Kết quả trận Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok, 00h00 ngày 18/12

Rakow Czestochowa
Rakow Czestochowa
0
Jagiellonia Bialystok
Jagiellonia Bialystok
3
Kết quả bóng đá Ba Lan

Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok


00:00 ngày 18/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok


TLCA
0.92 : 0:1/4 : 0.98
TL bàn thắng:
0.98 : 2 1/2 : 0.90
TL Thắng - Hòa - Bại
2.12 : 3.30 : 3.35
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Đội hình thi đấu Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Rakow Czestochowa vs Jagiellonia Bialystok

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

22:30 Liverpool 2-2 Manchester City

20:00 Crystal Palace 2-2 Leicester City

20:00 West Ham United 1-2 Brentford

20:00 Tottenham Hotspur 2-1 Aston Villa

01:45 Saint Etienne 1-1 Lyon 1

22:00 Lille 2-0 Marseille 1

20:00 Angers 3-2 Metz

20:00 Lorient 1-1 Clermont

20:00 Nantes 2-0 Troyes

20:00 Monaco 3-0 Bordeaux

18:00 Rennes 2-0 PSG

02:00 Granada CF 1-0 Sevilla 1

23:30 Getafe 1-1 Sociedad

23:30 Villarreal 2-0 Betis

21:15 RCD Espanyol 2-1 Real Madrid

19:00 Elche 1-0 Celta Vigo

01:45 Atalanta 2-3 AC Milan

22:59 AS Roma 2-0 Empoli

22:59 Fiorentina 1-2 Napoli

20:00 Verona 4-0 Spezia 1

20:00 Sampdoria 3-3 Udinese

17:30 Bologna 3-0 Lazio 1

00:30 Arminia Bielefeld 0-4 Bayer Leverkusen

22:30 Bayern Munchen 1-2 Eintracht Frankfurt

20:30 1 FSV Mainz 05 1-2 Union Berlin

14:00 Oita Trinita 1-0 Cerezo Osaka

13:00 Hiroshima Sanfrecce 1-0 Nagoya Grampus

17:00 1 FC Seoul 1-1 Daegu FC

14:30 Gwangju Football Club 2-3 Pohang Steelers

12:00 Jeju United 2-1 Seongnam FC

04:50 Portland Timbers 1-0 Inter Miami

03:00 Toronto FC 3-1 Chicago Fire

03:00 FC Kansas City 4-2 Houston Dynamo

03:00 1 Philadelphia Union 3-0 Columbus Crew

22:59 New York City FC 0-0 Nashville

18:00 1 BG Pathum United 2-1 Khonkaen United

18:00 Nakhon Ratchasima 2-1 Suphanburi FC

04:00 San Juan Huracan 8-2 Lepaera FC

01:00 Acaua FC (W) 0-0 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w)

01:00 Figueirense 3-0 Joinville SC

22:30 Rhodos FC 2-2 Olympiakos Volou

22:00 1 SC Angrense 1-3 Lusitania

22:00 SC Angrense 1-3 Lusitania

20:00 TSV Rudow 4-0 Tukiyemspor Berlin

20:00 BSV Al-Dersimspor 1-4 Frohnauer SC

17:00 SC Charlottenburg 2-2 SD Croatia Berlin

02:30 Sporting Braga 2-2 Boavista FC

00:00 Estoril 2-2 Gil Vicente

00:00 Benfica 0-1 Portimonense

21:30 Belenenses 0-2 CD Tondela

01:00 PSV Eindhoven 2-1 Sparta Rotterdam

21:45 2 Vitesse Arnhem 2-1 Feyenoord

19:30 AFC Ajax 0-1 FC Utrecht

19:30 1 SC Cambuur 1-3 AZ Alkmaar 1

05:00 Club America 2-0 Pumas U.N.A.M.

