Kết quả trận FC Kairat Almaty vs Basel, 22h30 ngày 25/11

FC Kairat Almaty
FC Kairat Almaty
?
Basel
Basel
?
Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu

FC Kairat Almaty vs Basel


22:30 ngày 25/11/2021

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ FC Kairat Almaty vs Basel


TLCA
0.98 : 1/2:0 : 0.86
TL bàn thắng:
0.92 : 2 3/4 : 0.90
TL Thắng - Hòa - Bại
3.45 : 3.40 : 1.86

Đội hình thi đấu FC Kairat Almaty vs Basel

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FC Kairat Almaty vs Basel

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

00:30 Liverpool 4-0 Arsenal

22:00 Aston Villa 2-0 Brighton Hove Albion

22:00 Burnley 3-3 Crystal Palace

22:00 Wolves 1-0 West Ham United

22:00 Norwich City 2-1 Southampton

22:00 Newcastle United 3-3 Brentford

22:00 Watford 4-1 Manchester United 1

19:30 Leicester City 0-3 Chelsea

03:00 Rennes 2-0 Montpellier 1

22:59 1 PSG 3-1 Nantes

03:00 Barcelona 1-0 RCD Espanyol

00:30 Atletico Madrid 1-0 Osasuna

22:15 Sevilla 2-2 Alaves

20:00 Celta Vigo 1-1 Villarreal

02:45 Fiorentina 4-3 AC Milan

00:00 Lazio 0-2 Juventus

21:00 Atalanta 5-2 Spezia

00:30 Union Berlin 2-0 Hertha Berlin

21:30 Arminia Bielefeld 2-2 VfL Wolfsburg

21:30 Monchengladbach 4-0 Greuther Furth

21:30 Bayer Leverkusen 1-0 VfL Bochum

21:30 TSG Hoffenheim 2-0 RB Leipzig

21:30 Borussia Dortmund 2-1 VfB Stuttgart

14:00 Kashiwa Reysol 0-0 Avispa Fukuoka

13:00 Kashima Antlers 0-0 Oita Trinita

13:00 Yokohama FC 0-2 Vissel Kobe

13:00 Shimizu S-Pulse 1-0 Hiroshima Sanfrecce

12:00 Gamba Osaka 1-3 Nagoya Grampus

12:00 FC Tokyo 0-2 Tokushima Vortis

12:00 Cerezo Osaka 1-4 Kawasaki Frontale

12:00 Vegalta Sendai 0-2 Shonan Bellmare

12:00 Urawa Red Diamonds 2-1 Yokohama Marinos

12:00 Sagan Tosu 1-0 Consadole Sapporo

05:00 FC Kansas City 3-1 Vancouver Whitecaps

02:30 Philadelphia Union 0-0 New York Red Bulls

18:05 Perth Glory 1-1 Adelaide United

15:45 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

15:45 Western Sydney 0-0 Sydney FC

19:00 Port FC 1-0 BG Pathum United

18:00 Nakhon Ratchasima 0-0 Chonburi Shark FC

18:00 Samut Prakan City 1-2 Suphanburi FC

17:30 Buriram United 4-0 Khonkaen United 1

00:30 Carrigaline United 1-0 Kilnamanagh AFC

16:15 Slovacko II 2-2 SC Znojmo

22:00 Reading 1-1 Nottingham Forest

22:00 Bristol City 1-1 Blackburn Rovers

22:00 Huddersfield Town 1-0 West Brom 1

22:00 Fulham 4-1 Barnsley

22:00 Hull City 2-0 Birmingham City 1

22:00 1 Stoke City 2-0 Peterborough United

22:00 Preston North End 1-2 Cardiff City

22:00 Swansea City 1-1 Blackpool

22:00 Middlesbrough 1-1 Millwall

19:30 Sheffield United 0-0 Coventry City

03:00 Heracles Almelo 3-1 Fortuna Sittard

02:00 AZ Alkmaar 1-1 NEC Nijmegen

00:45 Sparta Rotterdam 0-1 FC Twente Enschede

22:30 PSV Eindhoven 2-0 Vitesse Arnhem

10:15 Puebla 2-2 Chivas Guadalajara

08:00 Santos Laguna 2-0 Atletico San Luis

21:00 Malmo FF 2-2 Hacken

22:00 1 Dundee United 1-0 Aberdeen 1

22:00 Saint Mirren 1-1 Livingston

22:00 Motherwell 2-0 Heart of Midlothian 1

00:00 Young Boys 1-4 Basel

00:00 FC Sion 0-1 FC Zurich 1

22:59 Alanyaspor 2-0 Besiktas JK

20:00 Istanbul BB 2-1 Sivasspor

20:00 Giresunspor 1-0 Yeni Malatyaspor

17:30 Hatayspor 3-1 Antalyaspor

23:05 Istra 1961 Pula 3-4 HNK Sibenik

21:00 Dinamo Zagreb 1-1 ZNK Osijek

02:45 Standard Liege 1-0 KAS Eupen

00:30 Zulte-Waregem 1-2 KAA Gent

00:30 Oud Heverlee 1-3 Seraing United

22:15 Cercle Brugge 1-2 Charleroi

22:59 FC Krasnodar 2-1 Spartak Moscow

20:30 1 Lokomotiv Moscow 1-2 Terek Grozny

18:00 Krylya Sovetov 1-1 Ural Sverdlovsk Oblast

21:00 Dunajska Streda 1-0 FK Senica

21:00 Zlate Moravce 0-0 Spartak Trnava

21:00 MSK Zilina 2-2 Tatran LM

21:00 SKF Sered 3-1 Sokol Dolna Zdana

01:30 Universitatea Craiova 0-2 CFR Cluj

20:00 Farul Constanta 0-0 UTA Arad

07:30 Internacional RS 1-2 Flamengo

07:00 Atletico Clube Goianiense 1-1 Ceara

05:00 Atletico Mineiro 2-0 Juventude

05:00 Fortaleza 1-0 Palmeiras

05:00 Chapecoense SC 1-3 Gremio (RS)

07:30 Central Cordoba SDE 1-0 Independiente

05:15 Boca Juniors 2-0 Sarmiento Junin

03:00 Rosario Central 3-1 Atletico Tucuman

23:15 Emirates Club 1-1 Ittihad Kalba

23:15 1 Al-Jazira(UAE) 1-5 Al Ain

21:00 Banni Yas 2-0 Al Oruba (UAE)

21:00 Khor Fakkan 1-3 Al-Sharjah

17:00 Energetik-BGU Minsk 2-3 Slavia Mozyr

17:00 FK Vitebsk 3-0 Sputnik Rechitsa

17:00 FC Minsk 1-0 FK Isloch Minsk

17:00 FC Gomel 0-0 Smorgon FC

17:00 Slutsksakhar Slutsk 3-0 FC Rukh Brest 1

17:00 Dinamo Minsk 2-0 Neman Grodno

17:00 Dinamo Brest 0-3 Shakhter Soligorsk

17:00 FC Torpedo Zhodino 0-3 BATE Borisov

06:30 Royal Pari FC 3-1 Independiente Petrolero

04:15 1 Aurora 1-2 Oriente Petrolero 1

02:00 Club Guabira 2-0 Atletico Palmaflor Vinto 1

00:00 1 Kriens 0-1 Neuchatel Xamax

00:00 Vaduz 1-2 FC Wil 1900

02:00 Lech Poznan 1-0 Piast Gliwice

23:30 Stal Mielec 3-3 Lechia Gdansk

21:00 Jagiellonia Bialystok 3-1 Wisla Krakow 1

18:30 Warta Poznan 1-2 Wisla Plock

00:00 Viking 1-1 Haugesund

00:00 Stromsgodset 1-2 Mjondalen IF

21:00 Dinamo Batumi 2-0 FC Telavi

21:00 Dinamo Tbilisi 2-0 FC Shukura Kobuleti

19:00 FC Saburtalo Tbilisi 0-0 Dila Gori 1

17:00 Samgurali Tskh 0-0 Lokomotiv Tbilisi

00:15 Celtic FC 1-0 Saint Johnstone

01:30 Ujpesti 3-1 Debrecin VSC 1

22:59 Gyirmot SE 1-1 Varda SE

18:30 Paksi SE Honlapja 4-1 Videoton Puskas Akademia

00:30 Ionikos 1-1 Asteras Tripolis

00:30 Aris Thessaloniki 0-5 Pas Giannina

20:00 Volos NFC 0-2 OFI Crete

00:30 Vicenza 2-3 Brescia

22:15 Perugia 2-0 Crotone

20:00 Frosinone 0-0 Lecce

20:00 Ternana 1-1 Cittadella

20:00 Pordenone Calcio SSD 0-1 Ascoli

20:00 1 Spal 2-3 Alessandria

02:30 Almeria 3-1 Valladolid 1

00:15 Malaga 2-1 Las Palmas 1

22:00 Real Oviedo 2-0 SD Amorebieta

01:00 Pau FC 2-0 Guingamp

01:00 Le Havre 1-1 Amiens

01:00 Caen 0-1 Paris FC

01:00 Nimes 2-1 Quevilly

01:00 Valenciennes 1-0 Grenoble 1

01:00 Bastia 2-0 Chamois Niortais

01:00 Nancy 0-2 Rodez Aveyron

01:00 USL Dunkerque 0-1 Ajaccio

21:00 Toulouse 4-1 Sochaux

02:30 Werder Bremen 1-1 Schalke 04

19:30 Hamburger SV 4-1 Jahn Regensburg

19:30 Darmstadt 4-0 St. Pauli

19:30 Hansa Rostock 1-2 Erzgebirge Aue

11:00 Blaublitz Akita 0-2 Ventforet Kofu

14:00 Fagiano Okayama 0-0 Kyoto Sanga

12:00 Jubilo Iwata 2-2 V-Varen Nagasaki

22:45 CSKA Sofia 2-1 Arda

20:15 Botev Plovdiv 0-2 Cherno More Varna

18:00 Tsarsko Selo 2-5 Slavia Sofia

02:30 Skra Czestochowa 1-4 Korona Kielce

00:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 4-0 Gornik Polkowice 1

18:40 Zaglebie Sosnowiec 1-0 Arka Gdynia

19:00 FK Chayka Pesch 7-0 Stavropolye-2009

19:00 Alania-d Vladikavkaz 2-2 Rotor Volgograd B

18:00 FK Kuban Kholding 1-0 FK Makhachkala

17:30 Legion Dynamo 1-0 FK Biolog

05:45 Sportivo Luqueno 2-2 Libertad

05:45 Guarani CA 2-1 River Plate (PAR)

