ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

SIN88.CLUB - TOP 1 CHUYÊN TRANG THỂ THAO - HOÀN TRẢ 1.5% KHÔNG GIỚI HẠN - NẠP ĐẦU TẶNG NGAY + 20TR

22:59 FC Pyunik ?-? CFR Cluj

00:00 Malmo FF ?-? Vikingur Reykjavik

00:45 Ludogorets Razgrad ?-? FK Sutjeska Niksic

01:00 Lech Poznan ?-? Qarabag

01:00 The New Saints ?-? Linfield FC

01:00 KF Ballkani ?-? FK Zalgiris Vilnius

01:30 Shamrock Rovers ?-? Hibernians FC

01:45 FK Shkupi ?-? Lincoln Red Imps FC

17:00 Gimcheon Sangmu ?-? Jeju United

17:00 Seongnam FC ?-? Pohang Steelers

17:30 Ulsan Hyundai FC ?-? Gangwon FC

00:00 St Joseph's FC ?-? Larne FC

00:00 Gzira United ?-? Atletic Club D Escaldes

15:00 Slovan Duslo Sala ?-? Raca Bratislava

16:00 Ural Sverdlovsk Oblast ?-? FC Ufa

16:00 Volgar-Gazprom Astrachan ?-? Yenisey Krasnoyarsk

17:30 Brondby IF ?-? Lyngby

18:00 Varda SE ?-? Alki Larnaka FC

18:00 Bolton Wanderers ?-? Stockport County

22:00 Annecy ?-? Servette

22:00 Levski Sofia ?-? Etar

22:00 Maccabi Tel Aviv ?-? NK Lokomotiva Zagreb

22:00 Synot Slovacko ?-? Trinec

22:00 SK Vorwarts Steyr ?-? Zwickau

22:59 Rapid Bucuresti ?-? Slavia Praha

22:59 FC Viktoria Plzen ?-? FC Botosani

22:59 SV Sandhausen ?-? Astoria Walldorf

22:59 Warta Poznan ?-? Aalborg

22:59 Triglav Gorenjska ?-? Rijeka

23:30 NK Publikum Celje ?-? Sarajevo

23:30 FV Illertissen ?-? TSV Kottern

23:30 Viktoria Aschaffenburg ?-? Eintracht Frankfurt

23:30 Young Boys ?-? Dynamo Kyiv

23:30 FK Rudar Pljevlja ?-? FK Zeljeznicar

00:00 TSG Hoffenheim (Youth) ?-? FV Dudenhofen

00:00 TSV Steinbach Haiger ?-? FC Kaan-Marienborn

00:00 RKSV Wittenhorst ?-? VVV Venlo

00:00 SpVgg Ansbach ?-? FSV Hollenbach

00:00 SC Gleisdorf ?-? SV Lebring

00:00 SC Heerenveen ?-? FC Oss

00:00 CSKA Sofia ?-? Sportist Svoge

00:00 SpVg Frechen 20 ?-? Duren

00:00 Fortuna Koln ?-? Ahrweiler BC

00:30 Sturm Graz (Youth) ?-? SC Weiz

00:30 Nivo Sparta ?-? Den Bosch

01:00 Swift Hesperange ?-? UN Kaerjeng 97

01:00 SC Telstar ?-? Lyss

01:00 Hamilton Academical ?-? Trennett youth

01:00 Saint Mirren ?-? Northampton Town

01:00 Hitchin Town ?-? Stevenage Borough

01:30 Stratford Town ?-? Burton Albion

01:30 Kilmarnock ?-? Dunfermline Athletic

01:30 Shildon ?-? Whitley Bay

01:30 St Neots Town ?-? Charlton Athletic U21

01:30 East Fife ?-? Heart of Midlothian

01:30 Alloa Athletic ?-? Queen's Park

01:30 Ashton United ?-? Barrow

01:30 Bamber Bridge ?-? Wigan Athletic

01:30 Dundela ?-? Moyola Park

01:30 Rushden Diamonds ?-? Milton Keynes Dons

01:30 Buckley Town ?-? Flint Union

01:45 Macclesfield Town ?-? Crewe Alexandra

01:45 Montrose ?-? Dundee

01:45 Weston Super Mare ?-? Exeter City

