Kết quả trận FK Mladost DG vs KOM Podgorica, 23h30 ngày 14/11

FK Mladost DG
FK Mladost DG
?
KOM Podgorica
KOM Podgorica
?
Kết quả bóng đá Hạng 2 Montenegro

FK Mladost DG vs KOM Podgorica


23:30 ngày 14/11/2021

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Đội hình thi đấu FK Mladost DG vs KOM Podgorica

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FK Mladost DG vs KOM Podgorica

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

19:00 Chiangrai United 0-4 Port FC

18:30 Khonkaen United 0-1 Bangkok United FC

18:00 Muang Thong United 2-0 JL Chiangmai United FC 1

18:00 Ratchaburi FC 3-2 Nakhon Ratchasima

21:00 Slovenia 2-1 Cyprus

21:00 2 Malta 0-6 Slovakia

21:00 Croatia 1-0 Nga

20:30 Township Rollers 4-0 BR Highlanders

20:00 CFR Cluj 1-0 Unirea Dej

20:00 Kayserispor 1-1 Sivasspor

18:00 PFC Oleksandria 3-1 FC Inhulets Petrove

18:00 FC Essentuki 1-7 Ural Sverdlovsk Oblast

17:30 Khimki 0-4 Krylya Sovetov

17:00 CSKA Moscow 3-1 FC Ufa

16:00 AEP Paphos 5-1 Brentford

20:00 1 Madagascar 1-1 Tanzania

20:00 Zimbabwe 1-1 Ethiopia

20:00 CH Congo 2-0 Benin

20:00 SD Amorebieta 1-3 CD Lugo

12:00 Mito Hollyhock 1-3 Jubilo Iwata

12:00 Machida Zelvia 1-1 Thespa Kusatsu

12:00 Montedio Yamagata 2-2 Omiya Ardija

12:00 Kyoto Sanga 3-1 Blaublitz Akita

12:00 Zweigen Kanazawa FC 0-4 Tokyo Verdy

20:30 1 De Graafschap 1-1 SC Telstar

20:00 US Ben Guerdane 1-2 CS.Hammam-Lif

21:00 1 Sandecja Nowy Sacz 3-1 Arka Gdynia

18:40 GKS Jastrzebie 0-1 Skra Czestochowa

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-2 Zvezda Sint Petersburg

19:00 2 SKA Rostov 0-2 FK Chayka Pesch

19:00 Strogino Moscow 4-3 FK Znamya Noginsk

19:00 1 Saturn Moscow 2-1 Kvant Obninsk

18:00 FK Fakel Voronezh Youth 1-0 FK Kaluga

18:00 Znamya Truda 0-1 Torpedo Vladimir 1

18:00 1 FK Volna Nizhegorodskaya 0-0 Kazanka Moscow

18:00 Shinnik Yaroslavl 2-1 Olimp-Dolgiye Prudy-2

18:00 Zenit-2 St.Petersburg 5-3 Luki Energiya

18:00 Sokol 2-1 FK Ryazan

18:00 1 FC Olimp Odintsovo 0-0 FC Tver

18:00 Kairat Moskva 2-3 FK Leningradets

18:00 Peresvet Podolsk 1-3 Rodina Moskva

17:00 1 Chelyabinsk 2-4 FK Spartak Tuymazy

17:00 Khimki (R) 1-2 Mordovya Saransk

17:00 Zenit Penza 1-5 Arsenal Tula II

16:30 FK Ural-2 2-0 Torpedo Miass

16:00 Amkar Perm 1-0 Zvezda Perm

16:00 Tyumen 3-0 FK Zenit Izhevsk

15:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-1 Khimik Dzerzhinsk

12:30 1 Sibir-M Novosibirsk 2-0 Nosta Novotroitsk

12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 Salyut-Energia Belgorod

21:00 IF Sylvia 1-3 Pitea IF

20:00 IFK Malmo FK 4-0 FC Linkoping City

19:00 Brommapojkarna 2-1 Hammarby TFF

19:00 Hutnik Krakow 2-0 Ruch Chorzow

20:00 Kissamikos 0-0 Irodotos

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Rhodos FC

20:00 AEL Larisa 2-0 Apollon Larissas

20:00 Ergotelis 1-0 AO Episkopis Rethymno

20:00 Almopos Arideas 2-0 Apollon Kalamarias 1

20:00 Thesprotos 1-0 Pierikos

20:00 Panathinaikos B 0-2 AEK Athens B

20:00 Diagoras 1-1 Levadiakos

20:00 Olympiakos Volou 1-1 Iraklis

19:00 FK Buducnost Dobanovci 0-1 FK Backa Backa Palanka

19:00 FK Rad Beograd 4-0 Indjija

19:30 Krka 2-2 NK Rudar Velenje

19:30 Jadran Dekani 2-1 Roltek Dob

19:30 NK Rogaska 1-0 NK Primorje

19:45 1 IA Sud America 1-2 Boston River

16:00 Lakatamia FC (w) 0-1 Aris Limassol (w)

