Kết quả trận Portland Thorns FC (w) vs OL Reign Reign (w), 09h07 ngày 03/10

Portland Thorns FC (w)
Portland Thorns FC (w)
?
OL Reign  Reign  (w)
OL Reign Reign (w)
?
Kết quả bóng đá Nữ Mỹ

Portland Thorns FC (w) vs OL Reign Reign (w)


09:07 ngày 03/10/2021

Hoãn

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Đội hình thi đấu Portland Thorns FC (w) vs OL Reign Reign (w)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Portland Thorns FC (w) vs OL Reign Reign (w)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

23:30 Brighton Hove Albion 0-0 Arsenal

21:00 Burnley 0-0 Norwich City

21:00 Leeds United 1-0 Watford

21:00 Chelsea 3-1 Southampton 1

21:00 Wolves 2-1 Newcastle United

18:30 Manchester United 1-1 Everton

02:00 Nice 2-1 Stade Brestois

22:00 Montpellier 1-1 Strasbourg

02:00 Atletico Madrid 2-0 Barcelona

23:30 Cadiz 0-0 Valencia

21:15 Mallorca 1-0 Levante

19:00 Osasuna 1-0 Rayo Vallecano

01:45 Sassuolo 1-2 Inter Milan

22:59 Torino 0-1 Juventus

20:00 Salernitana 1-0 Genoa

23:30 RB Leipzig 3-0 VfL Bochum

20:30 Borussia Dortmund 2-1 Augsburg

20:30 Hertha Berlin 1-2 SC Freiburg

20:30 1 VfL Wolfsburg 1-3 Monchengladbach

20:30 VfB Stuttgart 3-1 TSG Hoffenheim

17:00 Gamba Osaka 1-5 Consadole Sapporo

15:00 Kawasaki Frontale 1-0 FC Tokyo

14:00 Kashiwa Reysol 1-1 Vegalta Sendai

14:00 Kashima Antlers 1-2 Yokohama FC

13:00 Vissel Kobe 5-1 Urawa Red Diamonds

17:00 Incheon United 0-1 Suwon Samsung Bluewings

14:30 Suwon City 0-3 Ulsan Hyundai FC

12:00 Gangwon FC 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors 1

06:30 FC Cincinnati 0-1 New York Red Bulls

06:30 Orlando City 2-1 DC United

06:00 Montreal Impact 2-1 Atlanta United

02:45 Austin FC 2-1 Real Salt Lake

21:00 Bowers Pitsea 2-2 Hornchurch

21:00 1 Hungerford Town 3-2 Cirencester

21:00 Folkestone 1-0 Gloucester City 1

21:00 Havant Waterlooville 3-2 Billericay Town

21:00 Guiseley 1-0 Blyth Spartans

21:00 Pontefract Collieries 6-0 Handsworth Parramore 1

21:00 Merstham 0-2 Hereford United

21:00 Ware 1-1 Kidderminster Harriers

21:00 Corinthian Casuals 1-1 Wingate Finchley

21:00 Chelmsford City 1-0 Enfield Town

21:00 Marske United 0-0 Chester FC

21:00 Stamford 2-1 Norwich United

21:00 Basford Utd 0-1 Banbury United

21:00 Bromsgrove Sporting FC 1-0 Welwyn Garden City

21:00 Spennymoor Town 0-0 Southport FC

21:00 Horsham 2-2 Eastbourne Borough

21:00 AFC Dunstable 2-3 Peterborough Sports

21:00 Runcorn Linnets 2-3 Gateshead

21:00 Curzon Ashton FC 4-0 Cleethorpes Town

21:00 Atherton Collieries 0-0 Marine

21:00 Radcliffe Borough 1-3 Morpeth Town

21:00 Bedfont Sports 3-3 Sholing FC

21:00 Aylesbury United 0-1 Ebbsfleet United

21:00 Dorking 1-0 Weston Super Mare 1

21:00 1 Leiston FC 1-3 Tamworth

21:00 Chippenham Town 0-1 Hastings United 1

21:00 Yate Town 3-0 Redhill

21:00 Boston United 4-0 East Thurrock United

21:00 Metropolitan Police 0-0 St Albans City

21:00 Hampton Richmond Borough 3-1 Wimborne Town

21:00 Stratford Town 3-2 Long Eaton Utd

21:00 1 Maidstone United 0-3 Dartford

21:00 Bath City 5-0 Frome Town

21:00 Harrow Borough 2-1 Marlow

21:00 York City 2-0 Whitby Town

21:00 1 Leamington 3-3 Kettering Town

21:00 Sudbury 1-0 Cheshunt

21:00 Hayes Yeading United 3-2 Whitehawk

21:00 City of Liverpool 1-6 Buxton FC

18:30 1 Hanley Town 1-1 Brackley Town

19:00 Nong Bua Lamphu 1-0 BEC Tero Sasana 1

18:00 Prachuap Khiri Khan 0-2 Buriram United

18:00 Samut Prakan City 1-3 JL Chiangmai United FC

17:00 Port FC 1-0 Muang Thong United

05:00 CA Independiente Reserves 4-0 Union Cocle

21:00 Cardiff City 0-1 Reading

21:00 Barnsley 0-1 Millwall

21:00 Bournemouth AFC 2-1 Sheffield United

21:00 Birmingham City 0-3 Nottingham Forest

21:00 Derby County 0-0 Swansea City

21:00 Blackpool 2-1 Blackburn Rovers

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 3-2 Preston North End

21:00 Luton Town 0-0 Huddersfield Town

21:00 Peterborough United 2-3 Bristol City

21:00 Hull City 2-0 Middlesbrough

18:30 Coventry City 4-1 Fulham

02:30 FC Arouca 1-2 Sporting CP

00:00 1 FC Porto 2-1 Pacos de Ferreira

21:30 Vizela 1-1 Santa Clara

02:00 Fortuna Sittard 1-3 NEC Nijmegen

01:00 PEC Zwolle 0-1 SC Heerenveen

01:00 Heracles Almelo 3-2 Willem II

23:45 RKC Waalwijk 1-1 Go Ahead Eagles

05:00 1 Club Leon 0-0 Atletico San Luis 1

05:00 Barranquilla FC 1-0 Boca Juniors De Cali

03:00 1 Orsomarso 3-1 Real Santander

22:30 Halmstads 1-1 Ostersunds FK 1

20:00 Varbergs BoIS FC 0-0 Degerfors IF 1

21:00 Saint Johnstone 3-1 Dundee

21:00 Livingston 0-1 Saint Mirren

21:00 Heart of Midlothian 2-0 Motherwell

21:00 Dundee United 1-0 Ross County

01:30 Lugano 2-0 Lausanne Sports

22:59 Grasshopper 5-2 St. Gallen

22:59 Besiktas JK 2-1 Sivasspor

20:00 Goztepe 0-1 Giresunspor

20:00 Kayserispor 1-2 Trabzonspor

17:30 Konyaspor 1-1 Alanyaspor

00:05 Istra 1961 Pula 3-6 Rijeka

22:00 NK Lokomotiva Zagreb 3-0 Slaven Koprivnica

01:45 1 Oud Heverlee 0-0 Beerschot Wilrijk

23:30 Cercle Brugge 0-3 Saint Gilloise

23:30 Sint-Truidense 1-1 Oostende

21:15 Kortrijk 2-2 Charleroi

22:59 Arsenal Tula 0-0 Khimki

22:59 CSKA Moscow 0-0 FC Krasnodar

20:30 Dynamo Moscow 0-1 Krylya Sovetov

18:00 Rubin Kazan 0-1 FK Nizhny Novgorod

22:59 Michalovce 1-0 MSK Zilina

22:59 SKF Sered 2-1 FK Senica 1

22:59 MFK Ruzomberok 4-1 Tatran LM

01:15 Maribor 0-0 NK Olimpija Ljubljana

20:00 Tabor Sezana 0-0 Domzale

06:30 Union La Calera 0-2 Univ Catolica

01:45 Sligo Rovers 1-1 Waterford United

01:30 Longford Town 1-4 Bohemians

23:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2-2 Rapid Bucuresti 1

20:30 Dinamo Bucuresti 2-2 UTA Arad 1

05:00 Bragantino 2-2 Corinthians Paulista (SP)