22:00 Mansfield Town 3-1 Scunthorpe United

22:00 Leyton Orient 4-1 Sutton United

22:00 1 Hartlepool United 1-3 Forest Green Rovers

22:00 Harrogate Town 0-2 Salford City

22:00 Exeter City 2-1 Carlisle United 1

22:00 Bristol Rovers 2-2 Tranmere Rovers

22:00 Walsall 0-0 Rochdale

22:00 Bradford City 1-1 Northampton Town

22:00 Stevenage Borough 1-0 Colchester United

22:00 Barrow 0-1 Crawley Town

22:00 Oldham Athletic 3-2 Port Vale

22:00 Newport County 1-2 Swindon Town

20:00 SC Freiburg (Youth) 0-0 Havelse

20:00 Eintracht Braunschweig 2-0 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 TSV 1860 Munchen 3-2 MSV Duisburg

20:00 Kaiserslautern 1-0 SV Wehen Wiesbaden

20:00 Hallescher FC 1-2 Borussia Dortmund (Youth)

22:59 FK Napredak Krusevac 1-1 Radnicki Nis

21:00 Radnik Surdulica 1-1 Kolubara

19:00 Proleter 1-0 FK Vozdovac Beograd

22:00 Raith Rovers 2-1 Greenock Morton 1

22:00 Partick Thistle 1-0 Hamilton Academical

22:00 Kilmarnock 0-1 Arbroath

22:00 Dunfermline Athletic 3-0 Ayr United

22:59 Genclerbirligi 0-1 Tuzlaspor

22:59 1 Bursaspor 2-4 Istanbulspor

20:00 Menemen Belediye Spor 2-1 Balikesirspor

17:30 Erzurum BB 3-2 Boluspor

19:30 Ljungskile 1-1 Lindome GIF

19:30 Oskarshamns AIK 2-0 Tvaakers IF

19:30 Utsiktens BK 4-0 Vanersborgs IF 1

19:30 Atvidabergs 0-1 Torns IF

19:30 Lunds BK 4-1 Assyriska Turab IK JKP

19:30 FC Linkoping City 0-6 Skovde AIK

19:30 Osterlen FF 3-3 IFK Malmo FK

19:30 FC Trollhattan 1-1 Qviding FIF

17:30 ASC Corona Brasov 0-1 FC Timisoara

16:00 Dunarea Calarasi 0-2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

16:00 Dacia Unirea Braila 1-5 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

16:00 FC Unirea 2004 Slobozia 1-1 Metaloglobus 1

16:00 Unirea Dej 2-1 Unirea Constanta

16:00 Ripensia Timisoara 0-0 CSM Politehnica Iasi

23:55 Chojniczanka Chojnice 1-0 Wigry Suwalki

22:00 Motor Lublin 1-1 Znicz Pruszkow

22:00 GKS Belchatow 1-1 Wisla Pulawy

19:00 Olimpia Elblag 0-1 KP Calisia Kalisz

19:00 Hutnik Krakow 0-1 Slask Wroclaw II

19:00 Pogonmazovik 1-3 Sokol Ostroda

22:59 Irodotos 2-0 Zakynthos

20:00 AO Episkopis Rethymno 0-1 Asteras Vlachioti

20:00 Panserraikos 1-1 Trikala

20:00 AEK Athens B 2-1 Giorgos Karaiskakis

20:00 Kalamata AO 1-2 Panathinaikos B

20:00 Levadiakos 1-1 Kissamikos

20:00 AE Kifisias 1-2 Ergotelis 1

20:00 Olympiakos Piraeus B 1-0 AEL Larisa

20:00 Egaleo Athens 2-0 Ierapetra 1

20:00 Iraklis 0-0 PAOK Saloniki B

22:59 Macva Sabac 0-1 FK Loznica

19:00 Zlatibor Cajetina 0-2 FK Buducnost Dobanovci

19:00 Timok 0-1 Mladost Novi Sad

19:00 IMT Novi Beograd 1-1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1

19:00 1 FK Zarkovo 0-1 FK Rad Beograd

18:00 FC Cahul-2005 0-3 Olimp Comrat

18:00 Iskra Stal Ribnita 0-5 Dacia-Buiucani

18:00 Victoria Bardar 3-1 Drochia

18:00 FCM Ungheni 0-0 FC Sheriff B

23:30 1 NK Brezice 2-1 MNK FC Ljubljana

19:30 NK Primorje 0-2 ND Beltinci 1

19:30 NK Fuzinar 0-1 Krsko Posavlje

19:30 Drava 0-1 Jadran Dekani

16:00 CSKA Pamir Dushanbe 0-0 FC Khatlon

16:00 FK Eskhata 1-2 FC Istaravshan

00:30 Dnipro-1 3-1 PFC Oleksandria

22:00 FC Shakhtar Donetsk 2-0 Rukh Vynnyky

19:00 FC Lviv 2-1 Zorya

22:59 Tallinding United 2-1 Waterside FC

20:00 1 Namungo FC 1-1 Young Africans

20:00 Kagera Sugar 1-2 Geita Gold

18:00 Mbeya City 3-1 Mtibwa Sugar

21:00 Persib Bandung 0-1 Persija Jakarta

18:15 Persebaya Surabaya 1-0 Madura United 1

03:00 Cavalry FC 1-1 Pacific FC

22:00 Leamington 1-1 Southport FC

22:00 Hereford United 1-0 Chester FC

22:00 Farsley Celtic 1-0 Bradford Park Avenue

22:00 Darlington 2-2 Gloucester City

22:00 Brackley Town 0-0 Curzon Ashton FC

22:00 Boston United 2-2 Chorley FC

22:00 Blyth Spartans 1-0 Guiseley

22:00 Alfreton Town 1-4 Kidderminster Harriers

22:00 AFC Telford United 1-2 AFC Fylde

22:00 York City 1-2 Kettering Town

22:00 1 Spennymoor Town 1-2 Gateshead

22:59 NK Varteks Varazdin 2-1 Radnik Sesvete

19:30 NK Solin 0-1 NK Orijent Rijeka

19:30 NK Opatija 0-2 NK Dugopolje

19:00 Rudes 3-0 NK Jarun 1

17:00 1 Sariyer 0-1 Hekimoglu Trabzon

17:00 Etimesgut Belediye Spor 1-1 Belediye Vanspor

17:00 Nazillispor 2-1 Kirsehir Koyhizmetleri 1

17:00 Bursa Niluferspor AS 3-0 Akhisar Bld.Geng

10:00 Orange County Blues FC 1-1 San Antonio

07:30 Tampa Bay Rowdies 2-2 Louisville City FC

03:00 Deportivo Malvinas 2-2 CSD Jose C Paz

02:30 CA Bancarios 0-2 Resistencia Central

22:00 lewes 3-0 Folkestone

22:00 Leatherhead 1-3 Horsham

22:00 Kingstonian 2-1 Cray Wanderers

22:00 Enfield Town 3-1 Merstham

22:00 East Thurrock United 1-1 Corinthian Casuals

22:00 Bowers Pitsea 2-1 Haringey Borough

22:00 Worthing 1-2 Cheshunt

22:00 Bishop's Stortford 3-1 Wingate Finchley

22:00 Margate 1-2 Bognor Regis Town

20:00 Rayon Sports FC 3-1 Bugesera

20:00 Etoile de LEst 2-3 Musanze FC

19:00 Muhanga 1-0 The Winners FC

18:00 Intare FC 0-0 Garhwal Heroes FC

17:00 Fatsa Belediyespor 1-0 Catalca Spor

17:00 Utkoi 2-0 Kahta 02 Spor

17:00 Tepecik Bld 0-1 Erokspor

17:00 Karaman Belediyesi Spor 1-0 Turk Metal Kirikkale

17:00 Cankaya FK 0-2 Dai Lin Jissbon

22:00 Sport Podbrezova 3-0 Humenne

19:00 1 Dukla Banska Bystrica 0-0 MFK Skalica

00:00 Iraq U19 3-0 Kuwait U19

21:00 Palestine U19 1-2 Bahrain U19

21:30 Gaborone United 1-0 Masitaoka FC 1

20:00 Liverpool U23 0-3 Crystal Palace U23

20:00 West Ham U23 1-0 Manchester City U23

01:00 Botafogo RJ U20 1-1 Vasco (Youth)

01:00 Botafogo RJ(w) 1-1 Fluminense RJ (w)

20:00 Royal Muramvya FC 0-0 Flambeau de LEst

20:00 Aigle Noir 2-1 Rukinzo FC

20:00 Vitalo 2-1 Les Crocos

20:00 Top Junior 1-1 Bujumbura City

22:00 Woking 1-2 Stockport County

22:00 1 Weymouth 1-4 Altrincham

22:00 1 Solihull Moors 0-2 Chesterfield

22:00 Eastleigh 2-0 Notts County

22:00 Dover Athletic 1-3 Halifax Town

22:00 1 Dagenham Redbridge 0-1 Yeovil Town

22:00 Bromley 3-2 Kings Lynn

22:00 Boreham Wood 4-0 Maidenhead United

22:00 Wrexham 0-0 Wealdstone FC

22:00 Barnet 2-1 Torquay United

21:30 Stade Marocain du Rabat 1-0 Chabab Ben Guerir

21:30 ASS Association Sportive de Sa 1-1 Racing Casablanca

21:30 TAS de Casablanca 3-1 Wydad Fes

21:25 Al-Fath (Youth) 3-1 Al-Taawon Youths

19:45 Ohud Medina Youths 0-1 Al-Ettifaq (Youth)

19:45 Al Wehda (Youth) 2-2 Al-Jeel Youths

19:30 Al-Tai (Youth) 1-1 Al-Ittihad (Youth)

19:30 Arar (Youth) 1-3 Al-Nasr (Youth)

19:30 Al-Orubah Youths 1-1 Al-Qadasiya (Youth)

19:20 Al Raed U20 2-1 Al Khaleej Youths

19:15 Al-Faisaly Harmah Youth 3-1 Al Ahli Jeddah (Youth)

19:10 Al-Hilal (Youth) 0-0 Al-Shabab (Youth) 1

11:00 Vegalta Sendai (w) 1-1 INAC (w)