16:00 Nea Salamis Famagusta (w) 2-1 Lefkothea Latisa (w)

20:00 Kmka 2-0 Uhamiaji FC

12:00 1 Dangjin Citizen 1-1 Chungju Citizen 1

17:00 Belediye Vanspor 1-3 Bodrumspor

17:00 Somaspor 1-1 Corum Belediyespor

17:00 Nigde Belediyespor 1-2 Kahramanmarasspor

17:00 Bukaspor 2-1 Amedspor

17:00 Anadolu Selcukluspor 4-1 Pazarspor

17:00 Inegolspor 0-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-1 Bayburt Ozel Idare

17:00 Usakspor 2-1 Nazillispor

17:00 Ergene Velimese 1-2 Etimesgut Belediye Spor

17:00 Tarsus Idman Yurdu 1-0 S.Urfaspor

17:00 Diyarbakirspor 1-2 Sakaryaspor

17:00 Pendikspor 1-0 Ankarademirspor

17:00 1 Ankaraspor FK 2-2 Sariyer

17:00 Ispartaspor 3-0 Bursa Niluferspor AS

17:00 Afjet Afyonspor 4-0 Turgutluspor

17:00 Akhisar Bld.Geng 3-0 Eskisehirspor

17:00 1 Adiyamanspor 0-4 Serik Belediyespor

17:00 Erzincanspor 0-0 Kirklarelispor

20:30 The Winners FC 3-1 Aspor FC

19:00 Rugende FC 0-1 Alpha FC

19:00 Nyanza FC 2-0 Vision FC

19:00 Gitikinyoni FC 1-0 Intare FC

18:00 Aasane (w) 2-2 Ovrevoll Hosle(w)

18:00 Grei (w) 0-5 Roa (w)

18:00 Amazon Grimstad (w) 2-0 Honefoss (w)

18:00 KIL/Hemne (w) 3-5 Floya (w)

17:00 Mardin BB 0-0 Orduspor

17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 2-1 Fatsa Belediyespor

17:00 1 Turk Metal Kirikkale 2-0 Tepecik Bld 1

17:00 1 Karaman Belediyespor 1-1 Bergama Belediyespor

17:00 Artvin Hopaspor 1-0 Erbaaspor S

17:00 1 Elazigspor 1-1 Hendek Spor

17:00 Catalca Spor 0-0 Yldrm Belediyesispor

17:00 Osmaniyespor 1-2 Baskent Gozgozler

17:00 Nevsehirspor Genclik 0-2 Batman Petrolspor

17:00 Karsiyaka 1-1 Modafen Spor

17:00 Fethiyespor 1-0 Cankaya FK

17:00 Erokspor 4-0 Ceyhanspor

17:00 Dai Lin Jissbon 0-0 Karaman Belediyesi Spor

17:00 1 Agri 1970 Spor 2-1 EdirnesporGenclik 2

17:00 Ofspor 4-0 Kardemir Karabukspor 1

17:00 FC Rohoznik 1-1 Sport Podbrezova

16:30 Slovan Bratislava B 3-1 STK Samorin

20:00 Maritimo B 1-0 Maria da Fonte

18:00 Gil Vicente FC (w) 0-6 Famalicao (w)

18:00 Vilaverdense (w) 0-2 Braga (w)

12:00 Nagano Parceiro (w) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W)

21:00 Brighton H.A. (w) 1-0 Leicester City (w)

21:00 Birmingham (w) 0-1 Aston Villa (w)

19:30 Everton FC (w) 1-1 Manchester United (w)

21:00 Kolding BK (w) 0-2 Fortuna Hjorring (w)

19:00 Aalborg (w) 1-1 Thisted FC (w)

18:00 Slask Wroclaw (w) 4-2 Tarnovia Tarnow (w) 1

21:00 Brasil Farroupilha (w) 1-6 Internacional(w)

21:00 SC Chabab Mohammedia (w) 1-1 Chabab Atlas Khenifra (W)

21:00 Atlas 05 Fkih Ben Salah (W) 1-2 AUSF Assa Zag (W)

19:40 Muscat 4-0 Bahla

19:40 Saham 1-1 Al-Nahda Muscat

16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 10-0 Universitatea Galati (w)

