ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Kết quả trận Norwich City vs Tottenham Hotspur, 22h00 ngày 22/05

SIN88.CLUB - TOP 1 CHUYÊN TRANG THỂ THAO - HOÀN TRẢ 1.5% KHÔNG GIỚI HẠN - NẠP ĐẦU TẶNG NGAY + 20TR
Norwich City
Norwich City
0
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
5

Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Norwich City vs Tottenham Hotspur


22:00 ngày 22/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Norwich City vs Tottenham Hotspur


TLCA
0.43 : 1/4:0 : 1.96
TL bàn thắng:
2.08 : 5 1/2 : 0.38
TL Thắng - Hòa - Bại
120.00 : 19.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Norwich City vs Tottenham Hotspur

 15'    Sam Byram yellow_card  
 16'    0-1   goalDejan Kulusevski (Assist:Rodrigo Bentancur)
 31'    Mathias Antonsen Normann yellow_card  
 32'    0-2   goalHarry Kane (Assist:Rodrigo Bentancur)
 36'    Christoph Zimmermann↑Sam Byram↓ substitution  
 61'    Tony Springett↑Kieran Dowell↓ substitution  
 64'    0-3   goalDejan Kulusevski (Assist:Harry Kane)
 68'      substitutionLucas Rodrigues Moura, Marcelinho↑Dejan Kulusevski↓
 70'    0-4   goalSon Heung Min (Assist:Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho)
 71'    Lukas Rupp↑Pierre Lees Melou↓ substitution  
 73'      substitutionSteven Bergwijn↑Emerson Aparecido Leite De Souza Junior↓
 73'      substitutionHarry Winks↑Rodrigo Bentancur↓
 74'    Tony Springett yellow_card  
 75'    0-5   goalSon Heung Min
 85'      yellow_cardSon Heung Min

Đội hình thi đấu Norwich City vs Tottenham Hotspur

Norwich City Tottenham Hotspur
1 Tim Krul
30 Dimitris Giannoulis
19 Jacob Lungi Sorensen
5 Grant Hanley
3 Sam Byram
2 Maximillian Aarons
17 Milot Rashica
20 Pierre Lees Melou
16 Mathias Antonsen Normann
10 Kieran Dowell
22 Teemu Pukki
1 Hugo Lloris
6 Davinson Sanchez Mina
15 Eric Dier
33 Ben Davies
12 Emerson Aparecido Leite De Souza Junior
5 Pierre Emile Hojbjerg
30 Rodrigo Bentancur
19 Ryan Sessegnon
21 Dejan Kulusevski
7 Son Heung Min
10 Harry Kane
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
45 Tony Springett
42 Liam Gibbs
28 Angus Gunn
7 Lukas Rupp
40 Jonathan Tomkinson
18 Christos Tzolis
6 Christoph Zimmermann
46 Jonathan Rowe
11 Przemyslaw Placheta
14 Joe Rodon
27 Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho
45 Alfie Devine
22 Pierluigi Gollini
44 Dane Scarlett
51 Matthew Craig
8 Harry Winks
23 Steven Bergwijn
42 Harvey White

Số liệu thống kê Norwich City vs Tottenham Hotspur

Norwich City   Tottenham Hotspur
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
1
9
 
Tổng cú sút
 
19
0
 
Sút trúng cầu môn
 
13
5
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
2
11
 
Sút Phạt
 
12
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
386
 
Số đường chuyền
 
599
80%
 
Chuyền chính xác
 
90%
13
 
Phạm lỗi
 
7
0
 
Việt vị
 
4
16
 
Đánh đầu
 
16
6
 
Đánh đầu thành công
 
10
7
 
Cứu thua
 
0
15
 
Rê bóng thành công
 
8
2
 
Đánh chặn
 
10
17
 
Ném biên
 
16
15
 
Cản phá thành công
 
8
11
 
Thử thách
 
9
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
4
78
 
Pha tấn công
 
104
35
 
Tấn công nguy hiểm
 
39

21:00 Tobol Kostanai 0-0 Ferencvarosi TC

17:30 Urawa Red Diamonds 2-2 Kyoto Sanga

17:00 Kashima Antlers 3-3 Cerezo Osaka

17:00 Jubilo Iwata 0-1 Avispa Fukuoka

17:00 FC Tokyo 3-0 Consadole Sapporo

17:00 Yokohama Marinos 3-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Vissel Kobe 2-1 Shimizu S-Pulse

