Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

23:45 Barcelona ?-? Dynamo Kyiv

23:45 Red Bull Salzburg ?-? VfL Wolfsburg

02:00 Benfica ?-? Bayern Munchen

02:00 Young Boys ?-? Villarreal

02:00 Manchester United ?-? Atalanta

02:00 Lille ?-? Sevilla

02:00 Chelsea ?-? Malmo FF

02:00 Zenit St. Petersburg ?-? Juventus

21:30 Spartak Moscow ?-? Leicester City

06:30 DC United ?-? New England Revolution

06:30 Orlando City ?-? Montreal Impact

06:30 Atlanta United ?-? New York City FC

06:30 FC Cincinnati ?-? Chicago Fire

06:30 Inter Miami ?-? Toronto FC

07:00 Minnesota United FC ?-? Philadelphia Union

07:00 FC Dallas ?-? Los Angeles FC

07:30 Houston Dynamo ?-? LA Galaxy

07:30 Nashville ?-? Columbus Crew

08:00 Colorado Rapids ?-? Seattle Sounders

09:00 Portland Timbers ?-? Vancouver Whitecaps

09:30 San Jose Earthquakes ?-? Austin FC

01:45 Havant Waterlooville ?-? Torquay United

18:00 Ratchaburi FC ?-? Bangkok United FC

17:00 Ulsan Hyundai FC ?-? Pohang Steelers

20:00 Nasaf Qarshi ?-? LeeMan

22:59 Al-Muharraq ?-? Al Kuwait SC

20:00 Levadiakos ?-? AE Kifisias

20:00 Estudiantes LP Reserves ?-? Atletico Tucuman Reserve

00:30 Achilles ?-? De Treffers

01:45 Fulham ?-? Cardiff City

01:45 Huddersfield Town ?-? Birmingham City

01:45 Swansea City ?-? West Brom

01:45 Preston North End ?-? Coventry City

01:45 Middlesbrough ?-? Barnsley

01:45 Hull City ?-? Peterborough United

02:00 Reading ?-? Blackpool

07:00 Club Leon ?-? Pumas U.N.A.M.