13:00 AS Elfen Sayama (w) 1-1 Urawa Red Diamonds (w)

12:00 NTV Beleza (w) 0-0 Omiya Ardija (W)

18:30 Manchester City (w) 5-0 Aston Villa (w)

01:00 Lorient B 1-0 Vannes

00:00 Gobelins 0-0 Lens B

00:00 CHAMALIERES 2-1 Mont-de-Marsan

00:00 Sainte Genevieve Sports 1-0 Schiltigheim

00:00 FC Nantes B 2-1 Trelissac

00:00 Montpellier B 2-3 Bourges

00:00 Les Herbiers 0-2 Le Puy Foot 43 Auvergne

00:00 Colomiers 0-1 Yzeure AS

00:00 2 Toulon 0-1 Saint-Priest 1

00:00 St Pryve St Hilaire 1-0 Romorantin

00:00 1 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 1-3 Hyeres

00:00 Saint Malo 1-0 Vitre

00:00 Marignane Gignac 2-2 Louhans-Cuiseaux

00:00 Poissy As 1-1 Chartres FC

00:00 1 Lyonnais II 1-0 GRACES

00:00 Bobigny A.C. 1-0 Saint Quentin

00:00 Plabennec 1-3 FC Rouen 1

00:00 Jura Sud Foot 2-5 Lyon Duchere

00:00 Canet Roussillon 0-0 Angouleme

00:00 Guingamp B 2-3 Voltigeurs Chateaubriant

00:00 FC Bergerac 2-1 Angers II

00:00 Frejus St-Raphael 1-0 GFA Rumilly Vallieres

00:00 ASM Belfortaine 0-1 Entente Sannois

00:00 Blois 2-2 Granville

22:59 Stade Reims II 1-3 Metz B

22:59 Haguenau 2-3 Fleury Merogis U.S.

22:59 1 Chasselay M.D. Azergues 1-1 Martigues

22:59 Auxerre B 2-0 St. Maur Lusi 1

22:00 Aubagne 4-1 Monaco B

22:00 Caen II 1-0 Versailles 78

01:30 Jocoro FC Reserves 0-1 CD Platense Zacatecoluca Reserves

07:30 SV Deportivo Nacional 2-4 Racing Club Aruba

05:30 SV Britannia 1-0 SV La Fama

01:45 Partizani Tirana 1-1 KF Laci

22:45 Vllaznia Shkoder 3-1 Kastrioti Kruje 1

20:30 FC Blau Weiss Linz 2-2 Kapfenberg

20:30 FC Dornbirn 1913 1-0 FC Wacker Innsbruck

21:00 Virtus Entella U20 3-0 Como U20

20:30 Spezia U20 0-1 Perugia U20

20:30 Frosinone U20 1-1 Lazio U20

20:30 Cosenza Calcio Youth 0-5 Sha LAN U19

20:30 Ascoli U20 3-0 Pisa U19

20:30 Udinese U20 3-1 Brescia U20

20:30 Reggiana U20 1-2 Vicenza U20

20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-1 Alessandria U19

17:00 Benevento (Youth) 1-2 Ternana u20

20:00 Thisted FC (w) 2-3 Kolding BK (w)

19:00 AGF Kvindefodbold APS (w) 2-2 Aalborg (w)

00:00 Gudja United 0-1 Floriana F.C.

22:00 Sliema Wanderers FC 2-1 Valletta FC

20:00 1 Mosta FC 2-2 Gzira United

08:00 Pachuca (w) 2-0 Queretaro (w)

06:00 Monterrey (w) 5-0 Cruz Azul (w)

06:00 Juarez FC (w) 2-4 Tijuana (w)

01:00 Unam Pumas (w) 4-0 Mazatlan FC (w)

22:59 Club America (w) 4-1 Aguilas de Leon (w) 1

01:30 Club America U20 0-0 Tigres UANL U20

22:00 Toluca U20 0-0 Atlas U20

22:00 CDSyC Cruz Azul U20 4-1 Mazatlan U20

19:30 Zadar 5-0 NK Kamen Ivanbegovina

19:30 NK Granicar Zupanja 0-1 HNK Vukovar 91

19:30 Radnik Krizevci 2-0 Podravac

19:30 Vuteks Sloga 1-3 Slavonija Pozega

19:00 NK Naprijed Hreljin 2-1 NK Cres

03:00 Flandria 1-0 Colegiales

03:00 Internacional(w) 10-0 Brasil Farroupilha (w) 1

01:00 America FC Propria 2-0 AA Guarany

22:00 HW Welders 2-3 Annagh United

22:00 1 Institute FC 0-2 Loughgall FC

22:00 Ballinamallard United 1-0 Ballyclare Comrades

21:00 Queen's University 0-0 Dundela

21:00 Knockbreda 0-2 Newry City 1

00:00 Washington Spirit (w) 1-1 Chicago Red Stars (w)

01:00 Asante Kotoko FC 2-0 Techiman Eleven Wonders

22:00 Aduana Stars 1-1 Real Tamale United

22:00 Accra Lions 2-1 Bechem United

03:15 FC Porto 5-1 Feirense

02:45 Alverca 1-2 FC Famalicao

01:00 Sporting Braga 6-0 Santa Clara

00:00 Rio Ave 2-1 Olhanense SC

21:00 Vizela 2-0 Estrela da Amadora

18:00 Leca 1-0 Gil Vicente

03:00 Atletico Paranaense 1-0 Bragantino

09:00 Xelaju MC 2-0 Nueva Concepcion

04:00 CSD Municipal 0-0 C.S.D. Comunicaciones

01:00 CD Puerto de Iztapa 3-2 CD Achuapa

22:59 Santa Lucia Cotzumalguapa 2-2 Coban Imperial

22:00 CD El 26 2-3 CD Nueva Guinea

20:00 Esbjerg U19 3-6 Sonderjyske U19

19:00 Randers Freja U19 4-2 Horsens U19

19:00 Nordsjaelland U19 0-2 Aalborg BK U19

19:00 Silkeborg U19 2-4 BrondbyU19

19:00 Midtjylland U19 3-0 Aarhus AGF U19

18:30 Odense BK U19 2-2 Lyngby Fodbold Club U19

05:00 1 Omaha 3-0 Greenville Triumph

19:00 Jammerbugt 1-4 AC Horsens

18:45 Fremad Amager 1-4 Helsingor

00:00 AEP Paphos 3-0 Ethnikos Achnas FC

22:59 Olympiakos Nicosia FC 3-2 Anorthosis Famagusta FC

19:00 FK Lokomotiva Gradsko 0-0 Kamenica-Sasa

19:00 Detonit Junior 1-0 Pehchevo

19:00 Belasica Strumica 2-0 Bratstvo 07

19:00 FC Vardar Skopje 1-2 Sileks

19:00 1 FK Teteks Tetovo 2-1 KF Besa Doberdoll

19:00 FK Ohrid 2004 3-1 FK Kadino

19:00 FK Rinija Gostivar 1-1 KF Veleshta

19:00 Korab Debar 1-1 Voska Sport

19:00 Pobeda Prilep 3-1 FK Kozuv

19:00 FK Osogovo 3-0 FK Sloga 1934 Vinica

22:30 Kiko FC 2-1 AS Police Ouagadougou

07:00 CS Uruguay De Coronado 0-0 Municipal Liberia

00:00 Puerto Golfito 0-1 Marineros de Puntarenas

16:00 Banat Girls (w) 0-4 Piros Security (w)

16:00 CSM Alexandria (w) 0-2 Olimpia Cluj (w)

19:00 ZFK Masinac (w) 1-2 LASK Crvena Zvezda (w)

18:00 BKMA II 1-0 Pyunik B

20:00 Cranborne Bullets 0-1 Ngezi Platinum

08:00 9 de Octubre 1-0 Delfin SC 1

08:00 Independiente Jose Teran 3-2 Club Sport Emelec

08:00 Barcelona SC(ECU) 1-1 Universidad Catolica

18:15 Lech Poznan (Youth) 1-1 Rakow Czestochowa (Youth)

18:00 Pogon Szczecin(Youth) 1-1 Gornik Zabrze (Youth)

18:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 2-3 Wisla Krakow (Youth)

17:00 Cracovia Krakow (Youth) 1-3 Warta Poznan Youth

17:00 Arka Gdynia (Youth) 3-2 Zaglebie Lubin (Youth)