00:00 Toluca 1-1 Queretaro FC

03:00 Valledupar FC 1-1 Fortaleza F.C

02:00 Atletico FC 0-2 Cortulua

22:30 IFK Norrkoping FK 3-1 Hammarby

22:30 Malmo FF 0-1 Mjallby AIF

20:00 Kalmar 3-1 IK Sirius FK

20:00 1 AIK Solna 1-0 Djurgardens 1

20:00 Orebro 1-2 Hacken

21:00 Glasgow Rangers 2-1 Hibernian 1

18:00 Aberdeen 1-2 Celtic FC

21:30 1 Servette 0-6 Young Boys

21:30 Basel 1-1 Luzern

19:15 FC Zurich 6-2 FC Sion

22:59 Caykur Rizespor 2-3 Galatasaray 1

20:00 Fenerbahce 2-1 Kasimpasa

20:00 Gazisehir Gaziantep 4-1 Altay Spor Kulubu

17:30 Yeni Malatyaspor 0-2 Hatayspor

00:30 ZNK Osijek 1-1 Hajduk Split

22:00 Dinamo Zagreb 8-0 Hrvatski dragovoljac

02:00 1 KAS Eupen 3-2 Racing Genk

23:30 Royal Antwerp 1-0 KAA Gent 1

21:00 Seraing United 5-1 Zulte-Waregem 1

18:30 Anderlecht 1-1 Club Brugge

22:59 Lokomotiv Moscow 1-2 Rostov FK

22:59 Terek Grozny 0-1 Spartak Moscow

20:30 1 Zenit St. Petersburg 1-2 FK Sochi

18:00 FC Ufa 0-1 Ural Sverdlovsk Oblast

22:00 Trencin 0-1 Spartak Trnava

20:00 Slovan Bratislava 5-1 Sokol Dolna Zdana

22:00 FC Koper 2-2 NK Publikum Celje

20:00 ASK Bravo Publikum 0-0 NK Mura 05

06:30 Union Espanola 3-2 O.Higgins

04:00 Universidad de Chile 2-2 CSD Antofagasta 1

01:30 Palestino 1-2 Colo Colo

01:00 1 Universitatea Craiova 0-2 CS Universitatea Craiova

22:00 CFR Cluj 2-1 Gaz Metan Medias

20:00 FC Voluntari 1-0 FC Viitorul Constanta

06:30 Gremio (RS) 1-2 Sport Club Recife PE

04:15 Palmeiras 1-1 Juventude

02:00 Flamengo 3-0 Atletico Paranaense

02:00 Chapecoense SC 1-1 Sao Paulo

01:00 FC Copenhagen 1-1 Viborg

22:59 Randers FC 1-1 Brondby IF

21:00 Midtjylland 4-0 Aarhus AGF

19:00 Silkeborg 4-1 Nordsjaelland

19:00 Aalborg 4-0 Sonderjyske

06:15 Racing Club 1-1 Estudiantes La Plata

03:00 River Plate 2-1 Boca Juniors 1

23:30 Gimnasia La Plata 0-1 Sarmiento Junin

23:30 1 Rosario Central 0-1 Argentinos juniors

18:30 Slutsksakhar Slutsk 2-0 Energetik-BGU Minsk

19:15 Aarau 0-0 Kriens

22:30 Lechia Gdansk 3-1 Legia Warszawa

20:00 Pogon Szczecin 4-1 Gornik Leczna

17:30 Rakow Czestochowa 3-0 Warta Poznan

01:00 Kristiansund BK 1-0 Rosenborg 1

22:59 Odd Grenland 1-3 Molde

22:59 Valerenga 3-0 Stromsgodset 1

22:59 1 Mjondalen IF 1-1 Brann

22:59 Tromso IL 2-0 Haugesund

22:59 1 Stabaek 0-3 Bodo Glimt

23:30 Dinamo Batumi 3-1 Torpedo Kutaisi

21:30 Lokomotiv Tbilisi 3-2 FC Saburtalo Tbilisi

18:30 FC Shukura Kobuleti 4-0 Dila Gori 1

18:30 Samtredia 0-2 FC Telavi

18:30 Samgurali Tskh 2-2 Dinamo Tbilisi

22:00 1 Paksi SE Honlapja 1-3 Ferencvarosi TC

19:15 ZalaegerzsegTE 2-0 MTK Hungaria

00:30 1 Ionikos 1-2 Lamia

00:30 Olympiakos Piraeus 0-0 Panathinaikos

22:15 OFI Crete 1-3 PAOK Saloniki

20:00 Atromitos Athens 1-1 Pas Giannina

20:00 Panaitolikos Agrinio 1-3 AEK Athens

01:30 Benevento 0-0 Perugia

21:15 Pordenone Calcio SSD 2-4 Vicenza

19:00 1 Brescia 2-4 Como

02:00 Leganes 1-1 CD Lugo

23:15 Burgos CF 1-0 Mirandes

23:15 Las Palmas 4-1 FC Cartagena 1

21:00 Malaga 1-0 Fuenlabrada

19:00 Eibar 3-1 Ibiza Eivissa

01:30 Vilafranquense 2-2 SC Farense 1

21:30 Porto B 1-1 Rio Ave

21:00 Casa Pia AC 4-0 SC Covilha 1

20:00 SL Benfica B 3-1 GD Chaves

20:00 Penafiel 2-1 CD Mafra 1

17:00 Feirense 2-1 Varzim

18:30 St. Pauli 3-0 Dynamo Dresden

18:30 Schalke 04 3-0 Ingolstadt

18:30 SV Sandhausen 1-6 Darmstadt

13:00 Machida Zelvia 1-2 Jubilo Iwata

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-0 Matsumoto Yamaga FC

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-0 Albirex Niigata

12:00 Giravanz Kitakyushu 2-2 Thespa Kusatsu

12:00 Renofa Yamaguchi 1-2 Tokyo Verdy

12:00 Tochigi SC 1-3 Omiya Ardija

03:30 Universitario De Deportes 3-0 Univ.Cesar Vallejo

01:00 1 Academia Deportiva Cantolao 0-2 FBC Melgar

22:30 Dep.San Martin 1-1 Cusco FC

00:15 Levski Sofia 2-4 Ludogorets Razgrad

21:45 Tsarsko Selo 1-2 CSKA Sofia 1

22:59 GKS Katowice 2-1 OKS Stomil Olsztyn

20:00 Gornik Polkowice 0-0 Skra Czestochowa

17:40 GKS Tychy 2-1 Odra Opole

21:00 Druzhba Maykop 0-2 FK Chayka Pesch

20:00 Alania-d Vladikavkaz 1-5 Spartak Nalchik

20:00 SKA Rostov 2-1 Stavropolye-2009

20:00 FK Forte Taganrog 2-1 Legion Dynamo

19:00 1 FK Kuban Kholding 1-0 Mashuk-KMV

19:00 FK Makhachkala 2-0 FK Biolog

06:15 Libertad 0-2 Cerro Porteno

04:00 Guarani CA 1-1 FC Nacional Asuncion

16:30 1 Busan I Park 2-1 Chungnam Asan

14:00 Daejeon Citizen 1-1 Bucheon FC 1995

19:00 SV Waldhof Mannheim 2-1 SC Verl

18:00 Borussia Dortmund (Youth) 2-0 Wurzburger Kickers

06:05 1 Dep.Independiente Medellin 1-0 Atletico Bucaramanga

04:00 Millonarios 1-0 Aguilas Doradas 1

05:15 Trujillanos 0-7 Deportivo Tachira

01:00 Crvena Zvezda 3-1 Metalac Gornji Milanovac 1

01:00 Vojvodina Novi Sad 1-1 Radnicki Nis 1

22:59 Mladost Lucani 3-0 Novi Pazar

21:00 1 FK Napredak Krusevac 0-1 Partizan Belgrade 1

22:59 Ankaragucu 2-1 Erzurum BB

22:59 Eyupspor 3-2 Manisa BB Spor

20:00 Samsunspor 1-1 Umraniyespor 1

17:30 Boluspor 0-0 Denizlispor

22:00 Umea FC 1-1 Hudiksvalls ABK

21:00 IF Karlstad Fotboll 0-3 Brommapojkarna

21:00 1 IFK Lulea 1-2 Taby

20:00 Assyriska 1-1 Pitea IF

19:00 FC Trollhattan 1-2 Torns IF

18:00 Dalkurd FF 2-1 Orebro Syrianska IF 1

18:00 Qviding FIF 0-5 Tvaakers IF

16:30 Geylang United FC 3-0 Balestier Khalsa FC

15:00 Petrolul Ploiesti 3-0 ACS Viitorul Selimbar

19:45 Ruch Chorzow 0-0 Stal Rzeszow

19:00 Pogon Siedlce 1-0 KP Calisia Kalisz 1

18:00 Lech II Poznan 1-1 Garbarnia Krakow

17:00 Slask Wroclaw II 0-0 Sokol Ostroda

20:30 ND Beltinci 1-1 Krka

19:30 FC Istiklol Dushanbe 0-0 Khujand

17:00 Faizkand 1-3 CSKA Pamir Dushanbe

04:00 Torque 4-3 Boston River

01:30 Nacional Montevideo 2-1 Plaza Colonia

22:30 1 Liverpool URU 0-1 Club Atletico Progreso 1

23:30 Dynamo Kyiv 0-0 FC Shakhtar Donetsk

21:00 Metalist 1925 Kharkiv 1-0 FC Mynai

21:00 Zorya 2-0 Desna Chernihiv

18:00 Veres 0-0 PFC Oleksandria

20:00 Sokol Brozany 1-0 Mlada Boleslav B

20:00 SK Zapy 2-0 Slovan Liberec II

15:30 Viktoria Plzen B 2-3 Vysehrad

15:15 Sigma Olomouc B 3-0 Blansko

15:15 Admira Praha 2-0 Sokol Hostoun

15:15 Slovacko II 1-1 FC Vratimov

15:15 Pardubice B 5-0 Slovan Velvary

15:15 Slavia Prague B 4-0 FK Kraluv Dvur

15:15 Dukla Praha B 0-3 Jablonec B

15:15 Hradec Kralove B 3-3 Chlumec nad Cidlinou

15:00 Banik Ostrava B 1-1 Vysocina Jihlava B

15:00 FK Pribram B 2-0 Benesov

18:00 Holstebro BK 2-0 ASA Aarhus

22:00 Botev Plovdiv II 0-1 Sportist Svoge

20:00 Yantra Gabrovo 1-0 Septemvri Sofia

20:00 Mbeya City 2-2 Mbeya Kwanza

20:00 Namungo FC 1-1 Kagera Sugar

18:00 Mtibwa Sugar 0-0 Tanzania Prisons

13:00 Chuncheon Citizen 1-1 Chungju Citizen

13:00 Siheung City 2-0 Yangpyeong

12:00 Jeonju Citizen FC 2-1 Pyeongchang FC

20:45 Persebaya Surabaya 2-3 PSIS Semarang

18:15 Barito Putera 2-3 Bhayangkara Surabaya United

18:15 Arema Malang 3-0 Persela Lamongan

15:15 Persik Kediri 0-0 PSS Sleman

15:15 Madura United 2-2 Persipura Jayapura

19:00 FC Kairat Almaty 3-1 Akzhayik Oral

18:00 FK Kaspyi Aktau 1-2 Kyzylzhar Petropavlovsk

17:00 FK Taraz 2-2 FK Atyrau

02:30 Atletico Ottawa 0-3 Forge FC

00:00 York 9 FC 2-2 HFX Wanderers FC

19:00 Super Nova 0-0 Albatroz

18:00 FK Auda Riga 3-0 FK Dinamo Riga

20:00 NK Orijent Rijeka 2-1 HNK Cibalia

01:00 Bragantino (w) 0-1 Ferroviaria SP (w)

21:00 Nacional AC (w) 2-0 Pinda SC (W)

22:00 Szombathelyi Haladas 2-1 Budaorsi SC

22:00 1 Gyori ETO 0-1 Kecskemeti TE 1

22:00 Bekescsaba 0-3 Vasas

22:00 1 Duna-Tisza 2-3 SOROKSAR

22:00 Szegedi AK 2-1 Diosgyor VTK

22:00 Pecsi MFC 1-0 Szolnoki MAV FC

20:00 1 III.Keruleti TUE 2-2 Csakvari TK

20:00 Dorogi FC 0-0 FC Ajka 1

20:00 Dafuji cloth MTE 2-1 Szentlorinc SE

06:00 Charlotte Independence 5-1 Loudoun United

05:00 OKC Energy FC 0-1 San Antonio

02:00 Louisville City FC 3-1 New Mexico United

00:00 Ferrocarril del Estado 1-0 CA 9 de Julio Rafaela 1

19:00 Vision FC 0-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Gicumbi FC 5-1 Kirehe FC

21:00 Fart (w) 2-2 Floya (w)

17:30 KIL/Hemne (w) 3-1 Medkila (w)

22:59 Orduspor 3-0 Agri 1970 Spor 1

19:30 Hendek Spor 1-1 Osmaniyespor

19:30 Yldrm Belediyesispor 0-1 Fatsa Belediyespor

19:30 Utkoi 1-0 Bergama Belediyespor

19:30 Darica Genclerbirligi 0-1 Sile Yildizspor

19:30 Tepecik Bld 0-0 Karaman Belediyesi Spor

19:30 EdirnesporGenclik 1-0 Erokspor

19:30 Kusadasispor 1-1 Yesilyurt Belediyespor

19:30 Kizilcabolukspor 2-2 Yeni Altindag BS 1

19:00 Erbaaspor S 1-0 Sancaktepe Belediye Spor

19:00 Elazigspor 2-0 Karaman Belediyespor

19:00 Hacettepe SK 1-1 Yomraspor

19:00 Aksarayspor 1-0 Carsambaspor

19:00 Kardemir Karabukspor 0-4 Karsiyaka

19:00 Celspor 0-0 Turk Metal Kirikkale

19:00 Kestel 2-2 Yeni Orduspor

19:00 Ceyhanspor 1-2 Cankaya FK

18:30 1 Nevsehirspor Genclik 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet

