Kết quả trận FC Metalurgi Rustavi vs Gareji Sagarejo, 17h30 ngày 14/10

FC Metalurgi Rustavi
FC Metalurgi Rustavi
?
Gareji Sagarejo
Gareji Sagarejo
?
Kết quả bóng đá VĐQG Georgia

FC Metalurgi Rustavi vs Gareji Sagarejo


17:30 ngày 14/10/2021

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Đội hình thi đấu FC Metalurgi Rustavi vs Gareji Sagarejo

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FC Metalurgi Rustavi vs Gareji Sagarejo

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

18:00 BG Pathum United 2-1 Muang Thong United

00:00 JSK Rodgau 1-6 Kickers Offenbach

21:30 Partizan Belgrade 3-0 FK Trajal Krusevac

18:00 Gyor Eto FC (W) U19 10-1 Astra Hungary U19 (w)

01:30 Merida AD 0-2 Moralo CP

01:15 Yeclano Deportivo 0-2 Xerez Deportivo

01:00 Juventud Torremolinos CF 1-2 Cordoba

01:00 1 Gimnastica Torrelavega 0-4 Leioa

01:00 1 Real Aviles 0-0 Racing Santander 1

00:00 CD Guijuelo 2-1 CD Artistico Navalcarnero

22:00 SCR Pena Deportiva 0-1 Lleida

22:00 CD Ebro 1-0 CD Izarra 1

20:00 Irtysh 1946 Omsk 3-1 Sibir-M Novosibirsk

12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 FK Ryazan

20:00 FK Graficar Beograd 4-0 FK Backa Backa Palanka

19:00 Musfat Banyas 0-0 Al-Sahel(SYR)

19:00 Artouz 1-1 Jrmana

19:00 Al Tadamon Latakia 1-1 Morek

19:00 Shortet Homa 2-0 Al-Mkhram

19:00 Al-Majd SC 5-0 Al Mayadin

19:30 ZFK AS Junajted Struga (w) 1-0 FK Shkendija (w)

19:00 ZFK Prilep (w) 5-1 ZFK Recica (w)

01:45 Coventry (w) 3-0 Watford (w)

01:30 Tottenham Hotspur (w) 1-0 Charlton (w)

01:30 Birmingham (w) 0-1 Brighton H.A. (w)

01:30 Reading (w) 0-1 Bristol Academy (w)

01:30 Lewes (w) 1-1 CrystalPalace (w)

01:00 Manchester City (w) 5-1 Everton FC (w)

01:00 Liverpool (w) 1-1 Aston Villa (w)

01:00 London City Lionesses (w) 0-1 West Ham United (w)

02:00 Real Madrid (w) 5-0 Breidablik (w)

02:00 Juventus (w) 1-2 Chelsea FC (w)

23:45 Paris Saint Germain (w) 5-0 Zhilstroy Kharkov (w)

23:45 VfL Wolfsburg (w) 5-0 Servette (w)

01:45 Kingstonian 3-4 Worthing

01:45 Crusaders 1-1 Ballymena United

01:45 Carrick Rangers 0-2 Coleraine

01:45 Warrenpoint Town 1-0 Loughgall FC

01:45 Glenavon Lurgan 0-0 Glentoran FC

01:00 Sao Paulo/SP (w) 2-1 Ferroviaria SP (w)

01:00 Sao Jose dos Campos (w) 1-0 Taubate(w)

01:00 Realidade Jovem/SP (W) 0-5 Santos (w)

01:00 Portuguesa RJ (W) 1-2 Bangu (w) 1

01:00 Duque de Caxias (w) 0-2 Perolas Negras (W) 1

01:00 1 Pinda SC (W) 3-2 Portuguesa(w)

01:00 Nacional SP (w) 1-7 Palmeiras SP (w)

01:00 SC Corinthians Paulista (w) 2-0 Bragantino (w)