03:00 Cuiaba 0-2 America MG

03:00 Fortaleza 0-3 Atletico Clube Goianiense

06:15 Velez Sarsfield 3-3 Independiente

04:00 Atletico Tucuman 0-0 San Lorenzo 1

01:45 CA Huracan 1-0 Arsenal de Sarandi

23:30 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-2 Newells Old Boys

23:30 CA Platense 0-0 Patronato Parana

00:00 FC Gomel 3-0 Slavia Mozyr

22:00 FC Torpedo Zhodino 7-1 Smorgon FC

20:00 FK Vitebsk 0-4 FK Isloch Minsk

19:00 Sputnik Rechitsa 0-3 BATE Borisov

18:00 Dinamo Brest 2-2 FC Minsk

22:59 Winterthur 1-0 Yverdon 1

22:59 1 FC Wil 1900 2-3 Stade Ouchy

01:00 Gornik Zabrze 4-2 Wisla Plock

22:30 Lech Poznan 4-0 Slask Wroclaw

20:00 Cracovia Krakow 3-3 Stal Mielec

17:30 Radomiak Radom 1-1 LKS Nieciecza

22:59 1 Viking 2-1 Sandefjord

22:59 Sarpsborg 08 2-1 Lillestrom

00:30 1 Debrecin VSC 1-1 Fehervar Videoton

22:00 Videoton Puskas Akademia 2-0 Mezokovesd Zsory

19:45 Ujpesti 1-3 Gyirmot SE

00:30 Aris Thessaloniki 0-0 Apollon Smirnis

20:00 Volos NFC 2-1 Asteras Tripolis

23:30 Spal 2-2 Parma 1

21:15 Pisa 2-0 Reggina 1

19:00 1 Crotone 2-2 Ascoli

19:00 Cremonese 2-0 Ternana

19:00 Frosinone 0-1 Cittadella

19:00 Alessandria 1-0 Cosenza Calcio 1914

02:00 AD Alcorcon 1-4 Real Sociedad B

23:15 Zaragoza 0-0 Real Oviedo

21:00 SD Huesca 1-2 Tenerife

21:00 SD Amorebieta 1-1 Sporting Gijon

20:00 Viseu 1-0 Academica Coimbra

17:00 Estrela da Amadora 1-0 Leixoes

00:00 USL Dunkerque 2-0 Bastia

00:00 Grenoble 2-0 Pau FC

00:00 Caen 1-2 Valenciennes

00:00 Ajaccio 0-1 Quevilly 1

00:00 Le Havre 2-0 Dijon

00:00 Guingamp 2-1 Rodez Aveyron

00:00 Sochaux 1-0 Chamois Niortais

00:00 Paris FC 1-1 Nancy

20:00 Amiens 0-0 Toulouse

20:00 AJ Auxerre 2-2 Nimes

01:30 1 Nurnberg 0-0 Hannover 96

18:30 Holstein Kiel 0-2 Hansa Rostock

18:30 Fortuna Dusseldorf 2-3 SC Paderborn 07

18:30 Jahn Regensburg 2-2 Karlsruher SC

16:30 FC Ryukyu 1-1 Fagiano Okayama

12:00 Ventforet Kofu 2-0 Montedio Yamagata

12:00 V-Varen Nagasaki 2-0 Kyoto Sanga

03:30 Alianza Lima 2-0 UTC Cajamarca

01:00 Deportivo Municipal 1-2 EM Deportivo Binacional

22:30 Sport Huancayo 4-3 Alianza Universidad

00:00 Arda 0-3 Cherno More Varna

21:45 Slavia Sofia 1-1 Pirin Blagoevgrad

19:15 2 Botev Vratsa 2-2 Lokomotiv Sofia

01:30 Resovia Rzeszow 0-1 Sandecja Nowy Sacz

22:59 Korona Kielce 2-2 Chrobry Glogow

17:40 1 Puszcza Niepolomice 0-1 Widzew lodz

23:15 Al-Ahli Doha 0-1 Al Rayyan 1

23:15 Al-Garrafa 0-2 Qatar SC

20:35 Umm Salal 1-1 Al Shamal

05:00 Sportivo Luqueno 3-3 Sol de America

16:30 FC Anyang 1-1 Jeonnam Dragons

14:00 Seoul E-Land FC 1-1 Gyeongnam FC

21:00 Tranmere Rovers 2-1 Crawley Town

21:00 1 Bristol Rovers 1-3 Swindon Town

21:00 Stevenage Borough 2-0 Hartlepool United

21:00 Bradford City 2-0 Rochdale

21:00 Port Vale 3-2 Leyton Orient

21:00 Oldham Athletic 1-2 Harrogate Town

21:00 Northampton Town 0-2 Sutton United

21:00 Newport County 3-0 Scunthorpe United

21:00 1 Mansfield Town 0-1 Barrow

21:00 Exeter City 2-2 Walsall

21:00 Colchester United 0-2 Salford City 1

21:00 Carlisle United 0-2 Forest Green Rovers

19:00 MSV Duisburg 0-1 SV Meppen

19:00 SV Wehen Wiesbaden 1-1 Viktoria koln 1

19:00 VfL Osnabruck 0-1 Zwickau

19:00 Havelse 0-6 Kaiserslautern

19:00 TSV 1860 Munchen 1-1 BFC Viktoria 1889

19:00 SC Freiburg (Youth) 1-1 Hallescher FC 1

06:05 Deportivo Pereira 3-2 Atletico Nacional Medellin

04:00 Envigado FC 1-2 Deportivo Cali

02:00 La Equidad 1-0 Deportes Quindio

05:15 Zamora Barinas 2-1 Zulia FC

22:59 FK Spartak Zlatibor Voda 0-4 FK Vozdovac Beograd

22:59 1 Radnik Surdulica 0-1 Proleter

21:00 Backa Topola 1-2 Cukaricki Stankom

21:00 Partick Thistle 4-0 Ayr United

21:00 Greenock Morton 2-2 Arbroath

21:00 Kilmarnock 1-3 Raith Rovers

21:00 1 Hamilton Academical 2-1 Inverness

21:00 Queen of South 1-0 Dunfermline Athletic

22:59 Kocaelispor 2-1 Istanbulspor

22:59 Adanaspor 1-5 Bandirmaspor

20:00 Balikesirspor 0-2 Genclerbirligi

17:30 Tuzlaspor 1-0 Keciorengucu

21:00 Sandvikens IF 0-0 IF Sylvia

21:00 Haninge 1-2 Gefle IF

21:00 Hammarby TFF 1-3 Sollentuna United

21:00 Utsiktens BK 2-0 FC Linkoping City 1

21:00 Ljungskile 1-2 Osterlen FF

19:00 Lunds BK 1-5 Skovde AIK

18:00 Lindome GIF 1-2 IFK Malmo FK 1

18:00 1 Oskarshamns AIK 0-1 Atvidabergs

18:00 Vanersborgs IF 2-1 Assyriska Turab IK JKP

19:00 FC Timisoara 2-0 Dacia Unirea Braila

18:00 Universitaea Cluj 2-0 FC Unirea 2004 Slobozia

15:30 CSA Steaua Bucuresti 3-0 Dunarea Calarasi

15:00 Astra Giurgiu 2-0 ASC Corona Brasov

15:00 Unirea Constanta 1-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

15:00 CSM Politehnica Iasi 0-1 Metaloglobus

15:00 1 Gloria Buzau 1-1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

22:00 Motor Lublin 0-0 Chojniczanka Chojnice

21:00 GKS Belchatow 0-0 Pogonmazovik

21:00 Wisla Pulawy 2-3 Olimpia Elblag

20:00 Hutnik Krakow 2-1 Wigry Suwalki

00:00 Macva Sabac 2-1 FK Graficar Beograd

20:00 FK Rad Beograd 1-0 IMT Novi Beograd

20:00 FK Loznica 1-1 Mladost Novi Sad 1

20:00 Kabel Novi Sad 0-0 FK Buducnost Dobanovci

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 2-1 FK Zeleznicar Pancevo

20:00 FK Zarkovo 0-1 FK Backa Backa Palanka

20:00 Indjija 3-1 Zlatibor Cajetina 1

19:00 Iskra Stal Ribnita 1-1 Victoria Bardar

19:00 CSF Sparta 0-0 Drochia

19:00 Dacia-Buiucani 2-2 FCM Ungheni

22:30 NK Rudar Velenje 0-1 Triglav Gorenjska

20:30 Krsko Posavlje 3-4 NK Rogaska

20:30 Drava 2-4 NK Brezice

20:30 Roltek Dob 1-1 NK Fuzinar

20:30 NK Primorje 2-2 NK Bilje

17:00 FC Kuktosh 5-0 FK Eskhata

17:00 Ravshan Kulob 2-0 Dushanbe-83

17:00 1 FC Khatlon 0-1 FC Istaravshan 1

01:30 CA River Plate 0-4 Cerro Largo

23:15 Villa Espanola 1-2 Centro Atletico Fenix

23:30 FC Vorskla Poltava 3-0 FC Inhulets Petrove

21:00 FC Lviv 0-1 Dnipro-1

18:00 Kolos Kovalyovka 2-1 Chernomorets Odessa

21:00 Domazlice 1-2 FK Banik Sokolov

20:00 Slovan Rosice 3-1 Dolni Benesov

20:00 Uhersky Brod 4-0 Zlin B

20:00 Zivanice 0-4 Bohemians1905 B

15:30 FK Prepere 4-2 Jiskra Usti nad Orlici

15:15 Otrokovice 0-0 Vrchovina

15:15 Loko Vltavin 2-1 Karlovy Vary Dvory

15:15 SK Rakovnik 0-1 SK Motorlet Praha

15:15 FK Zbuzany 1953 2-0 Teplice B

18:30 Kjellerup 1-2 Ringkobing

18:30 Norresundby 2-2 AaB 2 1

18:00 Vejgaard B 5-4 Odder IGF

18:00 OKS 4-2 Tarup Paarup IF

18:00 BK Avarta 3-2 Union

18:00 Greve Fodbold 3-0 Herstedoster

18:00 SfB Oure 4-0 Varde

17:00 B1908 0-1 Tarnby FF

17:00 GVI 2-0 KFUM

17:00 Skovshoved 2-2 Ringsted

22:00 Etar 4-0 Neff supporting Simic

21:00 FC Sozopol 1-0 PFK Montana

20:00 Septemvri Simitli 0-1 Spartak Varna

20:00 Marek Dupnitza 1-1 FC Dobrudzha

20:00 Ludogorets Razgrad II 3-1 FC Maritsa 1921

20:00 Livstrom 2-3 Litex Lovech

20:00 FC Hebar Pazardzhik 4-1 CSKA 1948 Sofia II

22:59 Young Africans 1-0 Geita Gold

20:00 JKT Tanzania 2-1 Mwadui FC

20:00 Polisi Tanzania FC 2-1 Azam

18:00 Coastal Union 0-0 KMC FC 1

13:00 FC Namdong 2-1 Yeoju Sejong

13:00 Jungnang Chorus Mustang FC 1-1 Geoje Citizen

13:00 Dangjin Citizen 4-4 Gangwon II

12:00 Goyang FC 1-4 Pocheon FC

12:00 Seoul United 0-4 Jinju Citizen

20:45 Persib Bandung 1-1 PSM Makassar

18:15 1 Persiraja Aceh 0-1 Persija Jakarta

15:15 Pusamania Borneo FC 2-2 Persita Tangerang 1

15:15 Bali United 1-1 Pstni

14:45 Mitchelton (w) 0-2 Brisbane Olympic (w)

13:45 Logan Lightning (w) 1-3 Brisbane City (w)

13:00 Virginia United SC (w) 3-1 Peninsula Power NPL (w)

21:00 Kaisar Kyzylorda 0-2 FK Aktobe Lento

20:00 FK Arys 0-0 FC Shakhtyor Karagandy

18:00 Tobol Kostanai 3-1 Ordabasy

16:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-3 Lokomotiv Astana

02:00 Valour 1-1 FC Edmonton

21:00 Chorley FC 1-1 Bradford Park Avenue

21:00 Darlington 3-0 AFC Telford United

17:00 Kecskemeti TE U19 2-3 Bekescsabai Elore SE U19

14:00 Budai FC U19 1-2 Ujpest FC U19

20:00 FK Smiltene BJSS 2-2 Grobina

19:00 JDFS Alberts 0-1 Tukums-2000

18:00 Saldus SS/Leevon 1-1 Rezekne/BJSS

22:59 NK Varteks Varazdin 5-1 NK Croatia Zmijavci

20:30 NK Osijek II 0-2 NK Opatija

20:30 Rudes 1-0 NK Solin

20:30 2 NK Jarun 2-0 Dinamo Zagreb II

20:30 NK Dugopolje 1-0 Kustosija

20:30 NK Dubrava Zagreb 1-0 Inter Zapresic

22:59 Bukaspor 0-1 Kirsehir Koyhizmetleri

22:59 Corum Belediyespor 1-0 Serik Belediyespor

22:59 Tarsus Idman Yurdu 1-0 Akhisar Bld.Geng

22:59 Ankaraspor FK 1-0 Diyarbakirspor

20:00 Somaspor 3-0 Ergene Velimese

20:00 Sariyer 3-1 Kahramanmarasspor

20:00 Nigde Belediyespor 1-3 Etimesgut Belediye Spor

20:00 Amedspor 2-1 Eskisehirspor

20:00 Bodrumspor 3-0 Turgutluspor

19:30 Kirklarelispor 2-2 S.Urfaspor

19:00 Belediye Vanspor 0-0 Sakaryaspor

19:00 Anadolu Selcukluspor 5-1 Usakspor

19:00 1 Inegolspor 3-2 Adiyamanspor 1

19:00 Hekimoglu Trabzon 1-1 Afjet Afyonspor

19:00 Zonguldak 1-0 Nazillispor

19:00 Bayburt Ozel Idare 0-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:30 Erzincanspor 1-0 Pendikspor