01:00 Extremadura 0-2 Calahorra

01:00 C.D. San Fernando Isleno 3-1 Atletico Sanluqueno 1

01:00 Unionistas de Salamanca 2-2 Badajoz 1

01:00 UE Llagostera 1-4 CD Linares Deportivo

22:59 Real Valladol B 2-2 CF Internacional De Madrid

22:59 Real Madrid Castilla 3-0 Sabadell

22:59 Cultural Leonesa 2-0 UD San Sebastian Reyes 1

22:59 1 Andorra CF 1-2 CD Alcoyano

01:00 ABC FC RN (Youth) 2-0 Sampaio Correa RJ U20

01:00 1 Fluminense PI (Youth) 6-3 Presidente Medici/MA U20 1

22:30 NK Rudes U19 2-2 NK Dugopolje U19

21:00 Hajduk Split U19 3-0 NK Varazdin U19

20:00 NK Istra 1961 U19 0-4 HNK Gorica U19

18:00 Sesvete U19 0-3 ZNK Osijek U19

17:00 Inter Zapresic U19 2-0 NK Orijent U19

16:00 Slaven Belupo U19 1-0 Zagreb locomotive U19

19:00 Hannover 96 U17 1-1 Eintr. BraunschweigU17

19:00 Stuttgarter Kickers U17 0-2 SV Darmstadt U17

18:30 Greuther Furth U17 0-0 SC Freiburg U17

17:00 Aachen U17 1-4 Monchengladbach U17

17:00 Hallescher FC U17 0-0 Holstein Kiel U17

17:00 Dynamo DresdenU17 2-1 VfL Wolfsburg U17

17:00 FC Erzgebirge Aue U17 2-2 Energie Cottbus U17

17:00 VfB Stuttgart U17 5-1 SV Wehen Wiesbaden U17

01:00 Atletico Porcuna CF 3-0 Intergym Melilla

00:30 Yague CF 2-3 Casalarreina

00:15 UD Gijon Industrial 1-1 Sporting de Gijon B

00:00 Huetor Tajar 3-0 CD Alhaurino

00:00 Acero 1-1 Castellon B

00:00 Las Palmas C 2-1 Union Viera

00:00 Villa Santa Brigida 2-1 CD Union Sur Yaiza

00:00 UD Collerense 0-1 CD Manacor

23:30 CD Santa Ursula 2-1 Tenerife B

22:59 FC Asco 0-3 Figueres

22:59 Villarrubia CF 2-0 CD Azuqueca

22:59 CD Roda 1-0 Elche CF Ilicitano

22:59 Ceuta B 1-0 Sevilla C

22:59 Cultural de Durango 2-0 SD Deusto

22:59 Polvorin 4-0 Silva SD

22:59 Atletico Albericia 1-1 Barreda Balompie

22:59 Leioa 3-0 Amurrio

22:59 CD Gares 1-0 CD Subiza

22:30 CA Bembibre 1-2 Salmantino II

22:30 1 CD Villacanas 2-4 Huracan Balazote 2

22:30 CD Beti Onak 1-1 CD Cortes

22:30 Tolosa 0-1 Pasaia KE

22:30 Constancia 1-1 CE Campos

22:30 Aurrera Ondarroa 0-0 Barakaldo CF

22:30 Anaitasuna 2-1 CD Lagun Onak

22:30 CD Binissalem 4-1 San Rafael

22:00 CD Serverense 2-1 CE Mercadal

22:00 Santanyi 1-0 Son Veri

22:00 UD Poblense 4-0 UD Rotlet Molinar

22:00 Urduliz FT 1-2 CD Vitoria(SPA)

22:00 Llosetense 1-2 CF Platges De Calvia

22:00 Hercules II 0-0 Recambios Colon CD

22:00 CF Rapid De Murillo 1-4 CD Arnedo

22:00 1 SD San Ignacio 1-0 Uritarra

22:00 U.M. Escobedo 1-2 CD Guarnizo

21:45 Santa Anastasia 1-1 CD Binefar

21:45 Valle de Egues 2-1 Azkoyen

21:45 Avance Ezcabarte 2-1 CD Huarte

21:30 Samano 1-3 SD Noja

21:30 MRA Navarra 1-1 UDC Txantrea KKE

18:00 Villarreal C 1-1 CD Olimpic Xativa

18:00 Mallorca B 4-0 CD Murense

20:00 SV Waldhof Mannheim II 6-0 FV Fortuna Kirchfeld 1

10:15 2 Solomon Warriors FC 1-1 Waneagu United

12:10 Henderson Eels FC 1-0 Honiara City FC 1

19:55 Moyale Barracks 0-1 Be Forward Wanderers

19:00 FK Nove Zamky 2-1 Nitra 1

21:30 Bangor City FC 0-3 Colwyn Bay

21:30 Swansea University 4-0 Port Talbot

21:30 Cambrian Clydach 5-2 Taffs Well

21:30 Holywell 5-0 Penrhyncoch

21:00 Gresford 2-2 Llanidloes Town

21:00 Cwmbran Celtic 1-2 Undy Athletic

21:00 Prestatyn Town FC 5-1 Holyhead

22:00 Umea FC Academy 2-1 Tegs SK

22:00 Bergnasets AIK 1-4 Sandviks IK

21:10 IFK Skovde FK 1-2 Stenungsunds IF

21:00 Dalstorps IF 1-2 Ullared

21:00 Vanersborg FK 0-5 IFK Tidaholm

21:00 Kristianstads FF 3-1 Eslovs BK

21:00 Varmbols FC 1-2 Huddinge IF

20:00 Skiljebo SK 4-3 IFK Lidingo FK

20:00 Kungsangens IF 0-4 IFK Osterakers Fk

20:00 Karlbergs BK 2-3 IFK Stocksund 1

20:00 KSF Prespa Birlik 1-7 Rappe GOIF 1

20:00 IFK Berga 0-2 Karlskrona AIF

20:00 BK Olympic 2-1 Asarums IF FK

20:00 IK Gauthiod 1-2 Ahlafors IF

20:00 Kvarnsvedens IK 1-1 Gamla Upsala SK

20:00 Angered BK 1-6 BK Forward

20:00 IK Tord 0-5 Eskilsminne IF

20:00 1 FC Rosengard 0-1 Hassleholms IF

20:00 Syrianska Eskilstuna IF 0-2 Syrianska FC

20:00 Tyreso FF 1-0 Syrianska Botkyrka IF

20:00 Trosa Vagnhärad SK 4-2 Mjolby AI FF

20:00 Nykopings BIS 6-0 Eskilstuna City FK

19:30 Notvikens IK 3-1 Taftea IK

19:30 Yxhults IK 1-2 Nordvarmland FF

19:00 Hoganas BK 0-3 Angelholms FF

19:00 Grebbestads IF 2-2 Kumla

19:00 Skelleftea FF 2-2 IFK Ostersund

19:00 Bodens BK 6-0 Ytterhogdal IK

19:00 Sandvikens AIK FK 3-2 Jarfalla

19:00 Lidkopings FK 0-0 IK Oddevold

19:00 1 Vinbergs IF 0-1 Vastra Frolunda

19:00 Onsala BK 1-2 Torslanda IK

00:00 USM Alger 3-0 Biskra

21:10 WA Tlemcen 0-2 CS Constantine

21:00 1 ASO Chlef 0-0 NA Hussein Dey

21:00 RC Relizane 0-0 MC Alger

20:30 CR Belouizdad 2-1 OM Medea

20:30 MC Magra 1-3 Paradou AC

00:00 Union Langreo 1-0 UC Ceares

00:00 Sestao 1-2 Osasuna B

22:59 Villanovense 1-0 Cordoba

22:59 AD San Juan 2-1 Naxara

22:30 1 CD Ardoi Draw 2-2 CD Izarra

22:15 Burgos Promesas 1-2 SD Laredo 1

19:30 Onisilos Sotiras 6-0 Omonia Aradippou

19:30 E.N.Paralimniou 0-0 Alki Oroklini 1

19:30 Ermis Aradippou 2-0 Othellos Athienou

19:30 Agia Napa 0-1 Karmiotissa Polemidion

19:30 Asil Lysi 1-1 Xylotympou

23:30 Vevey Sports 1-3 FC Martigny Sports

22:59 Freienbach 4-0 FC Gossau

22:59 US Terre Sainte 5-0 La Chaux-de-Fonds

22:59 Grand-Lancy 1-2 Meyrin

22:59 Young Boys U21 1-1 Bellinzona

22:59 Etoile Carouge 2-2 YF Juventus Zurich

22:00 FC Paradiso 2-1 Baden

22:00 FC Thun U21 3-1 La Sarraz-Eclepens

22:00 FC Wettswil Bonstetten 2-0 Lugano U21

22:00 FC Balzers 1-2 FC Tuggen

22:00 FC St.Gallen U21 1-1 Thalwil

22:00 Stade Nyonnais 1-0 Chiasso

22:00 FC Rapperswil-Jona 0-1 Breitenrain

22:00 Zug 94 3-2 Koniz

22:00 FC Schotz 1-4 Bassecourt

22:00 Zurich B team 0-0 Bruhl SG

22:00 Echallens 5-0 FC Naters

22:00 Lausanne SportsU21 2-1 Chenois

22:00 SV Hongg 4-0 solothurn

21:30 Basuli B team 0-1 FC Black Stars Basel

21:00 Uzi 4-2 FC Linth 04

21:00 FC Sion U21 3-4 SC Cham

08:10 CD Motagua 3-1 Lobos UPNFM 1

14:00 Tai Chung FC 3-3 Biu Chun Rangers

19:30 TSV Bordesholm 4-0 SV Frisia 03

19:30 TSB Flensburg 5-0 TSV Altenholz

18:30 1 Enko Plovdiv (w) 1-2 FK Etar Veliko Tarnovo (w)

18:30 ZHFK Varna (w) 2-0 Pirin Blagoevgrad (w)

18:00 Sportika Blagoevgrad (w) 0-0 Sevlievo (w)

22:00 Esbjerg FB U17 1-3 Sonderjyske U17

21:30 Randers FC U17 4-1 Horsens U17

21:30 Silkeborg IF U17 3-7 Brondby IFU17

21:30 Nordsjaelland U17 0-1 AalborgU17

21:15 Midtjylland U17 2-2 AGF Viby U17

21:00 Odense BK U17 4-2 LYNGBY FODBOLD CLUB U17

22:00 TSV Meerbusch 2-3 FC Kleve

20:30 Rennes U19 2-3 Le Mans U19

20:30 Lille U19 1-4 Orleans US 45 U19

20:30 Tours U19 1-2 Angers SCO U19

20:30 Chateauroux U19 1-3 Nantes U19

23:15 Al-Rawdhah 2-1 Al-Nojoom

19:45 Al Entesar 3-2 Tuwaiq

19:30 Hottain (KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Arabi(KSA) 2-0 Wajj

19:20 Al-Saqer 2-1 Al-Washm

19:10 Al-Sharq 1-1 Al Liwaa

19:00 PAS Lamia U19 0-1 Panathinaikos U19

19:00 Aris Thessaloniki U19 1-0 PAS Giannina U19

18:00 Ionikos U19 0-2 Asteras Tripolis U19

16:00 Volos Nps U19 1-1 OFI Crete U19 1

16:00 1 FC Kairat Almaty 3-0 Lokomotiv Astana 1

21:00 ASDCT (W) 5-1 OC Khouribga (W) 1

21:15 FC Neftci Baku 1-2 Sabah FK Baku

19:00 Zira FK 3-1 Sabail

02:30 1 Confianca SE 0-1 Ponte Preta

20:00 S.S. Sfaxien 2-0 CS Bembla

20:00 Kalaa Sport 0-0 CO Medenine

20:00 ES Rades 1-5 Stade tunisien

20:00 Jerba Midoun 3-0 Menzel Nour

20:00 Jendouba Sport 0-0 A.S Djerba

20:00 C.O.Transports 0-0 J.S. Kairouanaise

17:00 Kowloon Cricket Club 2-0 KCDRSC

23:15 FK Sutjeska Niksic 0-2 Decic Tuzi

22:00 FK Zeta 0-0 FK Buducnost Podgorica

21:00 OFK Petrovac 0-1 FK Iskra Danilovgrad

21:00 Mornar 0-1 FK Rudar Pljevlja

19:00 FK Podgorica 1-0 Jezero Plav

22:30 Cape Town City 0-0 Mamelodi Sundowns

22:30 Supersport United 1-2 Marumo Gallants FC

22:30 Sekhukhune United 1-0 Royal AM

22:00 Baroka FC 0-1 Chippa United

20:30 1 Stellenbosch FC 2-2 AmaZulu

20:30 Lamontville Golden Arrows 0-0 Orlando Pirates

19:30 Qena SC 1-1 Asyut Petroleum

19:30 Telephonaat Bani Suweif FC 2-1 MS Naser Malawy

19:30 El Alameen 0-0 Kima Aswan

19:30 Petrojet 2-1 Olympic El Qanal

15:00 Hualien (w) 2-0 Taipei Xiongzan (w)