22:59 Orduspor 1-1 Fethiyespor

18:00 Utkoi 3-1 Artvin Hopaspor

18:00 Nevsehirspor Genclik 4-0 Sancaktepe Belediye Spor 1

18:00 1 Kutahyaspor 2-1 Osmaniyespor

18:00 Hendek Spor 0-1 Kelkit Belediye Hurriyet

18:00 Fatsa Belediyespor 0-0 Bergama Belediyespor

18:00 Erbaaspor S 2-0 Kahta 02 Spor

18:00 Elazigspor 4-3 Catalca Spor

18:00 Yldrm Belediyesispor 2-0 Mamak FK

18:00 Batman Petrolspor 1-0 Karaman Belediyespor

18:00 76 Igdir Belediye spor 1-1 Yeni Orduspor

18:00 EdirnesporGenclik 0-0 Celspor

18:00 Ceyhanspor 0-0 Agri 1970 Spor

18:00 Hacettepe SK 1-1 Yesilyurt Belediyespor

18:00 Bayrampasa 0-1 Erzin Belediyespor

18:00 Aksarayspor 3-0 Duzcespor

18:00 Tepecik Bld 1-0 Modafen Spor

18:00 Ofspor 0-0 Turk Metal Kirikkale

18:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-3 Yeni Altindag BS

18:00 Mardin BB 1-1 Erokspor

18:00 Kusadasispor 2-0 Sile Yildizspor

18:00 Kardemir Karabukspor 0-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Kizilcabolukspor 0-0 Carsambaspor

18:00 Kestel 1-2 Yomraspor

18:00 Karaman Belediyesi Spor 0-0 Cankaya FK

18:00 Gumushanespor 0-0 Karsiyaka

20:00 Partizan Bardejov 0-0 Humenne

01:30 Real Oviedo (w) 3-1 CD Femarguin (w)

01:00 Madureira Youth 0-0 Serra Macaense U20

01:00 Resende RJ U20 0-3 Cabofriense U20

21:00 1 Boavista SC Saquarema U20 2-0 Olaria RJ U20

20:00 Bangu U20 2-0 Barra da Tijuca U20

18:30 Pogradeci 2-0 Besa Kavaje

18:30 Skenderbeu Korca 4-0 KS Veleciku Koplik

18:30 Egnatia 1-0 Turbina Cerrik

18:30 KF Tirana 6-0 Shkumbini Peqin

18:30 Apolonia Fier 1-1 KF Flamurtari Pristina(KOS)

18:30 Partizani Tirana 3-0 Terbuni Puke

18:30 Kastrioti Kruje 2-0 KS Elbasani

18:30 KS Perparimi Kukesi 4-0 KF Maliqi

18:30 KF Laci 4-0 Butrinti Sarande

18:30 KS Korabi Peshkopi 4-1 FK Vora 1

18:30 Vllaznia Shkoder 4-0 Laberia

18:30 Teuta Durres 2-2 Luzi 2008

16:30 FC Abdish-Ata Kant 2-2 Alay 1

16:30 1 Dordoi-Dynamo Naryn 3-0 FK Kara-Balta

03:30 CD Independiente Juniors 1-1 CD El Nacional

03:30 Guayaquil SC 4-3 Club Atletico Porteno

03:30 Gualaceo SC 1-0 CD Puerto Quito

03:00 Cumbaya FC 4-3 Pottu Via Ho

03:00 1 Chacaritas SC 2-2 Sociedad Deportivo Quito

21:31 NK Slavija Pleternica 1-4 HNK Vukovar 91

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 4-0 Rekord Bielsko Biala (w)

01:00 Riachao SE 0-0 Falcon FC

04:00 Guastatoya 0-1 Coban Imperial

17:10 Tarun Sangha FC 1-5 Uttrakhand

17:00 Jaguar FC 0-4 Ahbab FC

14:30 Royal Rangers FC 1-0 National United SC

14:30 Friends United 3-2 CISF New Delhi

20:00 Huddersfield Town (R) 5-0 Preston (R)

