Kết quả trận KF Ballkani vs Malisheva, 19h00 ngày 24/11

KF Ballkani
KF Ballkani
?
Malisheva
Malisheva
?
Kết quả bóng đá Kosovo

KF Ballkani vs Malisheva


19:00 ngày 24/11/2021

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Đội hình thi đấu KF Ballkani vs Malisheva

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê KF Ballkani vs Malisheva

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

03:00 Young Boys 3-3 Atalanta

03:00 Barcelona 0-0 Benfica

03:00 Malmo FF 1-1 Zenit St. Petersburg 1

03:00 Chelsea 4-0 Juventus

03:00 Sevilla 2-0 VfL Wolfsburg

03:00 Lille 1-0 Red Bull Salzburg

00:45 Villarreal 0-2 Manchester United

00:45 Dynamo Kyiv 1-2 Bayern Munchen

10:35 Seattle Sounders 0-0 Real Salt Lake

08:10 Nashville 3-1 Orlando City

22:59 Al Hilal 2-0 Pohang Steelers

20:00 Mladost Zdralovi 2-1 Slaven Koprivnica

03:00 Reading 0-1 Sheffield United

02:45 Middlesbrough 1-2 Preston North End

02:45 Coventry City 0-0 Birmingham City 1

02:45 1 Nottingham Forest 0-0 Luton Town

02:45 Blackpool 0-0 West Brom

03:15 Llaneros FC 0-1 Fortaleza F.C

03:00 Union Magdalena 4-1 Bogota FC

00:30 Cordoba 1-0 CD Guijuelo

07:30 Palmeiras 2-2 Atletico Mineiro

07:00 1 Gremio (RS) 2-2 Flamengo

05:00 Atletico Clube Goianiense 1-1 Juventude

07:30 Velez Sarsfield 2-0 Argentinos juniors 1

07:30 Godoy Cruz Antonio Tomba 1-3 Estudiantes La Plata

05:15 1 Aldosivi Mar del Plata 2-0 San Lorenzo 3

03:00 CA Huracan 1-0 Patronato Parana

03:00 Gimnasia La Plata 5-2 Talleres Cordoba

01:00 Future FC 1-2 Enppi

22:30 El Mokawloon El Arab 1-1 Ismaily 1

02:45 1 Port Vale 0-1 Walsall

02:45 Northampton Town 2-1 Oldham Athletic

02:45 Forest Green Rovers 2-0 Barrow

02:45 Crawley Town 1-1 Newport County

02:45 Tranmere Rovers 2-1 Bradford City

02:45 Colchester United 3-1 Exeter City

02:45 Swindon Town 3-1 Hartlepool United

02:45 Carlisle United 0-2 Harrogate Town

02:45 Sutton United 2-0 Mansfield Town

02:45 Scunthorpe United 1-1 Leyton Orient

02:45 2 Salford City 1-1 Bristol Rovers

02:45 Rochdale 2-2 Stevenage Borough

06:30 1 Academia Puerto Cabello 2-3 Aragua FC

04:15 Portuguesa FC 1-1 Deportivo Metropolitano

11:15 Cimarrones de Sonora 1-2 Venados FC

09:15 Pumas Tabasco 0-1 Tepatitlan de Morelos

07:00 Tampico Madero 2-1 Mineros de Zacatecas

22:00 CSA Steaua Bucuresti 0-1 Universitaea Cluj

22:00 Hutteen FC 2-4 Al-Jaish Damascus 1

19:00 Al-Wahda Damascus 3-2 Al futowa 1

19:00 Afrin SC 0-1 Teshrin SC

19:00 Jableh SC 1-1 Al-Karamah

19:00 Ha Ji lage 1-1 Al-Taleiah

19:00 Al Nawair 1-1 Al-Shorta Damascus

19:00 Al Wathbah 3-0 Al Ittihad (SYR)