18:30 Pazarspor 1-0 Bursa Niluferspor AS

14:30 1 Adelaide City FC 0-1 Adelaide Comets FC

12:00 Metrostars SC 0-0 Sturt Lions

12:00 Campbelltown City SC 1-3 Adelaide Panthers

06:30 Miami FC 3-2 Pittsburgh Riverhounds

06:00 Indy Eleven 1-1 Atlanta United FC II

06:00 Charleston Battery 1-2 Tampa Bay Rowdies

21:00 Leatherhead 0-0 Haringey Borough

21:00 Brightlingsea Regent 0-5 Bognor Regis Town

21:00 Carshalton Athletic FC 1-3 Cray Wanderers

18:00 Aasane (w) 1-0 Grei (w)

18:00 Amazon Grimstad (w) 0-2 Roa (w)

01:00 Palmeiras SP (w) 2-1 Sao Jose (w)

01:00 Santos (w) 3-0 Taubate(w)

22:59 MFK Skalica 4-1 MFK Dubnica nad Vahom

20:00 Namestovo 0-4 MSK Puchov

20:00 Humenne 1-0 Slovan Bratislava B

20:00 Dukla Banska Bystrica 3-2 MSK Zilina B

20:00 STK Samorin 1-2 KFC Komarno

21:00 Alverca 2-2 Oliveira Hospital 1

21:00 CF Canelas 2010 1-0 FC Felgueiras

21:00 Fafe 2-1 Pevidem SC

19:00 Amora FC 3-0 Uniao Leiria

22:00 Manchester City U23 1-0 Derby County U23

21:00 West Ham U23 3-1 Everton U23

20:00 Manchester United U23 3-0 Liverpool U23 1

20:30 BS Dynamic 1-2 Musongati FC

20:00 Kayanza Utd 1-2 Vitalo

18:10 Rukinzo FC 1-0 Les Crocos

23:20 Eastleigh 1-1 Boreham Wood

21:00 Maidenhead United 2-3 Kings Lynn

21:00 Grimsby Town 6-0 Dover Athletic

21:00 Dagenham Redbridge 2-3 Altrincham

21:00 Barnet 0-0 Halifax Town

21:00 Weymouth 1-2 Stockport County

21:00 Torquay United 5-0 Wealdstone FC

21:00 Solihull Moors 2-0 Southend United

21:00 Notts County 1-4 Woking

04:00 Chimaltecas CSDFF (w) 0-7 Club Deportivo Xela (w)

01:00 CSD Barcena FF (w) 0-1 Deportivo Mixco (W)

22:30 Chabab Ben Guerir 2-2 Racing Casablanca

22:30 Raja de Beni Mellal 1-2 ASS Association Sportive de Sa

22:30 Maghrib Association Tetouan 1-0 Chabab Atlas Khenifra

22:35 Al-Taawon Youths 1-0 Al-Jeel Youths

20:05 Ohud Medina Youths 3-1 Al-Tai (Youth)

20:05 Al Wehda (Youth) 2-2 Al-Faisaly Harmah Youth

19:55 Arar (Youth) 0-3 Al-Fath (Youth)

19:35 Al-Nasr (Youth) 2-2 Al-Ittihad (Youth)

19:30 Al-Orubah Youths 1-5 Al Ahli Jeddah (Youth)

19:20 Al-Ettifaq (Youth) 0-1 Al Raed U20

19:20 Al-Qadasiya (Youth) 2-5 Al-Shabab (Youth)

19:20 Al Khaleej Youths 1-3 Al-Hilal (Youth)

13:00 Nagano Parceiro (w) 0-2 INAC (w)

12:00 Omiya Ardija (W) 1-4 Urawa Red Diamonds (w)

12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1 Albirex Niigata (w)

12:00 AS Elfen Sayama (w) 0-3 Vegalta Sendai (w)

22:59 La Union 3-1 Juventud FC

22:00 Club Leones del Norte 0-1 Deportivo Aampetra 1

21:00 Gretna 1-4 Spartans

21:00 East Kilbride 2-3 Edinburgh University FC

21:00 Caledonian Braves 3-0 Cumbernauld Colts 1

23:15 Aston Villa (w) 0-4 Arsenal (w)

17:30 Chelsea FC (w) 3-1 Brighton H.A. (w)

21:00 KuPs 2-1 Ilves Tampere

19:00 Honka Espoo 1-1 IFK Mariehamn

16:00 Paro FC 1-1 Thimphu City

22:59 FC Nantes B 1-1 Angers II

12:30 White City Woodville 4-0 West Bay

12:30 Playford City Patriots 3-0 Para Hills Knlghts SC

12:30 Modbury Jets 1-1 Adelaide Victory

21:45 Skenderbeu Korca 0-0 Vllaznia Shkoder 1

18:45 1 Egnatia 2-1 Kastrioti Kruje 1

01:00 Grazer AK 1-0 Floridsdorfer AC

19:30 Lafnitz 1-3 FC Liefering

21:30 Vestri 0-3 Vikingur Reykjavik

19:00 Akranes 2-0 Keflavik 1

20:00 Venezia F.C. Youth 7-0 Reggiana U20

20:00 1 Spezia U20 2-6 Cesena U20

20:00 Parma U20 2-0 Como U20 1

20:00 Reggina U19 0-2 Sha LAN U19

20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 3-2 US Cremonese U20 1

20:00 Lazio U20 4-0 Ternana u20

20:00 1 Alessandria U19 1-2 Brescia U20

16:30 Perugia U20 6-2 Benevento (Youth)

16:00 Virtus Entella U20 1-1 Udinese U20

16:00 1 Cittadella U20 0-4 Vicenza U20

16:00 Crotone U19 0-4 Frosinone Youth

16:00 Ascoli U20 2-3 Cosenza Calcio Youth

20:15 HB Koge (w) 4-0 Fortuna Hjorring (w)

18:15 AGF Kvindefodbold APS (w) 0-1 Nordsjaelland (w)

19:00 1 Defensor Sporting U19 3-1 Danubio U19 1

00:00 Unam Pumas (w) 1-0 Chivas Guadalajara (w)

01:00 Villa Nova-MG 3-1 Democrata

01:00 Nacional AC MG 0-0 Tupynambas

20:30 Drina Zvornik 0-1 FK Tekstilac

20:30 Ljubic Prnjavor 2-0 FK Borac Kozarska

22:30 Santos Laguna U20 4-2 Mazatlan U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 0-2 Atlas U20

21:00 Leon U20 2-0 San Luis U20

22:59 Karlovac 1-0 Trnje

21:00 NK Naprijed Hreljin 0-2 NK Krk

21:00 NK Uljanik 3-0 Nehaj

21:00 HNK Vukovar 91 3-1 HNK Dakovo Croatia

20:30 NK Vodice 3-0 NK Kamen Ivanbegovina

17:00 GKS Gornik Leczna (w) 0-5 UKS Lodz (w)

17:00 APLG Gdansk (w) 1-2 WKS Slask Wroclaw (w)

16:00 GKS Katowice (w) 1-0 Tarnovia Tarnow (w)

15:45 Czarni Sosnowiec (w) 3-0 KKPK Medyk Konin (w)

01:30 Talleres Rem de Escalada 0-0 CA Fenix Pilar

01:00 Comunicaciones BsAs 2-0 Villa San Carlos 1

01:00 Canuelas FC 2-1 Uhl Que Sa

01:00 Club Atletico Acassuso 1-1 Sacachispas

22:10 CA San Miguel 0-2 Colegiales 1

01:00 3 Amadense SE 1-1 Olimpico EC Itabaianinha

21:30 Metta/LU Riga 2-2 BFC Daugavpils

19:00 FK Liepaja 1-1 Rigas Futbola skola

17:00 Noah 0-3 FK Valmiera

17:00 FK Spartaks Jurmala 1-1 Riga FC

00:30 Ards FC 3-1 Ballinamallard United

21:00 Dergview FC 1-2 Ballyclare Comrades

21:00 Loughgall FC 0-0 Queen's University

21:00 Institute FC 1-3 Knockbreda

21:00 Dundela 4-0 HW Welders

05:00 1 Colchagua CD 1-2 Deportes Limache 1

02:00 General VelAsquez 2-1 Deportes Valdivia

00:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-0 Hapoel Hod Hasharon U19

22:59 FC Kfar Qasim U19 0-1 Hapoel Petach Tikva U19

20:30 Maccabi Petach Tikva U19 2-0 Hapoel Kfar Saba U19 1

20:00 Maccabi Haifa U19 5-0 Bnei Sakhnin U19 1

20:00 Hapoel Tel Aviv U19 4-1 Beitar Jerusalem Oren U19

15:30 Beitar Tobruk U19 5-2 Football Club Nave Yosef U19

15:30 Hapoel Haifa U19 5-0 Hapoel Iksal Imad U19

15:15 MS Ironi Ashdod U19 1-2 Hapoel Qiryat Ono U19

15:00 1 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 1-5 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

15:00 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 1-0 Maccabi Tzur ShalomU19

14:45 Maccabi Yaffo Kabilio U19 0-1 Hapoel Jerusalem Malka U19

14:30 Gadna Tel Aviv U19 1-3 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

22:59 1 Coban Imperial 1-1 Xelaju MC

04:30 America JDE 0-1 Deportivo Masaya

04:00 Aguilas de Leon 1-1 FC Sebaco Viejo

00:00 FC Esteli 3-1 El Sauce FC

18:30 Aarhus AGF U19 0-4 FC Kobenhavn U19

18:00 Aalborg BK U19 1-1 Silkeborg U19

18:00 Lyngby Fodbold Club U19 2-1 Sonderjyske U19

18:00 Nordsjaelland U19 3-1 Odense BK U19

05:30 Richmond Kickers 1-0 Chattanooga Red Wolves 1

18:00 Hvidovre IF 0-0 AC Horsens

23:15 ASC Police 1-1 ASC Snim

22:59 AEP Paphos 1-1 Doxa Katokopias

21:00 Ethnikos Achnas FC 0-3 Aris Limassol

22:30 AS Police Ouagadougou 2-1 ASEC Koudougou

22:30 ASF Bobo Dioulasso 0-0 Etoile Filante Ouagadougou

02:00 1 Puerto Golfito 2-3 Futbol Consultants Moravia

21:00 ZFK Masinac (w) 4-1 ZFK Sloga Zemun (w)

16:00 ZPC Kariba 0-2 Dynamos FC

05:30 1 9 de Octubre 1-0 Independiente Jose Teran 1

03:00 1 Orense SC 2-1 Macara 1

19:00 Rakow Czestochowa (Youth) 2-2 Zaglebie Lubin (Youth)

18:00 Lech Poznan (Youth) 0-0 SMS Lodz Youth

17:15 Jagiellonia Bialystok (Youth) 2-3 Cracovia Krakow (Youth)

17:00 Wisla Krakow (Youth) 1-0 Pogon Szczecin(Youth) 1

00:00 Badajoz 3-3 Cultural Leonesa

22:00 CD Alcoyano 0-2 C.D. San Fernando Isleno

22:00 Real Valladol B 0-0 Unionistas de Salamanca

22:00 UD Logrones 1-0 UD San Sebastian Reyes

22:00 Real Balompedica Linense 2-0 UCAM Murcia

22:00 Castellon 2-0 Barcelona B

20:00 Sesvete U19 0-4 NK Istra 1961 U19

16:00 Dinamo Zagreb U19 2-0 NK Varazdin U19

15:00 NK Dugopolje U19 2-2 Rijeka U19

15:00 HNK Sibenik U19 0-1 NK Rudes U19

15:00 HNK Gorica U19 2-2 Zagreb locomotive U19

19:00 Slavia Praha (w) 1-0 Sparta Praha (w)