00:00 Stuttgarter Kickers U17 1-3 Augsburg U17

21:30 1 Werder Bremen U17 0-3 VfL Wolfsburg U17

02:00 Lanzarote 0-0 CD Atletico Paso

01:30 Deportiva Minera 0-1 Archena Sport

00:30 UD Los Garres 1-1 EG El Palmar

00:30 Atletico Saguntino 2-2 Hercules II

00:00 UCAM Cartagena 2-0 Huercal

00:00 FC Cartagena B 2-0 Ciudad de Murcia

22:00 La Union CF 3-0 CD Bala Azul

21:30 Murcia B 1-2 UCAM Murcia CF B 1

21:00 Racing Murcia 2-0 Caravaca CF

01:00 Bristol Rovers 1-2 Chelsea U21

01:00 Sunderland A.F.C 2-1 Manchester United U21

16:00 CSS Lugoj U19 8-2 CSS Caransebes U19

16:00 Concordia Chiajna U19 2-0 FC Academica Clinceni U19

16:00 Steaua Bucuresti U19 4-0 LPS Buzau U19

16:00 ACS Bucharest U19 0-8 Farul Constanta U19

16:00 CS Sporting Cluj U19 0-4 CS CFR Simeria U19

16:00 SSU Politehnica Timisoara U19 2-3 Gaz Metan Medias U19 1

00:30 Karlbergs BK 5-1 Gamla Upsala SK

01:00 Malmo FF 5-1 Onsala BK

22:59 FC Stockholm Internazionale 0-3 Elfsborg

21:00 TJ Spartak Myjava(w) 1-2 Slovan Bratislava (w)

23:30 KFUM U19 4-1 Drobak/Frogn U19

22:59 Stabaek U19 2-4 Stromsgodset U19

18:00 Tromso U19 1-3 Aalesund FKU19

21:00 KS Gorzno Unifreeze (W) 9-0 KS Raszyn (w)

