Kết quả trận Guizhou Hengfeng F.C. vs Zhejiang Greentown, 18h35 ngày 25/11

Guizhou Hengfeng F.C.
Guizhou Hengfeng F.C.
?
Zhejiang Greentown
Zhejiang Greentown
?
Kết quả bóng đá hạng Nhất Trung Quốc

Guizhou Hengfeng F.C. vs Zhejiang Greentown


18:35 ngày 25/11/2021

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Đội hình thi đấu Guizhou Hengfeng F.C. vs Zhejiang Greentown

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Guizhou Hengfeng F.C. vs Zhejiang Greentown

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

03:00 Manchester City 2-1 PSG

03:00 Club Brugge 0-5 RB Leipzig

03:00 Sheriff Tiraspol 0-3 Real Madrid

03:00 Liverpool 2-0 FC Porto

03:00 Atletico Madrid 0-1 AC Milan

03:00 Sporting CP 3-1 Borussia Dortmund 1

00:45 Inter Milan 2-0 FC Shakhtar Donetsk

00:45 Besiktas JK 1-2 AFC Ajax

22:30 Spartak Moscow 2-1 Napoli

02:00 Yellow Boys Weiler-La-Tour 3-1 Jeunesse Junglinster

01:30 Goias (Youth) 1-0 Vila Nova (Youth)