19:00 Slovan Liberec (w) 2-2 Horni Herspice (w)

19:00 Viktoria Berlin U17 1-0 FC Erzgebirge Aue U17

19:00 Chemnitzer(U17) 2-1 Eintr. BraunschweigU17

18:00 Arminia Bielefeld U17 0-0 Bayer Leverkusen U17

18:00 Hannover 96 U17 0-0 St. PauliU17

17:00 Union Berlin U17 3-1 Energie Cottbus U17

17:00 Dynamo DresdenU17 1-2 RasenBallsport LeipzigU17

16:00 Dortmund U17 2-3 Bochum U17

16:00 Hertha Zehlendorf U17 2-0 Holstein Kiel U17

16:00 Hansa Rostock U17 2-0 Werder Bremen U17

16:00 Carl Zeiss Jena U17 1-1 VfL Wolfsburg U17

16:00 Koln U17 3-0 FC Hennef 05 U17

16:00 FSV Frankfurt U17 1-2 Eintracht Frankfurt U17

00:30 1 Rapido de Bouzas 3-0 CF Alondras

00:00 Villarrubia CF 0-1 UB Conquense

00:00 Gimnastica Torrelavega 1-0 Atletico Albericia

23:15 Cultural de Durango 1-0 Leioa

23:15 Athletic Torrellano 3-2 Villarreal C

22:59 Las Palmas C 5-0 UD Gran Tarajal ST

22:59 CD Tarancon 1-3 CP Villarrobledo

22:59 Atletico Saguntino 1-0 Torrent C.F 1

22:45 RSD Alcala Henares 1-0 Rayo Vallecano B

22:30 CD Guijuelo 5-0 Palencia

22:30 UCD Burlades 1-0 CD Corellano

22:30 UF Beniganim 0-1 Jove Espanol

22:30 AD Cartaya 1-0 Conil CF

22:30 FC Cartagena B 1-1 CD Bullense

22:30 CD Binissalem 3-1 CD Serverense

22:30 2 Son Veri 3-2 CE Mercadal

22:30 UD Poblense 3-0 UD Collerense

22:30 Atletico Astorga 2-3 Colegios Diocesanos

22:00 CD Mirandes B 1-2 Salmantino II

22:00 CD Subiza 4-2 CD Cortes

22:00 Atzeneta UE 2-0 Orihuela CF

22:00 CD Gares 0-2 Avance Ezcabarte

22:00 SD Beasain 1-1 CD Vitoria(SPA)

22:00 Aurrera Ondarroa 0-1 Pasaia KE

22:00 Anaitasuna 3-0 Urduliz FT

22:00 Samano 2-0 CD Naval

22:00 FC Vilafranca 0-1 Figueres

22:00 UDC Txantrea KKE 2-0 CD Huarte

22:00 San Jodie 1-0 Constancia

22:00 CF Platges De Calvia 1-1 CE Felanitx

22:00 Llosetense 2-2 Santanyi

22:00 CF Rapid De Murillo 0-3 CDFC La Calzada

21:30 CA Cirbonero 1-1 CD Beti Onak

21:30 CD Ribert 1-1 Arandina

21:30 UC Cartes 1-1 Barreda Balompie

21:00 MRA Navarra 1-0 Valle de Egues

21:00 Beti Kozkor KE 0-1 Azkoyen

20:30 Elche CF Ilicitano 2-0 CD Olimpic Xativa

20:00 CD Murense 2-3 CD Manacor

17:00 Arucas CF 1-0 Herbania

17:00 Almeria B 6-0 Intergym Melilla

12:00 Henderson Eels FC 0-0 Waneagu United

20:00 Energetik-BGU Minsk (w) 0-4 Dinamo-BGUFK Minsk (w)

17:00 FK Minsk (w) 16-0 Dinamo Brest (W)

22:00 FK Trakai II 2-0 Babrungas

19:00 FK Kauno Zalgiris II 3-0 FK Neptunas Klaipeda

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-4 Kazlu Ruda FK Silas

18:00 FK Zalgiris Vilnius B 1-2 Lietava Jonava

18:00 FK Minija 1-1 Suduva Marijampole II

14:00 ACS Bucharest U19 2-7 CSA Steaua Bucuresti U19 1

19:30 Slovan Duslo Sala 3-0 OFK Malzenice

19:30 Spisska Nova Ves 1-1 Slavia TU Kosice

19:30 Nove Mesto 3-0 Levice

19:30 Fomat Martin 4-0 Novohrad Lucenec

18:00 Cadca 3-3 Tatran Krasno nad Kysucou

20:30 Llangefni town 0-6 Prestatyn Town FC

20:30 Holyhead 1-1 Penrhyncoch

20:30 Colwyn Bay 1-2 Llandudno

20:30 Buckley Town 1-3 Airbus UK Broughton

20:30 1 Llanrhaeadr 2-3 Conwy Utd

20:30 Swansea University 2-2 Llanelli 1

20:30 Llantwit Major 4-2 Taffs Well

20:30 Cwmbran Celtic 1-2 Pontypridd

20:30 Llanidloes Town 0-1 Guilsfield

20:30 Undy Athletic 5-2 Port Talbot

20:30 Trefelin 4-1 Cambrian Clydach

16:30 Albany Creek 2-1 Moggill FC

21:30 Enkoping 2-1 Kvarnsvedens IK

21:00 Umea FC Academy 2-3 IFK Ostersund

21:00 Jarfalla 0-0 FC Stockholm Internazionale

21:00 Gamla Upsala SK 1-1 Kungsangens IF

21:00 Karlslunds IF HFK 3-2 Eskilstuna City FK

20:00 Solvesborgs GoIF 4-6 FBK Balkan

20:00 Stöde IF 0-2 Gottne IF

20:00 Froso IF 2-1 Taftea IK

20:00 IFK Stocksund 4-0 Skiljebo SK

20:00 1 Syrianska Botkyrka IF 3-1 Rynninge IK

20:00 Vanersborg FK 0-1 Nordvarmland FF

20:00 Lidkopings FK 1-3 Ahlafors IF

20:00 Friska Viljor FC 1-2 Tegs SK

20:00 Angered BK 0-1 Yxhults IK 1

19:00 Dalstorps IF 0-1 Husqvarna

19:00 IK Tord 0-1 BK Astrio

19:00 Onsala BK 9-0 Hoganas BK

19:00 FC Rosengard 5-0 Rappe GOIF

19:00 BK Olympic 2-1 Hassleholms IF

19:00 Karlbergs BK 3-0 Sandvikens AIK FK

19:00 Nosaby IF 1-2 Kristianstads FF

19:00 IFK Berga 1-1 IFK Karlshamn

19:00 Asarums IF FK 4-1 KSF Prespa Birlik

19:00 Grebbestads IF 2-4 IK Gauthiod

19:00 Tyreso FF 3-2 Syrianska FC

19:00 Smedby AIS 1-2 Trosa Vagnhärad SK

19:00 Skelleftea FF 1-1 Bergnasets AIK

19:00 Nykopings BIS 1-2 Huddinge IF

19:00 Syrianska Eskilstuna IF 2-2 Mjolby AI FF

19:00 Kumla 1-4 IK Oddevold

19:00 Assyriska United IK 5-2 Varmbols FC

18:45 IFK Lidingo FK 2-1 IFK Osterakers Fk 1

18:00 Vinbergs IF 2-2 Angelholms FF

18:00 Torslanda IK 3-0 Vastra Frolunda

17:00 Notvikens IK 1-0 Ytterhogdal IK

23:15 Yverdon (w) 1-3 Servette (w)

19:00 Lucerne (w) 2-3 FC Zurich Frauen (w)

00:00 Hercules 0-0 Suokuaili Moss

22:59 Union Langreo 1-1 G. Segoviana

22:59 Compostela 1-1 Bergantinos CF

22:00 UD Mutilve 1-0 SD Laredo

22:00 CD Izarra 2-2 Club Deportivo Tropezon

20:00 Xylotympou 2-1 Ahironas Liopetriou

20:00 Omonia Aradippou 0-1 Alki Oroklini

20:00 Nea Salamis 2-1 Asil Lysi

20:00 Karmiotissa Polemidion 1-3 E.N.Paralimniou

20:00 Akritas Chloraka 2-1 Ermis Aradippou

20:00 Agia Napa 0-1 Onisilos Sotiras

00:00 Grand-Lancy 3-2 La Sarraz-Eclepens

22:59 Young Boys U21 3-3 Breitenrain

22:45 Bellinzona 2-1 Bruhl SG

22:30 Thalwil 4-1 Lugano U21

22:30 FC Paradiso 4-1 FC Balzers

22:30 Vevey Sports 1-0 Monthey

22:30 FC Martigny Sports 2-6 Meyrin

22:30 La Chaux-de-Fonds 0-4 Bulle

22:00 FC St.Gallen U21 2-0 FC Winterthur U21

22:00 Freienbach 2-2 Uzi

22:00 Echallens 2-0 FC Thun U21

22:00 Stade Nyonnais 4-0 YF Juventus Zurich

22:00 US Terre Sainte 2-0 Lausanne SportsU21

22:00 FC Naters 2-3 Chenois

21:00 FC Wettswil Bonstetten 2-4 FC Tuggen

21:00 Wohlen 0-1 solothurn

21:00 FC Luzern U21 2-0 Langenthal

21:00 SV Hongg 0-2 SC Buochs

21:00 Bavois 1-4 SC Cham

20:30 Basuli B team 6-2 FC Sion U21

20:00 FC Black Stars Basel 1-1 FC Rapperswil-Jona

22:30 Klubi 04 Helsinki 1-2 KPV

21:00 Vaasa VPS 2-0 RoPS Rovaniemi

20:00 MuSa 3-1 JIPPO

20:00 1 Ekenas IF Fotboll 0-1 Jaro

20:00 Gnistan Helsinki 1-2 TPS Turku

15:30 Brisbane City 3-2 Western Pride 1

14:00 Rochedale Rovers 0-2 SWQ Thunder

14:00 Taringa Rovers 1-4 Grange Thistle SC 1

16:00 KKP Stomil Olsztyn (w) 2-0 Polonia Sroda Wlkp (w)

14:30 LeeMan 1-3 Eastern A.A Football Team

19:00 Union Neumunster 0-3 SV Eichede

18:30 TSV Bordesholm 2-1 Weiche Flensburg 08 II

20:45 AGF Viby U17 0-2 FC Kobenhavn U17

20:30 Nordsjaelland U17 2-0 Odense BK U17

20:30 Brondby IFU17 1-2 VejleU17

20:15 1 Midtjylland U17 2-3 Horsens U17

20:15 AalborgU17 3-0 Silkeborg IF U17

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 1-3 Sonderjyske U17

20:30 Le Havre U19 6-0 St Pryve St Hilaire U19 1

20:00 Nice U19 2-2 Marseille U19

20:00 Valenciennes US U19 1-0 Orleans US 45 U19

20:00 Rennes U19 2-1 Concarneau U19

20:00 SPA Merignacais U19 0-4 Nantes U19

20:00 Troyes U19 3-2 Clermont U19

23:20 Al-Thuqbah 0-1 Al-Taqdom

19:35 Al-Zlfe 0-0 Al Najma(KSA)