18:30 Kutahyaspor 2-0 Mamak FK

18:30 Kahta 02 Spor 0-0 Catalca Spor

18:30 Batman Petrolspor 1-0 Artvin Hopaspor

18:30 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0 Erzin Belediyespor

18:30 1 Ofspor 0-4 Fethiyespor

18:30 76 Igdir Belediye spor 2-2 Elazig Belediyespor

18:30 Gumushanespor 2-0 Modafen Spor

17:30 Mardin BB 3-1 Dai Lin Jissbon

16:00 FC Rohoznik 1-1 Partizan Bardejov

21:00 S. Joao Ver 2-0 Lusitania

21:00 Oriental Dragon 1-1 FC Caldas

21:00 Sanjoanense 3-1 Vitoria Guimaraes B 1

17:00 SCU Torreense 1-0 Real Sport Clube Queluz

18:00 Chelsea U23 0-1 Blackburn Rovers U23

20:00 Aigle Noir 0-1 Flambeau du Centre

20:00 Le Messager Ngozi 1-0 Top Junior

20:00 Flambeau de LEst 0-0 Olympique Star

20:00 Bumamuru 3-1 Athletico Olympic

16:30 FC Abdish-Ata Kant 5-2 FC Kaganat

16:30 Dordoi-Dynamo Naryn 1-0 FK Alga Bishkek

22:00 CSD Camara Lobos 2-2 Forjaes

22:00 Praiense 0-1 Benfica C.Branco

21:00 Mirandela 1-1 Tirsense

21:00 Berco SC 1-1 Vila Mea

21:00 GD Vitoria Sernache 0-1 GD Fontinhas

21:00 Limianos 3-2 Maria da Fonte

21:00 Operario Desportivo Lagoa 0-0 Coruchense

21:00 1 USC Paredes 0-1 Marr Tino

21:00 Aidan Heinus 1-2 Marinhense

21:00 1 Vila Real 2-0 Macedo Cavaleiros 1

21:00 Amarante 5-0 Santa Marta de Penaguiao

21:00 Olhanense SC 3-2 Mokala Pancheners

21:00 Imortal DC 1-1 Juventude de Evora 1

21:00 Pero pinheiro 1-0 Belenenses

21:00 Esp. Lagos 2-0 FC Serpa

21:00 Sintrense 1-1 Rabo Peixe

21:00 Barreirense 1-2 Louletano 1

21:00 Leca 0-1 AD Castro Daire

21:00 Uniao de Coimbra 1-1 Valadares Gaia FC

21:00 Clube Condeixa 0-1 Sertanense FC

19:00 Sp. Espinho 1-0 Gondomar

17:00 Vilaverdense 3-3 Maritimo B

17:00 Loures 3-1 Ideal 1

02:00 1 FCF El Estor (w) 0-0 CSD Concepcion (w)

00:00 Gardenias de Coatepeque (w) 1-1 Tunecas (W)

00:00 Antigua GFC (W) 0-0 St Lucia (w)

22:30 Wydad Fes 1-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi

22:30 Itihad Z. Khemisset 0-0 Olympique Dcheira

22:30 USM Oujda 0-0 Stade Marocain du Rabat

00:45 Birmingham (w) 0-2 Manchester United (w)

20:00 Reading (w) 0-3 Everton FC (w)

20:00 Manchester City (w) 0-2 West Ham United (w)

20:00 Leicester City (w) 0-2 Tottenham Hotspur (w)

22:30 HJK Helsinki 2-3 SJK Seinajoen

21:00 Inter Turku 2-0 HIFK

21:00 FC Haka 0-0 AC Oulu

19:00 1 Lahti 2-1 KTP Kotka

04:00 Municipal Limeno Reserves 3-2 Alianza FC San Salvador Reserves 1

03:30 CA Platense U20 0-0 CD Chalatenango Reserves

21:45 1 KS Perparimi Kukesi 2-3 Teuta Durres 1

18:45 KF Tirana 2-0 KF Laci

15:30 FC Wacker Innsbruck 0-1 FC Blau Weiss Linz

19:00 Brondby IF (w) 5-2 Thisted FC (w)

05:00 Saint Louis Athletica (w) 1-1 Mazatlan FC (w)

00:00 Puebla (w) 0-3 Tigres (w)

20:30 NK Travnik 2-0 Mladost Doboj Kakanj

20:30 GOSK Gabela 6-1 NK Gradina Srebrenik

05:45 Club Tijuana U20 0-1 CDSyC Cruz Azul U20

21:00 1 Tigres UANL U20 3-2 Necaxa U20

21:00 NK Gornja Vrba 0-3 NK Belisce

20:30 Slovam lovenson 5-2 NK Junak

16:00 GAJ Mace 2-0 NK Maksimir

21:00 La Serena (W) 0-0 Deportes Temuco (w)

17:00 AZS UJ Krakow (w) 1-1 MKS Olimpia Szczecin (w)

01:00 UAI Urquiza 2-2 Defensores Unidos

02:30 1 San Antonio Unido 3-3 Iberia Los Angeles

02:00 AC Colina 1-2 Deportes Recoleta

22:30 Beitar Ramat Gan 1-0 Hapoel Kiryat Ono

19:00 1 Hapoel Bueine 1-1 Hapoel Herzliya

04:00 Guastatoya 1-0 CSD Municipal

00:00 CD Achuapa 1-0 Nueva Concepcion

00:00 C.S.D. Comunicaciones 1-1 CSD Solola

13:10 Tweed United 2-2 Nerang B

17:00 BE1 NFA 3-1 DFK Dainava Alytus B

16:00 BFA Vilnius II 5-0 Sveikata

20:00 Nykobing FC 3-0 Helsingor

19:00 Vendsyssel 2-1 Jammerbugt

23:30 ACS Ksar 4-2 ASAC Concorde

21:30 ASC Tidjikja 3-2 King Nouakchott 1

22:59 Olympiakos Nicosia FC 1-0 Omonia Nicosia FC 1

22:00 Anorthosis Famagusta FC 2-1 APOEL Nicosia

20:00 FK Ohrid 2004 1-2 Korab Debar

20:00 FK Kadino 0-3 FC Vardar Skopje

20:00 KF Besa Doberdoll 0-1 Voska Sport

20:00 FK Sloga 1934 Vinica 1-1 Belasica Strumica

20:00 Kamenica-Sasa 2-0 Pehchevo

20:00 FK Osogovo 2-1 Detonit Junior

20:00 FK Lokomotiva Gradsko 1-4 Pobeda Prilep

20:00 Bratstvo 07 0-1 FK Kozuv

20:00 FK Teteks Tetovo 2-1 FK Rinija Gostivar

20:00 Sileks 5-0 KF Veleshta

00:45 US Forces Armees 1-0 Royal FC

22:30 Vitesse Delft 1-5 Sally Tas

22:30 RC Kadiogo 2-1 Majestic FC 1

15:00 Vasas Odorhei (w) 3-2 Piros Security (w)

15:00 FCM Targu Mures (w) 0-7 Uni Alexandria (w)

15:00 Fairplay Bucuresti (w) 3-1 ASU Politehnica Timisoara (W)

22:59 Al-Ahli(BHR) 0-2 Al-Budaiya

22:59 Al-Hadd 3-3 Al-Muharraq

22:59 Al-Hala 2-1 Al-Shabbab

22:59 Manama Club 3-2 Al-Najma

04:30 Barcelona SC(ECU) 4-0 Mushuc Runa

02:00 Olmedo Riobamba 1-4 Sociedad Deportiva Aucas

20:30 Gornik Zabrze (Youth) 2-2 Slask Wroclaw U21

17:00 Zha Buse U19 0-4 Polonia Warszawa (Youth)

17:00 Stal Rzeszow Youth 5-1 Warta Poznan Youth

22:00 Andorra CF 2-0 Gimnastic Tarragona

22:00 1 Racing de Ferrol 1-1 Racing Santander

22:00 CD Linares Deportivo 0-3 UE Cornella

22:00 CF Talavera de la Reina 1-1 Extremadura

17:00 UE Llagostera 0-3 Albacete

17:00 CD Tudelano 2-2 Athletic Bilbao B 1

17:00 CF Rayo Majadahonda 1-0 Real Union Irun 2

17:00 Real Madrid Castilla 2-2 Baleares

17:00 CF Internacional De Madrid 2-3 Calahorra

17:00 Real Betis B 0-3 Atletico Sanluqueno

18:40 Dinamo Brest Reserves 3-2 Dinamo Minsk Reserves

22:59 Inter Zapresic U19 0-2 Hajduk Split U19

18:00 ZNK Osijek U19 0-0 Slaven Belupo U19

20:00 Dukla Prague (w) 0-2 Pardubice (w)

19:30 FC Viktoria Plzen (w) 0-3 Slovacko (w)

19:00 Augsburg U17 3-1 Greuther Furth U17

19:00 SV Wehen Wiesbaden U17 2-6 Hoffenheim U17

19:00 Bayern Munchen U17 6-0 Reutlingen(U17)