16:00 FC Istaravshan 0-0 CSKA Pamir Dushanbe

22:00 Jimma Aba Jifar 1-3 Dire Dawa

19:00 Wolaita Dicha 3-1 Ethiopia Bunna

22:59 Red Hawks FC 0-2 Medical FC

22:59 Latrikunda Utd 1-1 PSV Wellingara

19:30 Botev Plovdiv II 2-0 CSKA 1948 Sofia II

19:30 Yantra Gabrovo 3-0 Livstrom 1

19:30 FC Sozopol 3-2 FC Maritsa 1921

23:10 Mlandege FC 0-0 Polisi SC

20:00 Zimamoto SC 0-2 Mafunzo FC

15:15 Madura United 2-0 Persik Kediri

20:30 Arema Malang 2-1 Barito Putera

15:15 Persela Lamongan 0-2 Pusamania Borneo FC

02:45 Boston United 2-0 Darlington 1

02:45 Gloucester City 1-3 Kidderminster Harriers

02:45 Southport FC 2-0 Alfreton Town

02:45 Curzon Ashton FC 0-1 Gateshead

02:45 Chester FC 0-1 Guiseley

18:00 1 Bunyodkor Tashkent(w) 0-1 Sogdiana (w)

02:45 Potters Bar Town 2-0 Bowers Pitsea

02:45 lewes 1-2 Corinthian Casuals

02:45 Enfield Town 2-1 Hornchurch

02:45 Wingate Finchley 1-3 Cheshunt

20:00 Gicumbi FC 0-1 Kiyovu FC

20:00 Bugesera 1-2 Gasogi Utd

20:00 APR FC 2-1 Rayon Sports FC

00:00 U19 UAE 0-2 Jordan U19

21:00 Syria U19 0-1 Lebanon U19

01:00 Empoli U20 5-0 Red Star Belgrade U19

00:00 KRC Genk U19 1-0 MTK Budapest U19

22:00 Chelsea FC U19 1-3 Juventus U20

22:00 AZ Alkmaar U19 0-1 Angers SCO U19

22:00 Barcelona U19 0-3 Benfica U19

21:00 Malmo U19 1-3 Zenit St.Petersburg U19

21:00 Dinamo KyivU19 2-1 Bayern Munchen U19

20:30 1 Lille U19 1-0 Red Bull Salzburg U19

20:00 Sevilla U19 2-0 VfL Wolfsburg U19

20:00 Young Boys U19 2-3 Atalanta U19 1

20:00 Midtjylland U19 5-0 Trabzonspor U19

20:00 Villarreal U19 1-2 Manchester United U19

02:45 Solihull Moors 2-0 Grimsby Town

02:45 Halifax Town 1-2 Wrexham

02:45 Dover Athletic 2-3 Wealdstone FC

02:45 Dagenham Redbridge 0-1 Eastleigh

02:45 Chesterfield 2-2 Altrincham

02:45 Bromley 1-2 Yeovil Town

02:45 Boreham Wood 1-1 Notts County

02:45 Weymouth 2-3 Woking

02:45 Aldershot Town 1-0 Torquay United

02:45 Stockport County 5-0 Kings Lynn

00:00 NK Rudar Labin 1-0 NK Novigrad

05:00 D. Concepcion 1-1 Deportes Limache 1

01:30 FBC Riograndense U20 0-4 Passo Fundo U20 1

01:00 Sport Club Recife (Youth) 4-0 Sampaio Correa RJ U20

01:00 ABC FC RN (Youth) 1-2 Floresta CE Youth 1

10:00 Guastatoya 0-1 C.S.D. Comunicaciones

01:00 Tegs SK 3-0 Bergnasets AIK

15:00 Muang Loei United 0-2 BG Pathum United

15:00 Songkhla FC 5-1 Khonkaen Mordindang FC

15:00 Singha GB Kanchanaburi 2-4 Port FC

15:00 Phitsanulok FC 1-4 Uthai Thani Forest

02:00 Watford U23 4-1 Birmingham City U23

20:00 1 Peterborough United U23 3-3 Sheffield Utd U23

01:00 Reinickendorfer Fuchse 0-2 Berliner AK 07

01:00 Steinbach 1-1 Eintracht Stadtallendorf

14:30 Shanghai RCB (w) 1-0 Changchun Masses Properties (w)

14:30 Wuhan Jianghan (w) 0-0 Jiangsu Suning (w)

15:00 Hang Yuan FC (w) 0-0 Hualien (w)

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-4 Taichung Blue Whale (w)