19:30 Afief 0-1 Al Qaisoma

19:15 Al Nairyah 0-0 Al-Rayyan

19:15 Al Safa(KSA) 1-2 Al-Ansar

19:15 Al-Rawdhah 1-1 Al-Sharq

16:30 Volos Nps U19 1-1 Asteras Tripolis U19

16:00 Olympiakos Piraeus U19 2-3 Panathinaikos U19

01:00 Yalong City (w) 2-0 Cork City (w)

00:30 Wexford Youths (w) 0-1 Galway LFC (w)

22:59 Shelbourne (w) 1-0 DLR Waves (w)

20:30 Independiente Luque 0-0 Sportivo Trinidense

20:30 Deportivo Capiata 1-0 Club Fernando de la Mora

22:15 Sabail 0-3 FC Neftci Baku

20:00 Keshla FK 2-0 Sabah FK Baku

05:00 Botafogo RJ 1-2 Avai FC SC

04:30 CRB AL 0-0 Centro Sportivo Alagoano

02:00 Brusque FC 2-0 Guarani SP

02:00 Goias 3-0 Vitoria BA

16:00 Skovlunde IF (w) 6-0 BK Fremad Amager (w)

16:00 Allerod (w) 2-2 Fredensborg (w)

22:00 J.S. Kairouanaise 2-1 CO Medenine

22:00 Stade tunisien 0-1 Esperance Sportive Zarzis

01:30 1 Atletic America 4-2 FC Santa Coloma B

00:00 Mornar 0-0 OFK Petrovac

22:59 FK Podgorica 1-2 FK Sutjeska Niksic

22:00 Wiener Viktoria 1-2 Traiskirchen 1

22:00 Union Gurten 0-3 Sturm Graz (Youth)

21:30 SV Leobendorf 1-0 FC Magna Wiener Neustadt

21:30 SC Imst 1-4 FC Wacker Innsbruck Amateure

21:30 FC Kitzbuhel 3-1 SV Telfs

21:00 SV Grodig 4-1 Bischofshofen

21:00 FC Lauterach 2-1 Dornbirner SV

21:00 Team Wiener Linien 0-1 First Wien 1894

21:00 SC Bregenz 1-3 RW Rankweil

21:00 SV Stripfing Weiden 4-0 Andelsbuch

21:00 FC Brauerei Egg 0-5 VfB Hohenems

21:00 FC Pinzgau Saalfelden 7-0 USK Anif

20:30 SV Austria Salzburg 1-0 SV Kuchl

22:30 Cape Town City 1-1 Orlando Pirates

22:00 Baroka FC 1-1 Stellenbosch FC

20:30 TS Galaxy 0-1 Sekhukhune United

20:30 Chippa United 0-0 Supersport United

20:30 AmaZulu 1-1 Kaizer Chiefs

19:30 Beni Suef 2-2 Kima Aswan 1

19:30 Qena SC 0-3 Al Minya

19:30 Belbeis FC 2-2 Marekh

19:30 Telephonaat Bani Suweif FC 0-1 Al Badari SC 1

19:30 Tamiya Youth Center 2-0 El Alameen

04:00 1 FC Santa Rosa 0-0 San Jose Clash 1

04:00 Estrella Roja 1-2 Olancho FC

18:00 FC Kosice U19 0-1 Trencin U19

16:00 Dukla Banska Bystrica U19 0-1 Spartak Trnava U19 1

16:00 SCP RuzomberokU19 2-2 FK Senica U19

16:00 MSK Zilina U19 3-1 FC Nitra U19

15:05 FK Kosicka Nova Ves U19 5-0 FK Svidnik U19

20:13 NK Smarje pri Jelsah 1-1 Smartno

01:00 Socorrense SE 1-1 Santa Cruz SE

01:00 AD Boquinhense 0-2 Sete de Junho EC

21:00 Stalybridge Celtic 2-1 Stafford Rangers

21:00 Scarborough 1-1 Mickleover Sports

21:00 Nantwich Town 0-0 South Shields 1

21:00 Matlock Town 1-0 FC United of Manchester

21:00 Lancaster City 0-2 Gainsborough Trinity

21:00 Ashton United 0-1 Warrington Town AFC

21:00 Witton Albion 1-4 Grantham Town

22:30 TuPS 2-0 FC Kapina

19:00 LaPa 5-2 Ri Pa

19:00 HaPK 0-2 Union Plaani

19:00 1 RoPo 1-0 Tervarit-j

18:00 OPS-jp 1-3 KajHa

18:00 KoiPS 2-0 HIFK 2

17:00 LPS Helsinki 2-3 HPS

16:00 VPS Vaasa-J 2-0 KPV/Akatemia

21:00 Dynamo Dresden U19 4-0 Carl Zeiss Jena U19

19:00 Hertha Berlin U19 2-1 Hannover 96 U19 1

19:00 FC Heidenheim U19 1-2 Nurnberg U19

19:00 Werder Bremen U19 2-1 Hansa Rostock U19

18:30 Stuttgarter Kickers Sv U19 2-1 FSV Mainz 05 U19

18:00 SV Darmstadt U19 0-0 Greuther Furth U19

18:00 MagdeburgU19 0-3 Union Berlin U19

18:00 Monchengladbach U19 3-2 Paderborn U19

18:00 Wuppertaler SV Borussia U19 0-1 Arminia Bielefeld U19 1

17:30 Kaiserslautern U19 4-3 Karlsruher SC U19

17:00 Kickers Offenbach U19 3-0 Kassel U19

16:00 SpVgg Unterhaching U19 4-3 FC Astoria Walldorf U19

16:00 Bayer Leverkusen U19 2-2 Schalke 04 U19

16:00 Hallescher FC U19 1-1 Hamburger SV U19

16:00 SSV Ulm U19 1-2 Eintracht Frankfurt U19

16:00 Chemnitzer U19 4-2 Holstein Kiel U19

16:00 VfL Wolfsburg U19 0-1 Energie Cottbus U19

16:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 3-0 St. Pauli U19

16:00 Bayern Munchen U19 1-4 VfB Stuttgart U19

16:00 1 VfL Bochum U19 4-1 RW Oberhausen U19

16:00 Alemannia Aachen U19 1-9 Koln U19

16:00 Viktoria koln U19 4-0 Fortuna Koln U19 1

16:00 Augsburg U19 0-1 Saarbrucken U19

16:00 Preuben Munster U19 3-1 Rot-Weiss Essen U19

01:00 Ypiranga PE 1-1 Petrolina PE

01:00 2 Ferroviario do Cabo 0-2 Atletico PE

01:00 America PE 4-1 Cabense PE

19:00 CD Moron U20 2-2 Quilmes U20 1

19:00 Tristan Suarez U20 0-0 Almirante Brown U20

19:00 CA Tigre U20 2-0 Ferro Carril Oeste General Pico U20

19:00 Independiente Rivadavia U20 0-1 San Martin de San Juan U20

19:00 Defensores de Belgrano U20 0-1 Temperley U20

19:00 Deportivo Camioneros U20 0-0 CA Brown de Adrogue U20

22:59 Vikingur Gotu 3-1 EB Streymur

22:00 1 TB/FCS/Royn 0-1 IF Fuglafjordur

22:00 B36 Torshavn 2-4 HB Torshavn

21:00 Toftir B68 1-2 07 Vestur Sorvagur

01:00 Deportivo Mictlan 0-0 Deportivo Sanarate

22:00 C.S.D. Comunicaciones B 1-2 Club Aurora

19:00 Varde (w) 4-1 Sundby BK (w)

18:30 Vildbjerg SF (w) 2-1 ASA Aarhus (w)

22:30 Al-Taawon 1-2 Al-Tai

18:00 Khovd 3-1 Hunters FC

15:30 1 Tuv Buganuud 3-2 Khad FC

21:00 Netherlands (w) U17 3-0 Slovenia (w) U17 1

20:00 B93 Copenhagen 1-1 Kolding FC

19:00 Skive IK 0-1 Brabrand

19:00 Hillerod Fodbold 5-1 Thisted FC

19:00 HIK Hellerup 2-0 Middelfart G og

19:00 Aarhus Fremad 3-1 AB Copenhagen

20:00 Costa do Sol Maputo 1-0 Clube Ferroviario de Nacala

17:00 Ulsan Citizens 1-2 Cheonan City 1

17:00 Gimhae City 5-2 Gangneung City

13:00 Pyeongtaek Citizen 2-2 Cheongju Jikji

12:00 Yangju Citizen 0-0 Gimpo FC

22:30 1 Modena 2-1 Lucchese

22:30 Grosseto 0-1 Cesena

22:30 Carrarese 2-2 Montevarchi

22:30 1 Ancona 3-2 Imolese

22:30 Vis Pesaro 2-0 Fermana

22:30 Teramo 1-0 Viterbese

22:30 Robur Siena S.S.D. 0-0 Pistoiese 1

20:00 Vittsjo GIK (w) 3-0 Linkopings (w)

20:00 BK Hacken (W) 2-0 FC Rosengard (w)

19:00 Kristianstads DFF (w) 2-2 Orebro (w)

18:00 AIK Solna (w) 1-0 Vaxjo (w)

19:00 FC Maardu 4-2 Tartu JK Maag Tammeka B

17:00 FC Nomme United 0-1 Flora Tallinn II

20:00 TiPS Vantaa (w) 1-0 PK-35 Vantaa (w)

18:00 HJK Helsinki (w) 0-1 KuPs (w)

17:00 PK-35 RY (w) 2-0 HPS (w)

22:00 Wacker Burghausen 3-0 VfB Eichstatt

21:00 SV Atlas Delmenhorst 0-1 HSC Hannover

20:00 SSV Jeddeloh 1-1 Werder Bremen (Youth)

19:00 TSV Schott Mainz 0-1 SSV Ulm 1846

19:00 1 FK Pirmasens 0-2 Kickers Offenbach

19:00 Schweinfurt 05 FC 8-0 TSV 1860 Rosenheim

19:00 Hamburger SV (Youth) 2-1 Heider SV

19:00 TSV Rain Am Lech 4-3 FC Pipinsried 2

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 2-1 Rot-Weiss Koblenz 1

19:00 Nurnberg (Youth) 1-3 SC Eltersdorf

19:00 Fortuna Dusseldorf (Youth) 4-0 VFB Homberg

19:00 FC Giessen 2-1 VfB Stuttgart II 1

19:00 Greuther Furth (Youth) 0-3 Bayern Munchen (Youth)

19:00 Monchengladbach AM. 2-1 Bonner

19:00 TSG Balingen 2-1 FC 08 Hombrug

19:00 Rot-Weiss Ahlen 1-0 Uerdingen KFC 05 2

19:00 Bahlinger 0-1 SV Elversberg

19:00 Wuppertaler 3-0 Schalke 04 (Youth)

19:00 Vfr Aalen 1-0 FSV Frankfurt

19:00 SV Straelen 0-2 SV Lippstadt

19:00 Astoria Walldorf 2-5 TSG Hoffenheim (Youth)

