ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Kết quả trận Leicester City vs Southampton, 22h00 ngày 22/05

SIN88.CLUB - TOP 1 CHUYÊN TRANG THỂ THAO - HOÀN TRẢ 1.5% KHÔNG GIỚI HẠN - NẠP ĐẦU TẶNG NGAY + 20TR
Leicester City
Leicester City
4
Southampton
Southampton
1

Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leicester City vs Southampton


22:00 ngày 22/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Leicester City vs Southampton


TLCA
0.66 : 0:0 : 1.35
TL bàn thắng:
3.84 : 4 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Leicester City vs Southampton

 49'    James Maddison goal 1-0  
 63'    Ayoze Perez↑Kiernan Dewsbury-Hall↓ substitution  
 63'      substitutionChe Adams↑Adam Armstrong↓
 70'      yellow_cardOriol Romeu Vidal
 70'    Ricardo Domingos Barbosa Pereira↑Timothy Castagne↓ substitution  
 72'      substitutionMoussa Djenepo↑Mohamed Elyounoussi↓
 74'    Jamie Vardy (Assist:Harvey Barnes) goal 2-0  
 77'    Ademola Lookman↑Harvey Barnes↓ substitution  
 79'    2-1   goalJames Ward Prowse
 81'    Ayoze Perez (Assist:James Maddison) goal 3-1  
 82'    Daniel Amartey↑James Maddison↓ substitution  
 83'      substitutionShane Long↑Nathan Redmond↓
 90'    Ayoze Perez (Assist:Ricardo Domingos Barbosa Pereira) goal 4-1  
 90'      substitutionWill Smallbone↑Oriol Romeu Vidal↓

Đội hình thi đấu Leicester City vs Southampton

Leicester City Southampton
1 Kasper Schmeichel
2 James Justin
6 Jonny Evans
3 Wesley Fofana
27 Timothy Castagne
8 Youri Tielemans
24 Nampalys Mendy
7 Harvey Barnes
22 Kiernan Dewsbury-Hall
10 James Maddison
9 Jamie Vardy
1 Alex McCarthy
2 Kyle Walker-Peters
5 Jack Stephens
4 Lyanco Evangelista Silveira Neves Vojnov
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
8 James Ward Prowse
6 Oriol Romeu Vidal
24 Mohamed Elyounoussi
17 Stuart Armstrong
11 Nathan Redmond
9 Adam Armstrong
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
29 Patson Daka
14 Kelechi Iheanacho
21 Ricardo Domingos Barbosa Pereira
18 Daniel Amartey
11 Marc Albrighton
37 Ademola Lookman
4 Caglar Soyuncu
17 Ayoze Perez
12 Danny Ward
20 Will Smallbone
7 Shane Long
13 Wilfredo Caballero
19 Moussa Djenepo
10 Che Adams
27 Ibrahima Diallo
35 Jan Bednarek
32 Theo Walcott
43 Yan Valery

Số liệu thống kê Leicester City vs Southampton

Leicester City   Southampton
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
0
 
Thẻ vàng
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
7
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
5
2
 
Cản sút
 
0
8
 
Sút Phạt
 
9
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
443
 
Số đường chuyền
 
419
79%
 
Chuyền chính xác
 
78%
10
 
Phạm lỗi
 
5
1
 
Việt vị
 
3
17
 
Đánh đầu
 
17
8
 
Đánh đầu thành công
 
9
1
 
Cứu thua
 
2
20
 
Rê bóng thành công
 
18
6
 
Đánh chặn
 
7
18
 
Ném biên
 
21
20
 
Cản phá thành công
 
18
4
 
Thử thách
 
9
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
83
 
Pha tấn công
 
105
31
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

17:30 Urawa Red Diamonds 2-2 Kyoto Sanga

17:00 Kashima Antlers 3-3 Cerezo Osaka

17:00 Jubilo Iwata 0-1 Avispa Fukuoka

17:00 FC Tokyo 3-0 Consadole Sapporo

17:00 Yokohama Marinos 3-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Vissel Kobe 2-1 Shimizu S-Pulse

