan Reserves 1

17:00 Tobol Kostanay Reserves 1-2 Altay Reserves

20:00 Indonesia U19 0-0 U19 Thái Lan

17:00 Brunei Darussalam U19 0-4 Vietnam U19 1

15:00 Philippines U19 1-3 Myanmar U19

19:00 Lithuania (w) U19 3-2 Estonia (w) U19

16:00 Lithuania (w) U17 1-2 Estonia (w) U17

18:00 Indonesia (w) 1-1 Malaysia (w)

18:00 Philippines (w) 7-0 Singapore (w)

15:00 Thái Lan (nữ) 2-2 Australia nữ

18:00 Club Green Streets 4-0 Super United Sports

20:00 Vasco (Youth) 2-0 Botafogo RJ U20

20:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) 4-0 Bangu U20 1

19:00 Mauritius 0-3 Eswatini

18:30 Hubei Istar 0-1 Yanbian Longding

14:30 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 0-0 Jiangxi Dark Horse

14:30 Haimen Codion 2-0 Hunan Billows

14:30 Qinao FC 0-2 Dongguan Guanlian

14:30 ShangYu Pterosaur FC 2-4 Dantong Tengyue

21:00 Quilmes Reserves 3-0 Almirante Brown Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657