01:30 Willand Rovers 1-3 Truro City

20:00 West Ham U23 3-2 Exeter City U23

03:00 Galvez AC 1-1 Ypiranga AP

02:30 Real Desportivo/RO 0-2 CA Penarol

02:00 Fast Clube AM 0-2 Castanhal PA

02:00 Sinop MT 0-1 Porto Velho/RO

02:00 Brasiliense 0-0 Rio Branco-ES 1

02:00 EC Aguia Negra 1-3 Nova Mutum EC

01:00 SV 09/35 Wermelskirchen 2-2 DJK Teutonia St.Tonis

01:00 SV Union Velbert 0-4 SC Kapellen

00:30 DJK Neuss Gnadental 1959 0-4 TVD Velbert

00:30 Waldgirmes 0-2 Rot-Weiss Hadamar

00:30 Worsdorf 2-2 1. FC-TSG Konigstein

00:30 SG Bad Soden 1-4 FC 1906 Erlensee

00:30 DJK Adler Union Frintrop 1-1 SF Baumberg

00:00 Saar 05 Saarbrucken 0-7 SV Elversberg

01:45 Cliftonville Reserves 2-2 Portadown Reserves

01:00 Americano RJ 3-1 Perolas Negras

01:00 1 Moto Club Sao Luis MA 3-2 Reet 1

04:30 Genesis Huracan 8-1 Cedrito FC

04:10 Estrella Roja 3-1 Arsenal SAO

04:10 Nacional de El Pino 2-3 FC Santa Rosa 1

21:00 OFK Vojcice U19 7-0 AFK Topolany U19

15:00 MFK Dubnica nad Vahom U19 1-0 MFK Skalica U19

01:00 1 Coritiba SE 1-0 Socorro/SE

19:00 Radnik Surdulica 2-0 Radnicki 1923 Kragujevac 1

23:50 Al-Draih 0-2 Al Khaleej Club

23:50 Al-Kawkab 1-0 Al-Shoalah

22:30 Al-Ameade 2-0 Al-adalh 1

21:55 Al Sahel 2-1 AL-Rbeea Jeddah

04:00 Chimaltenango FC 1-1 Deportivo Mixco

04:00 Juventud Pinulteca FC 0-1 Club Aurora

04:00 CSD Agua Blanca 0-0 Deportivo Mictlan

04:00 Deportivo San Pedro 4-1 Suchitepequez 1

01:00 Coatepecano IB 1-1 Puerto San Jose 1

22:00 C.S.D. Comunicaciones B 3-2 Deportivo Sanarate

22:30 FK Mladost DG 1-1 OSK Igalo

20:00 FK Grbalj Radanovici 1-2 KOM Podgorica

20:00 Cetinje 2-0 FK Berane

20:00 Bokelj Kotor 1-0 OFK Titograd

20:00 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0 Arsenal Tivat

22:59 Beitar Tel Aviv Ramla 1-2 Hapoel Raanana

18:00 Ilch 3-2 Erchim B

15:00 1 Selenge FC 5-1 Bavarians FC 1

00:00 ZFC Meuselwitz 3-1 Tennis Borussia Berlin

00:00 1 VfB Auerbach 2-3 SV Babelsberg 03

00:00 Chemnitzer 2-3 FC Lokomotive Leipzig

00:00 TSV 1860 Rosenheim 0-3 FV Illertissen

22:59 1 Ấn Độ 3-1 Maldives

18:00 1 Bangladesh 1-1 Nepal

18:00 Olympic FK Tashkent 5-0 Buxoro FK

04:00 1 CSYD Carcha 2-1 Heredia 1

04:00 Manati FC 0-0 Izabal JC 1

01:10 Juventud Retalteca 1-1 Pajapita FC 2

22:59 Capitalinos FC 2-1 Futeca

15:00 Chainat United 2-1 Thawiwatthana

15:00 Khonkaen Mordindang FC 0-1 Udon United

15:00 Banbueng FC 1-1 Pattaya Discovery United FC 1

15:00 Royal Thai Fleet 0-2 ACDC FC

19:00 Poland U17 2-2 Ireland U17

19:00 Andorra U17 0-6 North Macedonia U17

18:00 Switzerland U17 1-0 Bosnia U17

18:00 Gibraltar U17 0-4 Finland U17

20:00 1 US Follonica Gavorrano 1-0 US Pianese

04:15 2 de Mayo PJC 1-1 Deportivo Santani

02:00 Tacuary 0-0 Sportivo Iteno

20:00 Durban Ladies FC (w) 2-2 University of Jhb FC (W)

04:30 Atletico Saltillo 2-0 Tritones Vallarta MFC 2

04:00 Club Deportivo Zap 2-1 CD Inter Queretaro

04:00 Lobos Huerta FC 1-1 CD Cuautla

04:00 Ciervos FC 5-0 CD Guerreros de Xico

04:00 Correcaminos II 1-1 Universidad Guadalajara II

04:00 Intel Paja 1-1 Reboceros de La Piedad

04:00 Cafetaleros de Tapachula 3-1 Montaneses FC

00:00 Cimarrones de Sonora FC II 3-0 Catedraticos Elite

00:00 Alebrijes de Oaxaca II 1-0 Aguacateros CDU

00:00 2 Club Canoneros Marina 0-1 Yalmakan FC

22:59 1 Deportivo Dongu 2-2 Lobos ULM

00:10 Polonia Warszawa 1-2 Mamry Gizycko

00:00 Wissa Szczuczyn 0-0 Pelikan Lowicz

21:00 Jagiellonia Bialystok II 2-2 Legia Warszawa B

20:30 KS Legionovia Legionowo 4-2 LKS Lodz II

20:00 Unia Skierniewice 1-0 Bron Radom

20:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-1 KS Kutno

20:00 Ursus Warszawa 0-5 Lechia Tomaszow Mazowiecki

20:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0-2 MLKS Znicz Biala Piska

20:00 Blonianka Blonie 4-0 Pilica Bialobrzegi 1

02:00 Estudiantes de Resistencia 4-1 C.U.N.E. 2

04:30 Puerto Montt 1-3 Coquimbo Unido

04:00 1 Union San Felipe 0-1 Fernandez Vial

02:00 Santiago Morning 2-0 Barnechea

22:00 CD Magallanes 3-0 Universidad de Concepcion

01:30 Birkirkara (w) 3-0 Raiders Lija (W)

15:30 Inter Bangkok 3-2 Samut Prakan FC

15:30 Kasem Bundit University FC 1-0 Phram Bangkok FC

22:00 India (w) 1-0 Chinese Taipei (w)

22:59 Sparta Sarpsborg B 4-1 Honefoss BK

02:00 Deportivo Shalon 2-1 Wilstermann Cooperativa 1

23:55 Universitario De Vinto 2-0 Deportivo FATIC 1

22:00 1 Club Union Maestranza 1-5 San Antonio Bulo Bulo

00:00 Freiberg 6-0 SV Linx

20:00 Rosenborg BK (w) 2-1 LSK Kvinner (w)