01:00 Schwarz-Weiss Essen 1-0 Rot-Weiss Oberhausen

02:45 Cardiff City 0-1 Hull City

02:45 Blackburn Rovers 4-0 Peterborough United

02:45 Queens Park Rangers (QPR) 1-0 Huddersfield Town

02:45 Barnsley 0-2 Swansea City

02:45 Fulham 0-0 Derby County

02:45 Millwall 1-1 Bournemouth AFC

02:45 Bristol City 1-0 Stoke City 1

02:45 Ross County 1-0 Hibernian 2

05:15 Atletico Tucuman 0-4 Defensa Y Justicia

03:00 Sarmiento Junin 0-0 Banfield

03:00 Newells Old Boys 1-0 Central Cordoba SDE

00:30 St. Pauli 3-1 SV Sandhausen

02:30 Korona Kielce 0-1 GKS Tychy

00:00 Zaglebie Sosnowiec 3-2 Chrobry Glogow

04:15 Deportivo Tachira 4-2 Deportivo La Guaira

02:15 1 Caracas FC 4-1 Estudiantes Merida FC

21:00 1 Radnik Surdulica 2-1 Backa Topola

20:00 Ierapetra 1-1 Irodotos

20:00 AEL Larisa 2-0 Panserraikos

20:00 Asteras Vlachioti 0-1 AE Kifisias

20:00 Trikala 0-0 Iraklis 1

20:00 Giorgos Karaiskakis 0-1 Kalamata AO 1

20:00 Almopos Arideas 3-1 Pierikos

20:00 Kallithea 1-0 Egaleo Athens

20:00 2 PAOK Saloniki B 1-2 Veria FC 1

20:00 Ergotelis 0-0 AEK Athens B

20:00 Diagoras 1-0 AO Episkopis Rethymno

20:00 Kissamikos 2-2 Rhodos FC

20:00 Olympiakos Volou 3-2 Apollon Kalamarias

20:00 AO Kavala 0-6 SKODA Xanthi

20:00 Apollon Larissas 2-2 Olympiakos Piraeus B

19:00 FK Zarkovo 0-1 Mladost Novi Sad

19:30 Drava 1-0 Krka

16:00 Ravshan Kulob 2-3 FC Kuktosh

16:00 Khujand 2-1 FK Eskhata

16:00 FC Khatlon 3-1 Dushanbe-83

16:00 FC Istiklol Dushanbe 5-0 Faizkand

19:00 Olimpic Donetsk 1-1 Kolos Kovalyovka

22:00 Mekelakeya 0-0 Kedus Giorgis

19:00 Sidama Bunna 1-1 Sebeta City

22:59 Immigration FC 2-1 Dibba Oil FC

22:59 Tallinding United 2-1 Bombada FC

19:40 Shkumbini Peqin 2-0 KS Bylis

19:40 Erzeni 1-0 Burreli

20:45 1 Persiraja Aceh 0-4 Persib Bandung

18:00 Persebaya Surabaya 4-0 Persita Tangerang

15:15 Madura United 2-0 Persik Kediri

18:00 Budai FC U19 3-1 Szeged-Csanad Grosics U19

00:00 Szombathelyi Haladas 1-2 Bodajk FC Siofok

00:00 Dafuji cloth MTE 1-1 FC Ajka

00:00 Bekescsaba 1-0 Nyiregyhaza

00:00 2 Duna-Tisza 1-0 Kecskemeti TE

00:00 Szegedi AK 1-1 Pecsi MFC

19:00 SOROKSAR 1-1 Diosgyor VTK

19:00 III.Keruleti TUE 0-3 Gyori ETO

19:00 Dorogi FC 2-0 Szolnoki MAV FC

19:00 Budaorsi SC 1-1 Csakvari TK

19:00 Szentlorinc SE 0-2 Vasas

04:30 Deportivo Colon CC 4-1 Independiente Cosquin 1

03:30 CA Colon Junior 5-1 Atletico Trinidad

03:10 Estrella de Berisso 2-1 Defensores de Glew

03:10 Unidos de Olmos 5-1 Alumni Los Hornos

03:10 Social Atletico Television 3-0 Las Campanas

03:00 Andes Talleres 2-3 San Martin Mendoza

03:00 FADEP Mendoza 1-1 Gutierrez

03:00 CSD Jose C Paz 1-1 Musou Argentina

03:00 Atletico Maronese 0-0 Independiente Neuquen

03:00 1 Estudiantes de Resistencia 2-0 CA Falucho

03:00 Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos 0-2 Club General San Martin VM

03:00 Argentino Oeste 1-1 Juventud de Pergamino 1

03:00 CA Belgrano Parana 0-1 Atletico Parana 1

21:30 Persepolis 1-0 Sanat-Naft

20:30 Naft Masjed Soleyman FC 0-1 Mes Rafsanjan

20:30 Zob Ahan 0-1 Foolad Khozestan

19:30 Gol Gohar FC 0-0 Esteghlal Tehran

18:30 Nassaji Mazandaran 2-2 Peykan

18:30 Tractor S.C. 1-0 Shahr Khodrou

18:30 Persepolis Pakdasht 0-0 Shahrdary Arak

18:30 Fajr Sepasi 0-2 Sepahan

02:45 Cray Wanderers 2-2 Folkestone

20:00 AS Kigali 2-2 Marines FC

20:00 Etoile de LEst 4-1 Etincelles

22:00 Dukla Banska Bystrica 4-2 Namestovo

22:00 Sporting Lisbon U19 3-2 Borussia Dortmund U19

22:00 Atletico de Madrid U19 3-0 AC Milan U19

22:00 Manchester City U19 1-3 U19 PSG

21:00 Club Brugge U19 4-1 RB LeipzigU19

20:00 Liverpool U19 4-0 FC Porto U19

20:00 Septemvri Sofia U19 2-4 Glasgow Rangers U19

20:00 Inter Milan U19 1-0 Shakhtar Donetsk U19

18:30 1 Besiktas JK U19 0-1 Ajax U19 2

18:00 FC Minsk U19 1-1 Hajduk Split U19

17:00 FC Sheriff U19 0-1 Real Madrid U19

16:00 Kairat Almaty U19 1-0 MSK Zilina U19

00:00 1 Elfsborg U21 1-1 Halmstads U21

18:00 Rekord Bielsko Biala (w) 0-5 GKS Katowice (w)

02:30 Uarini U23 2-2 Canutama U23

23:05 Al-Nasr(OMA) 0-1 Al-Msnaa

22:50 Al-Suwaiq 0-0 Dhufar

20:05 Al Ittehad Salalah 0-0 Al-Nahda Muscat

19:40 Sohar Club 0-1 Al-Seeb

19:40 Bahla 1-1 Saham

19:40 Alrstak 2-1 Muscat

19:35 Oman Club 7-0 Nizwa Club

21:00 FC Saburtalo Tbilisi 2-1 Dinamo Batumi

16:00 FC Shukura Kobuleti 2-3 Samgurali Tskh

22:30 AS Police Ouagadougou 0-3 ASFA-Yennenga

01:00 Ferroviaria SP (Youth) 6-0 Portuguesa Santista U20

01:00 Fluminense PI (Youth) 1-1 Fortaleza (Youth)