16:00 Olimpia Cluj (w) 7-2 Fairplay Bucuresti (w)

19:00 ZFK Masinac (w) 5-0 Vojvodina (w)

19:00 Kyetume 3-1 Luweero United

18:00 Dinamo Maksimir (w) 1-0 ZNK Split (w)

18:00 ZNK Donat Zadar (w) 0-4 ZNK Agram (w)

18:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-2 Jagiellonia Bialystok (Youth)

17:00 Stal Rzeszow Youth 1-7 Lech Poznan (Youth)

18:00 Sevilla Atletico 1-1 Andorra CF

18:00 Real Madrid Castilla 2-0 Algeciras

18:00 UD San Sebastian Reyes 3-1 Zamora CF

18:00 Celta vigo b 3-0 Real Valladol B

19:00 FC Hennef 05 U17 2-4 Monchengladbach U17

20:00 Panachaiki FC 1-0 Aias Gastounis

20:00 Makedonikos 1-0 Asteras Kalirachis

20:00 Iraklis Larisas 0-0 AE Dimitra Efxeinoupolis

20:00 Haravgiakos 0-1 Finikas Nea Epidaurus

20:00 Acheron Kanalaki 3-0 Anagennisi Artas

20:00 Aititos Spaton 0-1 Aiolikos

20:00 Asteras Varis 1-2 Ethnikos Pireaus

20:00 Posidonas Neas Michanionas 1-1 Iraklis Zygou

20:00 Agios Matthaios 1-0 Megas Alexandros Trikalon

20:00 APO Keratsini 0-1 AE Pyliou

20:00 Sevilla C 1-3 CD Utrera

19:00 Tenerife B 3-1 Villa Santa Brigida

19:00 CD Vera 2-1 CD Buzanada 2

19:00 UD Las Zocas 1-2 Tenisca 1

18:15 CD Alhaurino 1-2 Juventud Torremolinos CF

18:00 UD Rotlet Molinar 4-2 CD Binissalem

18:00 AD Villaviciosa De Odon 1-2 Fuenlabrada B 1

18:00 1 Caravaca CF 1-1 Yeclano Deportivo

18:00 Alaves B 1-0 Aurrera Ondarroa

18:00 Puente Genil 2-1 UD Tomares 1

18:00 CP Villarrobledo 2-0 Almansa

18:00 CE Manresa 1-1 CP San Cristobal

18:00 UE Castelldefels 2-2 EE Guineueta

18:00 1 CD Varea 1-0 Tudelano

18:00 Castellon B 0-1 Torrent C.F

18:00 CE Campos 2-0 Inter Ibiza

18:00 CF Pozuelo Alarcon 0-0 Alcorcon B

18:00 EG El Palmar 0-0 Lorca FC

18:00 CD Covadonga 1-0 CD Mosconia

17:45 CD Guarnizo 1-4 CD Naval

17:45 UP Plasencia 0-0 AD Llerenense

17:30 Recambios Colon CD 2-0 Acero 1

17:30 RCD Carabanchel 0-1 CD Colonia Moscardo

17:30 Villaverde Boetticher CF 0-1 Ursaria

17:30 CF Trival Valderas 3-0 Torrejon CF

17:15 Santutxu FC 0-1 Beti Gazte

20:30 VfR Mannheim 3-1 FC Zuzenhausen

20:00 Germania Schwanheim 1-3 SV Niedernhausen

19:00 VfB Ginsheim II 2-0 SV Eintracht Wald-Michelbach

12:25 Waneagu United 0-0 FC Isabel United

18:00 Dinamo Brest (W) 0-13 Dinamo-BGUFK Minsk (w)

18:00 Energetik-BGU Minsk (w) 3-0 Bobruichanka Bobruisk (w)

18:00 FK Minsk (w) 3-1 Neman Grodno (w)

18:00 FC Gomel (w) 0-3 ABFF U19 (w)

18:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-0 Dnepr Mogilev (w) 1

18:00 Levadia Tallinn 3-0 JK Tallinna Kalev

17:00 1 Concordia Chiajna U19 2-1 CSA Steaua Bucuresti U19

17:00 ACS Viitorul Cluj U19 3-3 Gaz Metan Medias U19

17:00 ACS Sepsi U19 3-0 LPS Buzau U19

15:00 CS U Craiova U19 3-1 CFR Cluj U19

19:30 Kalinkovo 2-0 SK Bernolakovo 1

19:30 Slovan Duslo Sala 1-0 FK Belusa

16:30 Raca Bratislava 6-2 PSC Pezinok

17:00 Guingamp U19 (w) 0-4 Bordeaux U19 (W)