19:00 Rot-Weiss Essen 1-1 Rot-Weiss Oberhausen

19:00 TSV Steinbach 3-0 SG Sonnenhof Grossaspach

19:00 TSV Aubstadt 3-1 FC Memmingen

19:00 SpVgg Bayreuth 4-2 FV Illertissen

18:00 FSV luckenwalde 0-0 Carl Zeiss Jena

18:00 FC Augsburg II 2-2 SV Heimstetten

18:00 1 Lichtenberg 47 3-2 FSV Union Furstenwalde

22:00 Trenkwalder Admira Wacker 2-0 Rheindorf Altach

22:00 Wolfsberger AC 1-0 Austria Wien

22:00 SV Ried 1-1 SG Austria Klagenfurt

20:00 Valerenga (w) 4-0 Rosenborg BK (w)

20:00 Pelister Bitola 0-0 FK Tikves Kavadarci

20:00 Olimpus Skopje Balashikha 0-0 Academy Pandev

20:00 FK Shkendija 79 3-0 Borec Veles

20:00 Bregalnica Stip 1-0 FC Struga Trim Lum

20:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-1 Renova Cepciste

22:00 FC Milsami 0-1 Sheriff Tiraspol 1

22:00 CSF Baliti 2-1 Zimbru Chisinau

18:00 FK Chigatoy 2-3 Lokomotiv BFK

16:00 Changnyeong (w) 0-4 Suwon FMC (w)

16:00 Gyeongju FC (w) 3-0 Boeun Sangmu (w)

14:30 Sejong Gumi Sportstoto (w) 3-0 Seoul Amazones (w)

01:45 Lierse 2-2 Mouscron Peruwelz 2

00:00 CSD Milpas Atlas 1-0 CSD Chiquimulilla

21:15 Club Brugge (w) 1-0 Racing Genk (w)

21:00 Standard Liege (w) 4-1 White Star Bruxelles (w)

19:00 Eendracht Aalst (w) 2-3 Charleroi (w)

02:00 CA Independiente Reserves (W) 6-0 Villa San Carlos Reserves (W)

21:00 Crewe Alexandra 2-2 Cambridge United

21:00 Sheffield Wednesday 1-2 Oxford United

21:00 Lincoln City 2-2 Plymouth Argyle

21:00 Bolton Wanderers 2-1 Shrewsbury Town

21:00 Wycombe Wanderers 4-3 Morecambe

21:00 Cheltenham Town 0-2 Rotherham United

21:00 Fleetwood Town 1-2 Charlton Athletic

21:00 Accrington Stanley 2-1 Ipswich Town

21:00 Gillingham 0-2 Wigan Athletic

21:00 Doncaster Rovers 2-1 Milton Keynes Dons

21:00 AFC Wimbledon 1-1 Burton Albion

21:00 Portsmouth 4-0 Sunderland A.F.C

22:59 Audace Cerignola 6-0 SS Nola 1925 1

20:00 2 AC Dolomiti Bellunesi 2-3 Azy based nano Bo

20:00 Lavagnese 1-2 A.S.D. Bra

20:00 Virtus Ciserano Bergamo 1-2 Sangiuliano City Nova

20:00 Mezzolara 3-1 Ravenna

20:00 Fossano Calcio 2-1 Sestri Levante

22:00 Anderlecht II (w) 1-3 KV Mechelen (w)

22:00 ASE de Chastre (w) 1-3 Ladies Genk B (w)

20:30 Kontich FC (w) 3-1 KVK Tienen (w)

20:00 Wuustwezel (w) 5-2 RAEC Mons (w)

19:30 KSKV Zwevezele (w) 3-2 Moldavo (w)

21:00 Moss 3-0 Alta 1

21:00 Senja 2-3 Kvik Halden

21:00 Asker 3-0 Baerum SK

20:00 Fram Larvik 1-1 FK Arendal

20:00 1 Floro 0-5 Kongsvinger

20:00 Virtus Francavilla U19 0-1 CartanU19

20:00 Lucchese U19 4-1 Grosseto U19

16:00 Bari U19 1-2 Catania U19

00:00 1 Casamance 1-0 Diambars

18:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 4-0 FC Mynai U21

17:00 2 Veres Rivne U21 1-2 PFC Oleksandria U21

16:00 Zorya U21 9-0 Desna Chernihiv U21

18:00 Blue Birds FC (w) 1-1 Nicko Taurus (w)

19:00 Ferencvarosi TC (w) 3-1 Diosgyori VTK (w)

17:00 Puskas Akademia (W) 2-1 Viktoria FC Szombathely (w)

16:15 Queensland Lions(w) 4-1 Gold Coast city (w)

15:45 Eastern Suburbs SC (w) 1-1 Sunshine Coast Wanderers (W)

15:00 Souths United SC (w) 2-2 Moreton Bay United (w)

04:30 Municipal Limeno 0-3 Alianza San Salvador

04:15 Atletico Marte 2-0 A.D. Isidro Metapan

04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-1 CD Chalatenango

04:00 Jocoro FC 2-1 Luis Angel Firpo

00:00 VIFK 3-5 RoPS 2

22:00 OLS Oulu 0-1 FC Vaajakoski

21:00 Vantaa 3-1 Jazz Pori

21:00 1 Mypa 2-1 Kiffen Helsinki

20:00 KaPa 1-2 Atlantis

19:00 Lahden Reipas 4-2 MiPK Mikkeli

19:00 HJS Akatemia 1-3 GrIFK Kauniainen

19:00 NJS 1-2 PEPO Lappeenranta

18:00 GBK Kokkola 0-3 Jyvaskyla JK

18:00 PS Kemi Kings 2-5 Jakobstads Bollklubb

18:00 SJK Akatemia 5-0 Narpes Kraft

17:00 Ilves Tampere II 1-0 PIF Parainen

21:00 Belenenses U19 1-1 Vitoria FC Setubal U19

21:00 Benfica U19 3-2 Sporting Lisbon U19

21:00 Rio Ave U19 1-2 Tondela U19

21:00 FC Famalicao U19 5-1 Oliveirense U19

21:00 Feirense U19 0-1 Gil Vicente U19

21:00 Braga U19 2-1 Vitoria SC Guimaraes U19

21:00 FC Porto U19 3-0 Vizela U19

21:00 Uniao Leiria U19 2-1 Amora FC U19 1

21:00 Pacos Ferreira U19 3-2 Leixoes U19

21:00 Academica Coimbra U19 4-1 Sacavenense U19

21:00 Vilafranquense U19 0-4 GD Estoril-Praia U19

20:00 Tre Penne 3-0 Murata

20:00 Tre Fiori 1-2 SP Libertas

20:00 Faetano 1-2 SS Virtus

20:00 SP Cosmos 0-2 SP La Fiorita

01:00 Atletico GO (Youth) 1-1 Chapecoense (Youth)

05:00 Mineros de Fresnillo 0-0 Gavilanes FC Matamoros

04:30 U.A. Zacatecas 2-0 Catedraticos Elite

04:00 Cafetaleros de Tapachula 2-1 Club Deportivo Zap

04:00 Escorpiones FC 1-1 CD Inter Queretaro

04:00 Correcaminos II 0-0 Loros Universidad

03:45 1 Ciervos FC 0-3 Calor de San Pedro

03:45 1 Deportivo Dongu 1-2 Sporting Canamy

00:00 Cimarrones de Sonora FC II 2-2 Atletico Saltillo

00:00 Club Canoneros Marina 4-0 Leviatan FC 1

22:59 Universidad Guadalajara II 0-0 Estudiantes Tecos

20:00 Ajax Tallinna (w) 0-8 Vaprus Parnu (w)

18:00 FC Lootos Polva (w) 5-2 Tammeka Tartu (w) 1

22:59 Baltyk Gdynia 0-2 KP Starogard Gdanski

22:00 Karkonosze Jelenia Gora 0-3 MKP Carina Gubin

22:00 Zawisza Bydgoszcz SA 1-0 KS Polonia Sroda Wlkp

22:00 Polonia Warszawa 2-3 Legia Warszawa B

21:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2-1 Foto-Higiena Olawa

21:00 Lechia Zielona Gora 3-0 Odra Wodzislaw

21:00 Rekord Bielsko-Biala 1-2 Miedz Legnica II

21:00 Kotwica Kolobrzeg 2-1 Stargard Szczecinski

21:00 Sokol Kleczew 1-2 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

21:00 Jarota Jarocin 1-2 Baltyk Koszalin

21:00 Ursus Warszawa 2-1 Sokol Aleksandrow Lodzki

21:00 KS Legionovia Legionowo 1-0 Bron Radom 2

21:00 Podhale Nowy Targ 5-0 Cracovia II

21:00 MKS Kluczbork 2-4 Gawin Sleza Wroclaw

20:30 Korona Rzeszow 1-3 Czarni Polaniec

20:30 Wissa Szczuczyn 1-2 Mamry Gizycko

20:00 Unia Tarnow 1-1 KSZO Ostrowiec

20:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-3 Wisloka Debica

20:00 Chelmianka Chelm 1-0 LKS Lagow

20:00 Podlasie Biala Podlaska 0-0 Orleta Radzyn Podlaski

20:00 Stal Stalowa Wola 5-2 Sokol Sieniawa

20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 1-5 Polonia Bytom

20:00 Blonianka Blonie 1-4 MLKS Znicz Biala Piska

20:00 Unia Skierniewice 0-1 Pilica Bialobrzegi

20:00 Wikielec 1-1 Pelikan Lowicz

19:00 ZKS Kluczevia 1-1 Stolem Gniewino

19:00 1 Avia Swidnik 2-1 Tomasovia Tomaszow Lubelski

18:00 Stal Brzeg 0-1 LKS Goczalkowice Zdroj 1

18:00 Zaglebie Lubin B 5-0 Warta Gorzów Wielkopolski

17:00 GKS Przodkowo 0-1 Pogon Szczecin II

03:00 Quintero Unido 0-2 ProvincialTalagante

22:59 Tiro Pichon U19 0-1 Malaga U19

22:00 1 Covadonga U19 2-3 Real Aviles CF U19

21:45 Cordoba U19 1-3 Cadiz U19 1

21:00 CF Rayo Majadahonda U19 3-2 Trival Valderas U19 1

21:00 Torre Levante U19 0-1 Valencia U19

18:30 Cultural Leonesa U19 3-0 Union Adarve U19

18:00 1 Danok Bat U19 1-2 Arenas Club de Getxo U19

18:00 CF Juventud Laguna U19 2-1 Mensajero U19

18:00 CD Marino U19 0-3 CD Sobradillo U19

17:00 RC Victoria U19 0-2 AD Huracan U19

17:00 Tenerife U19 3-0 Union Viera CF U19

01:00 1 Penarol MdP 2-0 Circulo Deportivo Otamendi Reserves 1

03:00 1 Boca Juniors Narino 0-1 Union Pacifico Sur

02:25 1 Fund First Level 2-1 CDF Tequendama

00:25 Tigres FC Reserves 1-0 FC Sabana Norte

20:00 MFK Dobris 3-0 Tachov

20:00 Banik Sous 6-1 Tatran Rakovnik

15:30 SK Kosmonosy 6-3 Sparta Kutna Hora

15:30 Ceske Budejovice B 3-1 Sokol Lom

15:30 Havlickuv Brod 1-2 TJ Start Brno

15:15 CLU Beroun 4-1 Tatran Sedlcany

15:15 Ceska Lipa 4-0 Meteor Praha

15:15 Sokol Libis 3-0 SK Poricany

15:15 SK Kladno 3-2 Cesky Brod

15:15 Aritma Praha 2-0 SK Slany

15:15 Brandys Nad Labem 2-4 FK Louny

15:15 Marianske Lazne 1-1 SK Petrin Plzen

00:00 FC Viktoria Plzen 2-1 Tescoma Zlin

21:00 Synot Slovacko 3-2 Teplice

21:00 Dynamo Ceske Budejovice 3-1 Pardubice

21:00 Bohemians 1905 2-0 Sigma Olomouc

17:00 Peninsula Power 4-0 Magpies Crusaders

16:00 Moreton Bay United 5-2 Eastern Suburbs Brisbane

15:00 Sunshine Coast Wanderers FC 0-1 Brisbane Olympic United FC

14:30 1 Capalaba Bulldogs 2-6 Brisbane Roar (Youth)