18:00 Monchengladbach U17 2-1 Preussen Munster U17

18:00 Fortuna Dusseldorf U17 4-1 SV Lippstadt U17

18:00 Stuttgarter Kickers U17 4-2 FC IngolstadtU17

16:00 RW Essen U17 0-4 FC Schalke 04 U17

16:00 1 Wuppertaler SV Borussia U17 1-2 Fortuna Koln U17

16:00 SV Elversberg U17 0-1 TSV 1860 Munchen U17 1

16:00 FSV Mainz 05 U17 4-4 Kaiserslautern U17

16:00 SpVgg Unterhaching U17 4-0 SV Darmstadt U17

16:00 SG Unterrath U17 0-0 Aachen U17

16:00 Nurnberg U17 1-4 SC Freiburg U17

00:00 UE Sants 0-1 CP San Cristobal

00:00 Motril 2-1 UD Torre del Mar

00:00 1 Malaga B 2-2 Juventud Torremolinos CF

23:30 Recreativo Huelva 3-0 CD Rota

23:30 Puente Genil 1-0 CD Cabecense

23:15 Arroyo Club Polideportivo 0-2 CD Calamonte

22:59 UD Los Barrios 0-1 Sevilla C

22:59 UD San Pedro 2-1 Huetor Tajar

22:59 EMD Aceuchal 0-0 UP Plasencia

22:59 ED Moratalaz 1-0 CD Colonia Moscardo

22:59 Sant Andreu 1-0 Grama

22:59 UE Vilassar de Mar 1-0 Pobla De Mafumet CF

22:59 Caudal 1-1 CD Llanes

22:59 CD Don Alvaro 2-3 CD Azuaga

22:30 Tudelano 1-0 CA River Ebro

22:30 Cenicero 1-5 Alfaro

22:30 Luarca CF 1-2 Real Oviedo B

22:30 1 UP Langreo B 1-5 L Entregu CF

22:00 Selaya FC 1-1 U.M. Escobedo

22:00 SD Deusto 1-1 Barakaldo CF

22:00 1 CD Colindres 0-3 CD Guarnizo

22:00 Beti Gazte 1-2 SD San Ignacio

22:00 Silla CF 1-1 Acero

22:00 Cordoba B 0-0 CA Antoniano

22:00 UCAM Cartagena 0-0 Caravaca CF

22:00 Barbastro 1-0 CF Illueca

22:00 CD Cantolagua 3-0 Murchante

22:00 Huracan de Balazote 1-3 Albacete B

22:00 CyDL Jupiter Leones 2-1 Almazan

22:00 Callosa Deportiva CF 3-1 Recambios Colon CD

21:30 Biescas 1-2 CD Caspe

18:00 2 UD Las Zocas 0-1 CD Union Sur Yaiza 1

18:00 UD Rotlet Molinar 3-0 Inter Ibiza

18:00 1 CD Vera 0-2 Tenerife B

18:00 1 CD Buzanada 1-2 CD Atletico Paso 1

17:30 Silva SD 0-0 CSD Arzua

17:30 CD Utrera 4-0 AD Ceuta FC B

17:00 LHospitalet 2-0 FC Asco 1

17:00 CD Guadalajara 6-1 Almansa

17:00 CF Pozuelo Alarcon 1-0 CD Paracuellos Antamira

17:00 Ursaria 2-1 CDF Tres Cantos 1

17:00 1 Olivenza FC 2-0 Moralo CP

17:00 UD Los Garres 1-1 Archena Sport

17:00 UE Castelldefels 0-1 CE Manresa

17:00 CD Huetor Vega 0-1 UD Marbella

17:00 UD Gijon Industrial 0-0 Real Titanico Laviana

17:00 CD Roda 1-0 Hercules II

17:00 1 CD Miajadas 0-1 CD Diocesano

17:00 AD San Clemente 3-2 AD Hogar Alcarreno

17:00 CD Varea 0-0 Casalarreina

17:00 CF Soller 1-1 Portmany

17:00 CD Pozoblanco 3-3 CD Gerena

17:00 CD Estradense 0-1 UD Somozas

17:00 CD Lealtad 0-0 SD Lenense

17:00 Villaviciosa Odon 1-1 Atletico de Madrid B

17:00 CA Monzon 1-1 Bell Bridget

17:00 1 EG El Palmar 0-0 Huercal

17:00 Alaves B 1-0 Amurrio

16:45 Villajoyosa 3-2 Castellon B

16:30 Parla Escuela 1-1 Getafe B

16:30 Portugalete 0-1 Uritarra

16:30 Villaverde Boetticher CF 0-1 Alcorcon B

16:30 CF Trival Valderas 3-2 CD Galapagar

16:30 CD Illescas 2-0 Manchego Ciudad

16:30 Giner Torrero 0-2 CD Binefar

16:15 AD Complutense Alcala 1-1 RCD Carabanchel

16:00 Murcia B 4-0 Mazarron CF

16:00 Santutxu FC 2-0 CD Lagun Onak

16:00 CD Basconia 2-2 Tolosa

16:00 1 Fuenlabrada B 2-2 Torrejon CF 2

16:00 La Union CF 0-1 Yeclano Deportivo 1

12:00 Honiara City FC 0-0 Southern United

20:00 Neman Grodno (w) 6-3 ABFF U19 (w)

18:00 Dnepr Mogilev (w) 1-1 Bobruichanka Bobruisk (w)

16:00 ACS Viitorul Cluj U19 0-2 CS U Craiova U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 4-0 LPS Buzau U19

16:00 Steaua Bucuresti U19 6-1 AFC Botosani U19

16:00 Concordia Chiajna U19 1-1 FC Voluntari U19 1

16:00 FC Ripensia Timisoara U19 1-3 Gaz Metan Medias U19

20:30 FK Slovan Ivanka pri Dunaji 2-0 SK Nova Dedinka

19:30 1 SK Pramen Kovacova 1-3 Dolny Kubin

19:30 Mladost Kalsa 3-2 Rudnany

15:30 Raca Bratislava 1-1 Tomasov

15:30 Jednota Banova 1-0 TJ Banik Kalinovo

20:00 PSG U19 (w) 1-3 Le Havre U19 (W)

21:30 FC Gute 3-2 FC Arlanda

21:30 Aarau (W) 0-2 Grasshopper (w)

17:30 Fcf Rapid Lugano (w) 0-3 Basel (w)

00:00 Aguilas CF 1-2 CF Intercity 1

00:00 Arosa SC 0-1 coruxo FC

23:30 Eldense 0-3 Atletico Pulpileno

22:59 Don Benito 1-1 Cacereno 1

22:59 2 Toledo 3-2 CD Marchamalo

22:59 CD Coria 0-0 Villanovense 2

22:59 1 CS Puertollano 1-1 Ejido 2

22:59 Real Murcia 1-0 UD Alzira

22:59 CF La Nucia 1-0 UD Levante B

22:59 Sestao 1-1 Burgos Promesas

22:59 Cerdanyola del Valles 4-1 CE Europa

22:00 Cadiz B 0-2 Merida AD

22:00 CD Cayon 1-1 CD Ardoi Draw

22:00 Real Aviles 2-1 AD Union Adarve

22:00 Pontevedra 2-2 CD Arenteiro

22:00 Naxara 2-0 Pena Sport 1

22:00 Terrassa 3-0 CF Badalona

22:00 CD Cristo Atletico 3-0 CD Artistico Navalcarnero

22:00 SD Gernika 1-1 AD San Juan

22:00 CF Salmantino 0-2 Marino luanco

21:30 Osasuna B 2-2 Arenas Club de Getxo

18:00 UD Tamaraceite 1-1 Cordoba

18:00 UD San Fernando 0-0 CD San Roque de Lepe

18:00 1 CD Mensajero 3-3 Antequera CF 1

17:00 UD Melilla 2-3 Mar Menor

17:00 Xerez Deportivo FC 2-1 Las Palmas Atletico

17:00 Atletico Mancha real 0-2 Granada CF B 1

17:00 Formentera 0-1 Teruel

17:00 RCD Espanyol B 1-1 Andratks 1

17:00 SD Ejea 0-0 Numancia

17:00 CD Ebro 0-0 SD Tarazona

17:00 Racing B 2-2 Rio Sports 1

17:00 Velez CF 4-0 Panaderia Pulido 1

17:00 SCR Pena Deportiva 1-0 AE Prat

17:00 CD Montijo 1-0 AD Ceuta

17:00 Lleida 1-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 SD Huesca II 1-1 Brea

17:00 Mostoles 3-3 Leganes B

17:00 UD Logrones B 3-3 Real Sociedad C

17:00 UC Ceares 0-2 UD Llanera

20:00 Olympiada Lympion 0-0 Anagennisi FC Deryneia

22:00 Grasshoppers U21 3-3 Koniz

20:30 FC Kosova Zurich 1-1 Bassecourt

20:00 Biel Bienne 3-0 Etoile Carouge 1

19:30 FC Munsingen 2-1 Zug 94

20:00 MP MIKELI 2-3 PK-35 Vantaa

14:15 Caboolture FC 3-1 North Star

17:00 UKS SMS II Lodz (w) 2-1 Resovia Rzeszow II (w)