01:45 Bowers Pitsea ?-? Sittingbourne

01:45 Stalybridge Celtic ?-? Morecambe

01:45 Market Drayton Town ?-? AFC Telford United

01:45 Dorking ?-? Sutton United

01:45 Worthing ?-? Three Bridges

01:45 Bedford Town ?-? Barnet

01:45 St Ives Town ?-? Peterborough Sports

01:45 Workington ?-? Dumbarton

01:45 Goole ?-? Scarborough

01:45 Rothes ?-? Elgin City

01:45 Cray Wanderers ?-? Welling United

01:45 Basford Utd ?-? Notts County

01:45 Abbey Rangers ?-? Metropolitan Police

01:45 Hendon ?-? Wealdstone FC

01:45 Livingston ?-? Linlithgow Rose

02:00 Atletico Palmaflor Vinto ?-? Real Tomayapo

05:15 Royal Pari FC ?-? Independiente Petrolero

07:30 Universitario de Sucre ?-? Oriente Petrolero

02:00 El Gounah ?-? Al Ahly SC

17:00 Gwangju Football Club ?-? Bucheon FC 1995

17:30 Daejeon Citizen ?-? Ansan Greeners FC

05:00 Monarcas Morelia ?-? Tlaxcala FC

07:05 Cancun FC ?-? Raya2 Expansion

09:05 CSyD Dorados de Sinaloa ?-? Cimarrones de Sonora

05:15 Atletico Mineiro ?-? Club Sport Emelec

07:30 Boca Juniors ?-? Corinthians Paulista (SP)

07:30 Libertad ?-? Atletico Paranaense

18:45 Young Lions ?-? Hougang United FC

19:30 FC Istaravshan ?-? Khujand

19:15 Melaka ?-? Selangor

16:30 Brisbane City (w) ?-? Peninsula Power (w)

16:30 Brisbane Olympic (w) ?-? Queensland Lions(w)

06:30 Chicago Dutch Lions (W) ?-? St. Louis Lions(w)

02:15 Augnablik (w) ?-? Vikingur Reykjavik (w)

02:15 Hafnarfjordur (W) ?-? Haukar (w)

22:59 Smouha SC ?-? Kafr El Shaikh

07:00 CD El Nacional ?-? CD Puerto Quito

17:00 Gelsar FC ?-? BFF Academy U19

20:00 Tensung FC ?-? Terton FC

16:30 Sutherland Sharks ?-? A.P.I.A. Leichhardt Tigers

21:00 Trelleborg U21 ?-? Landskrona BoIS U21

22:00 Mjallby AIF U21 ?-? Osters U21

17:30 Nangkiew Irat ?-? Mawkhar SC

05:00 Varginha EC ?-? Ipatinga

22:59 Santos Laguna U20 ?-? Chivas Guadalajara U20

05:15 Union Santa Fe ?-? Nacional Montevideo

07:30 Internacional RS ?-? Colo Colo

16:45 Mindil Aces ?-? Hellenic AC

01:00 UMF Selfoss ?-? Vestri

01:00 Thor Akureyri ?-? KV Reykjavik

02:15 HK Kopavogs ?-? Grindavik

02:15 Throttur Vogum ?-? Fylkir

02:15 Afturelding ?-? Kordrengir

02:15 Grotta Seltjarnarnes ?-? Fjolnir

22:30 FM Klaipedos ?-? FK FM Ateitis

08:00 Northern Colorado ?-? Forward Madison FC

18:30 Stirling Macedonia ?-? Cockburn City

00:00 Burkina Faso (w) ?-? Senegal (w)

03:00 Uganda (w) ?-? Morocco (w)

05:00 Weston ?-? Tampa Bay United

06:00 Flint City Bucks ?-? Oakland County FC

06:00 Pathfinder FC ?-? West Mass Pioneers

07:00 St. Croix SC ?-? Thunder Bay cold

16:45 Spirit FC ?-? Hake Ya Dong in Sydney City

16:30 Heidelberg United (w) ?-? South Melbourne (w)