02:45 Scarborough 0-1 Atherton Collieries

02:45 1 Buxton FC 1-1 Nantwich Town

21:25 Al Sahel 2-1 Bisha FC

20:05 Hajer 1-2 Al-Draih

19:25 Najran SC 0-1 Al Kholood

19:05 Al-Kawkab 2-0 Al-Nahdha

15:45 Jammu Kashmir 0-3 Services 1

15:30 Sikkim Police 2-0 Chhattisgarh

12:00 Gimpo FC 1-0 Cheonan City

01:30 FC Memmingen 2-1 SV Heimstetten

01:00 Schweinfurt 05 FC 3-1 Greuther Furth (Youth)

01:00 TSV 1860 Rosenheim 0-0 FC Pipinsried

22:59 AS Korofina 1-0 Real Bamako

19:30 Al-Ahly 3-2 Ethad Al-Ramtha

19:30 Sama Al Sarhan 1-0 Al Yarmouk

19:30 Moghayer Al Sarhan 1-1 AL-Sareeh

15:00 Maptaphut Rayong FC 2-8 Chiangmai FC

21:00 FC Pyunik 0-0 FK Van Charentsavan

00:00 Sweden U17 2-2 Latvia U17

03:00 Bolton Wanderers 3-0 Doncaster Rovers 1

02:45 Lincoln City 0-3 Portsmouth

02:45 Morecambe 2-2 Charlton Athletic

02:45 Plymouth Argyle 0-3 Wycombe Wanderers

02:45 Sheffield Wednesday 2-1 Milton Keynes Dons

02:45 1 Shrewsbury Town 1-1 Sunderland A.F.C

02:45 Burton Albion 4-0 Accrington Stanley

02:45 Cambridge United 2-2 Wigan Athletic

02:45 Gillingham 0-2 Cheltenham Town

02:45 Ipswich Town 0-2 Rotherham United

02:45 Oxford United 3-1 Fleetwood Town

02:45 1 AFC Wimbledon 3-2 Crewe Alexandra

14:00 Nanjing City 1-0 Bei Li Gong

18:00 Veres Rivne U21 0-1 Metalist 1925 Kharkiv(U21)