07:00 Toluca ?-? Necaxa

09:00 Tigres UANL ?-? Pachuca

09:05 Club Tijuana ?-? Chivas Guadalajara

22:00 Rijeka ?-? NK Lokomotiva Zagreb

00:00 Deportes La Serena ?-? Colo Colo

04:30 Univ Catolica ?-? Santiago Wanderers

07:00 Everton CD ?-? Huachipato

05:00 Ceara ?-? Palmeiras

00:30 Arsenal de Sarandi ?-? Gimnasia La Plata

02:45 San Lorenzo ?-? Lanus

05:00 Banfield ?-? CA Huracan

05:00 Estudiantes La Plata ?-? Atletico Tucuman

07:15 Boca Juniors ?-? Godoy Cruz Antonio Tomba

02:00 Always Ready ?-? Jorge Wilstermann

06:30 Atletico Palmaflor Vinto ?-? Independiente Petrolero

17:30 Samgurali Tskh ?-? FC Telavi

17:30 Samtredia ?-? FC Shukura Kobuleti

19:30 Torpedo Kutaisi ?-? FC Saburtalo Tbilisi

21:30 Dinamo Batumi ?-? Dinamo Tbilisi

23:30 Lokomotiv Tbilisi ?-? Dila Gori

00:00 Valladolid ?-? Ibiza Eivissa

00:00 Fuenlabrada ?-? SD Amorebieta

02:00 CD Lugo ?-? Las Palmas

02:00 AD Alcorcon ?-? Leganes

22:59 Gornik Polkowice ?-? Puszcza Niepolomice

22:59 Gornik Polkowice ?-? Puszcza Niepolomice

01:30 Odra Opole ?-? Skra Czestochowa

19:00 Sibir-M Novosibirsk ?-? Irtysh 1946 Omsk

05:00 Celaya FC ?-? Alebrijes de Oaxaca

07:05 Tampico Madero ?-? CF Atlante

09:05 Cimarrones de Sonora ?-? Tlaxcala FC

20:30 Pogonmazovik ?-? Lech II Poznan

22:00 Macva Sabac ?-? Zlatibor Cajetina

20:15 Rentistas ?-? Villa Espanola

01:15 Centro Atletico Fenix ?-? Liverpool URU

03:30 Plaza Colonia ?-? CA River Plate

06:30 CA Penarol ?-? Torque

18:00 Fasil Kenema ?-? Hadiya Hossana

05:30 Deportivo Pereira ?-? Deportes Tolima

20:30 Barito Putera ?-? PSIS Semarang

06:00 Atletico Ottawa ?-? Valour

18:00 FK Dinamo Riga ?-? Albatroz

08:00 Independiente Santa Fe ?-? America de Cali

22:59 Csakvari TK ?-? Szolnoki MAV FC

06:00 Charleston Battery ?-? Los Angeles Galaxy II

06:00 New York Red Bulls B ?-? Loudoun United

06:30 Tampa Bay Rowdies ?-? Miami FC

07:00 Tulsa Roughneck ?-? Atlanta United FC II

08:00 El Paso Locomotive FC ?-? Austin Bold

08:00 New Mexico United ?-? San Antonio

09:00 Tacoma Defiance ?-? Oakland Roots

09:00 Orange County Blues FC ?-? San Diego loyalty

19:30 Gol Gohar FC ?-? Tractor S.C.

21:30 Esteghlal Tehran ?-? Persepolis Pakdasht

21:30 Sanat-Naft ?-? Zob Ahan

01:00 Barcelona EC RJ (W) ?-? Duque de Caxias (w)

01:00 Cabofriense (w) ?-? Perolas Negras (W)

19:30 FC Artmedia Petrzalka ?-? STK Samorin

01:00 Serra Macaense U20 ?-? Fluminense RJ (Youth)