21:00 Sao Paulo U20 1-1 Desportivo Brasil Youth

17:00 ACS Sepsi U19 7-1 ACS Kids Tampa Brasov U19

17:00 FC Academica Clinceni U19 6-0 ACS Bucharest U19

17:00 FC Voluntari U19 3-2 Dinamo Bucharest U19 1

17:00 FC Ripensia Timisoara U19 4-0 LPS Banatul Timisoara U19

17:00 FC Buzau U19 1-1 LPS Buzau U19

17:00 Concordia Chiajna U19 1-5 Steaua Bucuresti U19

17:00 FC Arges Pitesti U19 3-0 CS U Craiova U19

17:00 Farul Constanta U19 7-0 CSA Steaua Bucuresti U19

19:00 Bangkok United FC 5-0 Pattaya Discovery United FC

19:00 Ratchaburi FC 0-4 Chiangrai United

18:00 Nakhon Ratchasima 0-0 Nakhon Pathom FC

18:00 Suphanburi FC 3-0 Chainat United

18:00 JL Chiangmai United FC 2-1 Chonburi Shark FC

18:00 Samut Prakan City 2-0 Rasi Salai United

18:00 Buriram United 5-0 Phram Bangkok FC

18:00 Nong Bua Lamphu 4-1 Kasem Bundit University FC

18:00 Lampang FC 9-6 Nonthaburi

17:00 BEC Tero Sasana 1-0 Khonkaen United

15:00 Mahasarakham United FC 0-0 Muang Thong United

15:00 Muang Loei United 0-2 BG Pathum United

15:00 Songkhla FC 5-1 Khonkaen Mordindang FC

15:00 Bangkok 1-1 Lamphun Warrior

15:00 Singha GB Kanchanaburi 2-4 Port FC

15:00 Phitsanulok FC 1-4 Uthai Thani Forest

00:30 Zabkovia Zabki (w) 2-2 UKS SMS II Lodz (w)

01:30 Rot-Weiss Essen 7-0 TuS Fichte Lintfort

01:30 1 DJK Adler Union Frintrop 1-3 SV Straelen

02:45 Cliftonville Reserves 7-3 Linfield Reserves

20:45 ES Setif U21 0-1 CR Belouizdad U21

20:45 CS Constantine U21 4-3 MC Alger U21

20:45 Paradou AC U21 2-0 WA Tlemcen U21

20:40 Olympique Medea U21 1-0 NC Magra U21

20:40 US Biskra U21 0-3 HB Chelghoum Laid U21

20:30 USM Alger U21 2-0 RC Relizane U21

20:30 RC Arba U21 4-0 ASO Chlef U21 1

22:30 Mamelodi Sundowns 2-2 Supersport United

22:30 1 Kaizer Chiefs 1-1 AmaZulu 1

22:30 Stellenbosch FC 0-3 Orlando Pirates

22:00 Marumo Gallants FC 0-0 Maritzburg United 1

15:30 Real Kashmir FC 3-0 Indian Arrows

22:15 AL-Rbeea Jeddah 1-0 Al-Orubah

21:30 Al-adalh 1-1 Al-Qadasiya

19:35 Al-Ameade 1-1 Al Wehda Mecca

02:00 1 Guabira Reserves 1-2 Blooming Reserves

22:00 Oriente Petrolero Reserves 2-0 Independiente Petrolero (R)