14:00 Queensland Lions SC 3-1 Gold Coast United 1

04:00 Deportes Temuco 2-2 Universidad de Concepcion

22:00 CD Magallanes 1-1 Barnechea

20:00 Start Kristiansand 1-1 Asane Fotball

20:00 Sogndal 1-1 Jerv

20:00 Ranheim IL 5-2 Strommen

20:00 Sandnes Ulf 2-0 Bryne

20:00 Fredrikstad 1-1 Raufoss

20:00 Ullensaker/Kisa IL 1-2 Grorud 1

20:00 KFUM Oslo 1-0 Stjordals Blink

15:30 Phattalung FC 1-1 Songkhla FC

15:30 1 Surat Thani FC 1-1 Satun United

15:30 Siam FC 2-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 North Bangkok College 2-0 Royal Thai Army FC

15:30 Kohkwang 1-1 Pattaya Discovery United FC

15:30 Chachoengsao 2-2 ACDC FC

15:30 Khonkaen Mordindang FC 2-1 Udon United

22:59 Primeiro de Agosto 1-0 Academica Do Lobito

21:00 CRD Libolo 0-1 Interclube Luanda

21:00 Recreativo Caala 3-0 Sporting de Benguela

21:00 Cuando Cubango 0-2 ASA Luanda

14:00 Moreton Bay United U23 4-1 Eastern Suburbs U23(AUS)

12:45 Sunshine Coast Wanderers U23 1-2 Brisbane Olympic FC U23

22:30 Sturm Graz/Stattegg (w) 4-1 SKV Altenmarkt (w)

22:59 Opava 1-1 Lisen

15:15 Vyskov 1-0 Usti nad Labem

15:15 Trinec 1-0 Viktoria Zizkov

15:15 Chrudim 0-0 SK Slovan Varnsdorf

06:00 Veraguas FC 1-3 Costa Del Este

05:00 Sporting San Miguelito 1-1 Herrera FC

04:00 CD Arabe Unido 0-0 CA Independente

21:30 AFSK Kiev 2-1 FC Lyubomyr Stavyshe

21:00 FC Karpaty Lviv 2-0 FC Livyi Bereh

20:00 FC Bukovyna chernivtsi 1-0 FC Halych

19:30 Real Pharma Ovidiopol 5-1 FC Sumy 1

19:00 Cherkaskyi Dnipro 1-3 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka

19:00 FC Trostianets 1-0 FC Peremoga Dnieper

19:00 Dinaz Vyshgorod 0-1 FK Epitsentr Dunayivtsi

19:00 FC Chernigiv 0-0 Niva Vinica

19:00 FC Vovchansk 4-0 Enerhiya Nova Kakhovka

22:00 Dnepr Mogilev 3-1 FC Belshina Babruisk

20:00 1 Kommunalnik Slonim 0-2 FC Baranovichi

18:00 Naftan Novopolock 1-1 Volna Pinsk

17:00 NergihasaU19 1-6 Ferencvarosi U19

16:00 1 Gyori ETO U19 0-1 Budapest Honved U19

15:00 Ujpesti TE U19 0-4 Vasas U19

15:00 MTK Budapest U19 2-1 Puskas Akademia FehervarU19

22:59 UAE (nữ) 1-4 India (w)

22:59 Fjora 2-2 Ready

22:59 Stabaek B 2-2 Mjolner

22:00 Fana 2-1 Fyllingsdalen

21:00 Melhus 1-1 Orkla

21:00 Halsen 1-0 Oppsal

21:00 Staal Jorpeland 3-0 Donn

21:00 Byasen Toppfot 0-2 Molde B

21:00 Tiller 1-3 Strindheim IL

21:00 Ardal 1-0 Lysekloster

21:00 Brumunddal 3-0 Funnefoss/Vormsund 1

21:00 1 Gjøvik-Lyn 3-0 Stovner 1

21:00 Spjelkavik 1-0 Kolstad

21:00 Krakeroy IL 1-3 Pors Grenland

20:00 1 Spike 0-5 Ullern FC

20:00 Vidar 2-0 Vindbjart

20:00 Tromso B 1-5 Nordstrand

19:30 Sandvikens 2-3 Frigg

19:00 Djerv 1919 1-0 Madla IL

19:00 Assiden 2-5 Stromsgodset B

19:00 Os Turn Fotball 3-2 Stord IL

19:00 Melbo 1-1 Rana FK

19:00 Bjarg 0-2 Lyn Oslo

19:00 Follo 0-2 Flint

19:00 Hinna 2-0 Mandalskameratene

19:00 Elverum 3-1 Gjelleraasen IL

18:00 IL Express 5-4 Akra

18:00 Tynset 1-2 Volda

21:00 TSV Abtswind 0-2 SpVgg Ansbach

21:00 FV Eppelborn 2-1 FC Speyer

21:00 TSV Kottern 3-3 SSV Jahn Regensburg II

21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-0 TSV Schwaben Augsburg

21:00 Grossbardorf 0-5 DJK Gebenbach

20:30 Türkspor Augsburg 2-0 TSV Schwabmünchen

20:00 1 Bayern Hof 0-2 DJK Ammerthal

19:00 2 Eintracht Bamberg 0-1 TSV Karlburg

19:00 Rot-Weiss Erfurt 5-0 SV 1899 Merseburg

19:00 Ludwigsfelder FC 0-1 Hertha 06 Charlotten 1

19:00 Torgelower SV Greif 6-0 1. FC Lok Stendal

19:00 VFC Plauen 2-0 FC An der Fahner Hohe

19:00 SV Blau-Weiss Zorbau 3-2 Bischofswerdaer FV

19:00 Aumund-Vegesack 0-6 Bremer SV

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 1-1 Goppinger SV

19:00 Grimma 0-2 Hallen

19:00 Wacker Nordhausen 1-2 SG Union Sandersdorf

19:00 TSV Dachau 1865 0-0 FC Ismaning 1

19:00 SV Pullach 1-1 VfR Garching

19:00 Kickers Emden 5-2 VfL Oldenburg

19:00 Stuttgarter Kickers 1-0 Freiburger FC

19:00 Eintracht Trier 4-1 Kaiserslautern (Youth)

19:00 Brinkumer SV 7-1 Habenhauser

01:00 Patro Eisden 1-0 Royal Knokke

01:00 1 KFC Mandel United 2-2 Francs Borains

01:00 Olympic Charleroi 2-1 Sint-Eloois-Winkel

00:30 Dessel Sport 4-3 KSK Heist

20:00 Stabaek (w) 1-0 Klepp (w)

17:00 Barcelona (w) 9-1 CD Alaves (w)

22:00 FC Progresul Bucuresti 0-0 ACS Rapid FNG

19:15 Gloria Lunca Teuz Cermei 0-2 CSC Dumbravita

19:00 Ceahlaul Piatra Neamt 1-1 SC Bacau

19:00 Real Bradu 2-2 Steaua Bucuresti 2

19:00 ACS Olimpic Cetate Rasnov 2-2 SR Brasov

19:00 Bucovina Radauti 3-1 ACS Foresta Suceava 1

19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 6-0 CSM Flacara Moreni

19:00 CA Oradea 2-5 FC Zalau

19:00 Vaslui 0-3 CS Dante Botosani

19:00 1 FC Somesul Dej 2-0 Luceafarul Oradea B

19:00 ACS Somuz Falticeni 0-0 Stiinta Miroslava

19:00 ACSO Filiasi 4-0 Minerul Costesti

19:00 CS Blejoi 2-0 ACS Kids Tampa Brasov

19:00 FC Voluntari II 2-4 Afumati

19:00 CSO Petrolul Potcoava 0-1 CSM Slatina

17:00 ACS KSE Targu Secuiesc 0-1 ACS Sepsi II 1

21:00 Fort William 1-3 Wick Academy

21:00 Forres Mechanics 0-0 Keith

21:00 Clachnacuddin 1-2 fraserburgh 1

21:00 Brechin City 3-2 Buckie Thistle FC

21:00 Turriff United 4-0 Deveronvale

21:00 Nairn County 0-1 Inverurie Loco Works

14:40 FK Brodarac U19 2-0 Cukaricki U19

02:30 Libertador FC 1-1 Angostura FC

02:30 Titanes FC 0-0 Deportivo Rayo Zuliano

02:00 Dynamo Puerto FC 1-1 AC Minerven FC Bolivar

02:00 1 Deportivo Petare FC 0-1 Fundacion AIFI

13:00 Adelaide United Reserves 5-1 Adelaide City Reserve

21:00 Hednesford Town 2-0 Lowestoft Town

21:00 Coalville 1-0 Biggleswade Town

21:00 Rushall Olympic 2-2 Redditch United

21:00 Royston Town 2-0 Nuneaton Borough

21:00 Needham Market 2-2 Barwell

21:00 Hitchin Town 0-3 Stourbridge

21:00 Alvechurch 1-1 St Ives Town

12:00 JFA Academy Fukushima (w) 5-0 Gunma FC White Star (w)

21:00 Hoffenheim (w) 2-1 Eintracht Frankfurt (w)

18:00 SC Freiburg (w) 2-2 VfL Wolfsburg (w)

15:00 Acacia Ridge 4-2 Toowong 1

21:00 Mossley 0-3 Warrington Rylands

20:00 FC Hanau 93 3-1 KSV Baunatal

20:00 Zanaco 1-0 Prison Leopards FC

20:00 Kabwe Warriors 2-1 Konkola Blades

18:00 Nkwazi 1-1 Forest Rangers

01:10 Claypole 1-0 Deportivo Espanol

18:45 Marila Pribram U19 3-1 MFK Karvina U19

17:45 Slavia Praha U19 3-3 Slovacko U19

16:30 Hradec Kralove U19 3-2 Banik Ostrava U19

16:00 1 Sparta Praha U19 1-1 Viktoria Plzen U19

16:00 Pardubice U19 2-1 Sigma Olomouc U19

16:00 Tescoma Zlin U19 5-1 Opava U19

16:00 Brno U19 1-2 Mlada Boleslav U19

01:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 1-3 Maccabi Netanya

00:30 Beitar Jerusalem 1-1 Hapoel Kiryat Shmona

22:59 Maccabi Petah Tikva FC 2-0 Hapoel Haifa

22:00 Hapoel Natzrat Illit 2-2 Hapoel Tel Aviv 1

03:00 San Martin San Juan 1-1 Deportivo Moron

02:10 1 Estudiantes de Caseros 2-1 Club Atletico Tigre 1

02:00 Guillermo Brown 0-0 Tristan Suarez

01:00 Chacarita juniors 1-2 Deportivo Maipu

21:30 Barracas Central 2-1 All Boys

15:30 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 Zenit St Petersburg (w)