20:00 Torslanda IK 3-1 IK Tord

20:00 Rynninge IK 0-7 Nykopings BIS

20:00 1 Eskilstuna City FK 1-1 Syrianska Eskilstuna IF

19:00 FBK Balkan 6-0 KSF Prespa Birlik

19:00 Sandviks IK 1-3 Storfors AIK

19:00 FC Gute 3-2 Karlbergs BK

21:00 Servette (w) 3-0 Basel (w)

20:00 Young Boys (w) 2-3 Aarau (W)

19:00 1 UD Tamaraceite 0-2 AD Ceuta

19:00 UD San Fernando 1-0 Panaderia Pulido 1

19:00 CD Mensajero 1-2 Las Palmas Atletico

18:30 Numancia 1-2 CE Europa

18:00 Brea 0-1 Andratks

18:00 UD Melilla 1-0 CF La Nucia

18:00 Atletico Mancha real 0-1 UD Levante B 1

18:00 AE Prat 0-1 CF Badalona

18:00 Mostoles 2-0 coruxo FC

18:00 CD Montijo 1-1 Cadiz B

18:00 UC Ceares 1-4 Arosa SC

18:00 SD Huesca II 0-0 Ibiza Islas Pitiusas

18:00 1 Formentera 0-1 RCD Espanyol B 1

18:00 SD Ejea 1-1 SD Tarazona

18:00 Compostela 1-1 AD Union Adarve

17:30 Granada CF B 0-1 UD Alzira

17:30 1 SCR Pena Deportiva 2-2 Teruel 1

17:30 CF Intercity 3-0 Mar Menor 1

21:00 La Sarraz-Eclepens 2-1 Lausanne SportsU21 1

18:00 UKS SMS II Lodz (w) 3-3 UKS Staszkowka Jelna (w)

14:00 Hong Kong FC 0-2 Kitchee

20:00 SV Eichede 5-2 Eutin 08

20:00 1 SV Todesfelde 2-1 TSV Pansdorf

20:00 SV Frisia 03 3-0 TSV Kronshagen

20:00 Odense BK U17 2-0 Midtjylland U17

19:30 Hertha 06 Charlotten 2-1 SV Tasmania Berlin

21:00 Troyes U19 5-1 Bourg Peronnas U19

21:00 Chambly FC U19 2-1 Feignies U19

21:00 U19 PSG 7-0 Evreux U19

21:00 Bordeaux U19 3-0 Chateauroux U19

21:00 Monaco U19 2-1 Marseille U19

21:00 1 LensU19 2-0 Montfermeil U19

21:00 Orleans US 45 U19 2-1 St Pryve St Hilaire U19

18:00 Toulouse U19 0-1 Saint Etienne U19

17:00 SPA Merignacais U19 4-0 Concarneau U19 1

17:00 Brest Stade U19 4-1 Tours U19 1

17:00 Nancy U19 1-1 Clermont U19

19:00 FC Noroc (w) 0-0 PGU SS4-FC Alga (w)

21:00 Pontypridd Town (w) 5-1 Port Talbot (w)

21:00 Cardiff City FC (w) 4-0 The New Saints (W) 1

21:00 Barry Town (W) 0-5 Swansea City (w)

21:00 Cardiff Metropolitan (w) 4-0 Aberystwyth (w)