18:00 Kairat Almaty U19 ?-? APOEL Nicosia U19

18:00 FC Minsk U19 ?-? BFC Daugavpils U19

18:00 Trabzonspor U19 ?-? FK Zvijezda 09 U19

18:00 Zenit St.Petersburg U19 ?-? Juventus U19

18:00 Chelsea FC U19 ?-? Malmo U19

19:00 Manchester United U19 ?-? Atalanta U19

19:00 Red Bull Salzburg U19 ?-? VfL Wolfsburg U19

19:00 Lille U19 ?-? Sevilla U19

19:00 Sparta Praha U19 ?-? MTK Budapest U19

19:00 Barcelona U19 ?-? Dinamo KyivU19

21:00 Young Boys U19 ?-? Villarreal U19

21:00 Maccabi Haifa U19 ?-? FK Zalgiris Vilnius U19

21:00 Benfica U19 ?-? Bayern Munchen U19

21:30 MSK Zilina U19 ?-? PAOK Saloniki U19

22:00 Crvena Zvezda Youth ?-? St. Patricks U19

22:00 Hajduk Split U19 ?-? Shkendija U19

22:59 Angers SCO U19 ?-? FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

00:00 Hammarby U19 ?-? Glasgow Rangers U19

00:00 Empoli U20 ?-? Domzale U19

01:00 Deportivo La Coruna U19 ?-? Pogon Szczecin U19

04:00 Santa Tecla U20 ?-? Atletico Marte U20

04:30 CD Aguila Reserves ?-? AD Isidro Metapan Reserves

05:30 Alianza FC San Salvador Reserves ?-? CD Chalatenango Reserves

22:00 Landskrona BoIS U21 ?-? Trelleborg U21

22:00 IFK Varnamo U21 ?-? Helsingborg U21

17:00 Vihiga Bullets ?-? Kariobangi Sharks

17:00 Kenya Police FC ?-? Nzoia United

19:00 AFC Leopards ?-? Gor Mahia

19:00 Ulinzi Stars Nakuru ?-? Bidco United

19:00 Bandari ?-? Posta Rangers

19:00 FC Talanta ?-? KCB SC

19:00 Sofapaka FC ?-? Mathare United

21:00 Toluca U20 ?-? Necaxa U20

21:00 Tigres UANL U20 ?-? Pachuca U20

05:45 Club Tijuana U20 ?-? Chivas Guadalajara U20

20:00 HNK Segesta Sisak ?-? GAJ Mace

20:00 NK Lucko ?-? NK Tresnjevka

22:30 Metta/LU Riga ?-? Rigas Futbola skola

19:30 FK Dziugas Telsiai II ?-? FK FM Ateitis

07:00 Omaha ?-? Forward Madison FC

14:30 National United SC ?-? Uttarakhand FC

14:30 Friends United ?-? Royal Rangers FC

17:00 CISF New Delhi ?-? Tarun Sangha FC

17:00 Youngmen SC ?-? Ahbab FC

03:00 AD Carmelita ?-? Municipal Garabito

20:00 Central African Republic (w) ?-? Cameroon (w)

20:00 Uganda (w) ?-? Ethiopia (w)

20:00 Eritrea (w) ?-? Burundi (w)

20:00 Tanzania (w) ?-? Namibia (w)

20:00 Zimbabwe (w) ?-? Swaziland (w)

20:00 Mozambique (w) ?-? South Africa (w)

21:00 Malawi (w) ?-? Zambia nữ

21:00 Egypt (w) ?-? Tunisia (w)

21:30 Congo (w) ?-? Gabon (w)

22:00 Kenya (w) ?-? South Sudan (w)

22:00 Liberia (w) ?-? Senegal (w)

22:00 Nigeria (w) ?-? Ghana (w)

22:30 Guinea Bissau (w) ?-? Mauritania (w)

22:30 Niger (w) ?-? Cote D Ivoire (w)

22:59 Djibouti (w) ?-? Rwanda (w)

22:59 Angola (w) ?-? Botswana (w)

22:59 Burkina Faso (w) ?-? Benin (w)

23:30 Mali (w) ?-? Guinea (w)

00:00 Algeria (w) ?-? Sudan (W)

00:00 Equatorial Guinea (w) ?-? Congo DR (w)

22:30 Mazarron CF ?-? Lorca Deportiva FC

00:30 Urduliz FT ?-? Leioa

01:00 Motril ?-? Juventud Torremolinos CF

20:00 FK Panevezys-2 ?-? Babrungas

22:59 Siauliai ?-? FK Minija

05:00 Santos De Guapiles ?-? Forge FC

00:00 Notvikens IK ?-? Umea FC Academy

00:00 Eslovs BK ?-? FC Rosengard

00:00 FBK Balkan ?-? IFK Karlshamn

22:00 AL Salt ?-? Al Faisaly

00:30 Al-Baq's ?-? Al Hussein Irbid

22:00 Hudiksvalls ABK ?-? Hammarby

18:30 Tromso U19 ?-? Stromsgodset U19

08:00 Real Espana ?-? CD Victoria

18:00 Brondby IFU17 ?-? LYNGBY FODBOLD CLUB U17

02:00 Manaus (AM) ?-? Porto Velho EC

03:00 Sao Raimundo/RR ?-? Castanhal PA

04:00 Rio Branco AC ?-? Nova Mutum EC

06:00 SC Paysandu Para ?-? Penarol AM

07:00 Cuiaba ?-? Brasiliense

00:00 FC Rastpfuhl ?-? FSV Jagersburg

00:30 TSV 1881 Gau-Odernheim ?-? TB Jahn Zeiskam 1896

00:30 Yeg Hassel ?-? SV Rodinghausen

00:30 TUS Bovinghausen 04 ?-? FC Eintracht Rheine

01:45 Ballymena Utd Reserves ?-? Portadown Reserves

02:00 Club Fernando de la Mora ?-? General Diaz

06:30 Botafogo RJ ?-? Brusque FC

20:00 Banik Lehota Pod Vtacnikom ?-? Sokol Dolna Zdana

01:00 Madureira EC ?-? CFRJ Marica RJ

05:30 ABC RN ?-? EC Jacuipense

05:30 Botafogo PB ?-? Imperatriz(MA)