14:00 Taichung Blue Whale (w) 3-1 Hang Yuan FC (w)

13:30 Inter Taoyuan FC (w) 0-5 Kaohsiung Sunny Bank (w)

21:00 Empoli U20 2-0 Fiorentina U20

19:00 Sassuolo U20 1-0 Inter Milan U20 1

17:00 Genoa U20 2-4 Sampdoria Youth

08:00 1 Juticalpa 1-0 Tela FC 1

00:30 Al Shorta 0-0 Al Qasim Sport Club

22:30 Naft Alwasat 2-2 Al Talaba

18:30 Al Sinaah 0-2 AL Najaf

18:30 Al-Naft 0-1 AI Kahrabaa

18:30 Al Karkh 1-1 Newroz SC(IRQ)

22:00 Grantham Town 0-1 Stafford Rangers

22:00 Basford Utd 1-1 Whitby Town

22:00 1 Witton Albion 1-4 Bamber Bridge

22:00 Atherton Collieries 2-1 FC United of Manchester

22:00 South Shields 3-1 Gainsborough Trinity

22:00 1 Scarborough 3-0 Nantwich Town

22:00 Radcliffe Borough 2-1 Stalybridge Celtic

22:00 Morpeth Town 0-0 Matlock Town

22:00 Mickleover Sports 2-2 Warrington Town AFC

22:00 Lancaster City 1-0 Buxton FC

22:00 Hyde F.C. 2-1 Ashton United

21:00 VfB Stuttgart U19 3-0 Eintracht Frankfurt U19

20:00 Hertha Berlin U19 4-2 St. Pauli U19

20:00 FC Heidenheim U19 0-3 FC Astoria Walldorf U19

19:00 VfL Wolfsburg U19 2-3 VfL Osnabruck U19

19:00 SSV Ulm U19 1-4 Greuther Furth U19

19:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 0-0 RB LeipzigU19

19:00 Kickers Offenbach U19 5-1 Karlsruher SC U19

19:00 Fortuna Koln U19 1-4 Preuben Munster U19

19:00 Bayern Munchen U19 1-2 Nurnberg U19

18:30 Saarbrucken U19 1-3 Hoffenheim U19

17:00 Koln U19 1-1 Bayer Leverkusen U19

17:00 Hannover 96 U19 1-1 Hansa Rostock U19

17:00 SC Freiburg U19 1-3 FSV Mainz 05 U19

17:00 Hallescher FC U19 1-0 Holstein Kiel U19

17:00 SV Darmstadt U19 0-0 Ingolstadt U19

16:00 1 Buyuksehir BLD.Spor U19 0-2 Sivasspor U19

16:00 Menemen Belediye Spor U19 1-2 Balikesirspor U19

16:00 Giresunspor U19 0-0 Yeni Malatyaspor U19 1

07:00 Deportivo Mixco 3-0 Deportivo Mictlan

19:00 Jedinstvo Bijelo Polje 3-0 OSK Igalo

19:00 FK Grbalj Radanovici 3-0 OFK Titograd

17:30 Orlando Pirates Reserves 1-0 Royal AM Reserves

15:00 Kaizer Chiefs Reserves 1-2 Supersport United Reserves

21:00 Odense BK (w) 1-0 Boldklubben AF 1893 (w)

21:00 ASA Aarhus (w) 1-1 Sundby BK (w)

21:00 Varde (w) 5-0 Vildbjerg SF (w)

21:00 Naesby BK (w) 1-1 Herlufsholm GF (w)

00:30 Mons Calpe SC 0-2 St Joseph's FC

22:00 1 Lions Gibraltar 2-3 Brunos Magpie

11:00 Honda Lock SC 0-0 Run Mel Aomori

11:00 Veertien Kuwana 1-1 Osaka FC

11:00 Verspah Oita 1-0 Honda FC

11:00 1 FC Tiamo Hirakata 2-4 Suzuka unlimited

23:40 Al-Nasr(KSA) 2-2 Al Raed

21:45 Al-Faisaly Harmah 0-0 Al-Shabab(KSA)

19:30 Dhamk 1-0 Al-Feiha 1

19:20 Al-Tai 1-0 Al-Fateh

21:45 Al-Nejmeh 1-0 Sporting Club Beirut

19:15 Al-Safa 0-0 Al Bourj

19:15 Trables Sports Club 0-3 Shabab El-Bourj

21:00 B93 Copenhagen 2-0 Thisted FC

20:00 Skive IK 0-0 FA 2000

20:00 Middelfart G og 1-2 HIK Hellerup

19:00 Hillerod Fodbold 0-0 Kolding FC

16:30 Eastern A.A Football Team 0-1 Southern District

18:30 Respekt Myslenice (w) 1-1 Row Rybnik (w)

12:00 Gimpo FC 2-0 Mokpo City

23:30 Avellino 1-1 AZ Picerno ASD 1

20:30 Latina 1-0 Messina

20:30 JuventusU23 2-1 US Fiorenzuola

20:30 Vibonese 0-0 Nuova Monterosi

20:30 Palermo 3-0 Paganese 1

20:30 Pro Patria 0-0 Seregno 1

20:30 Ancona 0-1 Modena

20:30 Teramo 2-2 Olbia

18:00 Paide Linnameeskond B 6-5 FC Nomme United

18:00 Parnu JK 4-0 Tallinna FC Levadia B

18:00 Tartu JK Maag Tammeka B 1-1 JK Welco Elekter

00:00 Hannover 96 Am 1-2 Werder Bremen (Youth)

21:30 VfB Stuttgart II 2-4 SSV Ulm 1846

20:20 Uerdingen KFC 05 0-1 Preuben Munster

20:00 Nurnberg (Youth) 1-1 TSV 1860 Rosenheim

20:00 Rot-Weiss Oberhausen 4-0 Schalke 04 (Youth)

20:00 FV Illertissen 1-1 FC Memmingen 1

20:00 SV Heimstetten 1-4 SV Schalding Heining

20:00 1 FC 08 Hombrug 2-1 SV Elversberg 1

20:00 TSG Balingen 0-1 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 1 Greuther Furth (Youth) 0-5 Viktoria Aschaffenburg

20:00 Bonner 0-1 SV Lippstadt

20:00 Bahlinger 1-0 TSV Schott Mainz

20:00 VfB Eichstatt 3-1 Bayern Munchen (Youth)

20:00 Monchengladbach AM. 0-1 Wuppertaler 1

20:00 Vfr Aalen 1-4 Astoria Walldorf 1

20:00 Alemannia Aachen 0-1 Fortuna Koln

20:00 1 FC Augsburg II 1-1 Unterhaching

20:00 Wiedenbruck 3-0 VFB Homberg

20:00 TSV Aubstadt 2-2 Schweinfurt 05 FC

20:00 TSV Steinbach 3-3 TSG Hoffenheim (Youth)

20:00 SV Rodinghausen 0-1 Rot-Weiss Ahlen

20:00 FC Giessen 1-0 Hessen Kassel

19:30 ZFC Meuselwitz 1-0 SV Tasmania Berlin

19:00 Chemnitzer 5-1 VfB Auerbach

19:00 Phonix Lubeck 2-0 St Pauli II

19:00 Energie Cottbus 2-2 Hertha BSC Berlin Youth

19:00 Eilenburg 4-4 Lichtenberg 47

22:59 Rapid Wien 1-0 Rheindorf Altach 1

22:59 Red Bull Salzburg 0-0 Trenkwalder Admira Wacker

22:59 SV Ried 1-0 TSV Hartberg

19:00 Olimpus Skopje Balashikha 1-2 FK Makedonija Gjorce Petrov

22:00 Zimbru Chisinau 1-2 FC Milsami

18:00 FC Floresti 1-3 Sheriff Tiraspol

18:00 Dinamo-Auto 1-0 CSF Baliti

01:00 Real Bamako 1-0 AS Olympique de Missira

22:59 Stade Malien de Bamako 0-0 AS Douanes de Sikasso

22:45 US Bourgouni 2-2 AS Bakaridjan

02:45 Lierse 1-5 Westerlo

22:15 Club Brugge (w) 3-1 White Star Bruxelles (w)

22:00 Eendracht Aalst (w) 0-1 Oud Heverlee Leuven (w)

20:00 Racing Genk (w) 1-1 Zulte Waregem VV (w)

22:00 Portsmouth 2-1 AFC Wimbledon

22:00 Cheltenham Town 2-1 Shrewsbury Town 1

22:00 Crewe Alexandra 2-0 Gillingham

22:00 Wycombe Wanderers 1-0 Bolton Wanderers

22:00 Doncaster Rovers 0-0 Lincoln City

22:00 Sunderland A.F.C 2-0 Ipswich Town

22:00 1 Fleetwood Town 1-2 Morecambe

22:00 Accrington Stanley 2-3 Sheffield Wednesday

22:00 Milton Keynes Dons 1-0 Burton Albion

22:00 Rotherham United 3-1 Cambridge United

22:00 Charlton Athletic 2-0 Plymouth Argyle

20:30 Sestri Levante 1-0 ASD Imperia

20:30 SC Trestina 3-1 ASD Cannara

20:30 US Follonica Gavorrano 1-1 Poggibonsi

20:30 Insieme Formia 1-1 USD Latte Dolce

20:30 ACSD Saluzzo 2-0 Fossano Calcio

20:30 Recanatese 2-0 Vastogirardi

22:59 RAEC Mons (w) 1-5 Gent B (w)

22:59 ASE de Chastre (w) 1-1 Anderlecht II (w)

22:00 Famkes Merkem (w) 1-2 KV Mechelen (w)

21:30 Kontich FC (w) 9-3 Standard Liege B (w)

21:00 Royal FC Liege (w) 1-0 KSKV Zwevezele (w)

20:30 Wuustwezel (w) 9-0 Moldavo (w)

18:30 Bei Li Gong 0-2 Zibo Cuju F.C.