05:00 Lobos UPNFM 1-1 Marathon

05:00 CD Motagua 5-0 CD Victoria

18:00 FC Shevardeni 4-1 Baia Zugdidi

18:00 1 WIT Georgia Tbilisi 1-0 Chikhura Sachkhere 1

18:00 Merani Martvili 1-0 FC Gagra

18:00 Gareji Sagarejo 3-0 FC Merani Tbilisi

18:00 FC Sioni Bolnisi 3-2 FC Metalurgi Rustavi

14:30 Kitchee 2-0 Southern District

20:00 Eckernforder SV 5-0 Inter Turkspor Kiel 1

19:00 VfB Lübeck II 0-1 SV Todesfelde

22:30 U19 PSG 2-1 Lille U19

21:00 Cannes AS U19 1-1 Saint Etienne U19

20:00 Monaco U19 4-2 NimesU19

20:00 Toulouse U19 2-0 Toulon U19

20:00 Istres U19 1-2 Avenir Sportif Beziers U19 1

20:00 Amiens U19 3-2 Evreux U19

20:00 Drancy U19 2-2 Feignies U19

20:00 Chambly FC U19 2-2 LensU19 1

20:00 USSA Vertou (U19) 0-0 Bordeaux U19

20:00 Le Mans U19 2-1 Angers SCO U19

20:00 Lyon U19 2-1 AuxerreU19

20:00 Dijon U19 0-0 ASPTT Dijon U19

18:00 Pieve di Lota U19 0-2 Montpellier U19

16:00 Guingamp U19 2-1 Chateauroux U19

16:00 Colomiers U19 3-1 Ajaccio U19

20:00 Ionikos U19 5-0 PAS Lamia U19 1

16:00 OFI Crete U19 0-3 PAOK Saloniki U19

16:00 Aris Thessaloniki U19 0-0 Apollon Smirnis U19 1

15:00 Atromitos U19 1-0 PAS Giannina U19

20:00 FC Treaty United (w) 0-10 Peamount Utd (w)

20:30 Deportivo Santani 2-0 3 De Febrero

20:30 Sportivo Iteno 2-4 General Caballero

22:00 Qarabag 2-0 FK Gilan Gabala

06:30 Londrina PR 3-1 Sampaio Correa

04:15 Confianca SE 1-2 Vasco da Gama

21:00 Cruzeiro (MG) 2-0 Brasil de Pelotas

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 1-2 Arsenal Tula Youth

12:30 Wing Go FC 6-0 Lung Moon FC

12:30 Sai Kung 4-0 Islands

12:30 KCDRSC 1-3 Lansbury FC

01:00 FK Buducnost Podgorica 3-0 FK Rudar Pljevlja

00:00 FK Zeta 1-1 Decic Tuzi

21:00 FC Wolfurt 0-0 Rotenberg

20:00 SC Austria Lustenau B 0-3 Admira Dornbirn

16:00 SV Innsbruck 2-2 SV Fugen

15:30 WSG Swarovski Tirol B 0-2 SVG Reichenau

22:30 Mamelodi Sundowns 3-0 Moroka Swallows

20:30 Lamontville Golden Arrows 3-1 Marumo Gallants FC

20:30 Royal AM 2-1 Maritzburg United

16:00 FC Petrzalka U19 2-0 FK Zeleziarne Podbrezova U19

22:59 Tinex Sencur 3-1 Postojna

21:00 NK Skofja Loka 1-2 NK Sobec Lesce

20:00 NK Fama Vipava 2-2 Izola

20:00 EsPa 1-3 Poxyt

19:00 1 Saaksjarven Loiske 3-3 Ikaalisten Urheilijat

19:00 Roi United 9-3 FC Raahe

16:30 KyPa 5-0 Liry

16:00 Eimsbutteler TV U19 2-1 VfL Osnabruck U19

16:00 Borussia Dortmund U19 1-1 MSV Duisburg U19

01:00 Santoli 0-1 Ibis SC

04:00 Chimaltenango FC 1-2 Sacachispas GT

04:00 Deportivo San Pedro 3-0 Deportivo Xinabajul 1

04:00 CSD Agua Blanca 3-1 Deportivo Mixco

03:00 Plataneros La Blanca 1-2 Quiche FC

01:00 Coatepecano IB 1-0 Siquinala FC

00:00 1 Juventud Pinulteca FC 1-3 CD Zacapa 2

00:00 Puerto San Jose 2-1 Marquense 1

00:00 CSD Amatitlan 0-3 Suchitepequez

22:59 KOM Podgorica 0-3 FK Berane

22:59 OFK Titograd 1-1 FK Grbalj Radanovici

22:59 1 FK Mladost DG 2-1 Bokelj Kotor

20:30 OSK Igalo 0-1 Jedinstvo Bijelo Polje

20:30 Arsenal Tivat 2-0 Cetinje 1

18:00 Baikonur 3-0 Akademiya Ontustik

14:30 1 Wing Yee FT 0-0 Citizen

14:30 Wofoo Tai Po 6-0 Metro Gallery 1

14:30 North District FC 1-1 Shatin SA

14:30 Happy Valley 0-1 Yuen Long FC

14:30 Sham Shui Po 1-2 Wong Tai Sin

14:30 South China AA 1-2 Central Western District RSA

12:30 Eastern District SA 3-0 Kai Jing

20:30 Herlufsholm GF (w) 1-1 Odense BK (w)

17:00 Boldklubben AF 1893 (w) 0-0 Naesby BK (w)

00:00 Argentina Futsal 1-2 Portugal Indoor Soccer

22:00 Brazil Futsal 4-2 Kazakhstan Indoor Soccer

22:00 Romania (w) U17 3-1 Latvia (w) U17

17:00 North Macedonia (w) U17 4-0 Moldova (w) U17 1

17:00 Estonia (w) U17 0-1 Ukraine (w) U17

18:00 Naestved 2-1 FA 2000

20:00 Incomati Xinavane 1-0 Ferroviario Maputo

13:00 Mokpo City 2-0 Busan Transportation Corporation

22:30 Foggia 3-1 Messina

22:30 Nuovo Campobasso 2-0 Paganese

22:30 Bari 1-0 AC Monopoli

22:30 Francavilla 0-0 Taranto Sport

22:30 Turris Neapolis 3-1 Latina

22:30 Pontedera 2-1 ACD Virtus Entella 1

22:30 2 Pescara 2-3 Reggio Audace FC 1

22:30 1 Nuova Monterosi 2-1 Avellino

19:30 Padova 1-1 Seregno

19:30 Olbia 1-0 Gubbio

19:30 Mantova 0-1 JuventusU23

19:30 1 Giana 0-1 Legnago Salus

19:30 US Fiorenzuola 2-1 Lecco 1

19:30 Feralpisalo 1-1 Pro Sesto

19:30 Triestina 2-3 Albinoleffe

19:30 Renate AC 4-0 Trento

19:30 Pro Vercelli 0-2 SudTirol

19:30 1 Pro Patria 1-0 USD Virtus Verona

19:30 Us Pergolettese 2-2 Piacenza

19:30 1 Vibonese 1-1 Potenza 1

20:00 Hammarby (w) 1-1 Pitea IF (w)

20:00 Eskilstuna United (w) 3-1 Djurgardens (w)

17:00 Paide Linnameeskond B 2-4 Parnu JK

17:00 JK Welco Elekter 3-2 Tallinna FC Levadia B

18:00 Honka Espoo (w) 0-1 Aland United (w)

20:00 FC Hansa Luneburg 0-1 Hannover 96 Am

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 3-0 FC Oberneuland

20:00 Oldenburg 4-1 BSV Rehden

19:00 1 Altona 93 2-2 St Pauli II

19:00 Eintracht Norderstedt 1-1 FC Teutonia 05

18:00 BSG Chemie Leipzig 1-1 VfB Auerbach

18:00 SV Tasmania Berlin 1-1 VSG Altglienicke

18:00 Hertha BSC Berlin Youth 0-1 Tennis Borussia Berlin

18:00 Chemnitzer 2-0 Eilenburg

22:00 Red Bull Salzburg 3-1 LASK Linz

19:30 TSV Hartberg 3-2 Sturm Graz

19:30 Rapid Wien 5-2 WSG Wattens 1

23:30 CE Carroi 2-5 FC Santa Coloma

21:00 UE Santa Coloma 0-1 Inter Club Escaldes

18:30 UE Engordany 1-1 Sant Julia 1

16:00 FC Ordino 1-1 Atletic Club D Escaldes

20:00 FK Shkupi 2-0 Rabotnicki Skopje

18:30 FC Bunyodkor II Chrichik 1-2 Navbahor Namangan B

18:00 Paktako 79 0-3 FK G'ijduvon

18:00 FC Lochin 2-1 FC Neftgazmontaj 1

18:00 FC Zhomboy 2-3 Zaamin

01:00 KMSK Deinze 1-2 Jeunesse Molenbeek

21:00 1 Red Star Waasland 4-3 Excelsior Virton

03:37 1 CSYD Carcha 1-0 Izabal JC 1

20:00 1 Mansheiat Bani Hasan 1-2 Al-Arabi Irbid

22:59 Oud Heverlee Leuven (w) 3-2 Anderlecht (w)

02:00 Huracan Reserves (W) 4-0 Estudiantes LP Reserves (w)