20:30 Lamontville Golden Arrows ?-? Mamelodi Sundowns

22:30 Maritzburg United ?-? Orlando Pirates

19:00 Al Qasim Sport Club ?-? Naft Misan

19:00 Al Sinaah ?-? Newroz SC(IRQ)

19:00 Al Talaba ?-? AI Kahrabaa

21:15 AL Najaf ?-? Naft Al Junoob

23:30 Al Quwa Al Jawiya ?-? Al Karkh

22:35 Al Wehda Mecca ?-? Al-Kawkab

23:45 Al-Qadasiya ?-? Al Khaleej Club

01:00 Caruaru City FC ?-? America PE

01:00 Ypiranga PE ?-? Ipojuca AC

01:00 HB Torshavn ?-? KI Klaksvik

00:00 CSD Amatitlan ?-? Deportivo San Pedro

23:30 Mons Calpe SC ?-? St Joseph's FC

19:30 Albinoleffe ?-? JuventusU23

22:30 Messina ?-? Vibonese

22:59 Seregno ?-? USD Virtus Verona

22:59 SudTirol ?-? Piacenza

22:59 Trento ?-? Feralpisalo

22:59 Triestina ?-? Mantova

22:59 US Fiorenzuola ?-? Us Pergolettese

22:59 Legnago Salus ?-? Pro Patria

22:59 Pro Sesto ?-? Padova

00:00 AZ Picerno ASD ?-? Nuova Monterosi

01:00 Turris Neapolis ?-? Nuovo Campobasso

01:30 Bari ?-? Foggia

02:00 Paganese ?-? Potenza

02:00 Palermo ?-? Francavilla

02:00 Taranto Sport ?-? A.S Andria Bat

02:00 Catania ?-? Avellino

02:00 Latina ?-? Catanzaro

02:00 AC Monopoli ?-? Juve Stabia

22:59 Paide Linnameeskond B ?-? JK Welco Elekter

22:59 Flora Tallinn II ?-? Elva

17:00 Muslim FC ?-? Lyallpur

20:15 SNGPL FC ?-? Civil Aviation Authority FC

00:00 Germania Halberstadt ?-? VSG Altglienicke

00:00 FC Hansa Luneburg ?-? Oldenburg

00:00 Chemnitzer ?-? Energie Cottbus

15:00 Surat Thani City ?-? Nakhon Si United FC

15:00 Pluakdaeng United ?-? Kabin United

15:00 Samut Songkhram FC ?-? Pathum Thani United

15:00 Krabi FC ?-? Young Singh United

15:00 Nonthaburi ?-? Bangkok

15:00 Saraburi FC ?-? Singha GB Kanchanaburi

15:00 Northern Tak United ?-? Phitsanulok FC

15:00 Samut Prakan United FC ?-? Kasem Bundit University FC

15:00 Sisaket FC ?-? Nakhon Ratchasima Province

15:00 Phram Bangkok FC ?-? Grakcu Sai Mai United

15:00 Udon United ?-? Muang Loei United

15:00 Sisaket United ?-? Huai Thalaeng United

15:00 Sa Kaeo City ?-? Kamphaeng Phet

15:00 ACDC FC ?-? Pattaya Discovery United FC

15:00 Mahasarakham United FC ?-? Surin Khongcheemool

15:00 Chainat United ?-? Ayutthaya FC

15:00 Kanjanapat Group ?-? Hua Hin City

15:00 Chiangrai Lanna ?-? Uthai Thani Forest

15:00 Satun United ?-? Songkhla FC

15:00 Maptaphut Rayong FC ?-? Kohkwang

18:00 Chachoengsao ?-? Bankhai United

19:00 Germany U17 ?-? San Marino U17

22:59 Romania U17 ?-? Russia U17

16:00 Israel (w) U19 ?-? malta (w) (U19)