14:00 Xinjiang Tianshan Leopard 0-2 Nanjing City

22:00 Hodd 2-1 FK Arendal

21:00 Potenza Calcio U19 3-1 Virtus Francavilla U19

20:45 CartanU19 0-0 Palermo U19

20:30 1 Paganese U19 3-2 Avellino U19

20:30 Mantova U20 1-0 Pistoiese U19

20:30 Carrarese U19 0-1 Pro Piacenza U19

18:00 Monopoli U19 5-2 Bari U19

19:00 Desna Chernihiv U21 0-7 Kolos Kovalivka U21

18:00 FC Vorskla U21 3-2 FC Mariupol U21

17:00 FC Mynai U21 4-0 Inhulets Petrove U21

18:00 Hallelujah Zebra Force (w) 2-2 VUT (w)

18:00 Nicko Taurus (w) 5-1 Kempton Park FC (W) 1

15:00 Kathorus United (W) 2-4 Tuks FC (w)

21:00 Viktoria FC Szombathely (w) 1-1 Ferencvarosi TC (w)

20:00 2 Puskas Akademia (W) 0-1 MTK Hungaria FC (w)

19:00 Gyori Dozsa (w) 6-0 Soroksar (w)

08:00 Aguila 0-1 Alianza San Salvador

07:00 1 Santa Tecla 2-2 Luis Angel Firpo

04:15 1 Jocoro FC 1-1 CD Platense Municipal Zacatecoluca

23:30 Pikine 0-0 Guediawaye

22:30 Feirense U19 0-3 Braga U19

22:00 Belenenses U19 1-1 Benfica U19

22:00 Leixoes U19 2-1 Gil Vicente U19

22:00 1 Vilafranquense U19 0-2 Nacional U19 1

22:00 Academica Coimbra U19 2-1 Amora FC U19

22:00 Sacavenense U19 3-4 Alverca U19

22:00 GD Estoril-Praia U19 0-1 Sporting Lisbon U19

22:00 1 Uniao Leiria U19 0-4 Vitoria FC Setubal U19

22:00 FC Famalicao U19 0-0 FC Porto U19

22:00 Tondela U19 1-2 Vizela U19

22:00 Oliveirense U19 2-7 Vitoria SC Guimaraes U19

18:00 Rio Ave U19 1-2 Pacos Ferreira U19

22:00 Chichester City 2-0 Phoenix Sports

21:00 Murata 2-0 SP Domagnano

21:00 Tre Penne 3-3 San Giovanni

21:00 S.S Pennarossa 1-1 Folgore/Falciano

04:30 U.A. Zacatecas 1-1 CD Alacranes de Durango

04:00 Aguacateros CDU 4-0 Alebrijes de Oaxaca II

04:00 Lobos ULM 3-2 Montaneses FC

04:00 Deportivo Dongu 0-2 Club Deportivo Zap

01:00 Club Canoneros Marina 1-3 Cafetaleros de Tapachula

00:00 Universidad Guadalajara II 3-3 Tritones Vallarta MFC 2

22:25 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0-0 LKS Lodz II

22:00 MKS Kluczbork 2-0 MKP Carina Gubin

21:00 Cracovia II 5-1 Tomasovia Tomaszow Lubelski 1

19:30 Jarota Jarocin 2-3 Zawisza Bydgoszcz SA

19:30 Foto-Higiena Olawa 0-3 Warta Gorzów Wielkopolski

19:30 Polonia Bytom 1-1 Miedz Legnica II

19:00 Ursus Warszawa 2-1 Pelikan Lowicz

19:00 Korona Piaski 2-0 Tarnovia Tarnowo Podgorne

19:00 Lechia Zielona Gora 1-2 Stal Brzeg

19:00 Gawin Sleza Wroclaw 2-2 LKS Goczalkowice Zdroj

19:00 Kotwica Kolobrzeg 2-1 Swit Skolwin

19:00 MLKS Znicz Biala Piska 0-4 Legia Warszawa B

19:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-2 Gornik II Zabrze

19:00 Wisla Sandomierz 1-1 Korona Rzeszow

19:00 LKS Lagow 3-0 Czarni Polaniec

19:00 1 Blonianka Blonie 2-2 KS Legionovia Legionowo 1

19:00 Orleta Radzyn Podlaski 1-1 Sokol Sieniawa

19:00 Gwarek Tarnowskie Gory 2-1 Karkonosze Jelenia Gora

19:00 1 Wisloka Debica 0-0 Siarka Tarnobrzeg 1

19:00 Rekord Bielsko-Biala 2-3 Zaglebie Lubin B

19:00 Elana Torun 5-2 Baltyk Koszalin

19:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-2 Bron Radom

18:00 GKS Przodkowo 3-2 Stolem Gniewino

18:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 3-2 Pilica Bialobrzegi

18:00 Piast Zmigrod 2-0 Odra Wodzislaw

18:00 Chelmianka Chelm 1-0 KSZO Ostrowiec

18:00 Podlasie Biala Podlaska 3-0 Unia Tarnow 1

18:00 Pogon Szczecin II 4-1 KP Starogard Gdanski

18:00 1 ZKS Kluczevia 0-1 Olimpia Grudziadz 1

18:00 KS Kutno 2-0 Mamry Gizycko

18:00 Unia Janikowo 4-0 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

18:00 Sokol Kleczew 2-1 Baltyk Gdynia 1

17:00 Unia Warszawa 5-1 Huragan Wolomin

17:00 KTS-K Luzino 3-1 Lechia Gdansk II

20:00 Breidablik 5-1 KR Reykjavik

18:00 Hafnarfjordur 3-1 Valur Reykjavik

00:45 Arenas Club de Getxo U19 1-2 Eibar U19

23:30 Espanyol U19 0-3 Barcelona U19

22:59 Atletico de Madrid U19 1-0 CF Rayo Majadahonda U19

22:59 Rayo Vallecano U19 2-2 Cultural Leonesa U19

22:30 UD Cornella U19 1-0 Gimnastic Tarragona U19

22:00 1 Torre Levante U19 1-0 Villarreal U19

22:00 CD Roda U19 0-4 Levante U19

22:00 Conquense U19 2-3 Atletico Madrileno U19

20:00 Union Viera CF U19 4-1 Acodetti CF U19

19:00 CF Juventud Laguna U19 3-3 CD Marino U19

19:00 CD Aguilas Atletico U19 0-4 Tenerife U19

19:00 Calavera CF U19 0-1 Sevilla U19

18:00 CD Maspalomas U19 0-1 SD San Jose U19

18:00 CD Sobradillo U19 5-0 Las Zocas U19

02:30 1 Sarmiento de Resistencia Reserves 2-0 Deportivo Lujan

02:30 1 Academia Chacras 3-0 Huracan Las Heras Reserves 2

00:00 Banik Ostrava 2-2 FC Viktoria Plzen

21:00 Sigma Olomouc 2-2 Hradec Kralove

21:00 Mlada Boleslav 1-0 Tescoma Zlin

21:00 Bohemians 1905 3-1 Dynamo Ceske Budejovice

21:00 Jerv 2-0 Raufoss

21:00 Sandnes Ulf 1-1 KFUM Oslo

21:00 Asane Fotball 1-1 Stjordals Blink

21:00 Aalesund FK 4-2 Ullensaker/Kisa IL

21:00 Strommen 1-3 Grorud

21:00 Sogndal 1-1 Start Kristiansand

21:00 Ham-Kam 1-0 Fredrikstad

21:00 Ranheim IL 2-4 Bryne

22:59 CD Fas Asdefuf (w) 2-1 Santa Tecla (w)

17:00 Chiangrai FC 1-1 Watbot FC

15:30 Nakhon Mae Sot United FC 1-1 Nan FC

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-5 Nonthaburi United

15:30 Siam FC 2-1 Phram Bangkok FC 1

15:30 Royal Thai Air Force FC 0-2 Bangkok

14:30 Sparadis United 2-2 Dulupi FC

14:00 Yob Belawan FC 5-0 PSKBS Kuta Binjai

14:00 Paya Bakung United 1-3 PS Kwarta

14:00 Persmin Minahasa 2-0 Persbit Bitung

13:30 PS Bangka Setara 2-1 KOP SS Belitung

12:15 PSP Pohuwato 4-1 Lakeya FC

22:30 Petro Atletico de Luanda 0-0 Benfica Lubango

21:30 Interclube Luanda 2-0 Bravos do Maquis

20:30 Brescia (w) 0-2 Fiorentina (w)

20:30 SSD Pro Sesto (W) 0-6 Inter Milan (w)

20:30 Fimauto Valpolicella (w) 1-1 Empoli (w)

20:30 Granata Zedadina (w) 0-2 AC Milan (w)

20:30 Old Dominion Cesena (w) 0-2 Sassuolo (w)

17:30 Torres (w) 1-1 Sampdoria (W)

16:30 Tavagnacco (w) 0-5 AS Roma (W)

04:00 Progreso Yucatan 1-5 Deportiva Venados

22:00 1 Puerto Aventuras FC 1-0 Pejelagartos de Tabasco

19:30 Marila Pribram 1-1 Vysocina jihlava

16:15 Vyskov 1-4 Trinec

04:00 Tauro FC 1-1 Costa Del Este

04:00 Sporting San Miguelito 1-2 CD Arabe Unido

04:00 1 CD Universitario 1-2 Herrera FC 1

04:00 San Francisco FC 0-1 Veraguas FC

04:00 Atletico Chiriqui 1-1 CA Independente

04:00 Plaza Amador 3-1 Alianza FC (PAN)