17:00 1 Shonan Bellmare 1-0 Gamba Osaka

17:00 Kashiwa Reysol 0-1 Nagoya Grampus

17:30 FC Seoul 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors

17:00 Incheon United 0-1 Suwon City

17:00 1 Suwon Samsung Bluewings 1-1 Daegu FC

18:30 Changchun Yatai 1-2 Shandong Taishan

17:30 1 Zhejiang Greentown 2-0 Dalian Pro 1

20:00 Bristol City 2-0 Cheltenham Town

20:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-0 Arsenal Tula

17:30 AZ Alkmaar (Youth) 4-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

16:00 SK Slovan Varnsdorf 1-1 Viktoria Zizkov

16:00 ZalaegerzsegTE 2-3 Slask Wroclaw

16:00 Sigma Olomouc 3-0 Vysocina jihlava

16:00 Opava 3-0 GKS Jastrzebie

16:00 Slovan Liberec 1-1 Dukla Prague

16:00 MTK Hungaria 3-0 III.Keruleti TUE

16:00 Pogon Siedlce 2-5 Znicz Pruszkow

16:00 Mlada Boleslav 4-0 Pardubice

15:30 SK Prostejov 1-0 SC Znojmo

15:30 Vasas 4-1 KFC Komarno

15:00 Saturn Moscow 2-2 Znamya Truda

15:00 ETO Gyori FC 2-1 STK Samorin

14:45 Gloria Buzau 0-2 FC Unirea 2004 Slobozia

14:30 Farul Constanta 1-2 Petrolul Ploiesti

17:00 Tochigi SC 0-1 Tokyo Verdy

17:00 Renofa Yamaguchi 0-0 Oita Trinita

17:00 Fagiano Okayama 4-2 Omiya Ardija

17:00 Machida Zelvia 2-3 Mito Hollyhock

17:00 Roasso Kumamoto 1-1 Tokushima Vortis

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Thespa Kusatsu

17:00 Albirex Niigata 1-2 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Yokohama FC 1-1 Blaublitz Akita

17:00 V-Varen Nagasaki 1-1 Montedio Yamagata

17:00 Vegalta Sendai 3-0 Ventforet Kofu

16:00 1 Grulla Morioka 0-1 FC Ryukyu

17:30 Busan I Park 0-3 Gimpo FC

17:30 FC Anyang 1-1 Chungnam Asan

17:00 Jeonnam Dragons 1-1 Gyeongnam FC

15:30 Shan United 2-1 Chinland

17:30 Ryntih SC 3-0 Shillong Lajong FC

17:15 Coastal Heroes 2-2 APS Bomet

16:00 Utenis Utena 1-1 FM Fortuna

17:00 Wallsend 3-4 Kahibah FC

20:00 1 Terengganu 1-0 Kedah

20:00 FK Riteriai B 1-1 Babrungas

19:00 DFK Dainava Alytus 3-0 Siauliai B

16:00 Marijampole City 1-1 NFA Kaunas

16:00 Bonnyrigg White Eagles 2-3 Sydney United

15:50 1 Melaka United U19 1-2 UiTM FC U19

15:45 PDRM U19 2-2 Pahang U19

15:45 Johor Darul Takzim U19 0-2 Selangor FA U19

15:45 Petaling Jaya City U19 2-1 Sarawak U19

15:15 Kuching FA U19 1-0 Sabah FA U19

20:30 1 EC Futgol U20 1-1 Cruzeiro (Youth)

19:00 Minas Boca/MG Youth 1-4 America MG (Youth) 1

20:00 Spain (w) U19 1-0 Sweden (w) U19 1

17:00 FK Aksu Reserves 0-8 Jas Sunkar

17:00 SD Family 5-3 FK Taraz Reserves

17:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-1 Shakhtar Karaganda Reserves

17:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1-1 Zhetysu Taldykorgan Reserves 1

17:00 Tobol Kostanay Reserves 1-2 Altay Reserves

20:00 Indonesia U19 0-0 U19 Thái Lan

17:00 Brunei Darussalam U19 0-4 Vietnam U19 1

15:00 Philippines U19 1-3 Myanmar U19

19:00 Lithuania (w) U19 3-2 Estonia (w) U19

16:00 Lithuania (w) U17 1-2 Estonia (w) U17

18:00 Indonesia (w) 1-1 Malaysia (w)

18:00 Philippines (w) 7-0 Singapore (w)

15:00 Thái Lan (nữ) 2-2 Australia nữ

18:00 Club Green Streets 4-0 Super United Sports

20:00 Vasco (Youth) 2-0 Botafogo RJ U20

20:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) 4-0 Bangu U20 1

19:00 Mauritius 0-3 Eswatini

18:30 Hubei Istar 0-1 Yanbian Longding

14:30 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 0-0 Jiangxi Dark Horse

14:30 Haimen Codion 2-0 Hunan Billows

14:30 Qinao FC 0-2 Dongguan Guanlian

14:30 ShangYu Pterosaur FC 2-4 Dantong Tengyue

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657