20:00 Menzel Nour 1-1 Jendouba Sport

20:00 CS Tabarka 1-0 E.Gawafel.S.Gafsa

20:00 Sporting Ben Arous 2-1 CS Korba

20:00 AS Gabes 1-0 AS Oued Ellil 1

20:00 E. M. Mahdia 4-2 CO Sidi Bouzid

14:30 Wing Go FC 1-0 Fukien AC

12:30 Sun Pegasus 0-1 Heng Wah FC

12:30 Tuen Mun FC 0-5 WSE

20:00 1 NK Fama Vipava 1-2 Tinex Sencur

20:00 Kedah 0-0 Johor Darul Takzim

20:00 Terengganu 2-1 Sarawak

20:00 Selangor 0-2 Kuala Lumpur

19:15 Sabah 0-1 Melaka

18:30 Gaokaerlishibang U19 0-1 Umraniyespor U19

19:00 OSK Igalo 2-1 FK Grbalj Radanovici

19:00 Bokelj Kotor 1-1 Jedinstvo Bijelo Polje 1

19:00 1 Arsenal Tivat 2-1 FK Berane

19:00 OFK Titograd 4-0 Cetinje

15:00 Kaizer Chiefs Reserves 0-1 Cape Town City FC Reserves

17:30 Metro Gallery 1-3 Happy Valley

14:30 Wong Tai Sin 1-2 South China AA

14:30 Citizen 1-2 North District FC

14:30 1 Kai Jing 0-5 Yuen Long FC

14:30 2 Shatin SA 0-0 Sham Shui Po 2

12:30 Wing Yee FT 1-2 Eastern District SA

12:30 Central Western District RSA 0-5 Wofoo Tai Po

21:00 Thisted FC 2-1 Aarhus Fremad

21:00 Catania 1-2 Foggia

20:30 Latina 4-1 Nuovo Campobasso 1

20:30 Lecco 2-3 Albinoleffe

20:30 Giana 1-1 Us Pergolettese

20:30 1 US Fiorenzuola 1-1 Piacenza

20:30 Feralpisalo 1-1 USD Virtus Verona

20:30 1 Triestina 1-1 Trento

20:30 1 Seregno 1-2 SudTirol

20:30 Palermo 2-0 Potenza

20:30 Renate AC 4-1 Pro Patria 1

20:30 1 Pro Vercelli 0-1 Legnago Salus

20:30 Modena 2-1 Vis Pesaro

20:30 Fermana 1-0 Pistoiese 1

20:30 A.C. Reggiana 1919 0-0 Cesena

21:00 SV Drochtersen/Assel 1-0 Phonix Lubeck

20:00 Altona 93 0-4 Eintracht Norderstedt

20:00 St Pauli II 1-1 Heider SV

20:00 HSC Hannover 1-5 Hannover 96 Am

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 2-0 BSV Rehden

20:00 Kickers Offenbach 3-1 VfB Stuttgart II

18:15 Khalij Fars Mahshahr 1-2 Iman Sabz FC

17:00 Neftchi Fargona 1-1 Buxoro FK

19:30 Al-Tora 0-5 Amman FC

21:00 USD Latte Dolce 1-2 ASD Lanusei

21:00 Citta Di S. Agata 1-2 Gelbison

20:30 ASD Pro Livorno 0-5 Sangiovannese

20:30 Aprilia 1-2 Cynthiabalonga

20:30 ASD Seravezza Calcio 1-1 Mezzolara 1

20:30 1 Chieri 0-0 SC Caronnese

20:30 1 US Mariglianese 1-2 FBC Gravina

20:30 FB Brindisi 1912 2-2 Team Altamura

20:30 AC Mestre 0-1 AC Este

20:30 Team Nuova Florida 2-0 Real Monterotondo

20:30 USD Bitonto 0-0 Bisceglie 1913

20:30 2 US Breno 2-3 Ponte San Pietro

20:30 Nocerina 2-3 Audace Cerignola

20:30 2 Cittanova Interpiana 1-4 ASD Licata 1

20:30 USD Casatese 4-4 ASD Brusaporto 1

20:30 Novara 4-1 As Casale Calcio

20:30 Scandicci 2-1 Montespaccato

20:30 ASD Sasso Marconi 1-1 Borgo San Donnino

20:30 1 US Levico Terme 1-0 Cattolica SM Calcio 1

20:30 1 ASD Flaminia Civita Castellana 0-0 ASD Sporting Trestina 1

20:30 Forli 2-2 Tritium

20:30 1 Gladiator 0-2 Cassino

20:30 1 Bagnolese 2-1 SCD Progresso Calcio 1

20:30 AC Dolomiti Bellunesi 2-1 GSD Ambrosiana

20:30 ASD Caldiero Terme 4-3 Montebelluna

20:30 Lavagnese 2-1 ACSD Saluzzo

20:30 Rimini 5-1 Aglianese

20:30 FC Spinea 1966 1-0 San Martino Speme

20:30 Vastese 1-0 Sambenedettese

20:30 2 Castelnuovo 1-2 Trastevere Calcio

20:30 ASD Alcione 2-1 Ravenna

20:30 Rende 1-0 Castrovillari

21:00 Nardo FK 1-4 Levanger FK

20:30 Senja 0-2 Asker

19:00 Alta 5-1 IF Floya

19:00 Fram Larvik 1-2 Skeid Oslo

19:00 Valerenga B 1-0 Moss

19:00 Kjelsas 1-4 Flekkeroy

19:00 Hodd 3-1 Baerum SK

19:00 Floro 3-1 Eidsvold Turn

19:00 Sotra 3-0 Odd Grenland 2

19:00 FK Arendal 5-2 Egersunds IK

19:00 Kongsvinger 1-3 Tromsdalen

19:00 Notodden FK 3-1 Vard Haugesund

19:00 Kvik Halden 3-2 Brattvag

19:00 Rosenborg B 1-7 Oygarden FK

18:00 Nicko Taurus (w) 3-2 Blue Birds FC (w)