02:00 Buckie Thistle FC 9-1 Fort William

02:00 Brora Rangers 3-0 Rothes

02:00 Strathspey Thistle 0-3 Formartine United

02:00 Padroense U17 5-0 Boavista U17

21:00 Vitoria SC Guimaraes U17 1-2 Rio Ave U17

20:00 Kabwe Warriors 0-2 ZESCO United Ndola

01:30 CMB Matera Futsa 4-5 Phil diae Bolley

01:00 Napoli Futsal 4-4 Cybertel Aniene Futsal

00:00 SV Donau 2-1 Favoritner AC

01:20 Cascavel PR 1-1 Londrina PR

19:40 AONF Attalos 2-3 Papagos

19:30 Lykovrysi 1-0 Kalamaki

19:30 1 Ilisiakos FC 0-1 Kentavros Vrilission

19:30 Iraklio 0-2 AO Chaidari FC

19:30 Anthoupoli 0-1 Halandri

19:30 1 Agios Dimitrios 1-2 Elpida Agion Anargiron

19:30 Agioi Anargyro 2-0 AO Ilion

19:30 Agia Paraskevi 1-1 Asteras Zografou

19:30 Agia Eleousa 4-3 Iason

01:45 Tiverton Town 2-3 Dorchester Town

19:00 Khonkaen FC 1-0 Nakhon Pathom FC

19:00 Udon Thani 1-0 Raj Pracha FC

19:00 Sukhothai 2-2 Muangkan FC

18:30 Ayutthaya United 4-0 Navy FC

18:00 Lamphun Warrior 3-0 Chainat FC

18:00 Rayong FC 0-1 Trat FC

18:00 Ranong FC 1-1 Chiangmai FC

17:00 Customs Department FC 1-2 Lampang FC

17:00 Kasetsart FC 0-1 Phrae United FC

01:00 Defensores de Cambaceres 1-0 Sportivo Barracas

01:00 CA Lugano 3-2 Puerto Nuevo

01:00 1 Yupanqui 2-1 Deportivo Paraguayo 1

01:00 Liniers 3-0 Juventud Unida

00:00 FC Polska Wien 0-13 Stadlau

23:30 Bosonohy 2-5 SK Olympia Rajecko

03:00 SC Ivoti U20 1-6 Gremio FBPA U20

01:30 Anapolis U20 3-0 Tupy U20

01:30 Atletico Goianiense U20 2-0 Morrinhos U20 1

01:20 1 bis SC U20 1-0 Vera Cruz PE U20

17:00 Punjab FC 0-4 BSF FC

17:00 Dalbir Football Academy 1-1 Sant Baba Bhag Singh FA

01:45 Newi Cefn Druids 0-1 Aberystwyth Town

00:00 Baltika Kaliningrad 0-2 Volgar-Gazprom Astrachan

22:30 Rotor Volgograd 1-3 PFK Kuban

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 5-0 Spartak Moscow II 1

22:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-1 Yenisey Krasnoyarsk

22:00 Akron Togliatti 2-1 Alania Vladikavkaz

21:30 Metallurg Lipetsk 1-0 Veles 1

21:00 Fakel 0-1 SKA Khabarovsk

20:00 Gazovik Orenburg 2-0 Tekstilshchik Ivanovo 1

19:00 FK Krasnodar 2 1-1 Torpedo moskva

18:30 Tom Tomsk 1-1 Dolgiye Prudy 1

01:30 Gloria RS 0-1 Tres Passos RS

01:00 Uniao Harmonia FC 0-6 Sapucaiense RS

01:00 Agrimaq Pilarense U23 0-1 Cruzeiro U23

23:45 GVI U21 4-2 B 1913 Odense U21

01:00 Primavera 2-2 Santos B

00:15 PPJ U20 2-1 FC Lahti U20

00:00 FC Honka U20 0-2 TPS Turku U20

03:00 AD Grecia 3-1 AD Guanacasteca

18:30 Shandong Taishan 1-0 Nantong Zhiyun

18:30 Meixian Qiuxiang 1-5 Henan Songshan Longmen

18:30 Dalian Pro 2-1 China U20

17:00 Changchun Yatai 4-0 Zhejiang Greentown

15:00 Chongqing Liangjiang Athletic 2-0 Wuhan three town

14:30 Guangzhou Evergrande 0-1 Qingdao Youth Island

14:30 Tianjin Tigers 3-0 Beijing BeiKong

13:30 Shenzhen FC 7-0 Shaanxi Beyond

01:30 Lanus Reserves 0-0 Banfield Reserves

23:30 1 Defensa y Justicia Reserves 1-2 Estudiantes LP Reserves

20:00 Velez Sarsfield Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Huracan Reserves 1-2 Boca Juniors Reserve

20:00 Rosario Central Reserves 2-1 CA Patronato Reserves

01:50 Mar de Fondo 0-2 Miramar Misiones FC

01:30 Colon CF 0-0 Salus 1

22:30 Platense FC 2-1 Oriental 1

22:30 2 Los Halcones 0-3 CSD Huracan Buceo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657