21:00 ASD Muravera 1-0 ASD Lanusei

21:00 1 FBC Gravina 1-0 Bisceglie 1913

20:00 Sangiovannese 0-2 US Follonica Gavorrano

20:00 Foligno Calcio 2-2 ASD Cascina Valdera

20:00 Nardo 0-1 Casarano

20:00 1 Recanatese 2-0 ASD Montegiorgio

20:00 Rimini 4-0 Tritium

20:00 1 Carpi 0-0 Forli

20:00 1 USD Bitonto 1-1 Sorrento

20:00 Cavese 1-0 Santa Maria

20:00 ASD Pro Livorno 1-1 Unipomezia

20:00 GSD Ambrosiana 0-1 AC Este

20:00 US Casertana 1908 1-1 Team Altamura

20:00 AS Ostia Mare 0-0 Real Monterotondo

20:00 FC Lamezia Terme 1-3 Castrovillari

20:00 Caravaggio 1-1 Olginatese

20:00 1 Scandicci 2-0 ASD Cannara

20:00 Nocerina 3-0 FB Brindisi 1912 1

20:00 Castelnuovo 1-1 Vastese

20:00 SC Caronnese 0-2 Derthona

20:00 Trastevere Calcio 2-0 Tolentino

20:00 ASD Seravezza Calcio 2-0 Bagnolese 1

20:00 ASD San Luca 1-0 FC Messina 1

20:00 Citta Di S. Agata 2-0 ASD Sancataldese

20:00 ASD Caldiero Terme 3-0 Cattolica SM Calcio 1

20:00 Vis Nova Giussano 3-2 Legnano

20:00 Carbonia 3-3 Insieme Formia

18:35 Suzhou Dongwu 1-3 Meizhou Hakka

15:00 Nanjing City 1-4 Zhejiang Greentown

20:30 Levanger FK 3-4 Vard Haugesund

20:00 Flekkeroy 0-0 Oygarden FK

19:30 1 Nardo FK 2-3 Egersunds IK

19:00 Kjelsas 3-1 Sotra

18:00 Tromsdalen 0-0 Hodd

17:30 IF Floya 4-3 Brattvag

01:00 Barreiros 1-1 1 de Maio FC

13:09 St. Catharines Hrvat 0-3 FC Vorkuta

13:09 Atletico Sporting Toronto 1-1 SC Scarborough Ontario

20:00 2 Bray Wanderers U19 0-1 Finn Harps U19 1

18:05 Blue Birds FC (w) 2-1 Luso Africa (w)

18:00 Kempton Park FC (W) 2-2 Hallelujah Zebra Force (w)

00:00 MTK Hungaria FC (w) 2-2 Gyori Dozsa (w)

20:00 Soroksar (w) 1-1 Astra Hungary (W)

22:59 SC KuFu-98 1-3 JaPS

22:00 Honka Akatemia 0-0 Kaarinan Pojat

21:30 PK Keski Uusimaa 3-3 PeKa

18:00 SalPa 1-1 FC Ilves-Kissat

17:00 Nacional U19 3-1 Alverca U19

21:00 Hashtag United 2-0 Romford

20:00 Folgore/Falciano 2-1 AC Juvenes

20:00 SP Domagnano 3-0 Fiorentino

20:00 1 Cailungo 1-2 S.S Pennarossa

02:00 Sao Paulo (Youth) 0-2 Fluminense RJ (Youth)

01:00 Sport Club Recife (Youth) 3-4 Internacional RS (Youth)

01:00 1 Gremio (Youth) 1-2 Atletico Mineiro (Youth)

01:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) 5-0 Fortaleza (Youth)

01:00 Bahia (Youth) 1-1 America MG (Youth) 1

20:00 Ceara (Youth) 2-2 Botafogo RJ (Youth)

04:00 2 Reboceros de La Piedad 1-2 Yalmakan FC

21:00 Saku Sporting (w) 4-1 JK Tallinna Kalev (w)

21:00 Swit Skolwin 2-3 Unia Janikowo

21:00 Wisla Sandomierz 3-2 Siarka Tarnobrzeg 2

20:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-2 KS Kutno

20:00 Olimpia Grudziadz 4-1 Elana Torun 1

20:00 Jagiellonia Bialystok II 0-2 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1

17:00 1 Gornik II Zabrze 2-1 Piast Zmigrod

02:00 Osorno 2-1 Linares Unido

02:00 Lota Schwager 3-2 CD Provincial Ranco 1

22:59 Real Betis U19 3-0 Calavera CF U19

22:59 Castilleja CF U19 0-0 UD Tomares U19

22:00 CD Ebro U19 1-2 Barcelona U19

17:45 CF Bansander U19 2-2 Pontevedra U19

17:00 Villarreal U19 4-2 Alboraya U19

17:00 Coria CF U19 0-6 Sevilla U19

16:30 Compostela U19 2-2 Marina Sport U19

20:00 Evian Thonon (w) 1-1 Grenoble Claix (w)

20:00 Brest (w) 1-3 Lille (w)

18:00 Marseille (w) 1-2 Rodez Aveyron (w)

04:00 Deportivo Rondon FC 3-2 Estudiantes Football Cracks

04:00 CD Independiente Bogota 0-3 AC Blanco y Negro

03:00 Academia Europea de Futbol 0-5 CD Academia Italiana

02:00 CFD La Nororiental 0-4 Sol de Oriente

00:00 Nueva Generacion GCC 4-0 CD Academia Central

22:00 Deporcauca 2-1 Oros Del Pacifico 1

20:00 SSK Bilovec 1-2 Polanka

20:00 Kozlovice 4-4 Tatran Vsechovice

20:00 Tj Sokol Lanzhot 1-2 Brno B

20:00 FC Zenit Caslav 1-0 SK Tochovice

20:00 Benatky Nad Jizerou 4-0 FK Nachod-Destne

20:00 Zdar nad Sazavou 2-2 Sokol Tasovice

15:30 MSK Breclav 0-3 Sardice

15:15 Opava II 2-0 MFK Havirov

15:15 Velka Bites 1-0 Polna

15:15 FC Strani 1-0 FK Nove Sady

19:30 Be Forward Wanderers 1-3 Blue Eagles

00:00 Sparta Praha 1-0 Slavia Praha 1

21:00 1 Slovan Liberec 0-2 Banik Ostrava 1

21:00 MFK Karvina 0-1 Mlada Boleslav

21:00 1 Hradec Kralove 2-2 Baumit Jablonec

15:00 Brisbane Strikers 0-4 Redlands United FC

02:00 1 Santiago Morning 2-2 Fernandez Vial

22:30 Union San Felipe 0-0 San Marcos de Arica

22:30 Municipal Iquique 6-1 Deportes Santa Cruz 1

22:00 CD Copiapo S.A. 2-1 Coquimbo Unido 2

20:00 Aalesund FK 1-1 Ham-Kam

19:00 MSK Zilina (w) 1-0 FC Petrzalka (w)

16:00 MFK Ruzomberok (w) 1-4 TJ Spartak Myjava(w)

16:00 Spartak Trnava (w) 9-1 AS Trencin (w)

15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 1-2 FC Banik Horna Nitra (w)

05:30 Sportivo Belgrano 2-0 Boca Unidos

01:30 Deportivo Camioneros 1-2 Independiente Chivilcoy

01:00 1 Defensores Pronunciamiento 2-1 Sportivo Las Parejas 1

01:00 CA Juventud Unida San Luis 1-1 Club Cipolletti

01:00 Deportivo Madryn 2-1 Olimpo Bahia Blanca

01:00 Villa Mitre 1-0 Club Ciudad de Bolivar 1

01:00 Defensores Belgrano (VR) 4-3 Douglas Haig

01:00 Central Norte Salta 2-0 Chaco For Ever

01:00 Sansinena 3-1 Club Circulo Deportivo

01:00 Sarmiento Resistencia 3-2 Juventud U.Gualeguaychu 1

00:00 Sol de Mayo 2-1 Sportivo Penarol

21:00 Desamparados 1-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico

21:00 Crucero del Norte 1-2 Racing de Cordoba

21:00 Huracan Las Heras 0-0 Estudiantes de San Luis

21:00 Union Sunchales 3-0 Gimnasia C. Uruguay

15:30 Watbot FC 2-0 Nan FC

15:30 Krabi FC 0-1 Narathiwat FC

15:30 Bangkok 0-5 Nonthaburi

15:30 Maptaphut Rayong FC 0-1 Pluakdaeng United

15:30 Samut Prakan FC 2-1 Thonburi United FC

20:00 Bridgwater Town women (W) 3-0 Plymouth Argyle (w)

20:00 Southampton (w) 9-0 Keynsham Town (w)

20:00 London Bees (w) 1-3 Ipswich Town (w)

20:00 Gillingham (w) 3-0 Portsmouth (w)

20:00 Crawley Wasps (w) 1-0 Oxford United (w)

20:00 Cardiff City (w) 4-0 Queens Park Rangers (w)

21:30 Desportivo Huila 3-0 Progresso

16:30 Kwai Tsing District FA 2-1 Chelsea FC Soccer School (HK) 1

15:45 Lucky Mile FC 1-1 Sao Jose(AP)

14:30 Tuen Mun Football Team 0-4 Tung Sing FC

14:30 Kwun Tong 0-0 Mutual Football Club

12:30 Kwong Wah AA 2-0 Yau Tsim Mong

12:30 Fu Moon FC 2-3 Wan Chai

20:00 PAOK Saloniki (w) 1-0 Larisa (w)