18:00 Lindelani FC (W) 1-1 Sunflower FC (w)

18:00 Wits University FC (w) 1-3 Tuks FC (w)

18:00 Kathorus United (W) 5-1 Rosina Sedibane Sports School (w)

19:00 Soroksar (w) 0-5 Puskas Akademia (W)

20:00 Warta Zawiercie 1-0 Rozwoj Katowice

20:00 Podhale Nowy Targ 3-0 KSZO Ostrowiec

19:30 Sparta Grebocice 3-2 Jaworzanka Jawor

19:00 Stargard Szczecinski 5-1 Baltyk Koszalin

19:00 GKS Kowale 1-3 Sparta Sycewice

19:00 Wisla Sandomierz 1-2 Unia Tarnow

19:00 LKS Lagow 1-0 Tomasovia Tomaszow Lubelski

18:00 Pelikan Lowicz 1-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

19:00 Atletico Madrileno U19 1-1 Albacete U19

18:30 Eibar U19 1-0 Villegas U19

18:30 Lugo U19 0-0 Pontevedra U19

18:00 Sevilla U19 5-0 Atletico Jaen FC U19

18:00 Antiguoko KE U19 4-2 CD Pamplona U19

18:00 Cordoba U19 2-0 CD Santa Fe U19

18:00 Elche U19 3-0 Torre Levante U19

17:30 Mallorca U19 1-1 Real Zaragoza U19

21:00 Saint Maurice (w) 1-1 Brest (w)

21:00 Le Havre (w) 2-0 Saint Malo (w)

21:00 Marseille (w) 1-1 Thonon Evian FC (W)

20:00 Lens (W) 0-1 Strasbourg W

19:00 Le Puy (w) 3-0 FCE Merignac Arlac (W)

16:00 Dream Team Bucurest (w) 0-3 Carmen Bucuresti (w)

16:00 FC Magura 2012 Bacau (w) 3-4 ACS Activ Slobozia (W)

15:30 Chiangrai Lanna 1-1 Chiangrai FC

15:30 Ubon Ratchathani FC 1-0 Sakon Nakhon FC

15:30 2 Northern Tak United 1-1 See Kwae FC 1

15:30 North Bangkok College 1-0 Muangnont Bankunmae FC

15:30 Thonburi United FC 0-0 Phram Bangkok FC

15:30 Maptaphut Rayong FC 1-2 Saimit Kabin United

15:30 Bankhai United 3-4 Pattaya Dolphins Utd

16:00 Persibabar Barat 1-1 PS Bangka

15:30 Babel Jaya FC 3-0 PS Belitung Timur

15:15 Persiga Trenggalek 2-1 Perspa Pacitan

15:15 Madura FC 0-0 Mitra Surabaya

15:10 Perseam Amuntai 1-0 Persebaru Banjarbaru

14:30 PS Gorut 3-3 PSP Pohuwato 1

14:00 Persmin Minahasa 5-0 PSKT Tomohon

13:25 2 Belitong FC 0-0 PS Beltim 1

13:15 Cahaya Madura Muda 2-0 Bajul Ijo Surabaya 1

13:15 Persikabo Batu 0-6 Putra Delta Sidoarjo FC

13:15 Persetala Tanah Laut 10-1 Talenta Banua FC

13:15 Persenga Nganjuk 0-1 Swiss FC Magetan

12:25 Muara Tirta 2-1 Paguyaman Pantai All Star

17:55 Lucky Mile FC 2-3 Tung Sing FC

16:30 Kwai Tsing District FA 3-0 Yau Tsim Mong

14:30 Tuen Mun Football Team 3-2 Wan Chai 1

14:30 Kwun Tong 0-2 Fu Moon FC

14:30 Mutual Football Club 0-8 Kowloon City

12:30 Sao Jose(AP) 4-0 Chelsea FC Soccer School (HK)

20:00 AE Glyfadas (w) 0-2 OFI FC (w)

20:00 Aris Salonika (w) 0-3 Trikala 2011 (w)