17:00 Belarus (w) U19 ?-? Cyprus (w) U19

17:00 Norway (w) U19 ?-? Azerbaijan (w) U19

18:30 Lithuania (w) U19 ?-? Bulgaria (w) U19

18:30 Greece (w) U19 ?-? Kazakhstan (w) U19

18:30 Bulgaria (w) U19 ?-? Lithuania (w) U19

19:00 Hungary (w) U19 ?-? Finland (w) U19

20:00 Switzerland (w) U19 ?-? Northern Ireland (w) U19

20:00 Poland (w) U19 ?-? Italy (w) U19

21:00 Austria (w) U19 ?-? Scotland (w) U19

21:00 Georgia (w) U19 ?-? Romania (w) U19

22:59 Denmark (w) U19 ?-? Turkey (w) U19

22:59 North Macedonia (w) U19 ?-? Faroe Islands (w) U19

00:00 Netherlands (w) U19 ?-? Ukraine (w) U19

01:00 Ireland (w) U19 ?-? England (w) U19

20:00 ASD Seravezza Calcio ?-? Sammaurese

20:00 US Breno ?-? ASD Brusaporto

20:00 Lavagnese ?-? FC Vado

20:00 Legnano ?-? USD Casatese

20:00 Aglianese ?-? Correggese Calcio

20:00 ASD Sasso Marconi ?-? Forli

20:00 USD Castellanzese ?-? Desenzano Calvina

20:00 Ghivizzano ?-? SCD Progresso Calcio

20:00 Real Agro Aversa ?-? ASD San Luca

20:00 ACSD Saluzzo ?-? As Casale Calcio

20:00 Lentigione ?-? Tritium

20:00 Rende ?-? ASD Sancataldese

20:00 AC Leon Monza Brianza ?-? US Folgore Caratese

20:00 Rimini ?-? Real Forte Querceta

20:00 ASD Alcione ?-? Mezzolara

20:00 Chieti ?-? Sambenedettese

20:00 FB Brindisi 1912 ?-? San Giorgio 1926

20:00 Nocerina ?-? Nardo

20:00 Cittanova Interpiana ?-? ASD Troina

20:00 San Donato Tavarnelle ?-? ASD Lornano Badese

20:00 Audace Cerignola ?-? Bisceglie 1913

20:00 Acireale ?-? Giarre

20:00 ASD Paterno ?-? ASD Licata

20:00 Real Calepina FC ?-? Caravaggio

20:00 Carpi ?-? Borgo San Donnino

20:00 Sangiuliano City Nova ?-? Ponte San Pietro

20:00 Chieri ?-? Sestri Levante

20:00 Trapani ?-? Santa Maria

20:00 US Casertana 1908 ?-? FBC Gravina

20:00 USD Bitonto ?-? Citta di Fasano

20:00 Fossano Calcio ?-? SC Caronnese

22:59 FC Lamezia Terme ?-? Gelbison

22:59 Novara ?-? ASD RG Ticino

03:30 Libertad ?-? Guarani de Trinidad

06:00 Sportivo Ameliano ?-? Guairena

20:00 Nardo FK ?-? Oygarden FK

00:00 Kongsvinger ?-? Asker

04:00 Jocoro FC ?-? CD FAS

07:00 Santa Tecla ?-? Atletico Marte

07:00 Aguila ?-? A.D. Isidro Metapan

08:15 Alianza San Salvador ?-? CD Chalatenango

02:15 Cailungo ?-? Folgore/Falciano

02:15 Fiorentino ?-? SP Cosmos

02:15 SP La Fiorita ?-? Tre Penne

02:15 Murata ?-? SP Libertas

02:15 Tre Fiori ?-? S.S Pennarossa

01:01 Gramadense U20 ?-? Gremio (Youth)