04:00 2 Municipal Limeno Reserves 1-2 CD Chalatenango Reserves 2

03:30 1 Santa Tecla U20 1-1 CD Luis Angel Firpo Reserves 1

02:00 CD Aguila Reserves 2-5 Alianza FC San Salvador U20

20:00 AFSK Kiev 0-3 FC Karpaty Lviv

19:00 Metalurh Zaporizhya 1-0 Skoruk Tomakovka 1

18:00 Dinaz Vyshgorod 0-2 LNZ Lebedyn

18:00 Enerhiya Nova Kakhovka 3-1 FC Sumy

18:00 FC Vovchansk 0-0 SC Tavriya

18:00 Cherkaskyi Dnipro 1-0 FC Chernigiv 1

18:00 Krystal 0-2 FC Peremoga Dnieper

17:30 FC Chaika Petropavlovsk Borschagovka 0-0 FC Livyi Bereh

00:00 Pieta Hotspurs 2-0 Marsa

00:00 Tarxien Rainbows F.C 3-1 Mgarr United FC

20:00 St Georges 1-3 Marsaxlokk FC

19:00 Diosgyor VTK U19 0-1 Fehervar Videoton U19

18:00 Budapest Honved U19 1-1 Debrecin VSC U19

16:00 Puskas Akademia FehervarU19 5-1 Vasas U19

04:00 Garcia Agreda 2-2 Universitario de Sucre

01:15 SV Elversberg II 0-0 SV Rochling Volkling

22:59 Greifswalder FC 0-2 SC Staaken

22:59 FV Diefflen 3-2 FV Dudenhofen

21:30 VfR Wormatia Worms 2-1 TUS Mechtersheim

21:30 Hertha Wiesbach 3-2 TSG Pfeddersheim

20:30 Arminia Ludwigshafen 5-0 FV Eppelborn

20:30 FC Karbach 4-2 Kaiserslautern (Youth)

20:30 Waldgirmes 2-0 Viktoria Griesheim

20:30 SV Oberachern 3-4 Stuttgarter Kickers

20:30 Siegen Sportfreunde 3-3 TuS Ennepetal

20:30 KSV Baunatal 1-1 FC Hanau 93

20:30 1 FSV 08 Bissingen 3-3 TSG Backnang

20:30 Rot-Weiss Hadamar 0-2 Rot-Weiss Walldorf

20:30 Freiburger FC 4-1 Germania Friedrichstal

20:30 Gutersloh 1-2 FC Kaan-Marienborn

20:30 RSV Meinerzhagen 4-2 Westfalia Herne

20:30 Erndtebruck 0-1 ASC 09 Dortmund

20:30 SC Paderborn 07 II 0-3 SV Westfalia Rhynern

20:30 1 FSV Salmrohr 1-7 Gonsenheim

20:30 FC Bruchsal 2-2 FV Ravensburg

20:00 TB Uphusen 1-3 Kickers Emden

20:00 TSV Dachau 1865 1-2 VFB Hallbergmoos

20:00 SV Kirchanschoring 2-1 TSV Schwaben Augsburg

20:00 TuS Koblenz 2-1 Sportfreunde Eisbachtal

20:00 OSC Bremerhaven 2-2 LTS Bremerhaven

20:00 Würzburger FV 1-1 TSV Karlburg

20:00 TSV Abtswind 0-4 ASV Neumarkt

20:00 Gundelfingen 1-0 SV Donaustauf

20:00 SV Ramlingen Ehlershausen 4-2 MTV Wolfenbuttel

20:00 TSV Ilshofen 2-0 FV Ravensburg

20:00 TSV Landsberg 0-1 FC Ingolstadt 04 Am

20:00 Aumund-Vegesack 1-1 BSC Hastedt

20:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 0-1 Neckarsulmer Sport-Union

20:00 TSV Kottern 1-1 Türkspor Augsburg

20:00 Pforzheim 3-1 Rielasingen Arlen

20:00 SV Pullach 0-0 TSV Schwabmünchen

20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 4-1 Arminia Hannover

20:00 SV Curslack Neuengamme 9-1 Meiendorfer SV

19:30 Hallen 3-1 Einheit Rudolstadt

19:30 TSG Neustrelitz 2-1 Hertha Zehlendorf 1

19:30 1. FC Lok Stendal 1-4 Mahdov FC

19:00 Bremer SV 3-1 ESC Geestemunde

19:00 Werder Bremen III 1-3 Blumenthaler SV

19:00 Tus Dassendorf 3-0 Uhlenhorster SC Paloma

14:30 Fuchu Athletic FC Futsal 3-2 Nagano Futsal

12:15 Shonan Bellmare Futsal 3-2 Nagoya oceans Futsal

02:00 Olympic Charleroi 1-2 Royal Knokke

02:00 Tienen 1-0 Francs Borains

02:00 Patro Eisden 1-0 URS Lixhe-Lanaye

02:00 KFC Mandel United 2-3 Thes Sport

02:00 La Louviere Centre 1-1 KSK Heist

01:30 Dessel Sport 3-1 FCV Dender EH

21:00 Plancoet-Arguenon 1-3 JUMEAUX DE M ZOISIA

22:00 Plymouth Parkway 1-0 AFC Totton

10:10 Suva FC 4-0 Nadi FC

10:10 1 Nadroga FC 0-0 Labasa FC 1

08:00 Rewa FC 2-0 Navua FC

17:00 Athletic Club Bibao (w) 2-2 Sporting De Huelva (w)

17:00 Sevilla FC (w) 1-10 Barcelona (w)

17:00 1 Levante UD (w) 4-0 Madrid CFF (w)

19:00 CSM Fetesti 0-0 FC Voluntari II

19:00 FC Agricola Borcea 3-1 Recolta Gheorghe Doja

19:00 ACS Viitorul Simian 3-0 Progresul Ezeris

19:00 ACS Foresta Suceava 2-1 Vaslui

19:00 Afumati 5-1 CS Gloria Albesti

19:00 ACS Somuz Falticeni 0-5 Bucovina Radauti

19:00 FC Somesul Dej 2-0 Cluj II

22:00 Brechin City 5-0 Lossiemouth

22:00 Turriff United 0-6 Nairn County

22:00 Rothes 0-0 Formartine United

22:00 Keith 1-7 Brora Rangers

22:00 Inverurie Loco Works 5-1 Strathspey Thistle

22:00 Huntly 3-4 Wick Academy

22:00 Forres Mechanics 0-7 fraserburgh

22:00 Deveronvale 10-0 Fort William

22:00 Buckie Thistle FC 4-1 Clachnacuddin

19:00 1 Mladost Lucani U19 1-0 Cukaricki U19

22:00 Wadi Al Nes 2-0 Al Karmil

22:00 1 Stratford Town 0-3 Rushall Olympic

22:00 Stourbridge 2-0 Biggleswade Town

22:00 St Ives Town 2-7 Peterborough Sports

22:00 Royston Town 2-0 Hednesford Town 1

22:00 Needham Market 1-0 Tamworth

22:00 Hitchin Town 0-1 Alvechurch

22:00 Coalville 4-1 Leiston FC

22:00 Bromsgrove Sporting FC 2-0 Barwell

22:00 Banbury United 3-0 Lowestoft Town

22:00 Rushden Diamonds 1-0 Redditch United

21:00 Landskrona BoIS 3-1 Vasalunds IF

21:00 Norrby IF 1-0 Falkenberg

21:00 Vasteras SK FK 1-1 Trelleborgs FF

19:00 IK Brage 3-1 IFK Varnamo

19:00 GIF Sundsvall 1-1 Osters IF 1

19:00 Orgryte 1-1 Helsingborg

19:00 SC Sand (w) 0-2 SC Freiburg (w)

22:00 Kendal Town 2-1 Market Drayton Town

22:00 Bedworth United 3-0 Yaxley

22:00 Ramsbottom United 3-2 Kidsgrove Athletic

20:30 FSV Fernwald 3-2 Bayern Alzenau

20:00 Eintracht Stadtallendorf 4-0 SG Barockstadt

20:00 Kabwe Warriors 2-0 Lusaka Dynamos

20:00 Red Arrows 1-0 Nkwazi 1

18:00 Green Buffaloes 2-1 Konkola Blades

03:00 Berazategui 0-0 Sportivo Dock Sud

03:00 Ituzaingo 1-0 Excursionistas 1

03:00 Deportivo Laferrere 0-0 Argentino de Merlo

21:00 Bengaluru 4-2 Northeast United

17:00 Wolfsburg II (w) 2-0 Elversberg (W)

22:59 Al-Seeb 1-0 ibri

21:15 Al-Nasr(OMA) 0-0 Masirah

21:00 Oman Club 1-1 al bashaer

20:45 Al Oruba Sur 1-0 Sohar Club

20:40 Nizwa Club 2-1 Bousher

20:40 Mjees 0-0 Dhufar

19:40 Al-Suwaiq 3-2 Al-Mdeebe

01:00 AF Amadou Diallo Djekanou 0-1 LYS Sassandra

22:30 ASEC MIMOSAS 2-1 SOL FC Abobo

01:00 Petrarca Padova C5 Futsal 2-1 Pescara Futsal

00:00 Royal Saint Giuseppe Futsal 8-2 Sandro Abate Avellino Futsal

22:00 Catania Futsal 2-2 Phil diae Bolley

22:00 VD Manfredonia Futsal 3-4 Carme Dawson

20:30 Cybertel Aniene Futsal 9-3 L84 Futsal

03:00 erro Carril Oeste (W) 4-0 Deportivo Merlo (W) 1

22:59 ASK Mannersdorf 1-2 SC Ortmann

20:00 USV Scheiblingkirchen-Warth 1-0 Zwettl SC

20:00 SV Wienerberger 0-0 FV Austria XIII

20:00 BK Frem 5-0 B 73 Slagelse

20:00 Herlev IF 0-3 Dalum 1

19:15 IF Lyseng 3-1 Karlslunde IF

16:00 FC Bejaia(w) 0-6 ASEAC(w)

15:00 AFAK Rezilane (w) 0-0 JF Khroub(w)

22:00 Coimbra EC U23 1-2 Braga U23

18:00 Portimonense U23 1-1 Estoril U23

20:30 Platinum City 0-1 Venda

20:30 JDR Stars 1-1 Richards Bay

20:30 Cape Town All Stars 2-2 Jomo Cosmos

20:30 Black Leopards 1-0 Pretoria Callies

02:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 0-0 Granada CF(w)

22:30 Barcelona B (w) 4-0 Atletico Madrid B (w)

01:30 Manzanares FS Futsal 3-3 Cordoba Futsal

00:30 Inter Movistar Futsal 2-2 Palma Futsal

00:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 4-2 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 1

00:30 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 4-5 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 1

22:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 2-4 F.C.Barcelona Futsal