15:00 Sunshine Coast U23 1-0 Mitchelton U23 1

12:45 Brisbane Strikers U23 7-2 Redlands United U23

18:30 Austria Wien (W) 2-1 First Vienna (W)

18:00 Bergheim/Hof (w) 0-7 St. Polten (w)

16:00 Sudburgenland (w) 1-1 Vorderland (w)

16:00 Neulengbach (w) 3-1 Wacker Innsbruck (w)

21:00 FK Graffin Vlasim 1-1 Marila Pribram

05:00 Plaza Amador 2-0 Atletico Chiriqui 1

05:00 Tauro FC 3-1 CD Universitario

21:00 Arsenal Dzyarzhynsk 3-2 FK Orsha 1

19:00 1 Shakhter Soligorsk II 1-2 Lokomotiv Gomel

17:00 Krumkachy Minsk 4-0 FK Lida

22:00 Skeid Fotball B 5-1 Bodo Glimt 2 1

21:00 Honefoss BK 1-4 Orn-Horten

21:00 Ray Heim B team 2-4 Traff

20:00 Lorenskog 0-2 Kongsvinger IL B

20:00 Toten 1-8 Lillestrom B

19:00 1 Nybergsund IL Trysil 0-4 Grorud B

19:00 Start Kristiansand B 3-0 Sola

18:00 Ullensaker/Kisa B 2-3 Raufoss IL B

18:00 Finnsnes 1-2 Junkeren

18:00 Lokomotiv Oslo 2-1 Skjervoy

04:30 Garcia Agreda 2-2 Quebracho Villa Montes

02:30 Deportivo Shalon 2-1 Club Deportivo Sur Car

02:30 Nacional Senac 3-4 Atletico Bermejo 1

22:00 ABB 0-0 Club Union Maestranza 1

20:30 SC Dusseldorf-West 0-1 TuRU Dusseldorf 1

20:30 SFL Bremerhaven 2-2 BTS Neustadt

20:15 Westfalia Herne 0-2 Siegen Sportfreunde

20:00 TSV Victoria Clarholz 0-1 TuS Ennepetal

20:00 Cronenberger SC 0-6 FC Monheim

20:00 SV Elversberg II 1-0 TSG Pfeddersheim

20:00 SF Niederwenigern 0-5 VfB Hilden

20:00 Bergisch Gladbach 09 0-0 Siegburger SV 04

20:00 TuS Komet Arsten 3-3 Union 60 Bremen

20:00 SC Preussen Munster II 3-1 TuS Haltern

20:00 DJK Don Bosco Bamberg 2-5 DJK TEUTONIA SCHALKE

20:00 FC 1906 Erlensee 3-2 SV Neuhof 1910

20:00 FC Kaan-Marienborn 1-0 Adams Sam Beek

20:00 BSC Hastedt 1-1 Blumenthaler SV

20:00 FV Lorrach-Brombach 0-6 FSV 08 Bissingen

20:00 MTV Gifhorn 0-1 Freie Turnerschaft Braunschweig

20:00 Wadegesi Heim 2-0 Hassia Bingen 1

20:00 FC Hagen/Uthlede 1-0 TuS Bersenbruck

20:00 Holzwickeder SC 0-5 TSG Sprockhovel

20:00 Arminia Hannover 3-1 HSC BW Schwalbe Tundern

20:00 Germania Egestorf 4-0 SV Ramlingen Ehlershausen

20:00 TSV Meerbusch 0-1 Schwarz-Weiss Essen

20:00 RSV Meinerzhagen 0-1 SpVgg Vreden 1921

19:00 SV Victoria Seelow 2-1 FC Mecklenburg Schwerin

19:00 Eintracht Northeim 0-0 SVG Gottingen 07

19:00 TuS Koblenz 5-2 FSV Salmrohr

19:00 Mahdov FC 0-1 Greifswalder FC

19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 3-3 TSV Landsberg

18:00 TuS Schwachhausen 1-1 OSC Bremerhaven

18:00 SFC Stern 1900 0-1 TSG Neustrelitz

16:00 ASV Neumarkt 2-0 Feucht SC

16:00 ESC Geestemunde 1-6 KSV Vatan Sport Bremen

15:45 HEBC Hamburg 0-1 Niendorfer TSV

20:00 Tienen 1-3 Thes Sport

20:00 RFC de Liege 2-3 URS Lixhe-Lanaye 1

20:00 Rupel Boom 1-3 FCV Dender EH

20:15 LSK Kvinner (w) 0-2 Sandviken (w)

19:00 FK Vilnius (W) 2-0 FK Banga (w)

01:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 2-0 Levante UD (w)

21:15 Madrid CFF (w) 2-2 Atletico de Madrid (w)

18:00 Colegio Aleman Valencia (w) 1-2 Sevilla FC (w)

17:00 Real Sociedad (w) 4-0 Villarreal (w)

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-1 Real Betis (w)

17:00 Athletic Club Bibao (w) 2-0 Real Madrid (w)

16:30 Eibar (w) 4-0 Rayo Vallecano (w)

17:31 TSC Backa Topola U19 3-2 Zemun FK U19

17:31 Spartak Subotica U19 0-0 FK Macva Sabac U19

17:31 1 FK Radnicki 1923 U19 1-2 Crvena Zvezda Youth

16:24 OFK Belgrade U19 2-0 IMT Novi Beograd U19

16:00 Vojvodina U19 4-1 Mladost Lucani U19

16:00 FK Vozdovac U19 2-1 FK Rad Belgrade U19

02:00 Llaneros de Guanare FC 1-5 Univ Los Andes

02:00 Atletico El Vigia 0-2 Urena SC 1

22:00 Orgryte 1-1 Falkenberg

20:00 Jonkopings Sodra IF 0-1 Norrby IF

20:00 Helsingborg 1-2 GIF Sundsvall

18:00 Akropolis IF 1-0 AFC Eskilstuna

21:00 Werder Bremen (w) 0-3 Bayer Leverkusen (w)

18:00 SC Sand (w) 0-0 Carl Zeiss Jena (w)

18:00 Turbine Potsdam (w) 3-2 SG Essen-Schonebeck (w)

14:00 Mount Gravatt Hawks 2-1 Western Spirit

19:30 Mohammedan SC 0-0 FC Goa

17:15 Feyenoord Rotterdam (W) 4-1 Ajax Amsterdam (w) 1

20:00 SV Zeilsheim 2-2 Turk Gucu Friedberg 1

20:00 Rot-Weiss Walldorf 0-2 Rot-Weiss Hadamar

20:00 VfB Ginsheim 3-3 Hessen Dreieich

20:00 1 Red Arrows 1-0 Green Eagles

18:00 Lusaka Dynamos 1-1 Buildcon FC

03:00 Alajuelense (w) 2-1 Sporting FC (W)

01:30 Ituzaingo 3-1 San Martin Burzaco

01:00 Deportivo Laferrere 1-0 El Porvenir

01:00 Sportivo Dock Sud 1-2 Sportivo Italiano

01:00 1 Victoriano Arenas 4-4 CA Atlas

01:00 Real Pilar 0-0 Club Lujan

00:45 2 Maccabi Haifa 1-2 Hapoel Beer Sheva 1

00:15 Maccabi Tel Aviv 1-0 Hapoel Jerusalem

22:59 Ashdod MS 1-2 Hapoel Hadera

16:00 FFC Frankfurt II (w) 1-3 MSV Duisburg (W)

16:00 FC Gutersloh (w) 1-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

16:00 SV Meppen (w) 5-0 RB Leipzig (w)

01:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero 4-0 Quilmes 1

01:00 1 CA Brown Adrogue 1-3 Ferrol Carril Oeste

21:00 Independiente Rivadavia 2-1 Instituto

20:00 St Michael Bleiburg 0-3 VST Volkermarkt

16:00 Lustenau 3-0 SC Fussach 1

15:30 ASK Klagenfurt 2-4 SK Maria Saal

15:30 1 SV Frauental 0-2 SV Wildon

04:00 AD Inter San Salvador 1-2 CD Vendaval 1

04:00 CD Titan 3-4 CD San Pablo Municipal

00:00 1 Once Lobos Chalchuapa 2-2 Atletico Sonsonate

03:00 Benfica U23 1-1 Portimonense U23

20:30 Cape Town Spurs 2-0 Black Leopards

20:30 Polokwane City FC 0-1 Cape Town All Stars

20:30 Jomo Cosmos 1-2 Pretoria Callies

22:59 Madrid CFF II (w) 2-1 Elche (w)

17:00 Fundacion Albacete (w) 2-0 CD Pozoalbense (w)

19:30 Sassuolo (w) 3-0 Lazio (w)

19:30 Pomigliano (w) 2-0 Inter Milan (w)

17:30 Napoli (w) 0-1 AC Milan (w) 1

19:00 Udon Thani 3-2 Lampang FC

18:00 Customs Department FC 5-2 Muangkan FC

17:30 Ayutthaya United 2-2 Nakhon Pathom FC

17:00 Kasetsart FC 0-4 Chainat FC

01:00 1 Novo Hamburgo RS U20 3-0 Brasil de Pelotas U20 1

01:00 1 Sete de Setembro PE Youth 1-1 Nautico PE (Youth)