03:00 Vasco da Gama (Youth) ?-? CR Flamengo (RJ) (Youth)

02:30 Unidos de Olmos ?-? Everton la Plata

03:00 Parana San Nicolas ?-? San Jose de Villa Mercedes

06:30 Alvear ?-? Huracan de Ingeniero White

07:00 CA Villa Belgrano ?-? Club Atlético El Linqueño

16:00 Brisbane Olympic United FC ?-? Magpies Crusaders

05:00 Lautaro de Buin ?-? Cobreloa

05:30 San Luis Quillota ?-? Santiago Morning

20:00 KFUM Oslo ?-? Bryne

22:59 Sogndal ?-? Ham-Kam

22:59 Ullensaker/Kisa IL ?-? Jerv

22:59 Sandnes Ulf ?-? Asane Fotball

22:59 Raufoss ?-? Stjordals Blink

22:59 Start Kristiansand ?-? Grorud

22:59 Fredrikstad ?-? Strommen

01:00 Ranheim IL ?-? Aalesund FK

06:30 Sol de Mayo ?-? Deportivo Madryn

22:00 Primeiro de Agosto ?-? ASA Luanda

22:00 Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Krumkachy Minsk

06:30 Puerto Rico (w) ?-? Guyana (w)

07:30 Atletico Paranaense ?-? Flamengo

07:30 Atletico Mineiro ?-? Fortaleza

21:30 TSV Ilshofen ?-? FV Lorrach-Brombach

00:00 Goppinger SV ?-? SV Linx

07:00 SD Atletico Nacional (w) ?-? Sporting San Miguelito (W)

15:15 PSPS Pekanbaru ?-? PSMS Medan

15:15 Sulut United ?-? PSBS Biak

18:15 Semen Padang ?-? BaBel United

20:30 Persewar Waropen ?-? Persiba Balikpapan

19:00 FC Otelul Galati ?-? CS Faurei

16:00 FK Brodarac U19 ?-? Zemun FK U19

18:00 Spartak Subotica U19 ?-? FK Graficar Beograd U19

02:30 Fundacion AIFI ?-? Real Frontera

20:00 ZESCO United Ndola ?-? Kansanshi Dynamos

17:15 Slovacko U19 ?-? Pardubice U19

22:00 St. Kitts and Nevis U17(w) ?-? US Virgin Islands U17(w)

22:00 Anguilla U17(w) ?-? Guyana (w) U17

22:10 Curacao U17(w) ?-? Belize U17 (w)

22:10 Honduras (w) U17 ?-? Turks Caicos Islands (w) U17

00:00 VD Manfredonia Futsal ?-? Napoli Futsal

01:00 Phil diae Bolley ?-? Cybertel Aniene Futsal

20:30 Hungry Lions ?-? Richards Bay

18:00 Neo Ikonio ?-? AE Eginas

19:00 Dias Koridalou ?-? Mavros Aetos - Olimpiada

20:00 AO Kofon ?-? Panfalirikos

20:00 Aok Falirou ?-? Enosi Renti

20:00 Anagennisi Moschatou ?-? Falirikos

20:30 Pigasos Agiou Dionisiou ?-? Ifestos FC

20:30 AO Niki Rentis ?-? Iraklis Nikeas

01:01 Gramadense U20 ?-? Gremio FBPA U20

03:00 Vasco (Youth) ?-? CR Flamengo (RJ) (Youth)

19:00 Belasica Strumica ?-? Sileks

19:00 Pelister Bitola ?-? Rabotnicki Skopje

19:00 Academy Pandev ?-? FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00 Vlazrimi Struga ?-? Borec Veles