22:00 Hendon 0-2 Weston Super Mare

22:00 2 Wimborne Town 1-3 Beaconsfield SYCOB

22:00 Farnborough Town 2-1 Salisbury FC

22:00 Walton Casuals 4-3 Hartley Wintney 2

22:00 Tiverton Town 0-0 Hayes Yeading United 1

22:00 Taunton Town 2-1 Gosport Borough

22:00 Swindon Supermarine 1-3 Yate Town

22:00 Poole Town 0-0 Chesham United 1

22:00 Metropolitan Police 2-0 Dorchester Town

22:00 Merthyr Town 1-2 Harrow Borough

22:00 Kings Langley 0-1 Truro City

23:35 Al-Nasar 3-2 Al-Salmiyah

21:20 Al-Arabi Club (KUW) 4-1 Al-Ttadamon(KUW)

19:00 Udon Thani 4-1 Khonkaen FC

19:00 1 Trat FC 1-1 Phrae United FC

18:00 Nakhon Pathom FC 1-2 Ranong FC

18:00 Ayutthaya United 1-1 Lamphun Warrior 1

17:00 Raj Pracha FC 1-4 Muangkan FC

00:00 ENDOUME 1-2 FC Cote Bleue 1

00:00 Drancy 0-1 Linas-Montlhery

00:00 US Orleans II 2-1 St Jean Le Blanc

00:00 Lyon Duchere II 0-2 Thonon Evian FC

00:00 ES Wasquehal 3-1 LE TOUQUET

22:59 FC Limonest 0-0 Montlucon

22:15 Bordeaux (w) 0-1 Montpellier (w)

20:30 Dijon w 0-2 Paris FC (w)

20:30 ASJ Soyaux (w) 2-1 RC Saint Etienne (w)

20:30 Fleury 91 (w) 6-2 Guingamp (w)

03:30 Aquidauanense U20 1-2 Uniao ABC Youth

01:30 Gremio FBPA U20 3-0 Gramadense U20

01:00 Forte Rio Bananal U20 1-1 Nova Venecia U20

01:00 Bonsucesso U20 3-1 Campos AA U20 1

02:00 Sunderland (w) 1-3 Liverpool (w)

00:05 East Riffa 2-0 Al-Ahli(BHR)

21:30 Al Khaldiya 1-1 Al-Hadd

21:30 Haverfordwest County 1-2 Caernarfon

21:30 Connahs Quay Nomads FC 0-0 Pen-y-Bont FC

21:30 Barry Town United 1-0 Newi Cefn Druids

20:30 SC Heerenveen Reserve 2-4 Almere City Reserves

02:00 GE Bage 1-1 Novo Hamburgo RS

11:10 Roasso Kumamoto 1-0 Yokohama SCC

11:00 Grulla Morioka 3-1 Kamatamare Sanuki

11:00 Vanraure Hachinohe FC 2-1 FC Gifu

11:00 Gainare Tottori 2-1 Imabari FC

11:00 Kataller Toyama 2-1 Miyazaki

05:30 Pocos de Caldas FC 1-0 America TO MG 1

02:00 Mixto EC (W) 2-0 Cuiaba (W)

01:30 EC Laranja Mecanica 3-3 Foz do Iguacu PR

01:30 Iraty 0-1 Aruko Sports Brasil

01:00 Boston 0-0 Uberaba MG

01:00 Nova Venecia FC 0-0 Serra

01:00 Real Brasilia FC (w) 2-0 Legiao FC (W)

00:00 Vilavelhense (w) 1-1 Aster Brasil FC (W) 1

21:00 Manchester Futbol Club 1-0 Santarritense FC

21:00 Tallinna JK Legion 0-2 FC Flora Tallinn

18:00 Trans Narva 0-0 Nomme JK Kalju

22:30 Al Shahaniya 0-2 Al Nasa(QAT)

22:30 Al Markhiya 0-0 Al-Khuraitiat

19:00 ES Mutunda (w) 0-4 AS Kigali (w)

19:00 Rambura (w) 1-2 Kamonyi FC (w)

04:00 HYH Export Sebaco FC 2-3 Real Madriz FC

02:00 Atletico Fenix Montevideo (W) 0-1 Liverpool Montevideo (w)

19:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 0-2 Chertanovo Moscow (w)

19:00 Krasnodar FK (w) 0-3 FK Rostov (w)

19:00 Rubin Kazan (w) 1-5 FK Ryazan (w)

19:00 Zenit St Petersburg (w) 1-2 Zvezda 2005 (w)

19:00 CSKA Moscow (w) 2-0 Lokomotiv Moscow (w)

22:00 Suduva 3-1 Dziugas Telsiai

18:00 Hegelmann Litauen 0-0 FK Riteriai

20:30 Ambassador FC (W) 3-1 Hippo FC (W)

02:30 Maghreb Fez 1-0 Hassania Agadir

00:15 1 Renaissance Sportive de Berkane 1-0 Union Touarga Sport Rabat

22:00 FAR Forces Armee Royales 1-1 Olympique de Safi

20:00 Novali Futsal 1-2 Dynamo Samarra Futsal

19:00 Yougela B Futsal 2-4 Norilsky Nickel Futsal

19:00 Ukhta Tyumen Futsal 3-8 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

16:00 MFK Tyumen Futsal 1-5 MFK Torpedo Futsal

22:00 Stranraer 1-0 Elgin City 1

22:00 1 Stirling Albion 1-2 Edinburgh City

22:00 Kelty Hearts 2-0 Stenhousemuir

22:00 Forfar Athletic 3-0 Cowdenbeath

22:00 Annan Athletic 1-1 Albion Rovers

08:00 Criollos De Caguas 0-5 Club de Futbol Fraigcomar

19:40 Al Bataeh 3-1 Al-Jazira Al-Hamra

19:40 Al Arabi(UAE) 0-0 Dubba Al-Husun

19:40 Hatta 5-1 City Club

00:30 Real Sociedad II (W) 1-0 Aurrera de Vitoria (w)

00:00 UD Aguilas (W) 0-2 Mislata CF (w)

00:00 Villarreal B (W) 0-1 CFF Albacete (w) 2

22:00 Bizkerre (w) 2-0 Oiartzun KE (w)

22:00 Cacereno B (W) 0-1 Salamanca (w)

21:00 UD Collerense B (W) 2-0 SD Casablanca (w)

05:00 Aguilas UP 2-0 Udelas FC

04:00 1 UMECIT 1-3 CD Arabe Unido Reserves 1

04:00 Champions FC Academy 4-1 Sporting San Miguelito Reserves

18:15 Lokomotiv Tashkent 0-3 Pakhtakor

18:15 Kuruvchi Bunyodkor 3-1 Termez Surkhon

16:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 2-2 OTMK Olmaliq

16:00 Sogdiana Jizak 1-1 Nasaf Qarshi

09:00 Deportivo Saprissa 5-1 Sporting San Jose

06:00 AD San Carlos 2-4 Santos De Guapiles

03:00 Ituano SP 3-0 Tombense 1

01:00 Olaria 0-1 Perolas Negras

00:00 Iraq U18 3-0 Kuwait U18

21:00 Palestine U18 1-2 Bahrain U18

21:30 Koninklijke HFC 1-1 Kozakken Boys

21:00 1 Quick Boys 2-2 Rijnsburgse Boys

21:00 Excelsior Maassluis 3-2 Volendam (Youth)

20:30 AFC 0-0 HHC Hardenberg

20:30 Noordwijk 2-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

03:00 River Plate (w) 0-3 Boca Juniors (w)

21:00 Molde U19 1-0 Tromso U19

18:00 Shatin (w) 1-1 Chelsea SS HK (w)

09:00 Wellington Phoenix Reserve 0-1 Cashmere Technical

07:00 1 Western Suburbs 3-1 Selwyn United

22:00 Tonbridge Angels 1-1 Chelmsford City

22:00 St Albans City 1-3 Hungerford Town

22:00 Oxford City 2-0 Dulwich Hamlet

22:00 Maidstone United 1-0 Chippenham Town

22:00 Hemel Hempstead Town 2-3 Dartford

22:00 Ebbsfleet United 6-0 Welling United

22:00 Eastbourne Borough 3-1 Slough Town

22:00 Braintree Town 0-2 Havant Waterlooville

22:00 Billericay Town 0-1 Hampton Richmond Borough

22:00 Bath City 2-1 Concord Rangers

19:00 KF Ulpiana 1-2 Gjilani

19:00 KF Feronikeli 0-1 Malisheva

19:00 KF Drita Gjilan 1-0 KF Drenica Skenderaj

22:59 FK Tuzla City 0-2 HSK Zrinjski Mostar

21:00 Sarajevo 1-0 Sloboda

23:45 Metalist Kharkiv 3-0 Olimpic Donetsk

19:15 FC Uzhgorod 1-0 Volyn

18:15 Podillya Khmelnytskyi 2-1 FK Avanhard Kramatorsk 1

08:30 Chicago House AC 1-3 California Utd Strikers

07:00 Stumptown Athletic FC 0-1 Chattanooga

03:30 Michigan Stars 2-3 Detroit City

00:30 Bohemians 1905 (w) 1-5 Dukla Prague (w)

22:30 SK Prostejov (W) 3-7 Horni Herspice (w)

19:15 FK Haweiwa (w) 1-8 Slovacko (w)

17:00 Prague (w) 1-4 Pardubice (w)

00:45 Hull City U23 6-0 Coventry City U23

22:00 Warrenpoint Town 0-3 Glenavon Lurgan

22:00 Linfield FC 1-0 Cliftonville

22:00 Dungannon Swifts 4-2 Portadown

22:00 Crusaders 0-1 Glentoran FC

22:00 1 Ballymena United 0-1 Carrick Rangers

22:00 Clyde 3-1 East Fife

22:00 1 Alloa Athletic 1-2 Dumbarton

22:00 Airdrie United 0-2 Cove Rangers

22:00 Peterhead 2-1 Queen's Park

22:00 Falkirk 0-1 Montrose

19:00 Express FC 0-0 SC Villa

19:00 URA Kampala 2-2 BUL FC

19:00 Onduparaka FC 1-0 Uganda Police FC 1

19:00 Rosario Central Reserves 4-1 Atletico Tucuman Reserve

20:00 Club Brugge U21 2-0 Royal Antwerp FC U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657