01:30 All Boys (W) 1-3 Defensa y Justicia (W) 1

01:00 Velez Sarsfield (W) 3-0 Deportivo Armenio (W)

01:00 Argentino Rosario (W) 2-0 Lujan (W)

01:00 1 erro Carril Oeste (W) 11-0 CA San Miguel (W)

01:00 CSCD Camioneros (W) 3-3 CD Moron (w)

01:00 CA Atlas (W) 1-1 Puerto Nuevo (w)

00:00 SV Lafnitz II 6-0 TUS Heiligenkreuz

20:00 ESV Hitthaller St Michael 2-1 Rottenmann

19:00 SV Donau 3-0 Waf Brigittenau

19:00 Naesby 1-3 VSK Arhus

18:15 1 IF Lyseng 1-1 KFUM Roskilde

18:00 Dalum 2-0 Herlev IF

17:00 1 Famalicao U23 1-0 Braga U23

20:30 Venda 1-0 Uthongathi FC

20:30 Richards Bay 4-0 Tshakhuma Tsha Madzivhandila

20:30 Pretoria Univ 4-1 Platinum City

20:30 JDR Stars 2-0 TS Sporting

20:30 Hungry Lions 1-0 Free State Stars

22:59 Alhama CF (w) 2-2 Real Betis B (w)

17:16 Cacereno (W) 2-0 CD Juan Grande (w)

16:00 Cordoba (w) 0-1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w)

19:30 Empoli (w) 3-1 AGSM Verona (w)

19:30 Roma CF (w) 1-2 Juventus (w)

17:30 Fiorentina (w) 4-2 Sampdoria (W)

21:00 Dorchester Town 0-2 Gosport Borough

21:00 Tiverton Town 4-1 Kings Langley

21:00 Swindon Supermarine 1-1 Hendon

21:00 Poole Town 2-0 Beaconsfield SYCOB

21:00 Hartley Wintney 1-2 Taunton Town

21:00 Farnborough Town 2-0 Truro City

19:00 Khonkaen FC 1-0 Ranong FC 1

19:00 Lamphun Warrior 1-2 Trat FC

18:30 Sukhothai 4-1 Chiangmai FC 1

18:00 Navy FC 0-1 Rayong FC

17:00 1 Raj Pracha FC 0-0 Phrae United FC

02:30 1 Waterhouse FC 1-1 Cavalier FC

00:00 Mount Pleasant FA 1-1 Siti Worley Garden J 1

19:30 RC Saint Etienne (w) 1-3 Paris FC (w)

19:30 ASJ Soyaux (w) 1-2 Dijon w

19:30 Issy FF (w) 1-3 Reims (w)

15:13 Luhacovice 2-0 FC Slusovice

01:30 Belavistense U20 1-3 Tupy U20

01:00 Vitoria ES U20 0-0 Sport Clube Capixaba U20

01:00 Petrolina PE Youth 2-0 Santa Cruz PE U20

20:00 Watford (w) 0-4 Charlton (w)

20:30 South Sudan (w) 1-2 Zimbabwe (w)

17:00 Botswana (w) 0-2 Tanzania (w)

17:00 Tabasalu Charma 3-0 Vandra JK Vaprus

20:30 UWIC Inter Cardiff 4-2 Newi Cefn Druids

20:30 Pen-y-Bont FC 1-1 Caernarfon

20:30 Haverfordwest County 1-1 Connahs Quay Nomads FC

20:30 Barry Town United 0-3 Newtown AFC

13:00 Robina City FC (w) 3-0 Grange Thistle (w)

21:00 Almere City Reserves 3-0 Feyenoord Reserve

20:30 Emmen (Youth) 1-0 Excelsior Rotterdam U21

20:15 Heracles Almelo Reserves 0-0 Jong Den Haag Reserve

20:00 Roda JC U21 1-0 Willem II Reserves

19:30 FC Groningen Reserves 1-2 NAC U21

17:30 ASV De Dijk U21 2-10 FC Dordrecht U21

17:15 VV Alexandria 66 U21 2-1 Spartaan20 U21

17:00 Excelsior Maassluis U21 3-2 USV Hercules U21

01:00 Flamengo (AA) 1-0 Uniao Mogi

01:00 Maua FC 0-0 GD Saocarlense

01:00 1 XV de Jau 0-1 Vocem SP

01:00 Uniao Suzano AC SP 2-0 Colorado Caieiras FC

01:00 1 Independente SP 0-0 CA Taquaritinga SP

01:00 Paulista(SP) 1-0 Gremio Prudente

01:00 Rio Branco(SP) 0-0 Catanduva FC

17:00 Kagoshima United 1-3 Yokohama SCC

13:00 FC Gifu 2-1 Imabari FC

02:00 Aparecidense GO 1-0 Cianorte PR

02:00 EC Timon 0-4 Oeirense

02:00 Uniao Rondonopolis MT 0-2 Caxias RS

01:30 Athletico Paranaense (w) 6-1 Toledo EC (w)

01:30 1 Portuguesa Londrinense PR 2-1 Arapongas EC

01:30 Ceilandense 0-0 Legiao FC

01:00 1 AA Dimensao Saude U23 0-1 FF Sports Vicosense U23 1

01:00 1 Santarritense FC 2-0 Figueirense EC

01:00 1 Atletico Mineiro (w) 1-1 America MG (w)

01:00 Nova Venecia FC 2-0 Porto Vitoria 1

01:00 EC Bahia (w) 2-0 Juventude BA (w)

01:00 1 Vitoria Salvador (w) 1-1 Doce Mel EC (W)

01:00 Joinville SC 2-1 Uberlandia MG

01:00 Rio Branco AC 2-1 Vilavelhense 1

00:00 Betis MG 2-4 Manchester MG

19:00 Inter De Minas 1-1 Uberaba MG

20:00 Nomme JK Kalju 2-2 Tallinna JK Legion

17:00 Flora Paide 4-0 Trans Narva

18:00 Ballyfermot United 1-2 SVS FC

15:30 2 Kirivong Sok Sen Chey 1-6 Angkor tiger FC

04:00 HYH Export Sebaco FC 1-3 Real Esteli

19:00 DFK Dainava Alytus 1-1 Hegelmann Litauen

17:00 Nevezis Kedainiai 1-1 Dziugas Telsiai

14:00 University of Queensland FC Snr (w) 0-1 Broadbeach United SC (w) 1

03:30 Club Salmi 0-2 IRT Itihad de Tanger

03:30 OCK Olympique de Khouribga 2-2 Rajaa Sportive Jadida

01:15 Olympique de Safi 0-0 RCOZ Oued Zem

22:59 Maghreb Fez 3-0 CAYB Club Athletic Youssoufia

21:00 Kelty Hearts 2-1 Annan Athletic

21:00 Elgin City 0-2 Stirling Albion

21:00 Stranraer 1-0 Albion Rovers

21:00 Stenhousemuir 1-1 Forfar Athletic

00:00 Torrelodones (w) 1-2 Atletico Madrid C (w)

22:00 Deportivo La Coruna B (W) 0-1 Olimpico de Leon (W) 1

22:00 Mislata CF (w) 1-1 Levante B (w)

05:00 Plaza Amador Reserves 0-1 Sporting San Miguelito Reserves

05:00 Aguilas UP 3-2 CD Universitario Reserves

20:00 Kuruvchi Bunyodkor 1-1 OTMK Olmaliq

17:45 FK Andijon 0-0 Sogdiana Jizak

17:30 Mashal Muborak 0-1 Nasaf Qarshi

20:00 HJS U20 3-0 FC Kontu U20

18:15 TPS Turku U20 2-2 HJK Helsinki U20

17:00 KaaPo U20 5-0 VJS Vantaa U20

16:15 KaPa U20 4-3 FC Lahti U20

16:00 IF Gnistan U20 3-1 Inter Turku U20

06:00 Perez Zeledon 1-1 AD San Carlos 1

03:00 Jicaral 3-1 AD Grecia

05:00 Ypiranga(RS) 0-1 Tombense 1

03:00 Botafogo PB 0-1 Ituano SP

01:30 Independente Futebol Sao Joseense 1-2 Parana STC PR

01:00 Nova Cidade 3-0 Goytacaz RJ 1

01:00 Serrano BA 2-1 Campo Grande CE

01:00 Serra Macaense 2-1 Olaria

01:00 Sao Goncalo 3-2 AA Carapebus

20:00 CGI April 7 0-3 Duque de Caxias RJ

20:30 HHC Hardenberg 3-1 Volendam (Youth)

20:30 TEC 2-2 Scheveningen

20:30 Koninklijke HFC 2-1 Quick Boys

20:30 Katwijk 5-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:00 IJsselmeervogels 2-1 Rijnsburgse Boys

20:00 Excelsior Maassluis 1-2 De Treffers

20:00 ASWH 3-1 Spakenburg 1

19:30 AFC 4-1 Kozakken Boys

19:30 Noordwijk 2-1 GVVV Veenendaal

22:59 El Porvenir (w) 0-3 Boca Juniors (w)

21:00 CA Independiente (w) 5-0 Villa San Carlos (w)

21:00 Tonbridge Angels 2-3 Concord Rangers

21:00 Oxford City 3-0 Welling United

20:00 KF Ballkani 3-2 KF Drenica Skenderaj

20:00 Malisheva 1-1 Gjilani

00:00 HSK Zrinjski Mostar 4-0 NK Siroki Brijeg

20:00 Leotar 1-0 Radnik Bijeljina

20:00 Posusje 2-4 FK Velez Mostar

22:45 Metalist Kharkiv 2-1 Nyva Ternopil

17:15 FC Uzhgorod 2-0 Kremin Kremenchuk

06:30 Detroit City 0-0 Maryland Bobcats FC

22:45 SL Benfica (w) 5-0 Amora (w)

22:59 Jitex DFF (w) 3-0 Mallbackens IF (w)

20:00 IFK Norrkoping DFK (w) 3-1 Lidkopings FK (w)

20:00 Brommapojkarna (w) 2-1 Sundsvalls DFF (w)

20:00 Bollstanas Sk (w) 1-3 IFK Kalmar (w)

19:00 IK Uppsala (w) 1-2 Umea IK (w)

21:00 Warrenpoint Town 2-3 Portadown

21:00 Glenavon Lurgan 1-2 Glentoran FC

21:00 Dungannon Swifts 2-4 Larne FC

21:00 1 Carrick Rangers 2-1 Ballymena United

01:30 1 Inter Santa Maria(RS) 2-1 Guarany de Bage

01:30 GE Bage 1-1 Avenida RS

01:00 Uniao Frederiquense RS 2-1 Tres Passos RS 1

21:00 Falkirk 2-1 East Fife

21:00 1 Alloa Athletic 1-3 Cove Rangers

21:00 Airdrie United 2-1 Clyde

21:00 Peterhead 5-0 Dumbarton

01:30 Olimpo B Blanca Reserves 0-1 Tiro Federal Bahia Blanca

01:30 Artigas 0-0 Deportivo Colonia

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657