19:00 FK Shkupi ?-? FK Tikves Kavadarci

19:00 FC Vardar Skopje ?-? Olimpus Skopje Balashikha

19:00 Bregalnica Stip ?-? FK Ohrid 2004

19:00 FK Tikves Kavadarci ?-? FK Shkupi

19:00 FK Shkendija 79 ?-? Renova Cepciste

01:00 E.C Santo Angelo ?-? Gloria RS

01:00 CA Carazinho ?-? Tres Passos RS

05:30 Aimore RS ?-? Cruzeiro RS

17:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? AC Nagano Parceiro

19:30 Sport Club Belem ?-? Pedreira EC

19:30 Monte Cristo/GO ?-? Uniao Inhumas

01:30 Cerrado EC ?-? ASEEV

01:30 Criciuma ?-? Marcilio Dias SC

01:30 GRECAL ?-? Patriotas FC

01:30 Inhumas ?-? Aparecida GO

01:30 AA Batel ?-? Paranavai

01:30 Portuguesa Londrinense PR ?-? Aruko Sports Brasil

05:30 Goiania ?-? Goiatuba

22:00 Vaprus Parnu ?-? Tartu JK Maag Tammeka

00:00 Trans Narva ?-? Nomme JK Kalju

06:00 Walter Ferretti ?-? Jalapa

08:00 Real Esteli ?-? Juventus Managua

09:00 Managua FC ?-? HYH Export Sebaco FC

22:00 Kauno Zalgiris ?-? Dziugas Telsiai

17:00 Zira FK II ?-? Sabah II

17:00 FK MOIK Baku ?-? Zaqatala FK

17:30 Turan Tovuz ?-? Qaradag Lokbatan

16:00 Aldariin Daichid (w) ?-? Khoromkhon Club (w)

10:00 Arvis (w) ?-? Tuuliin Tom Tulnuud (w)

17:30 Olympic FK Tashkent ?-? Pakhtakor

00:15 Renaissance Sportive de Berkane ?-? OCK Olympique de Khouribga

02:30 MCO Mouloudia Oujda ?-? Raja Casablanca Atlhletic

22:00 MFK Tyumen Futsal ?-? Novali Futsal

04:00 CD Arabe Unido Reserves ?-? Champions FC Academy

04:00 Alianza FC Panama Reserves ?-? Panama City FC

05:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves ?-? Udelas FC

06:00 Mario Mendez FC ?-? Atletico Chiriqui Reserves

08:00 SD Panama Oeste ?-? SD Atletico Nacional

22:15 Inter Turku U20 ?-? FC Honka U20

18:00 KF Dukagjini ?-? KF Ballkani

18:00 Gjilani ?-? KF Drenica Skenderaj

21:30 Borac Banja Luka ?-? FK Tuzla City

19:15 Olimpic Donetsk ?-? Vpk Agro Magdalinovka

21:30 Obolon Kiev ?-? FK Avanhard Kramatorsk

21:30 Obolon Kiev ?-? FK Avanhard Kramatorsk

07:30 Chicago House AC ?-? Chattanooga

09:30 LA Force ?-? San Diego 1904 FC

18:00 Debreceni VSC II ?-? putnok Vse

18:00 Monori SE ?-? Rakosmenti KSK

18:00 MTE Mosonmagyarovar ?-? Kelen SC

18:00 Hajduszoboszlo SE ?-? Kisvarda II

18:00 ESMTK ?-? Ferencvarosi TC B

18:00 Gerjeni SK ?-? Budapest Honved II

18:00 Komarom VSE ?-? Gyirmot SE II

18:00 Puskas Academy II ?-? Papai Perutz

18:00 Kazincbarcika ?-? BKV Elore

18:00 Veszprem ?-? Balatonfuredi FC

18:00 Senyo Carnifex ?-? Diosgyori VTK II

18:00 Dabas-Gyon FC ?-? Kozarmisleny SE

18:00 RCO Agde ?-? Andrashida SC

18:00 UFC Nagykanizsa ?-? BVSC

18:00 Paksi B ?-? Mohacs

22:59 Beech Sigit ?-? Tatabanya

19:00 Crewe Alexandra U23 ?-? Barnsley U23

20:00 CA Talleres de Córdoba Reserves ?-? River Plate R

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 20/10/2021) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657