20:00 1 Lisen 1-0 SK Slovan Varnsdorf 1

18:00 FC Peremoga Dnieper 3-1 FK Yarud Mariupol

21:00 FK Orsha 0-3 FC Belshina Babruisk

19:00 Krumkachy Minsk 1-1 Volna Pinsk

17:00 FK Lida 2-3 FC Baranovichi

21:00 TVD Velbert 4-2 TuRU Dusseldorf

21:00 1 DJK Don Bosco Bamberg 3-3 Bayern Hof

21:00 Gonsenheim 2-2 FC Karbach

21:00 BSC Hastedt 2-4 TuS Schwachhausen

21:00 Cronenberger SC 2-0 TV Jahn Hiesfeld 1

21:00 Schwarz-Weiss Essen 1-1 FC Kray

21:00 1 SV Eilendorf 2-0 VfL Alfter

21:00 1 Siegburger SV 04 2-2 BC Viktoria Glesch Paffendorf

21:00 SV Rochling Volkling 1-2 Arminia Ludwigshafen

21:00 TSV Sasel 5-4 HSV Barmbek Uhlenhorst

20:45 TuS Ennepetal 2-2 Hammer SpVg

20:30 Bergisch Gladbach 09 2-0 SV Deutz 05

20:30 FC Kaan-Marienborn 1-0 SpVgg Vreden 1921

20:30 1 Holzwickeder SC 0-6 Erndtebruck

20:30 1 SpVg Wesseling-Urfeld 1-4 SV Breinig

20:30 Wattenscheid 09 4-2 FC Eintracht Rheine

20:00 SC Spelle-Venhaus 2-0 Heeslinger SC

20:00 MTV Gifhorn 0-0 Eintracht Northeim

20:00 Arminia Hannover 5-2 SV Ramlingen Ehlershausen

20:00 FC Hagen/Uthlede 0-3 TuS Blau-Weiss Lohne

20:00 DJK Ammerthal 4-3 SpVgg Ansbach

20:00 VfL Oldenburg 4-2 TuS Bersenbruck

20:00 Niendorfer TSV 4-2 TSV Buchholz 08

20:00 Brinkumer SV 3-5 Bremer SV

20:00 1 TSV Schwabmünchen 1-3 Gundelfingen

20:00 SV Hemelingen 4-5 Aumund-Vegesack

20:00 SVG Gottingen 07 1-1 Freie Turnerschaft Braunschweig

20:00 KSV Vatan Sport Bremen 3-0 Union 60 Bremen

17:00 ESC Geestemunde 4-1 BTS Neustadt

16:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2 SV Curslack Neuengamme

16:45 HEBC Hamburg 3-2 FC Union Tornesch

14:30 Nagano Futsal 2-6 Shonan Bellmare Futsal

12:15 Nagoya oceans Futsal 1-1 fugador sumida Futsal

21:00 Royal Knokke 5-2 KFC Mandel United 1

21:00 Francs Borains 0-2 Olympic Charleroi

21:00 URS Lixhe-Lanaye 1-3 Thes Sport

21:00 Sint-Eloois-Winkel 0-1 La Louviere Centre

21:00 RFC de Liege 3-1 Rupel Boom

20:30 Tourcoing 0-2 Valenciennes

20:00 Val de Reuil 0-3 Ajaccio Gfco

20:00 Loon-Plage 3-3 Maccabi Paris

20:00 Chemin Bas d Avignon 0-0 Frontignan

20:00 1 Olympique Ales 0-2 Bastia Borgo

20:00 Plantieres Metz 1-3 Nancy

20:00 Hamel 1-3 Salouel

20:00 Cote Chaude Sportif 0-3 Hauts Lyonnais

20:00 Dutemple 1-2 Amiens AC

20:00 Morteau Montlebon 4-0 FC Nogenta

20:00 Champigneulles 1-1 Bischeim Soleil

20:00 Montchat Lyon 1-0 Espaly Saint Marcel

20:00 TROUVILLE DEAUVILLE 1-1 Plancoet-Arguenon

20:00 Reims Ste Anne 1-1 Bobigny A.C.

20:00 Perros Louannec 1-1 Lannion

20:00 Chatou 3-2 Nanterre

20:00 A.S. MORHANGE 0-4 Thaon

20:00 Feytiat 0-2 Stade Poitevin

20:00 Cambrai 3-0 RAISMES

20:00 Saint Julien 1-2 Poissy As

20:00 Olympique Lumbrois 2-3 Versailles 78

18:00 Villarreal (w) 2-3 Sevilla FC (w)

18:00 Rayo Vallecano (w) 0-2 Athletic Club Bibao (w)

17:00 Vojvodina U19 2-0 IMT Novi Beograd U19

20:00 Markz Balata 0-3 Jabal Al Mukaber

18:00 Chao Pak Kei 3-0 Hang Sai

19:00 Hoffenheim (w) 7-1 Bayer Leverkusen (w)

19:00 1 SC Freiburg (w) 1-0 Werder Bremen (w)

18:15 1 FC Twente Enschede (w) 3-2 Ajax Amsterdam (w)