12:00 Gimpo FC 1-0 Cheonan City

01:30 Werder Bremen (Youth) 2-0 HSC Hannover

01:30 SV Babelsberg 03 1-0 Eilenburg

01:00 Lichtenberg 47 0-4 Energie Cottbus

01:00 Carl Zeiss Jena 2-1 VfB Auerbach

00:00 1 NK Krka U19 1-6 FC Koper U19

19:00 NK Publikum Celje U19 2-2 NK Aluminij U19

22:59 1 AS Olympique de Missira 0-3 Onze Createurs

22:59 USFAS Bamako 1-0 US Bougouni

22:45 CS Duguwolofila 1-1 USC Kita

15:00 Maptaphut Rayong FC 2-8 Chiangmai FC

17:00 Noravank 2-1 FC Avan Academy

21:00 Audace Cerignola 2-0 Team Altamura

20:30 Delta Porto Tolle 0-2 Virtus Ciserano Bergamo

20:30 Foligno Calcio 0-2 Scandicci

20:30 Vis Artena 2-3 Sassari Torres

20:30 Sestri Levante 2-1 Scandicci

20:30 Trapani 2-0 FC Messina

20:30 ASD Caldiero Terme 0-0 US Levico Terme

20:30 Sestri Levante 2-1 ACSD Saluzzo

20:30 Correggese Calcio 0-1 Carpi

20:30 ASD Muravera 1-3 Arzachena

20:30 US Breno 2-3 SC Caronnese

20:30 US Follonica Gavorrano 3-1 ASD Seravezza Calcio

20:30 Gladiator 1-0 USD Bitonto 1

20:30 Ponte San Pietro 1-1 ASD Fanfulla

22:00 FC Flora Tallinn U19 0-1 JK Tallinna Kalev U19

18:30 Zibo Cuju F.C. 0-0 Heilongjiang Lava Spring

14:00 Nanjing City 1-0 Bei Li Gong

22:59 Wits University FC (w) 1-1 Tuks FC (w)