02:45 Basildon United 1-2 Canvey Island

02:45 Tooting Mitcham Unted 1-2 Chertsey Town

20:30 Al-Tahaddi 1-5 Al Akhdar

20:30 J Verhoe Leigh 0-0 Al Athad

14:15 Panua GFC 2-2 Basmi FC

14:15 PS Kwarta 0-6 Muspika FC

14:00 PSKBS Kuta Binjai 4-2 PSKB Binjai 1

14:00 PSKT Tomohon 1-3 Persbit Bitung 1

13:00 Persekap Pekalongan 4-1 Persibat Batang

12:25 Paguyaman Pantai All Star 4-2 Sparadis United

15:15 Persak Kebumen 2-1 PSIR Rembang

14:15 Persital FC 1-3 Bonebol FC

14:00 Victory Dairi 0-4 Karo United

13:00 Persika Karanganyar 0-2 PSIP Pemalang

12:15 Telaga Biru FC 7-2 Dulamayo FC

08:00 Plaza Amador 0-1 Veraguas FC

03:00 Pieta Hotspurs 3-0 Mgarr United FC

02:30 Pembroke Athleta 1-0 Marsaxlokk FC 1

19:30 Poland U16 4-1 Slovenia U16

01:00 TUS Mechtersheim 3-0 Arminia Ludwigshafen

16:45 Kitakyushu Futsal 2-1 Shriker osaka Futsal

14:30 Yokohama S CC Futsal 3-7 Bardral Urayasu Futsal

12:15 Nagoya oceans Futsal 3-0 Fuchu Athletic FC Futsal

02:45 Loughgall FC 2-3 Annagh United

20:30 PSKC Cimahi 1-1 Dewa United FC

18:30 AS Abadi 1-2 Sriwijaya FC

18:15 1 PS Hizbul Wathan 1-3 Persis Solo FC

15:15 PSCS Cilacap 1-1 Persijap Jepara

15:15 Perseru Serui 0-2 Cilegon United

19:00 Inainte Modelu 2-2 Farul Constanta II

19:00 AFC Metalul Buzau 2-0 Sporting Liesti 1

02:45 Tamworth 0-2 Stratford Town

02:45 Coalville 1-1 Banbury United

02:45 St Ives Town 2-2 Bromsgrove Sporting FC

02:45 Peterborough Sports 0-1 Alvechurch

02:45 Rushden Diamonds 3-1 Lowestoft Town

02:45 Royston Town 3-3 Needham Market

02:45 Sporting Khalsa 1-2 Stamford

21:00 Hyderabad FC 0-1 Chennai Titans

02:30 Lido Di Ostiav Meta Futsal 2-3 Pessah Lo Fano

01:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 4-3 Levante Futsal

02:45 Swindon Supermarine 2-4 Harrow Borough 1

02:45 Hendon 0-3 Chesham United

02:45 Truro City 1-0 Dorchester Town

02:45 Walton Casuals 1-0 Weston Super Mare

02:45 Hayes Yeading United 3-0 Merthyr Town

02:30 Wimborne Town 0-2 Metropolitan Police

02:30 Hartley Wintney 2-2 Yate Town

03:00 Sportivo Barracas 2-1 Argentino de Rosario

07:55 Jacob AL U20 3-2 EC Bahia U20

07:55 Heracles Almelo Reserves 1-0 FC Twente Enschede Reserve

20:00 NEC U21 2-1 Feyenoord U21

19:00 Sabayi II 1-4 FK Kapaz Ganca

17:00 Sabah II 2-1 FK Qabala II

17:00 Zira FK II 1-2 Standard Sumgayit II

17:00 Turan Tovuz 0-1 PFC Neftchi II 1

00:30 Vanlose U21 4-1 AB Tarnby U21 1

02:30 Olympique de Safi 1-0 Raja Casablanca Atlhletic

22:00 Wydad Casablanca 2-0 Renaissance Sportive de Berkane

02:45 Elgin City 1-1 Edinburgh City

07:00 2 Atletico Chiriqui B 0-2 SD Atletico Nacional 1

06:00 Alianza FC Panama Reserves 2-0 UMECIT

09:00 Deportivo Saprissa 3-0 AD San Carlos

06:00 2 Perez Zeledon 1-0 Sporting San Jose

13:30 Hubei Istar 1-1 Wuxi Wugou

13:30 Dantong Tengyue 2-0 Shaanxi Beyond

13:00 Quanzhou Yaxin 1-1 Yanbian Longding

13:00 1 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 0-2 Hebei Zhuoao 1

13:30 1 Yichun Grand Tiger 0-0 Sichuan Minzu 1

13:30 China U20 1-1 Qingdao Red Lions

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 0-1 Kunming Zheng He Shipman

13:00 Hunan Billows 0-0 Xi'an Wolves

00:00 United Arab Emirates U18 0-2 Jordan U18

21:00 Syria U18 0-1 Lebanon U18

02:00 Rijnsburgse Boys 2-3 AFC

02:45 Ebbsfleet United 2-3 Maidstone United

19:00 Prishtina 2-0 KF Feronikeli

19:00 KF Dukagjini 1-1 KF Ulpiana

22:00 Dynamo Ceske Budejovice 1-1 Sigma Olomouc

20:50 Queens Park Rangers U23 1-3 Cardiff City U23

11:30 Ococias Kyoto AC 0-1 Criacao Shinjuku

08:45 Celeste Tokushima 0-1 FC Ise-shima

02:45 Dungannon Swifts 0-2 Crusaders

19:00 1 SC Villa 1-2 BUL FC

19:00 URA Kampala 6-1 Tooro United

05:05 1 Estudiantes Rio Cuarto Reserves 1-3 Belgrano Reserves

03:00 Instituto AC Cordoba II 3-0 Atletico Rafaela Reserves

03:00 CA Sarmiento Reserves 3-1 Banfield Reserves

03:00 1 Defensores de Belgrano Reserves 2-1 Deportivo Moron Reserves 1

19:10 Lanus Reserves 5-5 Platense Reserves

19:00 Gimnasia LP Reserves 1-0 CA Talleres de Córdoba Reserves

19:00 Huracan Reserves 1-0 CA Patronato Reserves

19:00 CA Aldosivi Reserves 1-0 San Lorenzo Reserves

19:00 River Plate R 1-2 Racing Club Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 0-0 Estudiantes LP Reserves

08:15 Defensor Sporting Montevideo 0-1 Danubio FC

05:45 Racing Club Montevideo 3-1 CA Juventud

03:15 CA Atenas 0-0 Uruguay Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657