21:00 Bristol Academy (w) 2-1 Sunderland (w)

20:00 CrystalPalace (w) 0-0 Sheffield United (w)

20:00 1 Coventry (w) 0-2 Liverpool (w)

18:00 Durham Wildcats LFC (w) 2-0 Lewes (w)

18:00 Blackburn Rovers (w) 1-2 London City Lionesses (w)

20:30 Zambia nữ 3-0 Namibia (w)

17:00 Swaziland (w) 1-5 Uganda (w)

18:30 Viimsi MRJK 1-0 Nomme JK Kalju II

17:00 Tallinna FC Ararat TTU 1-3 Kohtla Jarve JK Jarve

17:00 Tallinna JK Legion B 1-6 JK Tallinna Kalev II

22:59 1 Baltika Kaliningrad 1-1 Dolgiye Prudy

22:00 1 Neftekhimik Nizhnekamsk 2-3 Yenisey Krasnoyarsk 1

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 2-0 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 3-0 Tekstilshchik Ivanovo

20:00 1 Rotor Volgograd 1-1 Torpedo moskva

20:00 Akron Togliatti 1-0 PFK Kuban

20:00 Volgar-Gazprom Astrachan 0-1 Veles

19:00 Gazovik Orenburg 2-1 Spartak Moscow II 1

19:00 Metallurg Lipetsk 1-1 SKA Khabarovsk

16:00 Tom Tomsk 1-3 Alania Vladikavkaz 1

20:00 Matonense SP 3-0 Inter Bebedouro/SP 1

17:00 Roasso Kumamoto 3-2 Fujieda MYFC

13:00 AC Nagano Parceiro 0-0 Kamatamare Sanuki

03:00 Varginha EC 3-3 Pocos de Caldas FC

02:00 Paragominas FC PA 2-1 Uniclinic Atletico Cearense CE

02:00 Aparecida GO 1-5 Goiania

02:00 Morrinhos FC 2-1 AA Anapolina

02:00 1 Ferroviaria SP 1-1 Esportivo RS 1

02:00 ABC RN 2-0 4 de Julho

01:45 Piaui(PI) 3-2 Caicara EC 1

01:45 2 Comercial-PI 0-1 AA Corisabba

01:00 Moto Club Sao Luis MA 2-4 America FC Natal RN

01:00 ARUC 10-0 Bolamense FC 1

01:00 Sport Clube Capixaba 2-1 Forte Rio Bananal

01:00 Marcilio Dias SC 1-1 Juventus SC

01:00 Agrimaq Pilarense U23 1-2 Cruzeiro U23

01:00 Gremio Esportivo Laranjeiras 0-4 Rio Branco VN

01:00 Guarany CE 0-2 Campinense

20:30 Gremio Esportivo Brazlandia DF 1-1 Planaltina DF

22:59 FC Flora Tallinn 3-0 Tartu JK Maag Tammeka

19:00 FC Kuressaare 1-0 Viljandi Tulevik 1

17:00 UCD AFC 1-1 Glenville FC

17:00 1 Sacred Heart 1-1 Wayside Celtic

17:00 Kilnamanagh AFC 0-0 Malahide United 1

17:00 Lucan United 7-0 Portmarnock

17:00 Ballymun United 2-0 Skerries Town FC

15:30 Svay Rieng FC 2-2 Visakha FC

15:30 Nagaworld FC 4-2 Boeung Ket Angkor

19:00 Banga Gargzdai 0-3 FK Zalgiris Vilnius 1

17:00 Baltija Panevezys 1-1 Suduva

03:30 SCCM Chabab Mohamedia 0-0 Wafa Wydad Casablanca

22:59 Hassania Agadir 1-2 MCO Mouloudia Oujda

22:00 FAR Forces Armee Royales 1-1 Union Touarga Sport Rabat

22:00 Raja Casablanca Atlhletic 1-2 Renaissance Sportive de Berkane

17:30 ADFB La Rambla (w) 0-1 CD Badajoz (W)

17:00 CD Atletico Lince (W) 2-2 Tres Cantos (W) 1

16:45 Discobolo La Torre AC (w) 2-0 Murcia Feminas (w)

16:30 Atleico Malaga (w) 4-0 Granada B (W)

16:00 UD Aguilas (W) 0-1 Aldaia (w)

06:00 Panama City FC 0-2 CD Arabe Unido Reserves

05:00 Atletico Chiriqui Reserves 2-1 San Francisco Reserves 1

04:35 San Martin FC 1-3 Champions FC Academy

04:00 Colon C 3 2-3 Costa Del Este Reserves

20:15 Qizilqum Zarafshon 2-1 Turon Nukus

18:00 Termez Surkhon 1-0 Navbahor Namangan

23:30 PPJ U20 1-0 GrIFK U20

19:30 KuPS U20 1-0 Ilves U20

17:00 PK-35 Vantaa U20 1-1 Haka Youth

06:00 1 Herediano 2-1 Deportivo Saprissa 1

04:00 Santos De Guapiles 5-1 Sporting San Jose

04:00 Criciuma 0-0 SC Paysandu Para

02:00 Manaus (AM) 5-0 Gremio Novorizontin

01:00 Casimiro de Abreu EC 0-4 Buzios

01:00 Tigres Brasil 2-0 Mageense FC

01:00 Perolas Negras 1-0 Sao Paulo RJ

01:00 Campos RJ 1-1 CEAC/Araruama

01:00 Bonsucesso 0-1 Barra da Tijuca

21:00 Barra Mansa FC 0-5 Paduano RJ

20:00 Ceres/RJ 5-1 Queimados RJ

01:00 Rosario Central (w) 1-1 Comunicaciones(W)

21:00 Lanus (w) 1-6 Racing Club (w)

20:00 KF Feronikeli 1-0 KF Ulpiana

20:00 KF Drita Gjilan 0-0 Prishtina

20:00 KF Llapi 1-0 KF Dukagjini

22:00 FK Tuzla City 1-1 Sarajevo

20:00 Rudar Prijedor 1-1 Sloboda

19:30 Prykarpattya Ivano Frankivsk 0-1 Hirnyk-Sport

17:15 Alians Lypova Dolyna 3-2 Ahrobiznes TSK Romny

06:00 California Utd Strikers 1-1 Chattanooga 1

22:10 Hibernian (w) 0-1 Glasgow Rangers (w)

22:00 Aberdeen (w) 2-3 Hearts (w)

22:00 Motherwell (w) 3-0 Hamilton FC (w)

20:00 Celtic (w) 6-0 Forfar Farmington (w)

19:00 Glasgow City (w) 9-0 Spartans (w)

22:45 1 Varzim (W) 0-5 Vilaverdense (w)

21:00 Atletico CP (W) 0-3 Maritimo (w)

21:00 Clube Albergaria (w) 0-1 Braga (w)

21:00 1 Estoril Praia (w) 0-0 CA Ouriense (w)

17:00 Valadares Gaia FC (w) 4-0 Gil Vicente FC (w)

01:14 1 Ceara U23 1-0 Fortaleza U23

00:00 Kaposvar 1-0 Komarom VSE

21:00 Papai Perutz 2-1 RCO Agde

20:00 Rakosmenti KSK 3-0 Dabas-Gyon FC 2

20:00 DEAC 5-0 Tiszaujvaros

20:00 1 Szekszard UFC 1-2 Paksi B

20:00 BKV Elore 1-0 Egri FC

20:00 putnok Vse 0-1 Kazincbarcika

20:00 Balatonfuredi FC 1-0 UFC Nagykanizsa

20:00 FC Dabas 3-3 Ferencvarosi TC B 1

19:00 1 ETO Akademia 1-1 Beech Sigit

16:00 Budapest Honved II 3-2 BSS Monor

16:00 Gyirmot SE II 1-0 Zalaegerszegi TE II

16:00 1 MTK Hungaria FC II 1-3 Ivancsa

16:00 Diosgyori VTK II 1-0 Debreceni VSC II

20:00 Huddersfield (w) 5-1 Stoke City (w)

20:00 Burnley (w) 3-0 Loughborough Lightning (W)

20:00 Brighouse Town (w) 1-1 West Bromwich WFC (w)

20:00 Sheffield (w) 4-0 Hull City (w)

20:00 Nottingham Forest (w) 0-2 Derby County (w)

20:00 Middlesbrough (w) 0-3 Fylde LFC (w)

22:00 Alvsjo AIK FF (w) 1-2 Moron BK (w)

20:00 Alingsas (w) 4-2 Borgeby FK (w)

01:00 Igrejinha 1-1 Gloria RS

01:00 Tupi RS 3-0 Cruzeiro RS

21:00 GA Farroupilha/RS 0-1 Veranopolis RS

21:00 Queen's Park 1-1 Montrose

22:00 St.-Truidense U21 2-1 Club Brugge U21

01:30 Basanez 2-1 Huracan FC

22:00 CSD Huracan Buceo 1-0 Bella Vista 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657