17:00 1 Shonan Bellmare 1-0 Gamba Osaka

17:00 Kashiwa Reysol 0-1 Nagoya Grampus

17:30 FC Seoul 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors

17:00 Incheon United 0-1 Suwon City

17:00 1 Suwon Samsung Bluewings 1-1 Daegu FC

18:30 Changchun Yatai 1-2 Shandong Taishan

17:30 1 Zhejiang Greentown 2-0 Dalian Pro 1

20:00 Bristol City 2-0 Cheltenham Town

20:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-0 Arsenal Tula

17:30 AZ Alkmaar (Youth) 4-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

16:00 SK Slovan Varnsdorf 1-1 Viktoria Zizkov

16:00 ZalaegerzsegTE 2-3 Slask Wroclaw

16:00 Sigma Olomouc 3-0 Vysocina jihlava

16:00 Opava 3-0 GKS Jastrzebie

16:00 Slovan Liberec 1-1 Dukla Prague

16:00 MTK Hungaria 3-0 III.Keruleti TUE

16:00 Pogon Siedlce 2-5 Znicz Pruszkow

16:00 Mlada Boleslav 4-0 Pardubice

15:30 SK Prostejov 1-0 SC Znojmo

15:30 Vasas 4-1 KFC Komarno

15:00 Saturn Moscow 2-2 Znamya Truda

15:00 ETO Gyori FC 2-1 STK Samorin

14:45 Gloria Buzau 0-2 FC Unirea 2004 Slobozia

14:30 Farul Constanta 1-2 Petrolul Ploiesti

17:00 Tochigi SC 0-1 Tokyo Verdy

17:00 Renofa Yamaguchi 0-0 Oita Trinita

17:00 Fagiano Okayama 4-2 Omiya Ardija

17:00 Machida Zelvia 2-3 Mito Hollyhock

17:00 Roasso Kumamoto 1-1 Tokushima Vortis

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Thespa Kusatsu

17:00 Albirex Niigata 1-2 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Yokohama FC 1-1 Blaublitz Akita

17:00 V-Varen Nagasaki 1-1 Montedio Yamagata

17:00 Vegalta Sendai 3-0 Ventforet Kofu

16:00 1 Grulla Morioka 0-1 FC Ryukyu

17:30 Busan I Park 0-3 Gimpo FC

17:30 FC Anyang 1-1 Chungnam Asan

17:00 Jeonnam Dragons 1-1 Gyeongnam FC

15:30 Shan United 2-1 Chinland

17:30 Ryntih SC 3-0 Shillong Lajong FC

17:15 Coastal Heroes 2-2 APS Bomet

16:00 Utenis Utena 1-1 FM Fortuna

17:00 Wallsend 3-4 Kahibah FC

20:00 1 Terengganu 1-0 Kedah

20:00 FK Riteriai B 1-1 Babrungas

19:00 DFK Dainava Alytus 3-0 Siauliai B

16:00 Marijampole City 1-1 NFA Kaunas

16:00 Bonnyrigg White Eagles 2-3 Sydney United

15:50 1 Melaka United U19 1-2 UiTM FC U19

15:45 PDRM U19 2-2 Pahang U19

15:45 Johor Darul Takzim U19 0-2 Selangor FA U19

15:45 Petaling Jaya City U19 2-1 Sarawak U19

15:15 Kuching FA U19 1-0 Sabah FA U19

20:30 1 EC Futgol U20 1-1 Cruzeiro (Youth)

19:00 Minas Boca/MG Youth 1-4 America MG (Youth) 1

20:00 Spain (w) U19 1-0 Sweden (w) U19 1

17:00 FK Aksu Reserves 0-8 Jas Sunkar

17:00 SD Family 5-3 FK Taraz Reserves

17:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-1 Shakhtar Karaganda Reserves

17:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1-1 Zhetysu Taldykorgan Reserves 1

17:00 Tobol Kostanay Reserves 1-2 Altay Reserves

20:00 Indonesia U19 0-0 U19 Thái Lan

17:00 Brunei Darussalam U19 0-4 Vietnam U19 1

15:00 Philippines U19 1-3 Myanmar U19

19:00 Lithuania (w) U19 3-2 Estonia (w) U19

16:00 Lithuania (w) U17 1-2 Estonia (w) U17

18:00 Indonesia (w) 1-1 Malaysia (w)

18:00 Philippines (w) 7-0 Singapore (w)

15:00 Thái Lan (nữ) 2-2 Australia nữ

18:00 Club Green Streets 4-0 Super United Sports

20:00 Vasco (Youth) 2-0 Botafogo RJ U20

20:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) 4-0 Bangu U20 1

19:00 Mauritius 0-3 Eswatini

18:30 Hubei Istar 0-1 Yanbian Longding

14:30 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 0-0 Jiangxi Dark Horse

14:30 Haimen Codion 2-0 Hunan Billows

14:30 Qinao FC 0-2 Dongguan Guanlian

14:30 ShangYu Pterosaur FC 2-4 Dantong Tengyue

21:00 Quilmes Reserves 3-0 Almirante Brown Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657