22:59 MFK Karvina 1-2 Banik Ostrava

05:00 CA Juventud de Puerto Tirol 3-0 Club Sportivo Cultural

03:20 Colon Chivilcoy 1-0 Defensores de Salto

03:00 CA Avellaneda de Cordoba 0-0 9 de Julio Morteros

16:00 Tanjung Balai United 1-1 PSSA Asahan

15:15 Persip Pekalongan 0-1 Persipa Pati

14:15 Panua GFC 2-2 Basmi FC

14:15 PS Kwarta 0-6 Muspika FC

14:00 PSKBS Kuta Binjai 4-2 PSKB Binjai 1

14:00 PSKT Tomohon 1-3 Persbit Bitung 1

13:00 Persekap Pekalongan 4-1 Persibat Batang

12:25 Paguyaman Pantai All Star 4-2 Sparadis United

22:30 Petro Atletico de Luanda 3-1 CRD Libolo

21:00 Sagrada Esperanca 2-0 Progresso

22:59 FK Buducnost Podgorica 2-0 FK Rudar Pljevlja

20:20 1 OFK Titograd 0-2 Decic Tuzi

19:00 FK Sutjeska Niksic 4-0 FK Podgorica

19:00 1 FK Iskra Danilovgrad 2-0 OSK Igalo

19:30 SK Slovan Varnsdorf 0-3 Opava

18:00 Real Pharma Ovidiopol 1-1 Balkany Zorya

22:59 England (w) U19 4-3 Norway (w) U19

01:30 Hassia Bingen 0-2 SG 2000 Mulheim-Karlich

01:30 Kaiserslautern (Youth) 3-1 Wadegesi Heim

01:30 Sportfreunde Eisbachtal 1-2 Engers

01:30 Eintracht Trier 5-0 TSV Emmelshausen

01:30 Gonsenheim 1-0 TuS Koblenz

01:30 FC Speyer 0-1 SV Rochling Volkling

01:00 FV Eppelborn 4-2 SV Elversberg II

01:00 Pforzheim 1-4 Villingen

23:30 Teramo 0-3 SudTirol

21:00 Padova 1-0 Viterbese

20:30 A.S Andria Bat 1-0 Piacenza

20:30 Albinoleffe 0-1 Catanzaro

02:45 FC Romania 5-4 Hertford Town

02:30 Paulton Rovers 5-1 Slimbridge AFC

18:15 PSIM Yogyakarta 1-0 Putra Sinar Giri 1

15:15 Persiba Balikpapan 0-1 Persewar Waropen

03:00 Buckie Thistle FC 4-1 Nairn County

03:00 Keith 1-2 Formartine United

19:00 IMT Novi Beograd U19 3-0 Mladost Lucani U19

18:00 FK Rad Beograd U19 1-0 FK Spartak Zdrepceva Krv U19

18:00 FK Rad Belgrade U19 1-0 Spartak Subotica U19

17:30 OFK Belgrade U19 0-2 Partizan Belgrade U19

17:30 FK Brodarac U19 2-1 FK Radnicki 1923 U19

17:00 Cukaricki U19 1-1 FK Graficar Beograd U19

17:00 TSC Backa Topola U19 1-3 Vojvodina U19

01:30 2 FC Neubrandenburg 04 2-3 Berliner SC

21:00 Odisha FC 3-1 Bengaluru

16:00 Perth Glory 1-1 Melbourne Victory

15:30 Sydney Olympic 2-4 Sydney FC

02:45 SP La Fiorita 3-0 Faetano

02:45 SP Domagnano 2-0 Tre Penne

02:45 Folgore/Falciano 0-0 Murata

02:45 2 S.S Pennarossa 0-1 Tre Fiori 1

01:00 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-5 F.C.Barcelona Futsal

19:30 AO Atlantis 5-2 Koropi

01:30 Capital TO U20 2-3 Tocantins U20

01:30 Interporto FC U20 5-0 Araguacema U20

01:30 1 SC Internacional Youth 0-1 Garibaldi U20

01:00 Azzurra U20 1-0 CRB (Youth)

01:00 Aster Brasil FC U20 2-2 Porto Vitoria U20

19:00 Sokol Markovo U19 4-0 Vitosha U19

18:00 Jeonnam Dragons 0-1 Daegu FC

05:00 Tres Passos RS 1-0 Sao Jose PoA RS

01:30 Gremio B 0-1 Aimore RS

01:30 Iape 1-0 Pinheiro AC 1

01:30 Blumenau EC 1-0 Caravaggio 1

01:30 Cordino 1-2 CAB Tuntum

01:25 Campo Grande CE 0-2 Guarani CE

01:00 Quixada CE 1-2 Pague Menos

03:00 St Francis FC 6-0 Dublin University FC

00:00 FK Zalgiris Vilnius 2-0 Baltija Panevezys

22:59 Banga Gargzdai 3-1 Nevezis Kedainiai

17:00 Zaqatala FK 2-1 Qaradag Lokbatan

17:00 FK MOIK Baku 1-3 Qarabag II

19:30 2 Pakhtakor 1-1 Kuruvchi Bunyodkor

16:30 OTMK Olmaliq 0-0 Nasaf Qarshi 1

02:30 Union Touarga Sport Rabat 2-2 DHJ Difaa Hassani Jadidi

00:15 Maghreb Fez 0-0 FAR Forces Armee Royales

22:00 SCCM Chabab Mohamedia 2-1 Club Salmi

22:59 Novali Futsal 5-5 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

04:00 2 Champions FC Academy 1-0 Plaza Amador Reserves

03:00 Jicaral 2-2 AD Guanacasteca

01:00 Paduano RJ 0-0 Ceres/RJ

01:00 Serra Macaense 1-1 Perolas Negras 1

13:30 Hubei Istar 1-1 Wuxi Wugou

13:30 Dantong Tengyue 2-0 Shaanxi Beyond

13:00 Quanzhou Yaxin 1-1 Yanbian Longding

13:00 1 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 0-2 Hebei Zhuoao 1

00:00 Kuwait U18 1-1 Bahrain U18

21:00 Yemen U18 0-2 Palestine U18

16:00 Paro FC (W) 0-5 Sunrise FC (w)

22:00 1 Kaposvar 2-2 RCO Agde

20:00 Crewe Alexandra U23 0-2 Sheffield Wed U23

03:00 Club Atletico Mitre Reserves 3-1 San Martin de Tucuman Reserves

19:00 Newell's Reserves 1-1 Central Cordoba SdE Reserves

19:00 Atletico Tucuman Reserve 4-1 Defensa y Justicia Reserves 1

19:00 Colon Reserves 1-1 Rosario Central Reserves

19:00 CA Independiente Reserves 0-0 Boca Juniors Reserve 1

03:15 Cerro Montevideo 3-0 Rocha

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657