21:00 BSV Al-Dersimspor 1-2 FSV Spandauer Kickers

18:00 SC Charlottenburg 1-1 Vfb Fortuna Biesdorf

20:00 Red Arrows 2-2 Kafue Celtic FC

20:00 Andernach (w) 2-3 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

17:00 Elversberg (W) 1-5 MSV Duisburg (W)

17:00 SV Meppen (w) 3-0 Bayern Munich II (w)

17:00 Nurnberg (w) 2-0 Henstedt-Ulzburg (w) 1

16:30 Slovan HAC 3-3 SV Wienerberger

16:15 1 Favoritner AC 2-2 Waf Brigittenau

18:00 CE Seagull (w) 0-3 Barcelona B (w)

18:00 Racing de Santander (w) 1-2 Seccio Esportiva AEM (w)

18:00 CD Parquesol CF (w) 0-1 Prainsa Zaragoza (w)

17:00 Santa Teresa CD (w) 1-1 CD Juan Grande (w)

17:00 Vilniaus Vytis U19 4-0 FK Saned U19

20:30 Inter Milan (w) 5-0 AGSM Verona (w)

20:30 Empoli (w) 2-2 Sampdoria (W)

18:30 Pomigliano (w) 0-2 AC Milan (w)

19:00 Lampang FC 1-0 Chiangmai FC

19:00 Phrae United FC 2-2 Muangkan FC

18:00 Rayong FC 1-2 Kasetsart FC

18:00 Raj Pracha FC 2-0 Khonkaen FC

21:00 CrystalPalace (w) 3-2 Charlton (w)

20:30 London City Lionesses (w) 1-0 Sheffield United (w)

20:30 Lewes (w) 4-1 Coventry (w)

19:00 Durham Wildcats LFC (w) 0-2 Liverpool (w)

18:00 1 Vandra JK Vaprus 2-2 Laanemaa Haapsalu

18:00 Nomme JK Kalju II 0-0 Tallinna JK Legion B 1

12:00 Yokohama SCC 1-3 Grulla Morioka

12:00 Roasso Kumamoto 2-2 Kataller Toyama

18:00 Bangor Celtic 0-1 St. Mochtas

21:00 Sao Bernardo 2-0 Botafogo B SP

19:00 Salamanca (w) 0-1 CD Badajoz (W)

18:30 Mutilvera (W) 2-8 CD Monte (w)

18:00 Olimpico de Leon (W) 0-2 Umia CF (w)

18:00 UD Mos (W) 1-3 Sardoma CF (w)

18:00 Plaza Argel (w) 5-2 UD Aguilas (W) 1

17:30 Atleico Malaga (w) 1-0 ADFB La Rambla (w)

17:00 DNS De Belen (w) 3-0 Tres Cantos (W)

13:30 Sichuan Minzu 1-1 Qingdao Red Lions

13:30 Hubei Istar 1-0 Dantong Tengyue 2

13:00 Xiamen Ludao 0-2 Qingdao Manatee

13:00 Dongguan Guanlian 2-3 Hebei Gongfu

13:00 Yanbian Longding 1-1 Xi'an Wolves

13:00 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 0-0 Shaoxing Keqiao Yuejia

15:55 Hong Kong FC (w) 3-2 Shatin (w)

20:30 Volyn 1-0 Alians Lypova Dolyna

18:15 Kryvbas 0-0 Hirnyk-Sport

19:00 Glasgow City (w) 3-0 Spartans (w) 1

21:00 1 Kazincbarcika 2-0 Hajduszoboszlo SE

19:00 RCO Agde 2-0 MOL Fehervar FC II

19:00 Szekszard UFC 0-0 Kozarmisleny SE

19:00 Tiszafured VSE 1-0 Egri FC

19:00 Kelen SC 3-0 SC Sopron

19:00 MTE Mosonmagyarovar 2-0 Tatabanya

19:00 Dabas-Gyon FC 1-0 FC Dabas 1

17:00 Diosgyori VTK II 4-2 Hidasnemeti VSC

17:00 Paksi B 0-2 Budapest Honved II

17:00 Puskas Academy II 4-0 Kaposvar

17:00 Gyirmot SE II 0-0 Papai Perutz 1

21:00 Sporting Khalsa (w) 1-7 Wolves (w)

20:15 Stoke City (w) 5-3 Doncaster Rovers Belles (w)

20:00 Milton Keynes Dons (w) 0-2 Ipswich Town (w)

19:00 Burnley (w) 2-0 Durham Cestria (w)

18:00 Varzim (W) 0-4 Clube Condeixa (w)

18:00 Valadares Gaia FC (w) 0-0 Clube Albergaria (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657