Kết quả trận Zenit-2 St.Petersburg vs FC Olimp Odintsovo, 18h00 ngày 14/10

Zenit-2 St.Petersburg
Zenit-2 St.Petersburg
?
FC Olimp Odintsovo
FC Olimp Odintsovo
?
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga

Zenit-2 St.Petersburg vs FC Olimp Odintsovo


18:00 ngày 14/10/2021

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Đội hình thi đấu Zenit-2 St.Petersburg vs FC Olimp Odintsovo

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Zenit-2 St.Petersburg vs FC Olimp Odintsovo

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

01:45 Hà Lan 6-0 Gibraltar

01:45 Macedonia 0-4 Đức

01:45 Latvia 1-2 Thổ Nhĩ Kỳ

01:45 Iceland 4-0 Liechtenstein 1

01:45 Croatia 2-2 Slovakia

01:45 Na Uy 2-0 Montenegro 1

01:45 Romania 1-0 Armenia

01:45 Estonia 0-1 Wales

01:45 Belarus 0-2 Czech

01:45 Slovenia 1-2 Nga

22:59 Cyprus 2-2 Malta

01:00 Andorra U21 0-1 U21 Anh 1

23:30 Albania U21 2-0 Slovenia U21

20:00 Chinese Taipei 0-3 Indonesia

00:30 Swift Hesperange 3-2 US Mondorf-les-Bains

19:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 Krylya Sovetov

22:59 Bờ Biển Ngà 2-1 Malawi

22:59 Burkina Faso 2-0 Djibouti 1

20:00 Gabon 2-0 Angola

20:00 Mozambique 0-1 Cameroon

00:30 Arsenal de Sarandi 0-0 Godoy Cruz Antonio Tomba

18:00 FC Yessentuki 1-4 FC Tuapse 1

01:45 Bourg Peronnas 0-0 Sedan

00:00 Pitea IF 4-4 Umea FC

20:00 1 FK Loznica 2-1 FK Zeleznicar Pancevo

00:00 HFX Wanderers FC 1-0 Pacific FC

22:00 Colo Colo (w) 0-2 Universidad de Chile (w)

01:10 Colegiales 2-1 Deportivo Merlo

01:00 Defensores Unidos 1-0 Talleres Rem de Escalada

01:00 Argentino de Quilmes 1-1 Canuelas FC

22:59 Ironi Modiin 2-3 MS Hapoel Lod

23:45 Al-Arabi SC 3-3 Al-Garrafa

21:35 Al-Sailiya 2-2 Al Khor SC

22:59 Al-Shabbab 0-0 Al-Budaiya 1

22:59 Busaiteen 0-3 Al-Muharraq

22:59 Al-Hadd 1-1 Malkia

22:59 Al-Ahli(BHR) 1-1 Al-Hala

00:00 1 Kristianstads FF 0-2 IFK Hassleholm

01:45 Redditch United 3-2 Nuneaton Borough

01:00 Newcastle U23 4-0 Birmingham City U23

01:00 Sheffield Utd U23 0-3 Burnley U23

01:00 1 Derby County U23 2-1 Charlton U23

19:00 Reading U23 3-2 Norwich City U23

02:00 Lafia Club de Bamako 0-2 AS Olympique de Missira

00:00 Onze Createurs 0-1 Monrovia Black Star

02:00 Crusaders Reserves 0-0 Ballymena Utd Reserves

01:45 Glentoran Reserves 5-2 Larne Reserves

01:45 Carrick Rangers Reserves 0-1 Linfield Reserves

00:45 Sportivo Trinidense 3-1 General Diaz

00:45 Atyra FC 1-2 Sportivo San Lorenzo

23:50 Najran SC 1-2 Al-Orubah

22:25 Al-Jabalain 2-0 Hajer

21:55 AL-jeel 0-0 Bisha FC

20:20 Defensa y Justicia U20 2-0 Patronato Parana U20

20:00 Barracas Central U20 0-2 Defensores de Belgrano U20

22:59 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-1 Hapoel Kfar Saba

22:59 Maccabi Bnei Raina 0-0 AS Ashdod

19:30 Al Karmel JD 3-4 Blama

19:30 Sama Al Sarhan 0-0 Amman FC

20:00 Godoy Cruz Reserves 2-2 CD Rivadavia

00:00 Kazma 0-0 Burgan SC 1

21:55 Al-Shabab(KUW) 1-0 Al-Sahel 1

22:59 Sellos Colombianos 2-1 Estudiantes de Medellin

22:59 FC Karpaty Lviv 2-0 FC Lyubomyr Stavyshe

19:00 1 SC Tavriya 2-2 FC Peremoga Dnieper

19:00 Rubikon 1-2 LNZ Lebedyn

22:59 2 Mexico U21 2-0 U21 Thụy Điển 2

22:00 Czech Republic U20 0-5 England U20

21:30 U19 Pháp 4-1 Mexico U19

20:00 Norway U20 1-5 Poland U20

20:00 Germany U20 4-0 Romania U20

20:00 Montenegro U19 0-1 Albania U19

19:00 Qatar U19 2-3 Armenia U19

18:00 U19 Macedonia 0-4 U19 Thổ Nhĩ Kỳ

17:00 U19 Ireland 1-1 U19 Thụy Điển

22:59 Pors Grenland 4-0 Halsen

20:00 Tomiris Turan (W) 2-3 BIIK Shymkent (w)

20:45 2 Perseru Serui 0-1 Dewa United FC

20:45 PS Hizbul Wathan 0-1 PSCS Cilacap

20:30 Kalteng Putra FC 2-1 Persewar Waropen

18:15 2 Putra Sinar Giri 2-2 Persijap Jepara

18:15 Sriwijaya FC 2-1 Semen Padang 1

15:15 Mitra Kukar 0-1 Sulut United

15:15 PSMS Medan 2-0 BaBel United

15:15 PSKC Cimahi 0-1 Persekat Tegal

01:45 Hitchin Town 0-2 Coalville

01:30 All Boys 0-0 Santa Marina Tandil

01:30 Ferrol Carril Oeste 3-2 San Martin San Juan

20:00 Deportivo Merlo (W) 3-2 Velez Sarsfield (W)

17:00 Principal Harbhajan Sa 1-0 Sant Baba Bhag Singh FA

17:45 J K Bank XI 3-0 Arco FC

02:00 Home Farm FC 5-3 Newtown Rangers AFC

23:15 AB Tarnby U21 5-1 Frederikssund FB U21

01:00 Queimados RJ 1-3 Campos RJ 1

01:00 Barra da Tijuca 2-1 Casimiro de Abreu EC

01:00 KV Mechelen U21 1-4 Kortrijk U21

00:30 Zulte-Waregem U21 0-2 Westerlo U21

22:59 Defensores de Belgrano (w) 1-1 Lanus (w)

21:00 1 Platense (w) 1-2 CA Independiente (w)

22:30 Metalist Kharkiv 4-0 Kremin Kremenchuk 1

21:30 Obolon Kiev 0-3 Hirnyk-Sport

19:15 Alians Lypova Dolyna 2-1 Olimpic Donetsk

01:00 Hull City U23 4-0 Crewe Alexandra U23

19:00 San Lorenzo Reserves 1-1 Colon Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657