00:30 Moghayer Al Sarhan ?-? Al Wihdat Amman

06:30 Peachtree City (w) ?-? South Georgia Tormenta FC (W)

01:00 Dalvik Reynir ?-? KF Gardabaer

01:00 UMF Sindri Hofn ?-? Vaengir Jupiters

02:15 Ellidi ?-? UMF Vidir

02:15 KFS Vestmannaeyjar ?-? KH Hlidarendi

02:15 Kari Akranes ?-? IH Hafnarfjordur

16:30 Sunshine Coast FC ?-? Western Pride

01:00 Stjarnan KFG Alftanes IIU19 ?-? Fram/Ulfarnir U19

01:00 KR KV U19 ?-? Stjarnan SkinandiU19

01:00 Breidablik Augnablik Smari U19 ?-? Valur KH Hlidarendi U19

02:30 IR LettirU19 ?-? Throttur Reykjavik U19

05:00 Ituano SP ?-? Cruzeiro (MG)

05:00 Chapecoense SC ?-? Londrina PR

07:30 Operario Ferroviario PR ?-? CRB AL

22:59 FC Melody ?-? NOPS

04:00 Delfin SC ?-? Gualaceo SC

15:45 KSR Sains ?-? Manjung City FC

21:00 Al-Hilal Omdurman ?-? Hilal O Baye

00:15 Kober Khartoum ?-? Hay Al-Arab

18:30 Sorrento (w) ?-? Balcatta (w)

00:30 Benjamin Aceval ?-? Atyra FC

14:30 Nanjing City ?-? Bei Li Gong

14:30 Kunshan FC ?-? Shanxi Chang An Athletic FC

14:30 Shanghai Jiading Huilong ?-? Sichuan Jiuniu

18:30 Shenyang City Public ?-? Heilongjiang Lava Spring

15:00 Cambodia U19 ?-? Malaysia U19

19:00 Singapore U19 ?-? Timor Leste U19

16:00 Latvia (w) U17 ?-? Estonia (w) U17

19:00 Latvia (w) U19 ?-? Estonia (w) U19

22:00 Medellin City FC ?-? E.D.P IND. Medellin

22:00 Wefaq Sabrata ?-? Shah Bob Chyba

22:00 Al Khmes ?-? Dhahra Tripoli

16:30 Brisbane Roar (Youth) ?-? Capalaba Bulldogs

16:30 Sunshine Coast Wanderers FC ?-? Queensland Lions SC

15:00 Timor Leste (w) ?-? Myanmar (w)

18:00 Laos (w) ?-? Cambodia (w)

00:00 Halmstads ?-? Jonkopings Sodra IF

00:00 Orgryte ?-? Orebro

19:30 Uniao Barbarense (Youth) ?-? Cruz Azul U20

01:00 Apafut RS (Youth) ?-? Internacional RS U20

19:00 Seychelles ?-? Botswana

22:00 Angola ?-? Comoros

22:30 Tallinna FC Ararat TTU ?-? Rapla JK Atli

16:30 Albany Creek ?-? Souths United

16:30 Brisbane Wolves ?-? Holland Park Hawks FC

16:30 Taringa Rovers ?-? Grange Thistle SC

18:30 Svay Rieng FC ?-? Phnom Penh FC

18:30 Nagaworld FC ?-? Visakha FC

00:00 Hassania Agadir ?-? IRT Itihad de Tanger

15:00 Olympia FC Warriors (w) ?-? Taroona (w)

21:00 Sogdiana Jizak ?-? Qizilqum Zarafshon

22:00 Olympic FK Tashkent ?-? Navbahor Namangan

16:30 Oakleigh Cannons ?-? Avondale FC

06:00 Costa Rica (w) ?-? Panama (w)

09:00 Canada nữ ?-? Trinidad Tobago (w)

15:15 Hamilton Olympic ?-? Valentine

01:00 Nueva Chicago Reserves ?-? All Boys Reserves

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 05/07/2022) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657